j

j

airtel

lounge

image

Monday, February 18, 2013

PREZZO'S SORROWFUL POEM FOR GOLDIE

Prezo n the late Goldie


God saw you were getting tired, and a cure was not meant to be


So he put his arms around you, and whispered come with me


With tearful eyes we watched you, as we saw you pass away


Although we love you deeply, we could not make you stay


Your golden heart stopped beating, hardworking hands at rest
God broke our hearts to prove to us...
He only takes the best.


51 comments:

  1. LEO NATAKA BLOG YA SINTAH ICHANGAMKE WEEE KAMA VILE KUNA SHEREHE ..NINA WALETEA MALIGHAFI MLIYOIKOSA WENGINE KUISOMA. CHEZEA INJINIA MAPAJA MAZURI WEWE .WATU TUNA STORE ZA KUTUNZA POST KAMA HIZI..WALE WALIOCHAMBWA BAHATI MBAYA HAWAKUIONA HAYA HII HAPA

    *********************************************************

    A woman i respect so much came home about 30 mins ago i thought she came
    to buy Bongolicious but kumbe alikuwa kaja kunikalisha......Kwanza she
    made me promise sitokaa kumtaja, akaniambia tu kaona aniambie sababu she
    thinks watu nnao wadhamini na kuwaona marafiki zangu sio marafiki zangu,
    akaniambia sikwambii ili ugombane ila nakwambia ili uwe nao makini
    waweke mbali kidogo hawakupendi hata kidogo. Akanisihi sana nisigombane
    nao wala kuwaambia chochote....ofcourse mimi nna roho ndogo sana ndo
    maana hata naandika humu ili wahusika wajue nimejua....yani nimeumia
    sana but im glad nimejua....Hivi kama hunipendi kwanini hata unaongea na
    mimi? kwani nimekuwekea gun kichwani kwako kwamba lazma uwe rafiki na
    mimi? Really mtu anadhubutu hata kusema eti nilimuomba aniuzie nguo
    zangu but hakutaka? hivi ukinisema unadhani mimi naonekana mjinga au ni
    wewe? hata kama kweli nna kosa ukinisema kwa watu wewe ndo unaonekana
    mnafki sio mimi. Eti walikaa kwenye party yao sijui get together home
    wananisema mimi, washenzi wakubwa kwani niliwalazimisha kuwa rafiki
    zangu? kama mnaniona sifai mnanichekea for what? si msiniongeleshe
    kabisa....kweli binadamu habebeki,yani mijitu mimi ndio nimeifahamisha
    alafu leo inajifanya mijanja.yani all the contacts walizonazo mji huu
    its because of me alafu eti wananisema behind my back....If it wasnt for
    me wangekuwa nobodys in this town. Hata hao mabosi zao wanaowapa
    promotions makazini mimi ndo nimewaintroduce kwao.....kama sio mimi hao
    mabosi zao wangekuwa wanawaamkia shikamoo kama wafanyakazi
    wengine....Ila hawana shukurani, Eti Mange simuwezi, sio huniwezi
    unanionea wivu, mmeanza life toka bado nasoma mlimani ila nimewakuta na
    nimewapita kimaisha bado mpo vile vile and you know why? nisababu mna
    roho mbaya na mnanichukia wakati mimi niliwapenda kama dada zangu, i
    didnt everything for you. Nilikuwa najitoa kwenu kama vile nimezaliwa na
    nyie tumbo moja, ila nimewasaidia kwenye maisha yenu mmefika mlipofika
    ,wengine mmepata vipromotion kazini sasa hivi mnjifanya Mange hivi mange
    vile, mamae bila mimi hata udepartment head msingekuwa nao.......Alafu
    mnanisema mkidhani wote mliokaa hapo mnanichukia sasa mmoja wenu ni
    mnafki katoka kaenda kuhadidhia na habari zimenifikia.....


    NAENDELEA YAANI NA PASTE TUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanamke unapenda umbea wewe yule mgonjwa wa Dodoma mbona ile circle imempatia dozi kakimbia mji kukataliwa kunauma usipime

      Delete
    2. mama mzungu kafulia mwacheni aibu zinamsumbua

      Delete
    3. Kafulia wewe ndie unalisha familia yake au wewe ndie una mweka mjini. Ebu tutoleeni umbeya humu, nyie ndio mna tuharibia hii blog. Umbea wenu pelekeni huko facebook. Kama nyie wanawake kweli si mpigieni simu live mumpe huo ujumbe wa kufulia.

      Delete
  2. post inaendelea wachambwaji ukisoma ilopita unaunganisha hapa

    .....continue

    Eti unani ignore, unani ignore wewe kama nani, mtu mwenyewe hunifikiii
    kwa lolote kimaisha. Mtaishia kuwa average for the rest of your lives
    sababu mna roho za kwanini, Mungu hata sikumoja hawaongezeagi watu kama
    nyie. Mimi huwa nna penda rafiki kwa roho moja yani naweza kufa for a
    friend i think ndo maana Mungu ananiongezea kila siku sababu sina wivu
    na mtu na siku zote nataka mtu awe na maisha mazuri. Nimeonyeshwa mpaka
    chat ya one of my so called friends and mmbea mmoja ya NYC.Eti ana chat
    na mtu kabisa anasema ananishangaa sijui namcopy, nakucopy nini?
    ningekuwa naku copy basi wewe ungekuwa more than me, wapi ukasikia fake
    inafanya vizuri zaidi ya original, ukiona hivyo ujue sijajku copy
    chochote..... Some of us tumezaliwa na nyota zetu sababu nyoyo zetu zipo
    safiiiiii, Everything we touch turns to gold, na sababu ni kwamba tu
    sina wivu na mtu na niko tayari kumsaidia mtu afanikiwe hata anipite
    mimi sijali if thats what is meant to happen....mtaishia kupatwa na
    manuksi sababu ya kunisema sema bila sababu. Really nimeumia sana hiyo
    get together yenu mlikosa story za kuongelea mpaka mniongelee mimi? Eti
    mimi nimefanya mchukiwe na watu mbona hamuongelei kuwa mimi na blog
    yangu ndo niliofanya hata mkajulikana mji huu au mbona huongelei kuwa
    mimi nilikusaidia chochote. Kila mtu ana mabaya yake, unadhani wewe
    unamazuri tu?......Sasa kwa taarifa yenu mimi ndo nilikuwa nawafanya
    mnang'aa in this town, ngoja muda upite mtarudi kuwa irrelevant kama
    mlivyokuwaga kabla hamjanijua. Really mkiwaga na vitu vyenu events zenu
    nahangaika everywhere kumake sure nazipublicise utadhani mnanilipa kumbe
    nafanya kwa mapenzi tu mpaka wasomaji wangu wakawa wanasema
    najipendekeza kwenu, ila nyie kuweka kitu changu hata kwenye fb status
    mnahisi mtakuwa mmenisaidia sana.... Except Loveness Hoyange my dear
    friend who always takes her time to recognize my work publicly ingawa
    hakuna hata cha maana nilichowahi kumfanyia,simply because ananipenda
    kwa roho moja, ila ambao nimewafanyia mengi mema ndo wanajifanya
    wanajua..
    BADO NA POST NI VILE SIWEZI KU IPOST YOTE LAZIMA IJE KWA AWAMU

    ReplyDelete
  3. waah pole to prezzo we still dont know kama kademu alikua kanamtumia prezzo to get famous in africa kama some social media wasemavyo ama alikua ni true love aki mungu ndo ajuae na kazi yake haina makosa mungu amueke pahali anapostahili ameen

    ReplyDelete
  4. We mapaja mazuri tutolee umbeya na ushambenga tuna majonzi,umbea tu unakusumbua shenzy......yashapita sio kila mda uwe unawaza umbeya tu sa ngapi unawaza kuwasamehe waliokukosea na uliowakosea au unawaza ushabiki tu!?umri gani wewe??,huoni post hiyo ya huzuni??

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapaja mazuri 4realFebruary 19, 2013 at 9:48 AM

      na bado kumamayo na ww umechambwa nini humo ndani .haha

      Delete
    2. mapaja mazuri 4realFebruary 19, 2013 at 9:50 AM

      ungekuwa sio mbea ungepita humu ? muone kisimi kirefu kama kama firimbi ..chupi zinakubana hazikutoshi unavaa boxer za wadogo zako wakiume.. muone gusura kama umetishiwa kufirwa.manyoko.umri wangu unakuhusu ni..kwanza unautakia nini? kama nani.. uujue ili iweje.. kuma kunuka utoko umekujaa kama umemwagiwa uji wa mtama

      Delete
    3. sASA hilo kummayo la nn tena, si umjibu mtu kistaarabu. Jamani nyie ndio mnatuharibia hii blog na matusi yenu, wakati kwenye blog zenu mmezifunga sehemu ya kucomment ili muonekane wastaarabu. Tupisheni humu na mabeef yenu.

      Delete
  5. Hivi kumshinda mtu kimaisha ndio nini?kwenye maisha ukishindana utaishia kuishi maisha ya mashindano .I know miss Miami dec alihama akahamia 2 bedroom nyumba hiyo Kama Za wamexicano.Ndio mnaona hata hajaweka picha .How did I know anakaa mtaa mmoja na Mtoto wa mollel.Huyu mtoto wa mollel Alimuona bi Miami akiendesha gari hapo akawa na wasiwasi labda bi Miami anagomvi nae katika kuchunguza akagundua Anaishi hapo na mume wake anaendesha kicheche cha Hali ya juu .Na hizo nguo anashona zenat Yule mdada alioenda nae .Na zenat ameshalalamika halipwi mshahara na yeye ndio Ana Desigh na kushona habari hizi zimetoka kwa Abdallah mshikaji wa bi Miami Huko Miami .Pili anarudi baada ya week 2 kupigana na Kiki na mume wake ashachoka vibaya na safari zisizoisha.pili zenat alinwambia Abdallah bi Miami ana mpigaga mume we na kumkaripia nyumba haina Amani .Akigombana na mzungu Ana safiri always .Nasikia mama mkwe roho juuuu kumwaza kijana Wao hawajui kakutwa na nini.Habari Za live kutoka Miami

    ReplyDelete
    Replies
    1. blog inogile ceo wa Tambaza mdomo mrefu circle inamuignore mwee umbea suna anarudi bongo birthday party ya nyumba ndogo ya baba yake ya binti yake hakwenda ya watu wa matawi ya juu anajikomba na yeye awemo

      Delete
    2. Ndugu yangu, maisha haya ni mafupi sana sana, angalia sana, hata kama unaandika kama ANONYMOUS lakini kumbuka kumshuhudia jirani yako uongo ni kubaya sana, unavyo andika hivyo kuhusu Zenat unataka afukuzwe kazi au iweje? Jamani acheni ugombanishi haujengi.

      Delete
    3. mapaja mazuri 4realFebruary 19, 2013 at 9:47 AM

      watu manajua kusaka news lol
      ndio maana haweki picha siku hizi za ndani kwake

      Delete
    4. heee ww anon wa 1:33 ni kiboko watu mnapataje data nyeti hivyo?hapana chezeya ushakunaku eeee kumbe ndio maana Da Zedi alinunuliwa zawadi ya krismasi cherehaniii..kweli ukiwa siku zote unaexpose maisha yako ni lazima watu watakufuatilia eebwanaeeea..ucelebrityy kaziiii

      Delete
  6. Saa hizi mama Pepsi mirinda wa Miami anagombana na Tina lupembe na Linda Kwenye Facebook habari ndio ya Leo .week iliyopita KIKI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. bidada copy and paste tuletee ya facebook vizuri kula na wenzio sipati picha anamchokoa Tina meya wa Chicago? anamjua Tina anamsikia mbona Marekani ataiona chungu

      Delete
    2. Jamani muogopeni MUNGU, mimi ni shabiki wa Sintah lakini kwa hili namtetea Miami. Linda si ndie ameanza kumwandika mwenzie facebook. Huyu Linda mteteni lakini anahitaji kupata mtu mzima wa kumshauri vizuri. Ana matatizo makubwa yeye hajifahamu tu.

      Delete
    3. matatizo anayo miami mswahili wa tandale kila mtu anagombana naye halafu anweka kwenye mtandao

      Delete
  7. jamani acheni uongo zenat hajui kushona wala hajawai ndo bosi wake wanataka kumpeleka shule ya kushona msipende uongo jamani wala hampigi mzungu wa watu usipende kumnenea mtu uongo

    ReplyDelete
  8. Abdallah rafiki wa miami na miami alipowasili hapa miami aka mtafuta haraka sana alivyompigia simu Abdallah mke we akapokea na akamtukana bi mzungu . Abdallah hakukoma na ndio anatoka na Zenat saa hizi .Miami alivyokuja Huku Abdallah kutwa kwa Zenat na mume wa mzungu akiwa kazini .Unaambiwa nyumba chafu yaani bi mzungu hata kuosha vyombo kazi .Yupo Kwenye simu 24 hours umbea na Tina Lupembe .Abdallah anashangas mishauzi yote ya bi Miami nyumba aliyopanga hata bongo huwezi kaa .Unaambia bi Miami alichanganyikiwa aka mwambia Abdallah inabidi asaidie Bills mume wake I libidi akope pesa kwa wazazi wake kumleta Kenzo USA maana Kenzo alikuwa anataka kuwa abducted . Yaani Abdallah kashamsahau mkewe yupo busy na Zenat .Zanat anashona ndio kilichomleta sio housegirl.Zenat ndio designer na mshonaji .Abdallah anasema mume wa bi Miami Mlevi kufaaa.Anakelele na Fujo akirudi nyumbani ndio maana bi Miami hakai ndani.kesho tutapost nyumba ya bibi Miami muone

    ReplyDelete
  9. Zenat ndio mshonaji .Alikuwa anakaa Tandika alikuwa anashona Huku Tandika tunamjua ni fundi mzuri kwa kweli na alikuwa anatengeneza pesa .Zanat Alimpigia bi salma kujutia kwenda USA . Na kashapata bwana Miami Mimi reporter kutoka Tandika magorofani karibia na nyumba Za national house

    ReplyDelete
    Replies
    1. mama reporter kula tano nasikia bidada kakopewa benki pesa dola elfuishirini ya mradi wa duka akatangaza pesa za marehemu babaake mwee anatufanya hatujui hesabu walienda Bank iko maeneo ya hapa tunapoishi

      Delete
    2. hata kama zenat ndio anaeshona hawezi kushona nguo nyingi vile lazima zinapelekwa kwa large scale washonaji,sometime wandugu inabidi tutumie akili zetu kutaka kupambanunua jambo,Zenat labda anashona sample tu lakini zingine zinashonwa na mafundi wengine,nyie mkiendelea kusema mwenzenu anaendelea na maisha yake ya kila siku,maneno hayaui, yeye mwenyewe kaongea yameua wangapi?

      Delete
    3. Hivi miami so Yule aliyekuwa anauza nywele na akafanya party ya kufungua na sababu ya kuuza nywele hizo nikusaidia Maskini wasio weza kuwa na uwezo wa kununua nywele .Akasema anakiwanda china .God bless Tanzania and its people

      Delete
  10. So sad kusoma hizi post ambazo zinaonyesha dhahiri hazina ukweli wowowte jmn,ht km mtu humpendi usimnenee uongo kiasi hicho wote pua zetu zinatizama chini ipo cku utaulizwa utajibu nn?bora kukaa kimya wadada wenzng kuliko kuomba ndoa ya mwenzako ivunjike umejuaje yako itadumu?umejuaje mahusiano yako na mpnz au rafiki yako wa kawaida yatafika mbali?kukaa kimya ni bora zaidi tusiropoke jmn

    ReplyDelete
  11. mh kuna watu hamna kazi!!

    ReplyDelete
  12. Acheni umbea nyie wajinga wajinga,hao mnaokaa na kuwazungumzia hawana hata muda wnaatengeneza maisha yao wanatafuta pesa nyie mnakaa kungalia huyu kafanywa nini na nan?badelikeni bwana kha mnaboa,kam mtu kaamua kutoonyesha nyumba yake au anakaa ktk vyumba viwili nyie inawahusu nn?mnmsaidia kupay rent?nyie wa wap nyiee?na anawakomeshajee basi??pumbavu zenu na maumbea yenu kama mnalipwa..fanyenu yenu bana ya watu hayawahusu nyoko nyie,na wewe mapaja mazuri hii habari ishapitwa na wakati we ndio umeiona leo??wa zamani wewe mbona?lione kwanza

    ReplyDelete
  13. Niliweka comment yangu nzuri umeibania ... Thank you I think you've learned something... Be blessed.

    ReplyDelete
  14. Jamani mbona umbea umeishia katikati zanet anajua kushona usimfariji uyo kubwa jinga na ajue tunafaham siri zake na ndio maana kawa mpole kama nukta anapenda umbea yule dada lol achen wamtenge watz amefariki goldie haraka kaweka kwenye blog madai anamjua kama anamjua mbona ya kuwa ni mke wa mtu alikuwa hajui aNapenda kuparamia mambo na kupenda watu wa matawi ya juu wamefariki mastar wangapi wa tz ameacha kuwaweka asisikie kitu amesharukia bila kujua kichwa wala miguu ya diamond n wema aliyaparamia na kutaka kumchafulia jokete jina mbona ao wengIne hajaongea dada wa miami ni mmbea na ni mchonganishi anapenda sana maugomvi endeleeni kutupa news mwaka u tasa tulisema wajiangalie na kupenda maisha ya zaidi ya uwezo wao watakuwa vichaa mwaka u na wazungu waLivyo hawapendi maugomvi ajiangalie

    ReplyDelete
  15. Bi miami na mzungu kwa cocaine hawajambo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Utakuja kusutwa bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, kama uliwaona basi waripoti wachukuliwe hatua.

      Delete
  16. Hizo habari Za mume aw miami kuwa Mlevi wa madawa nilisikia kwa Margareth.

    ReplyDelete
  17. Utakua kichaa wewe unaemfuatilia mwenzio ndio kwanza anazidi kuendeleana maisha...mnaloo na umbea wenu makuma yamama zenu nyie...

    ReplyDelete
  18. Acha afatiliwe kwa sababu ya mashauzi yake ya kijinga!!ataweza wapi kushindana na akina Makambas?ye kwa lipi alilonalo amfanye Mwam kujulikana na mpaka kuwa HOD??watt umaarufu wameupata toka enzi za Kilakala..ye kajamba nani wa Tandale anaenfaham ni nani?? She s so stupid na maushamba yanamsumbua..

    Watu wapo nje wanamaisha mazuri tu ye kuolewa na mzungu anajifanya Michelle Obama?!akwendreee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Alinishangaza bi Miami aliposema bila yeye bi makamba asingekuwa hapo.yeye alivyotoka dubai alitafuta kazi mjini hakuitwa Kwenye interview.Success comes from God sio mange.Bi Miami ameanza kujiona mungu ,nilisikitika kuona Anajipa credit success ya makamba .Dunia ni ngumu sana Kama watu wataishi ili watu wakusifie.live your life it's health jamani .Pia it's not good Kama society ikikutenga.Kitu kinachonishangaza Hana ndugu wakufikia mpaka afikie kwa stranger .

      Delete
    2. Watu wana chase success sio popularity .Dont sell your soul for popularity .Mnaona yaliyomkuta Goldie amekufa no dignity Mara kaiba mume wa mtu na mara aliolewa .Baada ya kukumbuka miziki yake watu wanaongelea mapepo tu

      Delete
  19. Acha afatiliwe kwa sababu ya mashauzi yake ya kijinga!!ataweza wapi kushindana na akina Makambas?ye kwa lipi alilonalo amfanye Mwam kujulikana na mpaka kuwa HOD??watt umaarufu wameupata toka enzi za Kilakala..ye kajamba nani wa Tandale anaenfaham ni nani?? She s so stupid na maushamba yanamsumbua..

    Watu wapo nje wanamaisha mazuri tu ye kuolewa na mzungu anajifanya Michelle Obama?!akwendreee

    ReplyDelete
  20. Ha ha ha ha haLooooo mbona mnamtetea dada wa miami eti anasingiziwa asingiziwe ye nani akuna anaemwombea mabaya yeye mwenyewe anajichuria kwa kujiona yuko juu zaidi ya wengine na kuwazarau watu hasa watz wkt tz ndio kwao na ndiko alikozaliwa ajirekebishe midomo ya watu co mizuri aiwezekani kila mtu akuone mbaya anajisifia adi anamkufuru Mungu sasa Mungu atamuumbua muda si mrefu mbona baada ya mambo yake kuanikwa umu kawa mpole kama sio ya kweli na akiendelea tutaendelea kumwanika na ayo madawa ya kulevya tuwachoma ili tuone mwisho wake ni nini amezid mashauzi ila mwaka u wake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mambo yake gani yaliyo anikwa humu? Akiwajibu yeye mkorofi, akinyamaza kawa mpole. Hata ufe ufufuke tena huwezi ishi maisha aliyoishi miami hata siku moja. Kwa baba yake amekula good time za kutosha, ushawahi sikia mtoto wa maskini kasoma primary ARUSHA SCHOOL? Mnasema vibaya, lakini moyoni mwenu mnajua kabisa kuwa yuko mbali ile mbaya, ila wivu tu ndio unafanya muongee ovyo. Hakuna mtu asiye lijua bangalow la mzee kimambi mbezi beach. Umewahi jiuliza kwanini miaka yote hufanikiwi katika maisha yako, upo upo tu, sababu unapenda kunenea wenzio uongo.

      Delete
    2. Nasikia bi Miami THE NEXT pope.

      Delete
    3. Hawa ni watoto waliosoma Arusha school na saa hizi wapi hoi hoi hoi .Harrieth Stanley (mdada alikuwa juu mungu akamchukua baba ake kaishia wazunguuu na sasa yupo hoi losangeles hapo .Watoto wa matotola hoi mzee Wao kafilisika karudi kijijini wapo nao wameolewa hoi hoi.Twalipo( mkuu wa majeshi Enzi Za idd amin) Hoi hoi yupo hapa bongo mume jela .Ntoa mpeli na wenzake doh mungu jamani mzee mtoa aka paralize na wanae yaani sagalabagala.Watoto wa walala hoi Kama makamba ndio wanafanikiwa maana mzazi anafanikiwa ukiona machoni.makamba kutoka uwalimu mikoani mpaka hapo that is a proud father .Mwamvita wa kuigwa you can be somebody if you work harder.Sasa kila mtu anauza kudesigh nguo utanunua ya nani uache ya nani.

      Delete
  21. Kuna kuendelea kwa ela za mkopo wewe nae ni kichaa zaid ya uyo unamwita kichaa na yeye c anapenda kufwatilia ya watu wacha nasi tumfwatilie hatuna kazi wewe mwenyewe huna kazi ungekuwa na kazi usingepata muda wa kuingia humu na wewe unaeita wajinga watu wewe nae ni taira pamoja na uyo dada yako wa miami eti mashauzi yanataka pesa hee pesa za mikopo ya benk na kokeni nazo ni za kuringishia watu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama amechukua hela ya mkopo wekeni ushahidi hapa tuelewe. vinginevyo ni chuki zenu zisizo na maana. Mtaendelea kumsema vibaya huku yake yana mnyookea. Endekezeni chuki zenu muone kama zitawasaidia.

      Delete
    2. Kuma la mama ako we unaenuka mkundu umeoza kwa kufirwa na baba ako acha usenge wewe,kazi ninayo na nakutukana kama kawa,msenge wewe unaenuka na kutoka maji maji mkunduni kwako,hahahah na utakoma na maumbea yako...senge weeee,jibu nikujibu mbwa weeeee

      Delete
  22. Heee!!hivi hii nayo ni blog au jalala la matusi na mwenye nalo nae anafurahia matusi utazani ni nyimbo za dini!?sinta unasali kweli wewe!?maana we unafurahia watu wako wakiwanenea uongo wenzao na unaachia coment....mxiuuuuu laana zinawasumbua bila shaka huyo mtu mnaemsema hata hana habari na nyie mambo yake yanam muendea vizuri, huku mnazidi kuchakaa kutwa kuchunguza jirani kala nini na ndo maana na we sinta huendelei kwa kufurahia mabaya ya wenzio shenzy sana....

    ReplyDelete
  23. kazi mnayo wakinadada ndio maana hatuendelei

    ReplyDelete
  24. Hahahaha kila mtu afate shuhuli yake jaman.

    ReplyDelete
  25. Watu baada ya kugombania kufungua hospital mnagombania kuuza nguo vitenge losers

    ReplyDelete
  26. Kwenye maisha yangu sijawahi kufikiria watu watakuwa wanagombania kuuza vitenge makubwa

    ReplyDelete