j

j

airtel

lounge

image

Friday, April 26, 2013

DIAMOND NA TOUR YA UK


 watu pipoooo Binaadam hakuzuii mambo yako
 apangalo Mungu huwa
 Dimondo kakwea pipa kitu EK 726
 connection Dubaiiii
Dimondoo akiwa na wasafi classic 

Wa Tz wa UK mpooooooooo? nani amenuna Dimondo kukwea pipa na kufika UK??? mambo ya mapenzi hayaingiliwi bana wawili walikutana na wawili watarudiana.

lovies show support to Diamond platnummmmmmm sukari ya waremboooo ( wanataka wenyewe nani kam force mtu au kuna mtu kabakwaaa??? big NO) 

 amekwea pipa na Mungu atasaidia atafika salama salmini tayari kwa show.
show love kwa wana muziki wa kibongo 

 msikose show ya dimondo mnyonge myongeni haki yake mpeni

yaani mnyuke pamba na mjishauwe mtakavyoo mambo yenyewe hutokea mara moja kwa mwaka

Unstoppable nitasema kweli daima

ukikosea nakumaliza ukipatia nakufagiliaaaa

Dimondo ulaya lazima atisheeeeeee

KUMBUKA YASIYOKUHUSU NI SAWA NA USIKU WA GIZA.

  kama wewe ni mfanya biashara utaungana na mimi huwezi ukamuharibia mtu kazi yake na isitoshe yule aliye organize show atajisikiaje kamlipa msanii tayari halafu angize za uso? Dimondo kala Adv,ticket na dancers wake malazi,,, haumuharibii Dimondo unamharibia promoter aliemuita

 NO NO nendeni mkajimwaye mwaye

148 comments:

  1. kweli sintah si vizuri kuombeana njaa sasa waUK wasipoenda yeye atapata nini? mambo ya mapenz na kazi wap na wap? i think b mang k angesema wadada diamond akiwatongoza msikubali.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo mange atuondokee hapa who the fuck is she? tunaenda kwenye show na picha tunapiga tutakutumia kwanza unavyozidi kusema ndio unazidi kumpa Diamond promo nani kanuna?

      Delete
    2. nimeamini nyani haoni kundule mama mzungu anawekaga video clip za Chris Brown anajifanya naipenda hii song blah blah nyiingi kama kweli unajali unyanyasaji wa wanawake mbona unamfagilia Chris Brown? last week umeenda kwenye concert ya Rihana mbona hukususia kama wenzako wapenda amani walivyosusa au unamuonea wivu Diamond kwa kuwa mbongo acha zako wewe au unatamani mboo ya Diamond ikukune na wewe? hujachelewa mamaa mwezi wa saba ukija atakuvua chupi na wewe utulie okay

      Delete
    3. huu ugomvi ulishakwisha kitambo Wema aliandika instagram akamaliza sasa huyu kicheche wa Miami mpenda ugomvi ndio anayaendeleza na kuyakuza ugomvi sio wake kauvalia kibwaya bidada jali yakoee bibi kizee ya watu hautayaweza unajichoresha mtu mzima ovyo

      Delete
    4. Long live my CEO Sintalicious nakupendaje sasa mama wa Diplomacy una akili sana dear wangu full maukweli nafungua Moet kwa ajili yako unabusara mamito wadau habari ndio hiyo kwa herufi kubwa YASIYO KUHUSU NI SAWA NA USIKU WA GIZA uwiiii mange limekupata la suo umekua mdogo kama piriton chezeya Sintalicious wewe kajipange upya hapa umechemka

      Delete
    5. Anoy 12:24am nakuunga mkono well said Wema mwenyewe ameshayamaliza bi kizee kashupalia bifu huko ulaya hakuna maboksi ya kubeba awe busy mhhhh hana kazi kakalia kufatilia bongo kuna bifu gani arukie

      Delete
    6. Neema malecela na Noel Kaganda hapo NY

      Delete
    7. oneni mastress ya Miami mwee Sintalicious alimpa la uso limempata kisawasawa anaona nyota CEO wangu Ze Don katulia kimyaa anaenjoy weekend mrs kibamia huko anatokwa mapovu ya mdomo

      WEMA SEPETU KUUZA MAGAZETI TANZANI, MANGE KIMAMBI KUKUZA MABLOG.....HEHEHEHEH


      Afriend of mine jana alini whatsapp....lol



      Watu na majina yao jamani....lol.....

      Hivi kuna gazeti Dar linalouzika bila jina la Wema Sepetu....hamunaaa....

      Na viblog vya walala hoi wa Sinza haviwezi kujulikana bila Mange Kimambi.

      Jamani blog kuanzia mwanzo mpaka mwisho ni Mange kimambi........

      Uwii nikifariki bahati mbaya nahisi atalia zaidi ya ndugu zangu, hahaha

      maana blog itakufa same day.......



      Few weeks ago maskini ya Mungu alijaribu kuacha kuniweka kwenye macommnnts blog ilidodajeeeee sasa???

      comment 10, akaona bora tu aendelee maana topic za Mange Kimambi comments zinafika 500....

      hahahhahahaha....... uwiii watu na nyota zao wamezaliwa nazo.

      Naona hakuwahi kudream blog yake itakuwa na comments, sasa basi toa hata shukrani , shikamoo dada Mange will do.LOL...



      Humu tutaendelea kuku ignore, sababu you are irrelevant, yani huna maana yoyote mpaka tuku discuss.



      Jamani na wengine ambao mna dreams za kuwa na blog angalia iwe na vicomment na kidogo itembelewe fanya hivi'

      1. Tafuta beef na Mange Kimambi

      2. Mwaga comments za kumtukana Mange Kimambi

      one one week utakuwa na blog na wewe.

      3. Kila topic anayoandika Mange Kimambi kaijibu wewe kwenye blog yako



      hahahahhaha, uwiiiii , 'kama anataka kicki asema tu, nimpe kicki' in Wema Sepetu's voice....hehehehehhehe

      uwiii hivi hii kiki ni nini???

      Mnaoendaga kunitetea, msinitetee pls, mwenzenu ndo anachotaka mjaze comments kwa kumtukana mange na kumtetea Mange.

      Acheni watukaneeeeee, usiku watalaaa. tukiamka asubuhi namaneno yooote wapo bado wanaamka kwneye vichochoro vya Sinza, no AC maana luku expensive-joto hasira, wanakumbatia mito, Walet zina shingi mia 500 za kununua chapati na vitumbua,

      Muke ya Muzungu, naamkia Miami, huku nimekumbatia Architect wangu AND MOST IMPORTANTLY BANK ACCOUNT YANGU INAZIDI KUNENEPA -CHEZEA BONGOLICIOUS WEWE...HEHEHE

      HATUHESABU MATUSI TUNAHESABU MAHELAAAAAA



      Wataacha kunichukia??????



      By the way simchukii wala sina beef nae, she is just a nonemotherfu**** factor. Yani hana relevance yoyote. Sigombani na walala hoi wa Sinza hata siku moja (Uwii, ntatukanajwe leo, hehehehe)





      UNAJUA WANAWAKE WENGINE VICHWA VIMEJAA MAJI EYE EX WAKE ALIMUIMBA ANA UKIMWI MPAKA AKAKIMBIA NCHI,BADALA AMSUPPORT MWANAMKE MWENZIE ETI ANAONA NI SAWA SABABU HAKUBAKWA.

      MTU KAMA YEYE AMBAE ALIDHALILISHWA VYA KUTOSHA MAREDIONI NAMAGAZETINI NA MWANAUME NDO ALITAKIWA AWE MSTARI WA MBELE KUKEMEA HILI ETI ANATETEA.

      KWELI AKILI NI NYWELE KILA MTU ANA ZAKE........



      By the way siingilii penzi la mtu, ila mwisho wa siku my thoughts and my actions influence alot of Tanzanian women najaribu ku empower women kwa kukemea vitu vya kudhalilisha wanawake, yes im a feminist kiaina...lol...





      PS: SITOWEKA COMMENT YA JINA LAKE WALA KUMTUKANA SABABU HANA HADHI YA KUWA HUMU....MLALA HOI.......

      Delete
    8. ALBERT anamaumbua mange kichwa mwili wa mkewe mzuri wako mbovu

      Delete
    9. TEDDY KALONGA Mfano wa kuigwa dada Katulia na Ndoa yake .MANGE alivyokwenda USA akaanza kumchokiza Kwenye blog yake akipiga hivi picha .Mange akatangaza Kwenye blog yake Eti atakuwa na show live from Losangeles na Demu gani jina hata halipo Kwenye record yoyote.Oh nitafanya kazi from 9 to 5 .Teddy Katulia kafunga blog hataki ugomvi .I SALUTE TEDDY KALONGA

      Delete
    10. HAPPY MARRIAGE IS NOT DISPLAYED IN BLOGS .

      Delete
    11. WANAWAKE Walijaa kwa diamond .Diamond ametengeneza a lot of money 4 times Nahisi uwiiiii.

      Delete
    12. Mange ana narcisstic personality disorder .Ugomvi ndio resume yake

      Delete
    13. nani kanuna show ya Diamond ilikua ya kufa mtu watu pipooo SINTAH blog inarun maisha ya Miami kaamua kwenda staili ya kusaula ha ha ha na bado utalinywa wima

      Delete
  2. yeiiii...sintac umesema kweli hiyo ni biashara kama yy anavyofanya biashara ya nguo sasa je kati ya maadui zake waweke kwenye mitandao kuwa mama miami ajija dar wasiende kununua nguo yy atajisikiaje???? wema hata kama ni mdogo wake haiingiliani na kazi ya diamond---- msenge yule hana company sasa hivi companya yake ni computer yake kaishiwaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tina dada unamnyima Miami usingizi weekend yote hii wewe unakula bata mwenzako huko mapovu ya mdomo yanamtoka kajaza kurasa blah blah kibao mara sigombani na tina huku anagombana hasomeki kabisaa usimjibu Tina muache na roporopo zake mrushie za sailensa anazisoma kimya kimya

      Delete
    2. Ni kweli aisee.Yaani Sintah alikuwa anakirusha wewe weekend yeye Huko Miami stress na kimuwaza Sintah .Duh uko marekani unamwaza Sintah .KWELI Sintah upo juu.Mange Halali anakuwaza wewe tu SINTAH

      Delete
  3. KILA LA KHERI DAIMONDO

    ReplyDelete
  4. NAKWENDAAAAAA SANA KWANI HUYO ANAYETANGAZA WANAWAKE TUSIENDE ANATULISHA AU ANA TUJUA SISI AKALALE MBELE..DIAMOND I LOVE YOUUUUUUUUUUUU, ANA HESABU PESA AHESABU UGOMVIIIIIII..WAKIRUDIANA ATAIWEKA WAPI SURA YAKE?? LAKINI AIBU HANA YULE TANGIA AKOSE LADHI YA MAMA YAKE KUWA ETI MAMA ANAISHI TANDIKA NA YY ANAISHI NA BABA MBEZI BEACH NA KUTEMBEA NAE LOL..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Borderline disorder plus narcisstic .Kwenye kichwa change Ana believe kuwa yeye ni Mungu .Ameumbukaje wabongo wanawake wamejaa kibao

      Delete
  5. mavi yamenibana nataka ninye

    ReplyDelete
  6. Love u sintAh sana

    ReplyDelete
  7. MA yako Leo imefanya kazi kula 5 CEO wetu ,mtu ameorganize then umharibie hii biashara Kama biashara yake ya marapu2 ya dola5 mimi nipo London na ntaenda na mashoga zng kwa raha zetu huyu mrs kibamia arudi shule tena naona MBA yake in kuandika makombe tu hamna kitu kichwani yup fake mwili wote from head to toe mxiiiiuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. well said mdau mrs kibamia mastress ya marekani yanamjia vibaya utamuharibiaje mwenzako biashara kwa ugomvi wa mapenzi? mtu mzima yule hovyo miaka 33 bado hajitambui

      Delete
    2. kwii kwii mbavu zangu mie mnaniua eti degree ya kuandika kombe kwii kwii sipati picha amekaa na sahani yake nyeupe na wino wa njano anaandika kombe lake alinywe amyeshe na mume wake mzungu kwii kwii blog ya sintah ni stress free zone

      Delete
  8. habar ndo hiyoooooooooooooo

    ReplyDelete
  9. Uyo msaniii si anasema Ana pesa sana uyo bwana wa kila mwanamke mbulula plus uuuuu.... Mbona hajawahi panda business class kila akisafili yeye economic,wewe mwenyew sinta kutwa kufagilia watu kupanda ndege we umeambulia vidomestic planes tena economic 3rd class loh.... Wabongo kazi mnayo na hashuo zenu

    ReplyDelete
  10. Jaman miam yuko desperate na anaumwa ukichaa jaman msameheni bure mtu una miaka 33 jaman si utulie iga wenzio kina mwamvita kuanzia mavazi na jins waliivyo classy n ladyish mweee wewe kutwa kubehave kama teenegar jaman mkimwongelea mnampa kichwa huyu bibi mngempotezea tu ndo mana kina kiki wamemkimbia alikuwa anawaaibisha ptuuu tulia lea watoto wawili na mume uduu waachie wanao na ungekuwa mzuri tungejamba cheche sura kama avatar mxii

    ReplyDelete
    Replies
    1. shosti umesema kweli YOU CAN TAKE A SWAHILI OUT OF TANZANIA BUT YOU CAN'T TAKE USWAHILI OUT OF THE MANGE anatia aibu ukiwa shoga yake ujiandae kuaibishwa hajui kujiheshimu hajui kuheshimu watu wengine low self esteem anawasiwasi na maisha hajiamini kina Kiki wamemkimbia anawatukana wamenyamaza kimya wanamuignore

      Delete
  11. ki ukweli yule dadaalikosea.ni sawa na yeye wagombane na mashost zake halafu shost mmoja aandike vitu kwenye blog na kusema msiende kununua nguo zake.jee wakipatana jee.maana na yeye mmoja amesha mmiss,na ataongea nae tu.hapo hatopata hasara diamond,atapata hasara alie organise kwani yeye ameshalipwa chake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau umeonaee yeye ameshawatukana wanawake wangapi kwenye blog yake tena akiamua kukuchana utajuta kumfahamu sielewi mbona aliowatukana hawajawahi kuandamana wamfungie biashara yake amenikera kwa kweli

      Delete
  12. Wewe weeeeeeeeeeeeeeeeeee aminia Sintah,safi sana hachana na mswahili mwenye roho ya kimaskini muuza vitenge na roho mbaya yake ndio maana mungu hampi mashauzi yote yale she has just ended up in a stupid boutique business haloooo roho mbaya haijengi miami

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula tano mdau mimi mwenyewe alipokwena marekani nikasema tutamkomaje sasa atapata kazi ile ya maofisaa atakua anakwenda job na masuti ya valentino ofisi la ukwee kwenye magorofa nakuja kuona bidada anafunga mabaro ya malonyalonya sikuamini macho yangu nilikua namuona dada fulani hivi kumbe kidampa sawa na Rayu niliacha hata kukomenti tena kule huwa nachungulia ujinga wake tu naishia

      Delete
    2. Ha ha ha haaaaaaaaaaa ha haaaaaaaa

      Delete
  13. hivi nyie mnajuwa maisha ya ulaya au mnasema tuu..akija mwanamuziki kama hivyo kila maziwa yanasimama wanataka kwenda hata kama sio fan wako. sisi tuko watu watano tunakwenda kwa kwenye show ya diamondo..alichokifanya that is pravite zake sisi tunakwenda kumuona DIAMONDO sio NASIB.aliyefanya ule uchafu ni NASIB WA TANDALE.mie simpendi diamond lakini nyimbo zake na kutokana na miasha ya UK..

    ReplyDelete
    Replies
    1. majirushe kwa raha zenu muondoe mastress ya kubeba maboksi wera wera Dioamond uko juu keshawaambia anakuja kuchagua na mchumba mwingine haa haa

      Delete
  14. Sintah yani umeandika ukweli kabisa,mambo yake ya mapenzi hayatuhusu bwana.angekuwa kapiga mwanamke au kabaka sawa.aisee umenifurahisha sana.yani ndo naenda oxford circus kucheki viwalo tayari kwa kesho.anaesema tusiende eti show £20 sawa,Kwani kina rihanna show zao ni pound ngapi ni £35-45..na picha nitakutumiaaaaa

    ReplyDelete
  15. Wera wera ujumbe umefika,wakuchukia na apasuke

    ReplyDelete
  16. Mi nampenda Mange na hata wewe Sintah ila ki ukweli Mange amekosea kuingilia mapz ya watu hata kma anaucjunhu na Wema. Then kukataza watu wasiende sio ustaarabu coz ni kumharibia mtu biashara coz hata yeye akisikia mtu anakataza watu wasinunue nguo zake angeumia sana. Na pia mambo ya mapz hayatabiriki je ikitokea wamerudiana atauweka wapi uso wake.? Jamani leo msimchambe sana muoneeni huruma bure.

    ReplyDelete
  17. Hahahahaah sintahlicious babe!!! Nakupendaje xaxa na alonuna wa miami hahahaha litamshukaje xaxa, mshenzi xana yulee dada cmpendi kunguru yule sintah show ikifanyika tupia picha tuoneeee!! MANGE imekula kwakoo wa2 ha2kupendi

    ReplyDelete
  18. Aaaaah sana tu mwenye wivu abembee kwa big-g

    ReplyDelete
  19. we nae ovyo. Kwa kujipendekeza.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtajibebah@muke ya masaiApril 26, 2013 at 2:25 PM

      utajibebah nguchiroo wewe ndo ww unakuja kuchungulia unajipoza kwa stail hiii loh sintah ndo TOPAZ KIBOKO YA MAVUZIII KWENDAAA HUKOOOOO

      Delete
    2. shogerrrrr uwiiii dear wangu nakupata rahaje nilikumiss kweli mpe huyo mburula la uso asilete za kuleta

      Delete
  20. Achana na wanga mtoto wa kiume piga mzigo huyo yondo sister a k a kimavi hana issue utamzuiaje mtu acende Kwenye show eti kwa sababu kamdhalilisha wema by the way who is fuck wema? Wema anajizalilisha mwenyewe the point is alipiga cm hakupiga?na kwa nini umpigie cm mtu mid of the night Yuko na mpenzi wake? Ungetaka kumsalimiaa c umpigie mchana? Alichofanya Domo na penny ni saws .Ukizingatia wema anapenda sans atencion mara ngapi anamkandia Domo Kwenye media kuwa hamtaki Ana mt2 wake? Sassa huyo babu wake hasimamish nini?Au hamkuni sawasawa? Mange tutolee usenge wako Au unamtaka Domo uonje muogo wa jang'ombe kwA sababu kibamia wako hakufikish?

    ReplyDelete
  21. Hapo umesema wangu, heti kwa vile mtu anabifu na ex wake basi mimi nisiende kwenye show yake! na kesho wakipata je????? Halafu kuna watu wanaendeshwa na akili za Kimange mange na kweli hawatokwenda!

    ReplyDelete
  22. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tu update basi issue za jike la simba a.k.a tipwatipwa..maana hatukuelewi bibi yeti

      Delete
    2. Wew zainab mwanamk mnafiki wewe unajijua vyema, tunakusubiri....

      Delete
  23. Jamani kimavi anakumbuka maisha ya bongo kapost Picha zake za zaman alivyokuwa kibonge ule mwili haurudi tena hata afanyaje labda arudi bongo Yule anaconda kwa mengi acdanganye watu diet .Ackudanganye mtu maisha yako bongo Europe or America hakuna life ila jina niko Europe or niko America .watu tilienda majuu kuchukua elim tu tumesharudi tuna majumba yetu ya maana na kazi zetu nzuri tumetulia bongo wajanja wote wanarudi bongo ukimuona mtu anang'ang'ania majuu ujuwe Hana elim hakusoma anabeba box kwa hiyo hata akirud bongo hajui ataanza Vip .bongo ndo mpango mzima watu wanakula bata mpaka bac

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nawe bichwa kubwa huna lolote we mwenywewe kwanza ni mama ntilie wa mbagala.... loh! bila kumtaja miami hulali... nyooo wivu tu unakusumbua....!

      Delete
    2. mtajibebah@muke ya masaiApril 26, 2013 at 5:43 PM

      kwenda huko na ww nguchirooo ndo mmnapoza maumivu kwa stail hii nyooooh limekupata hiloo nani kanunaa....nyie hapo makahaba ya mtaa wa mtogole.... watu wanatiririka kama majii chezea sintah ww anajua kuwakuna watuleeeeeeee....huhuhu wapi shosti yangu MSUKULEEE NIMEKUMISS WAZUNGU WANASEMA LONG TIME SIJAKUC ON my EYES loh kingereza hapa nimelewa ndo nimeweza shostimou

      Delete
  24. Haa haa haa sintah weye

    ReplyDelete
  25. Ndo maaana nakupenda Sinta huna hiyana kwenye ukweli, waache hao wakosaji wabwabwaje mie ndo najitayarisha kwa shoo ya Dimondo niingilie ugomvi wao inahusu??? WALIPOKUWA WAPENZI WALIKULA WAPI RAHA ZAO SAIVI WAMEGOMBANA TUHUSISHWE SIE?? INAHUSU??? LONDONERS TUTAJIMWAGA KWA SANA, MSEMO WAKO MAMBO YENYEWE MWAKA MARA MOJA KWA RAHA ZETU.. NA PICHA TUTAPIGA HAHAHAHAHAHA

    ReplyDelete
  26. Hapo chacha hakuna anaebakwa hata akijakwangu nampa tu kinachoangaliwa kiwangoo muke ya muzungu anasema wanawake wasiende kwenye show loh umechemka bibiwe mm mmoja wapo siwez kosa mapenz hayaingiliwi fanya yako wawil wakipendana adui hana nafas.BIG kiss madam sintah

    ReplyDelete
  27. mie dada lako SINTAH na nywele nishasuka naenda kwa raha zanguuu na mashairi nishayaweka kichwaniii niembee vizuri huku nakata mauno juu ya stage, NATAKA KULEWAA LEWAAA NIkIMALIZAA NIKAVAEE VITENGEEE VYA KARIAKOOOOO, BWAHAHAHAHAHAHA,

    kumharibia mwenzio biashara yake haiuuu, MWANAMMKE AIBU KUHUJUI KUKATALIWA>.....? UMEONGEA POINT YASOKUHUSUU USIYAINGILIEE, NXIUUU ETI KAZALILISHA WANAWAKEE TOKA LINI UMEKUWA LAWYER? WEWE ULIPO KUTWA KUZALILISHA WANAWAKE WENZIO NA MBONA WATU WANANUNUA HAYO MATAMBARA YANAYONINGIA NYUZI KAMA MASIKIO YA MBWA, KAA KWAKO FANYA YAKOOOOO, TUNAENDA SANA SINTAH WALA USIJALI HILO WANAWAKE WA UK TUNAENDA KIROHOSAFII KUSHEREKEA MUUNGANOOO, LABDA HAO VICHWAMAJI WENZIO NDO WATALALA NA SIO SABABU WANAKUSAPOTI UJINGA WAKO NI SABABU HAWANA £20, BOKSI HALIJAJIBU NA BENEFIT IMEKATWA NA MABUZI YAMEOTA MBAWAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtajibebah@muke ya masaiApril 26, 2013 at 2:19 PM

      hehehehe iyaaaa kwa raha zenu loh chezeeea sintah ndo TOPAZ KIBOKO YA MAVUZIII huhuhuhu luv u sintahhhhhh

      Delete
  28. So umewa prove right wanaokusema unamtaka uyo nasib..mnachefua wote wewe na uyo D wako..

    ReplyDelete
  29. Ndo nashanga wao mtu akiamka siku na kutangaza watu wasinunue biashara zao watalalamika kuwa hawapendwi, wanaonewa wivu na mambo kibao...jitambue we mwanamke unakeraaaaa!!

    ReplyDelete
  30. Yani hamna Kama mama kuna Watu wengine walitupa mama zao Kisa Wanaishi Tandale mpaka mama zao wamekufa. Bila ya radhi zao. Wataweza wapi kumzimia mtu mwenye nyota na radhi Kama anazozipokea Diamond kutoka kwa mama yake. Alafu sikuhizi Hali ngumu kutokana na uchumi wa dunia nzima ulivoteketea, sasa mtu unaposhadidia kumzimia mwenzio rizk anayoitafuta kwa Jasho lake sio la kuiga wala kudanganya watu it's very evil and mean. He really works so hard Maskini he only has few days left to perform Then Watu wanamwaliba. That's very insane alafu excuse ni mambo yake binafsi kuhusu his love life. Angekuwa Yuko harmful kwa jamii then angesusiwa lakini vitu havihusu Watu kabisa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mama nipe radhi eeeeh nipe radhi eeeh kuishi na watu kazi, jamani mwaukumbuka huu wimbo na maujumbe yake? bibi yule hana radhi ya mama ndio maana kutwa anahangaika tu kutwa kutanga na njia kama kuku lakienyeji maana linapekura tu kilakona uchafu wake usafi wake alafu anavyopenda attention kama nzi mkubwa wa chooni. Ulishawahi sikia au ona kwenye fb au blog yake kaweka kumbukumbu ya mama yake? au kaomba dua/kisomo pengine hata misa tu ya shukrani kwa maisha ya mama yake duniani na kumuombea apumnzike salama huko aliko? Bibi yule kutwaaaaaaaaaaaa kujifagilia kwa akina mama matawi 'hawala ya marehemu baba yake' jamani siku zote hakuna mama wawili mama ni mmoja tu dunia hii hata ukienda kuoga mtoni eti umvue mama yako aende namaji ya mto wapiiii mama ni mama tu wala sio mtandio eti mtaazimana na mwenzio, alihangaika peke yake leba mpaka ukatoka vivyo hivyo ulivyomfanyia mama yako na wewe ni mtoto wa kike wanao watakufanya hivyo hivyo utatembea kila kona unatafuta mbaya wako lakini hutompata mbaya wako ni radhi ya mama huna bibie. Hata uendekutoa misaada kwa mayatima lakini kwako umekusahau kabisa si chochote charity inaanzia nyumbani kwako kwanza alafu ndio kwenginekp.

      Delete
    2. Nyani haoni kundule

      Delete
    3. mdau umesema kweli inasikitisha humpi promo mama eti kwa kuwa alikua mswahili wa Tandika inatia huruma sana mama ni mama halafu bibi yule hataki hata kuonyesha wadogo wa mama yake au watoto waliozaliwa na mama yake hata siku moja hawaonyeshi anataka tumuone wa matawi eti hana ndugu wa uswazi anachekesha

      Delete
    4. mama yake alikua nyumba ndogo ya mzee kimambi alikua anacheza nje cup ndio akazaliwa yeye alipofika miaka mitano baba yake akaenda kumchukua Tandika akamleta mbezi ili amsomeshe maza uwezo wake ulikua mdogo hapo alipo ana wadogo zake kwa mama kila mmoja na baba yake ndio maana bishosti anaona aibu kumtangaza mama bishoti mama ni mama tu hata aweje ni mama yako mpende mama yako wewe mwenyewe mbona una watoto wawili kila mmoja na baba yake usimuhukumu mama kwa maamuzi yake hujui yalikua yanamkuta yapi unajua wanaume ahadi nyingi unabeba mimba anasepa unajaribu mwingine hivyo hivyo unajikuta watoto watatu baba tofauti utafanyaje ndio maisha

      Delete
    5. mama yake wa ntwara kunyima ntu kitu nnacho dhambi ndio ulikua mpango mzima wa maza ana wadogo zake hata hesabu haijui

      Delete
    6. Mama ake mmachinga alikuwa m save chai .

      Delete
  31. Alafu wanamzushia kamdharirisha mwanamke mwenzetu eti wanawake wasiende. Wakati mwanamke mwenyewe kajidharirisha kumpigia simu MWANAMKE KURINGA, MWANAMKE NYODO, MWANAMKE HATAKIWI KUJI CHEAPISHA, MWANAMKE KUDENGUWA. MWANAMKE NDO HUWA ANAFUATWA FUATWA NA WANAUME SIO YEYE KUFUATA FUATA MWANAUME Diamond hajamdharirisha mwanamke yeyote waache kumzushia na wamwache atafute ridhiki yake it's not fair at all

    ReplyDelete
  32. Haha hapo chacha. Ume nena. Kimamvi labda anatamani pia dudu ya D.

    ReplyDelete
  33. DIAMOND' DIAMOND' NAPENDA SANA TUNGO ZAKO, WIMBO WA NAREJEA MIE PIA NAUPENDA SANA. ILA TAFADHARI NAKUOMBA JARIBU KUIMBA BILA AUTO TUNE WALAU NYIMBO MBILI KWA STAGE. WEWE HUKO NA SAUTI YA MVUTO SAAAAAAAAANA MDOGO WANGU. WIMBO KAMA NTAREJEA, NIDANGANYE, KAMWAMBIE, KIZAI ZAI''''''''''''''''''''''''''''''''PLEASE WATU WAKAE KIMYA WAKUSIKILIZE UNAIMBA KIZAIZAI NA GUITAR PEKEE '' WACHA MANENO'' CAN'T WAIT TO MEET YOU ONE DAY. salaam toka Kwa Queen Scandinavia. Best of luck in London.

    ReplyDelete
  34. Nimeguswa ila napita miye mama obama! wa vingunguti.

    ReplyDelete
  35. http://www.youtube.com/watch?v=CkINy9tOBts
    FOR DIAMOND FANS SIKILIZENI SAUTI YA KIJANA HAPA. THIS IS WHAT I AM TALKING ABOUT. NO AUTO TUNE, NO KELELE ZA WASHABIKI, NO PLAY BACK ''WEWE ACHA MANENO''
    KIZAIZAI FOR NO LESS STRESS . WE LOVE YOUR SONGS AND LYRICS MAKE SENSE YOUNG BRO. BEST OF LUCK IN LONDON. MUCHO RESPECT FROM SCANDINAVIA KWA QUEEN!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  36. mweee!!!!!!!!!!!!!!! hii blog inanipotezea mda i think adikshen inataka kunipata heheheyaaaaa...... full kuingia huku mara kule mara huku jamani kama muvi vile mnatupa raha hamjui tu....alafu mnajua nyie ni intateinmenti tosha unajua mngekuwa ulaya mgeshakuw amatajiri si unaona kim kadashiani yaani kuintatein watu kiasi hiki ..... haya na swali pia kwani huko ulaya nani kafa jamani i mean UK na anahusiana vipi na blog hii au miami jamani nijuzeniii mie

    ReplyDelete
  37. mtajibebah@muke ya masaiApril 26, 2013 at 2:12 PM

    diamond mie nakupendagaaa unavyoimba nyimbo zako..... mwaka wako hapo ndo pakufanya maendeleo kama nionavyo mwenyewe naona hauchezii na maisha angalau ww nimeona nyumba yako uko juu fanya kazii babaa wachana na wehu walokimbia milembe loh ww wa mbagala na maendeleo unayapenda hata nyumba wajenga.... yeye wa masaki hata nyumba ya udongo hana mamaaeee alivyo mshamba wa maisha nyoko yule angekuwa na kajibanda tuu angetuwekeaga mapicha na mashauzii yake....akuache miaka mia unatafuta kwa jasho lako....choyo kwa waja ni kawaida potezea UK jimwageniii na mtapewa ile ki2 roho yenu inatakaa loh asisahau kuwapa kile kipande cha KWA MICHEZO YA KURINGARINGA NDO HUWA WANADATAAA....BADILIKA USIWE MJINGA UTAWAKAMATAA....lov u sintah wangu kiss mwaaaaaaaaaaaaaaaah n miss uuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  38. sinta nakupenda bure sasa nimejua wewe hau fake hata kidogo... na sasa hivi umechukua wadau wote wa mayami wamekuja huku maana huku kunanoga ajabu !!!! kule yule mayami anabana eti hadi asifiwe huku full kujiachia mi ndo maana napenda huku.. jamani kweli nani kafariki huko UK TUJUZENI A to Z

    ReplyDelete
  39. yani katika siku zoooote tokea nikufahamu kama sio kukujua Cintha the One! leo ndio umiongea Mi point Full Ujazo yani Waveja Sana Mwanawane!! Asichanganye mapenzi na kazi, na istoshe haimuhusu zaidi ya kujipendekeza!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kila siku CEO wangu Sintalicious anaongea point mamaa wa mabusara hachemki ovyo Long live my CEO Sintalicious it is what is is uko juuu mamito

      Delete
  40. Leo sinta nimekupenda. Mapenzi haya ingiliwi jamani

    ReplyDelete
  41. jamani watu wanfiki sijapata ona kule kwa miami wanamsapoti miami wakija huku wanamsapoti sintah wanafiki wakubwa utafikiri wanalipwa hakuna maana nyie wambeya wakubwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeonaaee feki kwa kwenda mbele lakini kule ukikashifu comment yako hairushwi humu freedom of speech unatiririka kwa nafasi yako

      Delete
    2. UMEONA EHEEE NA WADAU NDIO HAO HAO HAHAHAHAHAHHA HEBU NINYAMAZE MIYE

      Delete
  42. Sintah kuna kama umewahi kuongea k2 cha maana, leo umeongea zaid ya maana yenyewe... Inahuu et anasema wanawake kuwa wasiende kwenye show, kisa changudoa mwenzie Wema, kha kujipendekeza 2 mapenzi na show wap na wap? Yeye c mzuri yann kubembeleza penzi kwa dimondo! Na yule mzuka wa mzungu et anampondea dimondo, na yeye c ndo wale wale wa kubembeleza penzi kwa mzungu.. Dimondo lv u mingi mingi hapo machangudoa kina kimambi na shoga yke mzee wa show off sepetunga wakafue pedi ikikauka wavae tena..
    DIMONDO WA PENNY
    Sintah nakupenda mpaka naumwa.

    ReplyDelete
  43. Atupishe kule tusiende yeye kawa baba yetu au mama yetu anatukataza kitu..mshenzi sana yule hajitambui wewe kila siku ooh maugomvi..hivi mtu amtangazie wanafunzi wote wa UDSM,IMF wasiende kununua nguo na mawig yanayompa kula atajirikiliaje?? Diamond anakipaji..yeye je? nguo hata mm nikitaka kuuza nauza najua nakuja baada ya miezi nne bobgo naenda huku ulaya ninapoishi nazurura kwenye sale zote nafungasha mzigo nakuja bongo...lakini sifanyi biashara kichaa kama yeye bi dada mtu una MBA unazurura kutafuta sale??? SHAME ON YOU MADAME...eti ooh katika group langu mimi ndio nimetoka kwenye familia ya kitajiri..pumbavu kuwa na ghorofa ndio utajiri?? katika group langu mimi ndio nimeolewa na mzungu tajiri ndio maana matron wangu ananionea wivu sana anatamani maisha yangu ndio maana alikuwa anakuja dubai...duh dada wewe ushakuwa..ooh katika group letu mimi ndio nina maisha kila mtu ananionea gele

    ReplyDelete
  44. Mimi nauliza yeye anaujua utamu wa diamond mpaka aingilie ugomvi wa wema na diamond??????? tuko hapa plaza leo kwenye launching ya sophia byanatu kila mtu anamuonea huruma kwa hiyo tabia yake..amepeleka maombi ya kutaka kuongea na mwamvita yaani anataka sana anampigia simu mwamvita ya kuomba urafiki urudi mpaka mumewe nae anajaribu kuongea na mwamvita LOL

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahaha mie nilishtukia gemu hili pale alipomuweka Sheria Ngowi na kumsifia kwa blog lake chafu kumbe anataka kumtumia amuombee msamaha kwa mwamvita yale yale alipomganda shamim kumbe alikua anamtumia kumuombea msamaha pia na , bibi umelikoroga wacha ulinywe motomoto domo bwabwaja limekuponza haloooo

      Delete
  45. Kwikwikwikwiii ndomondo ndani ya uk!!!!mweeee haya weeeee!!wamarekani hawawezagi kumuita mwanamuziki km huyo.wanataka kitdio iimbe we ufuatilizie nyuma.lol ndoomondo nawe una mifupa mingi maeneo ya usoniii!!!umefanana na wacko jacko kwenye ule wimbo wake wa thriller,,,,,

    ReplyDelete
  46. Sintah nakupenda bureeeee...
    Yule "KIJINI UPELE" wa Miami, anachotafuta ni sifa na bifu! Yeye maisha yake hayaendi bila kuanzisha mabifu na superstar, sasa aanamtafuta Diamond, the good thing ni kwamba Diamond hana muda wakujibizana nae! So anataka watu waseinde kwa show, kisha aje ajisifu, " Yes, girlz respect me, I told them not to show up and they did... Mie ndo nime wa discover girls wa London " LOL!

    Kumuharibia mwenzako riziki yake ina huuuu? Walipovuana chupi ulikuwepo hata leo ikuume? Hovyooooooo, sura kama unakata gogo!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula tano mdau umesema yooooooote mrs kibamia analitamani boo la Diamond basi tu uwezo wa kulipata hana fata yako bibie ya Wema na Diamond waachie wenyewe walipovuana chupi hupajui na walipovalishana hupajui kalale na kibamia chako mastress matupu ovyoooo

      Delete
  47. Hivi huyo le mutuz anajielewa kweli?yaani ccynthia ndo kafanya aombe samahani?kweli nimeamini huyu bwana anatabia za kike isee..mjinga sanaaa kma jitoto vilee

    ReplyDelete
  48. Hehehehee uwiii mbavu zangu wajameni fua pedi ikikauka ivaeee lol,Yondo sister aka binti kimavi umeishiwa sera ni bora ufunge blog maana unaongea pumba+ mashudu hehehee tusiendee msupport domo kwani kamuua nani ?? Au kambaka nani ? Tunaenda kwaraha zetu na ole wako uweke picha zetu kwenye kijibulogu chako ndio utajua kuchambwa maana yake nini mxciiii kama huna ukobored nenda kakikuze kibamia mbuzi kasoro mkia wewe mxiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kumbe wewe una reuse pedi he he he he mchafuuuuu mpaka mavuzini! Mashauzi yanahitaji pesa we choo cha wote.

      Delete
  49. sijawah ku comment ila leo imebidi tu Diamonds are forever bana love u dimondo wewe uko juu wala huitak kiki ya malaya ili uwe juu mziki wako ni kiki tosha huyo wema hana talent ata hizo movie mbona hatuzion akicheza? anategemea umalaya tu acha tuburudike na muzic wako bana tuishi maisha marefu

    ReplyDelete
  50. diamond for life

    ReplyDelete
  51. Sintah mama manongingo wa ukweeh..
    Dimond ukitoka Uk Njoo Us ntakuwa airport Darlinggggg! Huo ndo ugali wako baba piga kazi!!

    Huyo anesema eti sintah kila siku unapanda economic class peleka macho huko kama traffic light kutwa kuchambia magazeti ya nipashe! Kwan ukipanda bzness hunyi??au economy unahara..!!!!
    Af watu usiku mabasha wenu wakikosea matundu mnakuja kutolea jasho umu pambafffffff!! Tokaaaaaff na nusu!

    Af mnaosema anamtaja miami mmetumwa ehh nyang'au.. Kusoma ujui unafatilia kinyumenyume tu kama MA ya huyo boss wako,yuko desperate saiv anajikaza tuu..anataman rangi..anataman shape...mzungu kasharusha kijembe dadadadeeekkk...!!!

    Em mtupishe sie..tupe raha mama manongingo,ukichemka nawewe tunawewe!!! Hehehe

    NOTHING PERSONAL BUT CONFIDENCE AND TRUTH!!!!

    :):):)

    ReplyDelete
  52. sintah minakupenda kishenzi mwanamke mwenzetu kule mwehu nakuja bongo na mzigo wangu wa nguvu na omba uwe model wangu na hayo mabegi ya zara nitakumwagia tele mbona miami atajiuwa mwaka huu. maana anajiona yeye ni yeye hakuna zaidi yake, wako wengi bwana hatupendi showoff mshenzi. ila ninacho muomba huyo mbagala na dj richie wa reading uswahili waache mambo ya kuingia kwenye show saa tisa usiku waache. na bibi ya miami subiri tukurushie humu kwa sintah watoto tunavyojichana kwa diamond maana this time atajenga ghorofa na wewe utalala kwenye porshe kwa roho yako mbaya.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nimechekaje sasa mbavu zangu utaniua mdau kwa kucheka haa haa atalala kwenye porche la mkopo atamuacha mbagala analala kwenye nyumba nani kanuna haa haa

      Delete
  53. MANGE UNATIA HURUMA ETI UMEONA SHAMIM KAANZISHA GML (Get My Look) anaweka picha zake na alivyovaa na wewe umekazana huko facebook eti todays look, haya umeona Kiki anaweka picha za kina Mwamvita kuwa dressed by Kiki na wadada wengine, donge limekushika eti umeweka Killy Janga halafu unajifanya kukumbushia picha zako na Hilda ili uonekane kuwa bado una watu, yaani mtoto mjinga sana wewe.Grow up,yaani unapenda kugeza na kujibizana upuuzi sina hamu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa kugeza tu ameshinda Tanzania nzima

      Delete
    2. Anageza mpaka SAI SENKOH blog anaendaga ku copy idea .Yaani duh mange kiboko

      Delete
    3. JAMANI mange needs AL

      Delete
  54. diamond unamahali pakufikia kama huna baba karibu kwangu free of charge nina kajumba kapya ka council hapa kensington please diamond karibu.

    ReplyDelete
  55. ilove you diamond njoo kwangu nikupupe paper ulaya utaiona kariakoo vile achana na wasichana wa mujini wanaopenda mboo zaidi ya maendeleo.

    ReplyDelete
  56. ETI WANAWAKE MSIENDE KWENYE SHOW YA DIAMOND...TUPO UK NA TUTAENDA , WEWE USIENDE KUFANYWA NJE YA NDOA, RIDHIKA NA GOVI LAKO ULILOLICHAGUA MWENYEWE UNALOONA SIFA KULIRINGISHIA, UTARINGISHIA USO WAKE TU, FUNUA HUKO CHINI TUMUONE KAMA ANATAZAMIKA.MIMI HAKIII UKIMFUNUA HUKO CHINI NITAZIMIA NISIAMKE TENA, MFYUUUUUU NASIKIA KICHEFUCHEFU

    ReplyDelete
  57. Diamond r forever nani kasema almac inaisha he he heyaaaa mange kimavi who r u fyuuu uza ronya zako ya dimondo hayakuhusu bibi mavi mwenzio ana baraka za mamaye c kama wewe mwenye radhi za mama ndio maana uko kama chizI chezea laana na bado na uo mdomo mrefu kama chupa kazi umbea una yako kibao utaumiza roho yako sintah lov u sana dimondo mwaah

    ReplyDelete
  58. Kwendeni uko dimondo.hajaenda kuimba ameenda kushangaa maghorofa na kupiga picha ktk gari pale catali teheteheeeeeeeee maana kabadilisha hadi jina la mji wa watu na mijitu humu ingekuwa inaingia hata instagram wakayaona ya kuyaona wangekaa kimyaa jamaa kakazana kila post catali badala ya Qatar uwiii mume wa penseli ana mambo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Baelezee weye baelezee hizi njitu

      Delete
  59. Sintah usirushe hii msg,eti ni kweli umeathirika?Au maneno ya vjiweni?maana so binadam kink.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kitambo sana!we ulikuwa hujua btw sio cha ajabu

      Delete
  60. KAMA SIKU MLOAMUA KUTUKOMESHA NI LEO, UKU KUMEDODA NA KULE KUMEDORORAA..WAPI LE MUTUZ!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. LE MUTUZ Ana Demu mpya .Yupo juu saa hizi neema ya wali imepata maharage ya wahaya kaganda

      Delete
  61. JAMAN MNASHINDWA KUELEWA HUYU MANGE ANAJIPENDEKEZA SANA KWA WEMA SIJUIBANATAKA APATE TENDA KWA WEMA ZA VITENGE VYAKE?BIB JIPANGE TENA UMECHEMKA SANA.MNONA UMEGOMBANA NA AKINA KIKI JE KUNA WATU WALIZUILIWA KUNUNUABLONYALONYA ZAKO?

    ReplyDelete
  62. rsMali Bezuidenhout
    LADIES GO HAVE FUN ENJOY YOUR WEEKEND. KASHESHE ZAKE HAZIUSIANI NA STAREHE ZENU CHA MUHIMU HE WORKS SO HARD HE RESPECTS HIS MOTHER AND MOST IMPORTANT HE GIVES US THE BEST PERFORMANCE SO WHAT DOES THAT GOT TO DO WITH THE PHONE CONVERSATION WAS RECORDED. AND LET'S REMEMBER HE IS STILL A KID. WHAT HE DID WAS CHILDISH SO LET'S MOVE ON AND ENJOY DIAMONDS PERFOMANCE. MTAKUWA MAFALA MSIPOENDA I WISH HE WAS COMING TO ATL I WOULD BE THE FIRST PERSON IN THE SHOW.
    Edited · Like · 8 · Thursday at 6:12pm
    Pio Pius
    Watu wajinga sana, kwa mfano kila siku tunasikiliza nyimbo za kina Madonna, Lil Kim,50 Cent,Fally ipupa na wana skendo kibao, eti kwa kuwa huyu ni Diamond wa kwetu tunataka kususa! ha ha ha! huu ni ujinga, maisha binafsi hayahusiani na kazi zake,kazi zake ni nzuri wacha tuburudike jamani,kushauri na kukosoa ruksa ila kususa Show ni ushamba!, mbona hatujasusa nyimbo za freemason Jay Z?,
    Like · 2 · Thursday at 6:21pm
    MrsMali Bezuidenhout
    Yes brother well said.Ni ushambaaaaaa. Watu waliotowa hiyo idea hawana akili na pia naisi kuna Watu wanataka kuzima nyota yake THIS BOY GOT A GOLD TOUCH RIGHT NOW. meaning everything he touches turns to GOLD, milango yake ya ridhiki imefunguka kuna Watu wanataka kuifunga hawajui alivofunguwa ni mungu. Na kuna wengine wanawashwa tu wanatafuta umaharufu sababu they are nothing in the society.
    Like · 1 · Thursday at 6:26pm
    Francis Fue
    Sijaipata iyo sister hebu nimegee kiduchu kafanyaje tena huyo bwa mdogo?
    Like · 1 · Thursday at 6:42pm
    Ndebile Ck
    ha ha ha ha...yaan watu bana eti tususie show zake..lol,ningekua london ningekuwa wa kwanza kununua ticket..watu mnapiga kelele bure hivi kesho na kesho kutwa wamerudiana itakuaje...jaman ya ngoswe tumuachie ngoswe...hebu nenden mka have fun sie tuone mapicha...
    Like · 2 · Thursday at 7:02pm
    Jabdy Arsen Msuya
    wanawake wanaomponda DIAMOND ni malimbukeni,, hv wao ndyo wangekuwa ndyo penny mke wa daimond wangejisikiaje li- whore cju li x-gf la mpenzi wake linapiga cm usiku

    eti linataka warudiane ina maana wewe ulyelala naye ndyo cyo mtamu ye ni mtamu zaidi au ni just madharau??

    Wema she's completly foolsh,,

    na kwa taarifa 2 alyerecord na ku2ma on air c diamond alye2ma on air ni penny
    akidai kuchoshwa na masim ya wema sepe2 ucku wa ma8, kila cku!

    HUU NI MUDA KWA WANAWAKE WOTE WALYOPO KTK NDOA KUMUUNGA MKONO PENNY,,
    Like · 1 · Thursday at 7:08pm
    MrsMali Bezuidenhout
    Francis Fue kuna Watu wanamchafuwa Kisa sijui alimrecord ex wake akimuomba warudiane. But the boy has moved on na maisha yake sijui kwanini alimpiga simu aaarrrgghhhhh. Any way so Damond na utoto wake alimrecord girlfriend wake aw zamani na hiyo record imezagaa. So kuna vishankupe vinamcafulia na kuandaaa maandamano eti wanawake wasinde Kwenye show yake. Sasa inawa husu nini??? . Mtu asieenda aseme ukweli tu HANA PESA YA SHOPPING NA KIINGILIO msisingizie ugomvi wake usiowahusu. LADIES GO! He works so hard to entertain us. Pls go! Watu tumemsamee CHRIS BRWON aliemdunda RIHANA na kumwachia mauvimbe itakuwa kiji tape cha upuhuzi kisichokuwa na maana kabisa.
    Edited · Like · 1 · Thursday at 7:12pm

    ReplyDelete
  63. Huyo mange anajisumbua hapa na imagine huyo wema anavyomfeel diamond na ni roho yake,usishangae ye akamchukia mange kwa kitendo anachomfanya cha kuyavalia njuga kama yanamuhusu sana vile,we mange hawa kila siku wanaachanaga wanarudiana unakumbuka ishu ya mlimani city wewe so fanya yako bibie,huchelewi kusikia wamebambwa kona wanadinyana litakushuka na huo uso wako wa mbuzi utasuraaaaaaa

    ReplyDelete
  64. Achaneni nae huyo kuma kibuyu mange, amekauka na ule urefu kawa kama uchi wa mbuzi..

    ReplyDelete
  65. ANAJIPENDEKEZA KWA WEMA NA WEMA KAMCHUNIAJE MAANA ALIMUANDIKIA HADI INSTAGRAM ANAOMBA NAMBA YAKE ETI NIMENUNUA HUJAJA KUNIPA SAPOTI KWAKWAKWAAA BASI KACHUNIWA KILICHOBAKI ANAJIANDIKIA MISS KIMAVI ACHANA NA MAPENZI YA WATOTO WEWE IWEKE NDOA YAKO SAWA MAANA ALBERT YUKO KWA MKEWE WEWE HATA KAMA HUFIKISHWI NA KIDOLE CHA MWISHO CHAKO TULIA ENDELEA KULA KITU CHA KWENYE FRIGI WATU WANAKULA SOSEJI ZA BARESA ZA MOTOOO CHEZEA BLACK PIPO WEWE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pwaaaa ha ha haaaaaaaaaaa haaaaaaaaaaaaa pwaaaaaaa hahaaaaaa. Well said

      Delete
  66. uende salama Betiii oo uende salama urudi salama Beti wangueee

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaha, naupendaje huu wimbo sasa?

      Delete
  67. Jaman wanawake huko uingereza jazaneni mpaka mfukuzwe yan ukumbi ujae, sasa huyo paka anasema wa2 wasiende kwa D kina shoga yake muuza K wa jijini mzee wa kujionyesha inahusu! Show na lav dav wap na wap? Jaman naomba kuuliza yule kimavi kule dubai alienda kusomea nn maana yupo kama mchawi, mmama mzima kumchawia mwenzie et wanawake wasiende na wasipoenda kweli si 2tasemaje kama cyo uchawi wa yule kimavi, jaman sintah nackitika sana kurushiana vijembe na bibi yako yani kama ameweza kumzaa bhoke wala hashndwi kukuzaa ww.. Yule ni mzee anaelazimisha ujana, naapa anamtaka Dimondo jaman my Penny jiandae yule muuza mi2mba na mabaki ya nywele za wazungu wafu atakuja kukubebea mzgo.. Show of zikizid zinaboa et kutoa stress Arusha c angeenda South Africa au Uk kama yeye nae yumo kachukua na vijakazi vyake et mapumziko nyoko zao, kukataliwa kubaya c ajabu kimavi nae anafukuzwa ila anang'ang'ania "awwww hubby i lv u" anaogopa 2tacheka na 2tachekaje! Sintah wange mi nakupenda mpaka nackia kunya.. Hauna show uko na real life mpaka naogopa et Raum kibirit mamamae mbona shoga yake Aud Q7 la Mr Kiondo na kadi anayo mwenyewe na mzee K tayar... POSITIVE
    #Usiniulize positive ya nn

    #TEAM UNSTOPPABLE

    ReplyDelete
  68. Mange kimavi kumekucha, kajitia hataki kujibizana na mtu, topic kaweka anamsema sintah mwanzo mwisho, halafu anadhania mbaya wake ni sintah tu mbona hawasemi wakina Linda ameshawakoma.shenziiiii.Sinta usikubali, tummalize huyu dada.Eti anasagia Sinza, anajifanya yeye matawi ya juu, eti analala na architect wewe unalala na mto, khaaaaa architect mwenye govi naye mwanaume, si sawa na umelala na mgomba? angekua anaridhishwa asingekuwa anashinda kwenye internet kugombana na watu.Mshenzi sana huyu dada eti account yake imejaa, yakwako ina sh.500 ya chapati na vitumbua, si ndio hivyo wanakula mama zake wadogo, chapati na vitumbua ndio mamake alikula mimba ikakuwa akazaliwa yeye, shenzi type.Naomba uweke topic special tummalize huyu dada, please

    ReplyDelete
    Replies
    1. Architect au mtengeneza bustani...kwi kwi kwi

      Delete
  69. Msenge tu wewe Mange ondoa ushuzi wako hapa, you are frustrated and it shows, unaandika matopic ya kijinga halafu unadai hutaki kujibizana na watu cheap, kama hutaki kujibizana na watu kaaa kimya, fanya business yako, fanya maisha yako, kaa kimya, kuandika litopic kama hili unaonesha kabisa uko confused, i am so sorry hata ukimuonesha psychologist ulichoandika atasema una matatizo tena mengi kweli.Una hasira za kukataliwa na wadada wa mjini, hasira zako unamalizia kwa wengine wasiohusika.Pole weeeee

    ReplyDelete
  70. Mange umeniboa sana, nilikuonaga wa maana, na nikaja kununua nguo kwako, but now umenishangaza sana, kumbe wanavyokusema wacha waseme tu, kumbe na wewe unapenda malumbano ya kitoto.Ungekaa kimya ungekuwaje? si muachie aseme mwisho atalala? sasa kusema sijui analala na mto, wewe unalala na architect,account yako ina hela yeye ana 500, sijui wanakaa Sinza wewe unaamka Miami? kuamka Miami ni nini Mange? inaonyesha kuna problem flani kubwa sana sasahivi kwenye maisha yako but hutaki kuadmit kufind some help, i guess ile rejection from your BFFs inakutesa na kukuumiza kichwa, whether you admit it or not.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani ana akili mbili kweli anajichanganyaje sasa mpaka huruma,yeye mwenyewe kazaliwa Tandika na madaso kavalishwa sana leo eti anakandia Sinza mweh! Anaishia tu kutuonyesha uchi huruma jamani anabana pumzi ili aonekane ana tumbo flat kha. Halafu alivyo muongo eti wanaume wananiangalia duh kwa lipi la ajabu na huku kumejaa watoto wabichiii wakali balaa na huko bikini ni kitu cha kawaida kabisa sema unatangaza biashara....maskini muzungu.

      Delete
    2. Pwahaaaaaa haaa haaaaaa :-----))))))))) nakufa mbavuuuuuu pwaaaaaa ha haaaaaaaaaa :--------))))))))))) umesema ukweli mtupu. Mji wenyewe miami???? Ingekuwa mtwara. Na huko mtwara wangemtizama Kisa vimiguu na mkorogo ulivomchuna

      Delete
  71. HAYA JAMANI KUMEKUCHAA KWA MANGE KIMAVI WATU WA MAISHA YA CHINI, TUNAOKAA SINZA, TUSIOKAA MIAMI NA TUSIOKUWA NA MABWANA MA-ARCHITECT TUMEANDIKWA NA KUCHAMBWA SANA KUWA TUNA MAISHA YA KIMASIKINI ACCOUNT YAKE INA MAHELA SISI TUNA 500?? KWELI MNAENDELEA KUMUACHIA HUYU MTOTO? HUYU ANATAKIWA APANGILIWE WANTED YA NGUVU AKIFIKA TU BONGO HIYO JULY AFANYIZIWE

    ReplyDelete
  72. U TURN KIMENUKA UMEMKOMESHA KWELI NA YEYE KAPOST USHUZI, JAMAN MSINUNUE MA LACE WIG NA LONYA ZA MANGE KIMAVIIIIIIIIIII

    ReplyDelete
  73. Baba yake mange amewadhalilisha wanawake wangapi ukimuinclude mama yake, mbona hakumkana kuwa baba yake, yeye mange anayajua hayo hata huyo dr mwele anayejifanya ni mama yake ni muongo alikuwa hawara wa baba yake akakubali kumsaliti mke wa ndoa wa baba yake kwenda kwa hawara hapo anawateteaje wanawake. Mange ukikaa kwenye nyumba ya kioo usitupie mawe wengine watakumaliza. Mume angekuwa na pesaungehangaika na mandege hulali na marekani mpaka dar palipo mbali acha watu watafuteriziki zao kaa kimya, mungu alivyokuumba sura inatisha ni hayo manjonjo tu hana lolote.

    ReplyDelete
  74. Sintah mammie lili li senge mange bibi kizee kakuandika kuma yuleeeeee, hebu weka siri zake na kina albert na kina inno macha 2mchambe!!! Msenge yule kuma yake ya kizee eti bila mange blog haikui wakat anasemwa vibaya... MANGE KIMAMBI we hate yuuuuu, nani kakwammbia sinta anaamkia vi2mbua hata akiamkia vi2mbua inahusuuuu!! Kama sio ulimbukeni na ushamba ki2 gani!! Kuma 2 wewe yaaaan sintah huyu tumpatie dawa yke matako 2 huyu sura kama unga wa ngano

    ReplyDelete
  75. KAMA WE MWANAMKE KWELI MANGE WEKA PIA COMMENTS TUNAZOKUCHAMBA NA WEWE?MBONA HUZIWEKI? UTAKOMA UBISHI MWAKA HUU HADI UJIREKEBISHE.ETI SITAACHA JINA LAKE LITAJWE HUMU MAANA TUNAMPA PUBLICITY AND BLA BLA BLA, SASA HAYO MACOMMENT UNAYOYAACHIA NANI ASIYEJUA UNAYEMSEMA?SI WAMSEMA SINTAH TU NA UNAVYOTAJA ATLANTA SI INAJULIKA TU NANI UNAYEMSEMA, UNADHANIA NANI HAELEWI, LABDA KENZO TU, HATA BHOKE KAMA ANAYAJUA HAYA MABLOG YENU YA MAUSHENZI ATAKUWA ANAJUA UNAMUONGELEA NANI.KATAFUTE THERAPIST WEWE UTULIE NA MAISHA YAKO, UNASHINDWA HATA KUCONCENTRATE KUJENGA BOND NA BHOKE UNASHINDA KWENYE INTERNET KUPIGA KELELE, GO FIND WORK TO DO AND TAKE CARE OF YOUR FAMILY.UNADHANIA FAMILY NI KWENDA TU OUTING NA KUPIGA NAO MAPICHA NA KUWEKA HUMU TUONE? DON'T BE STUPID, TAKE CARE OF YOURSELF UWEZE KUPATA NGUVU KUTAKE CARE YA FAMILY YAKO.UNGEKUWA UNALALA KWA RAHA NA HUYO ARCHITECTURE WAKO WALA USINGEKUWA NA MUDA WA KULUMBANA NA KUFUATILIA MAMBO YASIYOKUHUSU, ETI WATU WASHATUMIA MAHELA KUANDAA CONCERT UK, ANAZUKA NGEDERE MMOJA ANASEMA WATU MSIENDE, STUPIDO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona nawewe unashinda humu? Huna kazi? Mschweeee

      Delete
  76. kuna watu hawajawahi kunenepa tangu wazaliwe!!nasikia ukiwa na wivu au unabadilisha wanaume unene hauji.eti ni kama unakuwa gym full time.hivi ni kweli??

    ReplyDelete
  77. nimetoka Miami huko ni hatari bidada mapepo yamepanda anatiririka ovyo ovyo joto hasira full kuchanganyikiwa kaishiwa dawa ugonjwa wa akili umerudi fungeni mlango kichaa kapewa rungu Sintah muignore usimjibu kabisa mwache aropoke sisi tunamuwasha humu humu ndani mwetu mfungeni kamba mumpeleke mirembe

    ReplyDelete
  78. YONDO SISTER LELELELELELELELELELELE OOHHHHH MAZOO OOHHHHHHH MAZOOOO

    ReplyDelete
  79. Things money cannot buy:
    1. A long life
    2. Common sense
    3. Trust
    4. Respect
    5. A great idea
    6. An open mind
    7. Peace of mind
    8. A worry -free day
    9. Purpose for your life
    10. Luck
    11. Patience
    12. A good work ethic
    13. Peace in the world
    14. A second chance in life
    15. Love
    16. Wisdom
    17. A day with 25 hours
    18. Humility
    19. A clear conscience
    20. Good manners.
    31

    ReplyDelete
    Replies
    1. WORD YOU CAN'T BUY COMMON SENSE hata uwe na mahela kama ya bill gate

      Delete
  80. oneni watu wenye masters za uarabuni?bitch mange bow down to Sintah amekuacha mbaali sana umejaribu ujinga umekukamata kisawasawa pole yako mange unajichoresha mwenzako katulizana weekend hii wewe unashinda kujibu madongo BOW DOWN BITCH sintah ndio kiboko yako


    PUDETI.....



    Uwiiii huyu dada katiririkajeee...

    hehehhe... Thanks luv, siwezi kukutaja miaka 800....

    ReplyDelete
  81. Chezea sinta weyee watu tupo bongo na tunakula bata vile vile,nini miami,hana lolote huyo kahaba wa mbezi beach,sinta mama kaxa buti me love youuuuuuuuuuuu..

    ReplyDelete
  82. hata kama sinta kaathirika wewe inakuhusu nini? we mzima au ukoo wenu wote wazima, pumbafu wewe..... kama huna la kusema si unyamaze. pumbavu mkubwa, kamuulize mama yako na baba yako wazima.

    ReplyDelete
  83. LANDSCAPE ARCHITECTURE dollar 3000 kwa mwezi NAFANYA kazi IRS Nita release information zake UTAUMBUKA.Ungekuwa na tajiri ungeuza kitambaa.Huna nyumba wala gari .Hilo gari unafinance tomorrow nitarusha credit check ya LANCE .Huyo lance Hana lolote SASA hivi UNAMLISHA .Duka umelifunga Limekushinda kulipia .POLE

    ReplyDelete
  84. Dunia ya Leo utajisifu kwa kazi ya mume .ARCHITECTURE bila masters ni upupu mtupu .MANGE WABONGO tupo Miami .Mbona ARCHITECTURE hrs nyumba Hana gari kicheche pole .ONE car na financing ndio waona gari poke sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pwaaaaa ha ha haaaaaaaaa :-------))))))))))) nilipitiwa jamaniiiii safiiiii kinajianika beach kinalingia mwili uliochubuliwa pwaaaa haaaaaa haaaaaa KYEMBAMBAaaaaaaa

      Delete
  85. MANGE mie namjua tangia Tandika .Mtoto alikuwa analala na mizee .Amelala na wazungu Kama 20,000 mpaka akampata HUYO gay lance .Albert anekukomeshaje ???????

    ReplyDelete
  86. Hahahahahaaa uwiiii YONDO SISTER SHETANI LIMEPANDA ,INAUMAAA EEH HAKUNA ANAYEKUSIKILIZA YAWNING ..HAHAHAAAA UMEPOTEZA MDA WAKO HEHEHEE SHOW ILIJAAA SANA,MPAKA RAHA.....UKAONA UANDIKE GAZETI LA KUMTUKANA SINTA HEHEHEEEE...NANI KANUNA YONDOOO,NANI KANUNA YONDO SISTERR NANI KANUNA YONDOOO NANI KANUNA AND EEERRBODY SAY YONDOOO HAHAAHAA ,NOW LISTEN YONDO U DO HAVE MENTAL PROBLEM CLEARLY..NOW GO TAKE U R MEDICATION KABLA HUJA HARM UR FAMILY OKKKK

    ReplyDelete
  87. Sintalicious heheheheee again u made the bitch run for her money hahahaaa ,kachizika huko alipo anaandika matusi na wakati weye unaenjoy wknd ...we kuma kibuyu huna mpya hebu tunza kibamia chako kinaonekana kikohorny kwenye picha,dizaini hukipi vizuri hahahaaa,

    ReplyDelete
  88. Lakini mimi sipendi Sintah na Mange wagombane,napenda wote wawe na furaha,si kutukanana na kukosa amani kwenye nafsi zao...

    ReplyDelete
  89. 2 stupid old hoes fighting over NOTHING, uuuuuuurg

    ReplyDelete
  90. Nadhani sasa wewe dada yangu mzuri sana Sintah itakuwa ni zamu yako; jamaa akirudi kutoka ziarani atakununulia chumba kwenye mojawapo ya 5star hotel usiku moja. Hao aliokwishapitia wote bila kuwabaka wameanza kuzeeka wakati wewe bado unang'ara sana, kwa hiyo zamu yako imefika; andaa mwili sasa, kwani sukari inakuja

    ReplyDelete