Tuesday, May 21, 2013

MAMBO YA AJABU VITU VYA AJABU

baba rudi maana naona maruweruwe 
hiki ni kiniiii 

Astaghfirullah magonjwa tena
ooooh noooooo

Wadauzi hebu tuacheni utani na tumsaidie mwanamke mwenzetu leo kwake (kama kweli yamemkuta), kesho inaweza kuwa kwako, 

Nimefuatilia swala hili kwa kina na linanifanya nisielewe upi ukweli na upi uongo,
katika maelezo ya hapo awali Flora alisema Mh aliyembaka alitoka UK kwenda Germany ndo mana ilikuwa ngumu kumkamata,,
nimejaribu kumtafuta Mh lakini kama unavyojua yupo busy bungeni kuwasaidia wananchi wake lakini mtu wa karibu na Mh alinijibu kwamba Flora ni muongo kwani Mh baada ya kutoka UK alikuja direct Tanzania, na akitoka bungeni ataniletea passport yake ni scan kwaajili ya kuonyesha route yake hio kama ushahidi na kuonyesha mwanadada mbuta nanga ni muongo.

sasa basi kwa hilo nilioambiwa linanifanya nisielewe yupi mkweli na yupi muongo
endapo mwanamke mwenzetu anataka tumsaidie basi awe mkweli na asifiche tukio lilivyokuwa 

hebu tusubiri Mh wetu a scan passport yake ili tuone safari yake kutoka  Uk ilikuwaje? je alienda Germany kama bibie Flora anavyosema? ama Tanzania kama yeye anavyodai?

 
i do the seeking n you do the judging. 

93 comments:

  1. Mbona hukumsaidia Wema alipoaibishwa na Diamond???

    ReplyDelete
    Replies
    1. KISA
      ANGEMSAIDIAJE WEMA? HAKUBAKWA NI PENZI LILIKUA LIKIMTESA USICHEZE NA MB.... NA KUBEMBELEZWA WATU HAWAFANANI DADA NA WOTE NI WANAUME TUDILI NA FLORA ALOBAKWA
      STORY YANGU NILITESWA KAMA W ,UMAARUFU SIKUWA NAO LABDA MNGENISOMA KILA SIKU UDAKUNI
      MIE WAKATI HUO NIKO BONGO NILIKUA NA MTU WANGU WA NBC BANK NILIKUA HATA NIGOMBEZWE HOME SISIKI NILIZIMIA KICHIZU NA ALIKUA AKINIPENDA NA NAMPENDA SIKUJALI ALIKUA NA MKE WAMEFUNGA NDOA YA SERIKALINI NILIJIANINI NIKAMWACHA LAKINI NIKAWA NARUDI REVAS
      MPAKA LEO SIELEWI ALIKUA MSHIRIKINA (SIAMINI UGANGA)
      NI PENZI LAKE ( NIKIJARBU KUKUMBUKA SILIKUMBUKI ) KWA HIYO PENZI NI UPOFU NDANI YA ROHO MWACHE WEMA AFANYE IKO SIKU ATAMSAHAU
      AU KAMA BWANA ANAMKOROGEA MPK AANZE KULEA ATAACHA MAANA NASIKIAGA WAKIG WANADAWA

      Delete
    2. JAMANI EEE HUYO DADA ACHA NENI NAE

      LIFE YAKE TU UKIANGALIA NDANI KWAKE
      UTAJUA YKO CLASS GANI NA ET ANAISH UK SIARUDI BONGO
      BONGO KESI ZA KUBAKWA HAKUNAGWA KULIPWA
      ANGEJUA ANGEMSINGIZIA MWENYE NCHI YAKE NDO ANGALAU ANGEPATA HELA AACHANE NA KUFUMA KOFIA

      FLORA WEE RUDI HOME USIISHI KAA KALUBANDIKA MCHAGA MWENZETU UNATUTIA AIBU MAAMANGU
      USIWE KAMA ARAWA YULE ALOIBWA MIAKA ILE

      Delete
    3. mlichonga kwa Wema eti anaonewa limewashuka pale Diamond alipohojiwa na spora ukweli ukajulikana mkanywea shwiiii muachege kukurupuka kabla ya kujua ukweli Wema asaidiwe nini tena na Diamond keshamsaidia amelala mbele akome wanaume wa watu na wewe iga ufe

      Delete
    4. kwa binadamu wa kawaida kila mtu lazima ujitetee upande wako hapo ukweli wanao wenyewe wawili diamond na wema,ulikuwa unataka diamond akubali ndio nilimrekodi kwa nia ya kumdhalilisha na kashaona km ni kosa kwhy ukiwa unasema hvy uwe unafikiria kwanza hata wema akiitwaa sehemu akahojiwa nae atajitetea tutaona diamond anamakosa,kwhy hayoo mambo yaacheni km yalivyo kwani la ajabu kitu gani

      Delete
  2. Mbuta nanga ndo shoga sik hizi au ndo wabembeleza?????

    ReplyDelete
  3. dada yangu sinta wabunge ni washenzi tunawajua sisi tunaoishi dodoma........juzi kwenye hotel fulan dodoma mbunge fulani kutoka chama kikubwa cha upinzani alielewana na dada clb kuwa wakalale then atampa elfu 40... baada ya ku do mida ya saa 11 asbh bi dada anataka kuondoa mbunge yule kampa kadi na kofia ya chama helaa hataki kumpa acha bi dada aanze kupiga tukaamka wote pale na kwa haraka kuua soo mbunge akaamua kumpa elfu 20 na siyo elfu 40.......jamani akina dada mnaopenda wabunge jiabgalieni hawana lolote siku hizi hawatoi hela hovyo na wanajua kuwa akina dada wanawashobokea badala ya kupewa hela mnapewa kadi za chama na kofia.....mbuta nangaaaaa tafakari chukua hatua....

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe unaishi dodoma nawe hotelini ulikua ukifanya nini?

      Delete
    2. Nothing but the truthMay 21, 2013 at 1:28 PM

      Ama kweli wahenga walisema kuwa aisifuye mvua imemnyeshea. Kwa data zote hizo ulizotupatia obvious hayo yalikukuta we mwenyewe anonymous@7.01am. Pole kwa kulipwa nusu ya dau uliloahidiwa but tha's no' news; THE NEWS IS THAT AIDS KILLS.....THE HIV FREE GENERATION IS POSSIBLE. IT BEGINS WITH YOU!!!

      Delete
    3. ndo swali la kuuliza hilo!!!!!!!!!?....endeleeni kuwashobokea wa bunge mtabakwa wengi mwaka huu.mtu akitongozwa na mbunge anaanza kufikilia mamilioni hehehehe anashangaa anapewe elfu5 ya nauli lazima alie kuwa amebakwa coz..


      TANGAZO:wabunge pesa haziwatoshi so mtakopwa sana na mtabakwa sana mwaka huu........

      Delete
  4. dada yangu sinta wabunge ni washenzi tunawajua sisi tunaoishi dodoma........juzi kwenye hotel fulan dodoma mbunge fulani kutoka chama kikubwa cha upinzani alielewana na dada clb kuwa wakalale then atampa elfu 40... baada ya ku do mida ya saa 11 asbh bi dada anataka kuondoa mbunge yule kampa kadi na kofia ya chama helaa hataki kumpa acha bi dada aanze kupiga tukaamka wote pale na kwa haraka kuua soo mbunge akaamua kumpa elfu 20 na siyo elfu 40.......jamani akina dada mnaopenda wabunge jiabgalieni hawana lolote siku hizi hawatoi hela hovyo na wanajua kuwa akina dada wanawashobokea badala ya kupewa hela mnapewa kadi za chama na kofia.....mbuta nangaaaaa tafakari chukua hatua....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Au ndio wewe uliyekuwa na huyo muheshimiwa sasa niulize swali kwani wakilala nani anafaidika mwanamke au mwanaume au wote na kwa nini ademand sana pesa shenz zake

      Delete
  5. May be ni kweli coz mtu anaemuongelea kambaka can do anything I mean anything maana the guy hajiheshimu at all na pia sidhan kama ni rahis for a woman kujisingizia amebakwa wakati si kweli but sheria ingechukua mkondo wake ukweli ungejulikana maana nchi za wenzetu hazina mchezo haijalishi alovunja sheria ni nan

    ReplyDelete
    Replies
    1. BORA HATA HUYO ALOSIMULIA DAU LAKE LILIPUNGUA KIWANGO KAA SIMU ZA KICHINA KULIKO

      FLORAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
      ALOJIDHALILISHA KUTAKA UMAARUFU BADALA YA KUDILI NA WANAMGAMBO ANADILI KTK MAGAZETI WAMEBAKWA WANGAPI NA DUNIA INAJUA YY ALITAKA KUMDHALILISHA BB WA WATU AMUACHANISHE NA MKEWE
      HAACHWI MTU

      Delete
  6. hivi watu mnao comment mnasoma maelezo? Sasa sintah kamtetea nini mbuta nanga yeye amesema flora kama unasema ukweli haya kama hasemi ukweli tutajua ndio maana sintah kamtafuta mbunge alete passport ili tumjue nani muongo

    acheni kuropoka na chuki binafsi
    sintah katafuta pande zote mbili

    ReplyDelete
  7. sintah ni bora upate both sides of the story maana ni utata mtupu.

    ReplyDelete
  8. Alishasema mbunge alikuwa Na pass mbili Na jina tofauti means anaweza onyesha pass hisiyo ile aluyoendea ujerumani. I don't know y nina ile imani kubwa kuwa Alibakwa, sijui ni vile niliwahi kubakwa nikiwa 16, nachukia mbakaji natamani kutembeza panga basi tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yeye alijuaje kuwa alikuwa na pass mbili? halafu huko choo kinakaa chumbani kwake tu? kwa nini alimpeleka chumbani? hawa walikuwa wamekubaliana na jamaa hakumlipa chezea mkopo weye, baada ya siku mbili anasikia mbona Lema kashaondoka akashikwa na hasiraaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    2. MZAZI WANGU ashakuwa mbunge before that katibu mkuuu.Passport 3 akienda huku Wakati yupo Alipoenda anapiga simu nikrudi jumatatu jumanne alfajiri ninaenda nchi hii .wanakuwa na passport nyingi.

      Delete
    3. point sana mdau..

      Delete
    4. Asante mdau kutuweka wazi, huyu sijui anaongea nini pass za bongo hata ukitaka 10 ni wewe Na fweza zako tu. watu tukisema tuseme waliotubaka hapa mbona mtakaa kimya au mtasema tunadanganya, kubaka hakuna uzuri wala umbile Mtu anabaka mtoto wa mchanga ameumbika nini? Mtoto wa jirani yangu kijijini alibakwa akiwa Na miaka3 jambazi lilimpasua pasua mtoto, lilienjoy nini au kuvutiwa nini? Wanawake tuache kuropoka
      Bora ukimya. Kwani nyie mnategemea Lema aje kusema nilimbaka ndiyo? Na msimlaumu sana Frola kubakwa kunaweza kukawa kumemaffect kiasi flani, namshauri tu mambo ya mahakama ayaachie mahakama, sisi hapaswi kutudhihirishia chochote coz binadamu hamchelewi kusema katengeneza mwenyewe. Frola kesi ipo mahakamani mama, iache Na waache udaku Kama unataka haki itendeke UK itaitenda. Mungu akusimamie.

      LoVe.

      Delete
  9. Huyu Florah ni chizi na hajielewi anatafuta umaarufu kwa nguvu. Kama alibakwa hajui vyombo vya sheria? anabaki kuandika kwenye vyombo vya habari? Huyu ni muongo na narudi anatafuta umaarufu mavi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa kweli huyo flora siku zote hizo alikua wapi? hana jipya

      Delete
  10. JAMANI WANAWAKE TUNAJIJUA PALE UNAPOTEGEMEA MTU AKUTOE KIMAISHA THEN ANAKUPA HELA YA KITOTO , I MEAN CHIPS & MAYAI , KWA KWELI INATIA HASIRAA SANA , SASA MIMI NAMSHAURI HUYU DADA KAMA ALIPIGWA CHA HARAKA HARAKA AKAAMBULIA PATUPU BASI AFE NAYO MOYONI

    NB: KAMA MDAU HAPO JUU ANAVYOSEMA JAMANI BINAFSI NINABWANA MBUNGE , LOOOO YAANI AKIKUHONGA SAAAAANA LAKI MBILI KWA MIEZI SITA , HAWANA LOLOTE SIKU HIZI , WAO WENYEWE HELA WAZIWATOSHI , TATIZO TUNAWAANGALIA KAMA WATU WENYE HELAAAA , HAKUNA KITU JAMANI , MI MPAKA LEO NAPANDA DALA DALA , HATA UKIMWAMBIA AKUCHANGIE BEI YA VITS TU , MALALAMIKO KIBAOOOOO !

    SO MBUTA NANGA ACHA HIZO , WENGI TU TUNATUMIKA PASIPO FAIDA

    ReplyDelete
    Replies
    1. We mdau umeongea point ya maana sana, akubali tu alimpiga cha faster faster tena chumbani kwake akitegemea makubwa kumbe kaambulia patupu

      Delete
    2. haahahha hii ni kweli kabisa hiyo sio shepu ya kubakwa amekaa kutongoza tongoza kuna shepu za kubakwa jamani mtu mavazi yenyewe ya uchi uchi, sema m najua ilikua dili alitumwa kumflirt mpaka alivyoingia nyumbani kwake akamkubalia kila kitu walipotaka kuanza ndo akajidai anakataa ili aonekane kabakwa, kama anatumika ajue siri ikija kugundulika uingereza sio tanzania mambo yatamgeukia ohoo

      Delete
    3. kweli kabisa kuna yulehata mie nadate na mbunge mmoja zamani alikuwa ananipa hela nyingi makutano hotel demag siku akakinipigia nimfate dodoma nikajua dau la maana lo nikapewa 40,000 toa nauli yani ni hasara tu

      Delete
  11. HALAFU KESI YA KUBAKA SI UNATAKIWA KUPIMWA KABLA SHAHAWA HAZIJAISHIA , FROLAH ANAUSHAIDI ? MHH JAMANI JAMANI MI HOI

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwanza kwa mtu mzima kama huyo anabakwajeee bana,asitusumbua hapa!!! anapenda publicity...yani umaarufu wa kijinga kweli!!!

      Delete
    2. hee, wiki moja ilopita nimesoma sehemu mjukuu kambaka bibi yake wewe wasema mtu mzima anabakwaje!!!u serious?

      Delete
  12. Sinta mtafute mtu anaitwa Ummylard

    ReplyDelete
  13. TUKIO HILI LILIFANYIKA ALIPOKUJA LONDON KUFUNGUA TAWI LA CHADEMA LONDON 2012' LEMA BAADA YA TUKIO ALIKIMBIA LONDON NA ALIPOTAFUTWA NA POLICE HAKUPATIKANA KWA SABABU YA MAJINA ALOSAFIRIA KUTOKUWA NA UHAKIKA NA VILE VILE HAIKUJULIKANA ALIKOFIKIA WAKATI ALIPOKUJA LONDON '
    Huyu dada ni muongo balaa maana nahisi hata anachoongea hakijui. Baada ya tukio alikimbia London inamaana alikuwa na ndege inamsubiria hapo nje kuwa akimaliza kubaka tu akimbie. Inamaana Lema alisafiria passport ya kughushi au?

    ReplyDelete
  14. kusema ukweli flora unatafuta umaarufuhivi mtu aliebakwa anajitoa hovyo hivi? ndio maana wanafichaga uso ila wako umeuweka kama jua la kiama, unajidhalilisha kesi ya mwaka uliopita unaileta sasa ni kuchafuliana tu majina

    na pass mbili vipi kama ukiwa diplomat ile ya kawaida inarudishwa sasa usiongee hovyo tu
    hebu tuliza kipapa

    ReplyDelete
  15. kuweni serious flora hajabakwa alitaka umaarufu akipita aitwe ni yule aliyebakwa na mbunge mxiiii kwa shape hio ya mbuta nanga

    hebu rudi dar ukatoe ndizi migombani huko, sintah umefanya vizuri kumtafuta Mh naye aongee ili aseme lake la moyoni maana its too much anamchafua Mh huyo

    passport iletwe hapa tuone ikiwezekana urekodi clip akiongea ili tumsikie akimpa makavu flora
    tawire flora umeshatoka

    ReplyDelete
  16. Jamani swali na pass mbili haliwezekani kwa watu wote tunaosafiri tunajua wazi jinsi gani ukipita airport unachukulia finger prints na ndio maana sikuhizi pass feki hakuna tena.simtetei mbunge ila flora lazima afikirie kabla hajaongea.pili kama hawakuwa na mazoea amejuaje Mh ana pass 2?na kama alijua yote hayo kwanini hakutoa ushirikiano kwakutaja hilo jina akamatwe?na jeee anataka kusema Mh alivyombaka alikwenda strait airport?yaani bado sijaelewa kabisa ila suala lakusema pass mbili nalikataa kabisa naomba sinta ujaribu kutafuta mhusika yeyote uhamiaji atolee ufafanuzi wa ishu ya pass labda zamani lkn kwasasa halipo kabisa

    ReplyDelete
  17. ndugu zanguni hakuna kitu kibaya kwa karne hii kama mkopo.com huyu dada inaonekana alimpapatikia ze mheshimiwa akijua ni Don akaambulia mbuta nanga chezeya maisha ya ulaya wewe akija mgeni wanashukuru
    flora tulizana sisi wote tumeshakopwa na tumekituliza tunaomba utulie ni bahati mbaya

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahhh finca!!!kwikwikwiii anony umenichekeshaa kukopwa imooo

      Delete
    2. Hahahaaa,jaman watu mna mambo!kukopwa hutokea asa ye anazani anamkomoa kumbe anajichoresha tu.
      Mxiiuuu

      Delete
    3. NAE FLORA CHOKORAA TU KWANI KUNA ANAYELAZIMISWA KUKOPA MIE NAISHI ULAYA MWAKA WA KUMI NAKWENDA NA LIFE ILIVYO SASA FLORA KAMA ALIKOPA ANALIFE GANI EMBU ANGALIENI PICHA ZAKE UTAMFANANISHA NA NANI BONGO _MTU WA KIMA CHA CHINI WA BONGO ANALIFE
      fLORA LIFE
      ANGALIA APARTMENT YA FLORA
      FURNITURE STULI KAA ZA KUOTESHEA MAUA
      NDANI KWAKE KULIVYO NA MIZIGO KAA KWA OMBAOMBA
      JIKO,SEBLE KILA KITU HAKUNA MVUTO
      PICHA ZAKE KAA KAH..
      WEWE UJAZE SHEHENA LA POMBE ZA KUONESHA WAINGIAO KWAKO HUKU LIFE MBOFU MBOFU
      ASITUCHAFULIE HEWA AENDE POLISI
      YEYE ANATAKIWA AKUBALI NA LIFE YAKE KINA WAPONZA KUTAKA MASHINDANO NDO HAPO WANAJITANGAZA MAGAZETINI

      Delete
  18. DEAR FLORA.HAPA WATU HAWAKUELEWI KABISA KILAMTU ANAONGEA VYAKE,SASA BASI KITAKACHOWAFANYA WATU WAAMINI HAPA WEKA USHAHIDI TUONE ILI TUKUTETEEE,MAANA UNAVYOONGEA INAKUWA KAMA UNATUMIWA AU UMETUMWA KUMUARIBIA LEMA,JAMANI HIVI NIKWELI MAANA ULIYONGEA HUMU NDANI MAELEZO YANAONEKANA HAYANANGUVU WALA UKWELI,MIMI NIMWANAMKE MWENZIO SIKUPINGI ILA SINAUHAKIKA KABISA.NDOMANA NASEMA WEKA WALAU PICHA ZINAZOMUONYESHA MUHESHIMIWA LEMA AKITOKA KWAKO NA ALIPOKUCHANIA HIZO NGUO.ALAFU KWA NCHI HIZI ZAULAYA UKITA POLIS HUWA HAICHUKUI HATA DAKIKA KUMI WASHAFIKA ILIKUWAJE AKAKIMBIA MAPEMA BILA KUKAMATWA?NAJIULIZA MASWALI MENGI SAANA SIPATI JIBU SO PLEASE CAN U PUT SOME PICTURE HERE?EVIDENCE IS VERY IMPORTANT

    ReplyDelete
    Replies
    1. Picha za kumuonesha Lema anatoka kwake bado sio ushahidi, inawezekana Lema alipita kwake kujisaidia au kunywa maji tena ya kukaribishwa na yeye mwenyewe Flora aweke picha zinazoonesha tukio ndio tutamuelewa na hizi labda akatengeneze, jamani lema yuko smart sana hawezi fanya huu uchafu, Flora ana lake jambo ambalo ni hatari kwa maisha yake wanasiasa sio wa kushindananao jamani hawa watu ni hatari sana tusikubali watutumie

      Delete
    2. Huyo flora aweke kabisa police report hata kwa kuscan ili tuweze kumtetea.maana hata mm sielewi elewi ni sintoka kumjudgee mtu.maana kma ni ukwli wanaujua ni hao watu wawili.ngojaniifanya reaserach kdgo ntarudi tena

      Delete
  19. Flora dada yangu,kama Mdogo wako nakuomba tuu tumia busara kupata suluhu kwahili Jambo.kila nikangalia swala lako napata hofu kidogo,wanawake tumekuwa watu wabaya sana sikuhizi kuna baba alikuwa na uhusiano na mwanamke kwa muda mrefu sana lkn dem hakiisha vituko na mabwana kibao siku aliyoachwa nahuyo Mzee huwezi kuamini huyo dem alikwenda kumshtaki eti alijitoa maisha yake kwa miaka mingi na ameathiriwa kisaikolojia,baba wa watu akatolewa mahela akamlipa huyo dem,kesi ilivyoisha akaenda kumuomba msamaha eti anamtaka tena.Kweli tangu sikuhiyo Kweli nikajua wanawake kiboko

    ReplyDelete
  20. Hiii story ya kutunga sana. nina maswali machache,
    1. Wenzake walienda kujisaidia wapi London ile? au vichakani?
    2. Yeye alivyoomba aje kwako ukakubali tu wakati wenzake wameenda kujisaidia sehemu nyingine?
    3. Wakati anakubaka hata hukupiga kelele?

    Dada unatumiwa wewe, ogopa sana

    ReplyDelete
  21. jamani jamani acheni maneno kama kitu hamkijui.kwa kifupi huyu dada alibakwa kweli na mheshimiwa.na haya mambo yakuandika andika yatakuja kuwaumbua.Flora hawezi kuweka ushahidi maana police huku si kama huko tz, kitu kikiwa kwenye uchunguzi wa police hawezi kuweka kidhibiti chochote hapa maana kesi iko mikononi mwa police tayari.huyu dada si kichaa jamani,na mwanamke kushusha thamani yake hivyo kusema amebakwa ni mpaka uwe jasiri sana.wengi wetu tunakuwa raped tena mpaka kinyume na maumbile lakini unakufa nalo moyoni.kama wanawake tulichotakiwa ni kumpa support yakutosha huyu dada.maana leo kwake, kesho kwako,kwa mwanao, au mzazi wako au mdogo au dada yako.we all have heard stories about this guy, na kweli he is capable of doing something like this.lets wote kwa pamoja fight this with this fellow woman for the power of love one another na tuwatokomeze hawa waheshimiwa hewa wanaotaka kutumia vyeo na madaraka yao kunyanyasa wanyonge.one love

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi hujaniconvice kabisa dada angu,uchunguzi gani unaofanywa since alisema LEMA anatafutwa? hujui Lema alipo Flora dada angu? nini kazi ya Interpol?...KAJIPANGE UPYA MPENZI WANGU,DADA YANGU,MCHAGA MWENZANGU....Sintah mtani wangu huyu dada angu hajabakwa labda kama atatoa maelezo mengine yanayojitosheleza na yaliyo Smart..nawasilisha

      Delete
    2. We anony 8:35 lema hana sababu za kumbaka huyo jike la nyanii..labda awe kaambiwa na mganga abake jitu bayaa liclo na mvuto km hilo.vinginevyo mmh mmh mmh!!!i wont sapot her.atanitia aibu mwanamke mwenzake. #team lemaaa

      Delete
    3. seriously mimi hii kitu bado haijaniingia akilini.. sasa all those months ndo aanze leo kuumwa eti???? huyu bi dada ajipange tu upya kwa hili big NO,kwa mtu mwenye akili zake bado hali make sense. Inaamaana hao Interpol sijui hawajui Lema anapokaa wakati hata sie vidampa tunajua mmmmmmh! let me think again

      Delete
  22. Huyo dada hasomeki anaonekana kama ana matatizo ni very possible kukwa hii story ni ya kutunga, hivo kama ni issue ya mwaka jana kwanini iwe published sasahivi? nimefuatilia pia anasema kuna camera mtaani kwao zinamuonesha mbunge anaingia kwake, mbunge kuingia kwake sio tatizo labda alienda kujisaidia, labda atuoneshe picha za kubakwa kabisa kama ndani kwake kuna camera, mi naona anatafuta umaarufu kupitia mbunge vinginevo hajabakwa kwanza kwa kipi maana ata mvuto hana

    ReplyDelete
  23. madai yao Flora, hakuna atakaye kubaliana na wewe moja kwa moja kwa sababu proposition zako hazina mtiririko mzuri, wa kuweza kumridhisha mtu kukuelewa nini unachoongelea. hakuna mlolongo mzuri wa hoja zako(no coherence/correhence of your arguments). suala la ubakaji linahitaji umakini sana kulielezea na kulidhibitisha,maana wakinamama wengi wanalitumia kama silaha ya kuwadharirisha wanaume pia; kuwa makini sana kwa unayoongea, usidhani we kuwa uingereza ndo unajua kila kitu kuliko watanzania walioko tanzania....hacha defence mechanism unaposhindwa kuaondoa dukuduku wtau watakuhoji....kama ile ilikuwa ziara ya kikazi(kiofisi) haileti mantiki vizuri kama kweli wewe una elimu kidogo, kuwa baada ya mkutano Lema aliongozana na wenzake ...alafu baadae wakaenda kujisaidia...wenzake wakwenda vichakani, na yeye akaomba ajisaidie kwako. hii ni hatari sana kauli kama hii, inamaana Londoni wanajisaidia vichakani na inaruhusiwa? na yeye ilikuwaje aamue kujisaidia kwako na awaache wenzake ambao wamekuja wote katika ziara ya kikazi? jambo lingine ni kuwa, umesema alianza kukusumbua tangu mkiwa njiani kuelekea kwko, kama ilikuwa hivyo na wewe uliona kuwa anakubadilikia ulishindwa nini kupiga simu polisi muda huo na wakaja? pamoja na hayo, kama kweli ulisharipoti polisi na polisi wa huko ni tofauti na wa huku,wameshindwa nini kuwajulisha polisi wa tanzania kupitia serikali na mtuhumiwa akakamatwa?....hoja zako hazijaturidhisha mpaka tukuunge mkono....ngoja tungoje uchunguzi wa vyombo vya usalama utakuwa vipi. ila nakuomba ukumbuke kuwa siku hizi ushahidi wa picha na sauti umeanza kutiliwa mashaka sana kwani upo uwezekano mkubwa kufanya udanganyifu na kusakizia mtu ..mathalani lema suti yake inaweza kurekodiwa tanzania katika mkutano wowote ule na ikahaririwa kuhusu tukio unalosema,pia picha zake hizo hizo zinaweza kupigwa tanzania na kutumwa kwako na kuhaririwa...na wazi ikaonekana kafanya hivyo.....

    ReplyDelete
  24. Hahaaa anon 8:25 umenichekesha sana unajua wasichana wengi wanahisi wabunge wanahonga sana,sasa sikuhizi serikali yenyewe inabana hakuna madili kama zamani hiyo pesa ya mchezo inatoka wapi? Lazima wachungulie mfukoni.pia ikiangalia stori ya flora hawakuwa wakijuana mwanzo maana yake alipiga dil la fasta akijua kuwa hee sasa nimetoka kimaisha imaliza hapa kitita kinaachwa mezani matokeo yake kaachiwa noti moja yakununua baga hahaaaa

    ReplyDelete
  25. Yaani kwanza ndio kama anadata hizo picha anazoweka sasa ndio anazidi kujionyesha hafai...kwa mtazamo wangu alikuwa anatafuta umaarufu kwa nguvu lkn hakujua yatakuwa kama hivi.kwa jinsi navyomjua flora anavyojifanya bingwa wa kuchamba angekuwa ameshachonga sikunyingi.pole kwa wazazi wako flora ata huyo aliyekushauri au kama maamuzi yako binafsi hmmm sipati picha

    ReplyDelete
  26. Mbona husemi ulivyo jipendekeza kwa Upete akakufira nakukudanganya atakuoa ili akuchune na ukaingia mkenge kama kawaida yako hadi ukajitangazia ndoa kumbe mwenzio ana mke wake na watoto. Flora bisha moody alikulia hela zako na kukufira kisawasawa akakukimbia. Bwege mkubwa wewe usiye haya mnuka kuma. Na badi alikudrop kwako akiwa kalewa akakusindikiza dana kwa kumlazimisha eti unaogopa kupanda ngazi mwenyewe gizani kumbe unaenda kumbaka kaka wa watu. Alilala kwenye sofa lako kushtuka uko juu yake unambaka mwanamke ulivyo malaya wewe. Sasa wewe ndo bingwa wa kubaka halafu unamsingizia Lema wetu mbunge wetu wa Arusha kwamba kakubaka. Ukome malaya wewe. Kama haikutosha ukamkurupukia Le Mutuz alipo kutolea nje kwa kunuka kwako kuma na mkundu kuvuja kwa kufirwa ukaanza kumtukana eti anataka makaratasi toka kwako nani atake makaratasi na uharo wako we mnuka hedhi Flora Lyimo. Ummy humuwezo hata dakika moja mtoto mzuri na tena analipa. Kafie mbele na huo uchizi wako.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe nawe unamatatizo ya akili jihadhari utakufa kwa stress kama huna la kusema wazungu wanasema shut the fuck off kama maboxsi unayobeba uingereza yamekua mazito omba uchangiwe nauli urudi bongo maisha ni tambarare stress free

      Delete
  27. Halafu pia alisema Mh alimpiga sana,aonyeshe picha pia

    ReplyDelete
  28. ubakwe umri huo, tehee tehee u ar not serious

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ndio hauko serious aliekwambia kubakwa kuna umri nani pumbaff zako kama huna la kusema kaa kimya kwa taarifa yako kuna mpaka kesi za mume kubaka mke kama hujawahi sikia uliza usikurupuke humu

      Delete
  29. Mbona sinta ulivyo bakwa hukusema ilikua siri mpe experience zako Si hatuja wahi bakwa we nyie wazoefu peaneni maujuzi

    ReplyDelete
  30. Wallahiii huyo bibihapo ana matatizo ya akili!!!!hajabakwaa!!!shenzi zakeee mxiuuuu!!!!,shangingi km hilo likabakwee.mxiuuuu ebu aje tz aitishe mkutano wanawake wenzie tukampe sapot.maninaaa ntamchambajeee.ananiboaaa tuu

    ReplyDelete
  31. Jaman hivi ikija ikajulikana ni kweli alimbaka mtacomment nini?mtasema lema hafai? 'am sure Lema asingakuwa mbunge watu wangesema ni kweli kabaka lakin kwasbabu n mbunge mnasema huyo frola anatafuta umaarufu!
    Me nipo pamoja na sintah ili tujue ukweli upo wap!!!ila ww unayesema mtu amejisingizia kabakwa je ungekuwa wewe ndo umefanyiwa ukaamua uielezee jamii ili wajue na sheria ifuate mkondo wake,halafu watu wanakukandamiza ungejiskiaje??
    Note;Hata changudoa akifanywa bila idhini yake hapo kabakwa!pia msiangalie appearance ya mtu au tabia zake au sura yake then mkajudge kuwa anajisingizia,jaman kuna watu wana uchu wa fisi huwa hawaangalii sura wala umbo wala tabia wanachotaka wapate wanachokitaka bas na ikiwezekana hata kwa nguvu!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nae utumie akili, huyu ni kichaa anajulikana umekazania mbunge kambaka. wamkamate sasa si kuna vithibitisho? nawe sintah ebu achana na hii story ya kitoto au umekosa cha kupost humu?

      Delete
    2. aje na evidence za kutosha ili tumuamini maneno tu hatuwezi kumuelewa, atayakoga matusi na kashfa za kutosha

      Delete
    3. Msukule wa SintahMay 21, 2013 at 9:57 PM

      Anoy wa 9:43 umesema kweli hivi nyie mnaobisha mlikuwepo humo chumbani? kwani Lema amekua malaika kama amefanya kosa wacha achukuliwe hatua tena akome tabia chafu iwe mfano kwa wenzake waliozoea kubaka mapenzi ni makubaliano hata awe changudoa wengine humu hata baba zenu wabakaji sema wadada wanaamua kukaa kimya anaugulia moyoni huyu amejitokeza mnabisha ovyo kabisa

      Delete
  32. Lema hawez kumbaka.mtu anatoa maelezo tofaut.hakiyananii sasa we jike la nyani frolah unafungwa ww maana muheshimiwa akiamua kulishikia bango hilo swala wallahii imeishaa.janamke km zombiii.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msukule wa SintahMay 21, 2013 at 9:50 PM

      wewe Rosilicious tumiaga akili japo kidogo kwenye mambo mengine kama huna la kusema kaa kimya hutopungukiwa chochote unaongea utumbo tu sasa

      Delete
    2. Mwambie uyo mdau..

      Delete
    3. Msukule huyo km amebakwa atoe ushahid uliokamili ana mbwela kwann!!!kabakwa mwaka jana aseme leooo!!!muongo huyooo

      Delete
  33. hivi flora unamdanganya nani?siumesema kwako kuna camera nyumba nzima? kazi ya camera ni nini haswa? tunaomba utupe facts kutoka kwa camera tukio lote lililofanyika otherwise ni umaarufu unaotafuta

    ReplyDelete
  34. Jamaani nyie msemao lema hawezi kubaka mnaakili timamu? Hivi wabakaji wana alama usoni?

    Watu wanao abuse wanawake na watoto ni watu wa kawaida katika jamii. Be very carefully wanawake wenzangu maana one day will be you.

    Kama mapadri wanabaka lema ni nani asifanye hivyo? Touch wood it won't happen to you or your family member

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msukule wa SintahMay 21, 2013 at 9:46 PM

      kweli mtupu anoy wabakaji utawajuaje kwa sura acheni maneno ya kijinga hata kama mbuta nanga anajisexisha mapenzi ni makubaliano sio kuparamiana kama wanyama

      Delete
    2. Yaani mimi nashindwa kuwaelewa watanzania wakati mwingine. Ata kama mshichana anajusexisha vipi au ata kama ni changudoa, why mtu ambake?

      Wanawake and watoto wengi Tanzania wanabakwa wanakaa kimya au kujiua kwasababu ya hui tabia yetu ya kujudge wanaokuwa wawazi.

      sijui ukweli ila kusema Lema hawezi kubaka ni uongo na kupotesha jamii. Maana watu wabakaji wako so so normal wengine actually ni highly public figures. So people be careful, usimwache mwanao na mtu ukamtrust simply because ni public figure

      Delete
    3. kwanza, Story ya ndugu yako inautata. Pili, huwa si mstaarabu kwa wenziwe. Tatu, wewe huwezi ukajibizana na umati humu wakauelewa kuhusu huyo jamaa yako Flora. Kama unampenda kweli (She needs HELP) akaangaliwe akili yake na vipimo vya afya akiwa kwenye matibabu, muendelee na kesi sasa kwenye vyombo vya sheria. Hapa unapoteza muda. Tupo wanaume tunaopinga ubakaji. Fuateni sheria na sio kuuza na kusambaza stori, hakusaidii kitu.

      Delete
  35. Yaani ningekuwa mie ndio Mbunge hata passport nisingescan
    Mambo ya kijinga mnaanza kusumbua watu akili

    Rubish

    ReplyDelete
  36. Hii story ni ya kutungwa sema wameshindwa kuiprezenti vizuri kwetu na maelezo yamekuwa kama Lugha gongana

    hapa kuna mtu anatafuta umaarufu

    ReplyDelete
  37. Zay mselem wacha kutafuta umaarufu kinguvu unaomba ukamtembelee teef fundikira gerezan wakati hakujui mara kwa linda,miam what do u want girl watu wakuepuke unataka umaarufu kupitia migongoni mwa watu soooooooo cheap

    ReplyDelete
  38. jamani kimenuka mtaa huu ngoja niende mtaa wa kati maana huku balaa

    ReplyDelete
  39. SINTAH hebu soma humu kwenye jamii forums ndo utajua ukweli. Huyu jamaa anasema mbunge alisema adanganye watu anaenda germany ili abadilisha dira...soma hapa huyu mtu alieandika Chris Lukosi ndo alikua anawahost.

    https://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/428588-sehemu-ya-kwanza-ya-madudu-yaliyonikimbiza-chadema-kesi-ya-ubakaji-rape-inayomkabili-lema-uk.html

    ReplyDelete
  40. JAMNI KUTAKA UMAHARUFU MBONA NI KAZI, HUYU DADA HATOKI NG´OO KWA NJIA HII YEYE AKITAKA KUTOKA AVUE NGUO ATEMBEE BARABARANI LABDA ITAMSAIDIA,

    ReplyDelete
  41. daada wabunge na mawaziri wake nao kasheshe tupu mie nilimpata wa huko huko ars wilaya fulani na alikuwa naibu waziri serikali ya awamu ya 3 na badae akawa waziri nikamfungia safari nikamfuata mkoa fulani nauli nimekopa jamani hela alionipa hata haikutosha kurudisha deni la nauli na kazi yake kama anabaka mpk tigo anataka hawana maana kbs na mtaji aliniahidi mpk leo kimya

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaha nimechekajeee

      Delete
  42. Aende hosp ndo cha muimu.aangalie afya yake zaid ya hapo anajiichosha.

    ReplyDelete
  43. Kama ni lema nakubali alishtaka kumbaka mschna mwnz ambae ni kama shemej yake hotel iitwayo victoria palace saw wt my eyes .....MUNGU SHAID we tried to say in jamii forum but haikua publisized..

    ReplyDelete
  44. Huyu dada anaonysha muongo japo siifagilii chadema ila anaonekana kwa blog yake ni OBSESSION na kitu kinaitwa POLICE maybe ana FANTASY za ajabu pia na kitu kubaka si kitu kizuri kumsingizia mtu Kama kweli pia sad kwa MP. xZ

    ReplyDelete
  45. Doooh,mwanawane kijiwe hiki siku hizi kunogaaaaaaaaa,ila Sintah na wewe umezidi kubania comment,watu tumekimbia mtaa wa pili kuja huku,au na wewe waiga style ya mtaa wa pili hadi tukusifie? mbona hukuwa hivyo au waona sasa traffic ishafikia levo waanza kulewa sio......haya bania na hii lakini ushaisoma ifanyie kazi

    ReplyDelete
  46. Flora ni mkandonde chale.

    ReplyDelete
  47. Jamani maisha ya UK ni magumu sana tena sana...kwahiyo mimi sishangahi huyu mbuta nanga jimama f....linavyo semwa limebakwa.linataka pesa tu coz sahii limefulia.kila siku lina kula kuku na wali na mboga mboga za majani.

    ReplyDelete
  48. Amekera wengii huyu, wanaume kwa wanawake.. Ni vile wanaume tuko kimya haimaanishi tunapendezwa na tabia zake chafu! Mnaomtetea huyu Flora acheni kujisumbuaa. Msaidieni akili yake si nzuri then ndo mtayajua na mengine anayowaficha na km kabakwa poleni na ipo siku ukweli utajulikana tu! Jiulizeni hata huko majuu mshasikia anayebakwa akajiandika mwenyewe kwenye mablog. kawaida watu wengine watazipata habari kwa jamaa zake na sehemu alizoshtaki au za matibabu nk ndo watasambaza! Msaidieni, au lah mwisho wake si mzuri nini huyu dada.

    ReplyDelete
  49. Nyie mnaosema watu wazima hawabakwi ombeni yasiwakute. Vikongwe wanabakwa sembuse wewe unaetembea na utamu chupini? Kubakwa hakuna umri, sura, rangi wala shepu. Wanaume wamegeuka wanyama. mteteeni sana huyo lema but mie im not convinced kama anasingiziwa..

    ReplyDelete
  50. Hii ilinpita ,sasa naja kuwaambieni vile flora anavyosema na mimi nimeongea nae bila hata kujua mimi ninani..kusema kweli flora hadanganyi ..godbless lema ni kweli baada ya tukio la ubakaji nyumbani kwa flora alielekea ujerumani kufungua mkutano mwengine wa chadema na walimtoa kwenye magazeti na police uk wanayo copy 'flora pia anayokopy na ndiyo yeye kani email copy hiyo''kwa hiyo wacheni kusema anadanganya mwenzetu ameamua kujitolea ili huyu mbunge akome na siyo mara ya kwanza ni mara nyingi sana kabaka huko Tanzania ''na atakapo pelekwa mahakamani wengi watajitokeza' flora we all know your telling the truth mbuta nanga''

    ReplyDelete
  51. So proud of you flora lyimo' yani I wish kukuzawadia I wish all woman walibakwa kujitokeza kama wewe.. Did you know DEMOCRATIC REPUBLIC OF CONGO ,With its estimated 200.000 rape survivors ,the prevalence and intensity of rape here has been described as THE WORST IN THE WORL'' And do you want Tanzania to be like Congo pia ?? so stop kumtukana mdada wa watu and think of the man that rape her ..what will you do if it was you'' wacha nikaipost na hii kwa Flora lyimo blog''she is just my inspiration young Tanzanian Girl "

    ReplyDelete
  52. Nye subirini police wa uk wafanye mambo yao na siyo kuropoka ropoka ovyo 'kwanza shukuruni hilo gazeti la uwazi ambalo ndilo lilowafanya mkajua hii habari maana wengi tuliijua tangu ilipotokea 8.8.202kimnya kimnya.na hata ukiangalia global publisher tarehe hii utaona lema alikuwa wapi na alifanya nini''

    ReplyDelete
  53. hehehe..mmeona kaandikaje kwenye blog yake leo''jamani muombeeni flora lyimo siyo mjekumtukana na ukweli hakuna anae ujua.asante CEO letu kwa kutuwekea hii post ila flora pia siyo mgonjwa ni uzushi wao kuuza hilo gazeti''CEO bado mbunge hajakujibu au ndo wanatafuta copy '''

    ReplyDelete