Friday, May 10, 2013

NATAKA KULEWA YALETA MAMBO



you can take  the girl  out of the village ,but you cannot take the village out of the girl ,,,,, daaah 

Jamani kina dada mbona mnajidhalilisha kiasi hicho!! ni pombe ulilewa au kitu 

gani!?? ....

aiseee mtu mzima huwa hatishiwii nyau ujue??? na mtu ukibeep tu unapigiwa 


yahusu kumkatia mauno ya segere mchumba wa mwenzio?, wakati mwingine

 huwa mnajifanya pombe,pombe na wala sio pombe aisee maana ulikaa mpaka 

mwisho wa onyesho na ukajisexishaa, na platinum akakata kamba, kijana wa 

wasafi akachukua akaweka waaaah ukiita Diamond, Diamond hewaaaa ishiiiii
kama una akili timamu im very sure kwa sasa una regret ulichofanya ukijuwa 

utapata sifa kumbe ime ku cost anyway siku hizi drama ndio mambo yote hongera mwaya ila type hizi ndizo  zinapata mimba halafu mnashindwa kujua baba wa mtoto ni 


nani ulikuwa unaita Diamond usiku kumbe ni dancer 

Im shocked  hivi ni kuwashwa ama ame miss home??

78 comments:

  1. Msukule wa SintahMay 10, 2013 at 7:05 AM

    Sintalicious umeonaee nimechekaje sasa Diamond aliyataka mwenyewe katangaza nakuja UK kuchagua mchumba watch out what you wish for kakumbana na kicheche alikomaje ashukuru hakuletewa chupi stegini chezeya wabeba box kwii kwii kwii mdada kwa raha zake mwacheni mwee katoa mastress yake roho imepowa by the way nimependa vaa yake bishosti ana guu la CL hataree

    ReplyDelete
    Replies
    1. UMMY UMETUAIBISHA WATANZANIA WENZAKO KAMA NI NYEGE MBONA ZIKO ZA BANDIA .ALIPOTOKA UMMY AKAENDA KULALA NA DIAMOND MPAKA ASUBUHI NA DADA YAKE AKALALA NA DANSA WA DIAMOND JAMANI TUTAKUFA ,UMMY KAMA NI POMBE POMBE GANI HIYO WEWE NI MTANZANIA KAMA SIE MAADILI YETU ULIWEKA WAPI .MBONA SIE TULICHEZA KWA STAREHE LOOO UMMY UTAIWEKA WAPI SURA YAKO ZAIDI YA MAGAZETINI ,INGIA www.missfbknitwearlyimo.blogspot.com mumuone aibu alizotutia watanzania

      Delete
    2. cha ajabu nini? Yuko kwenye club ruksa kumwaga razi mbona hata biva anatupiwagwa chupi? Acheni ushamba kakuaibisha kwani amefanyia msikitini

      Delete
    3. Kakuaibisha kwani alikwambia anawakilisha bendera ya Tanzania UN ebu acheni kuchonga hapo ni club sio kanisani ushamba tu Kama hamjui club ni nini mkakojoe mlale mxyiiuuu

      Delete
    4. vijukuu vya Shekhe Ponda kila kona ya dunia Uk Umi, Miyami kwa MK, Atlanta da LB bottom line wanafanana tabia cheap publicity waswahiiili ugomvi ndio mwao matusi usipime hata wasome vipi hakuna maendeleo mnatia aibu wandungu

      Delete
    5. Kesho mothers day msisahau mama zenu

      Delete
  2. nyimbo imesema nataka kulewa nataka nimwage razi haya nayeye kamwaga razi kaazi kweli kweli wabeba box ni macheap hoo Platunum angeenda columbus ohio wangembaka stegini wabongo wa majuu hakuna kitu hata wakiitiwa birthday party ya mtoto watawasha mduara sebuleni waanze kumwaga razi ovyo kama hawana akili nzuri hizo nyege zao zitawapeleka pabaya

    ReplyDelete
    Replies
    1. We unawazimu kweli labda ww na group lako mnaukame wa kutombwa, watu wana mabwana zao na waume zao sio kila mdada alie nje ana ukame wa mboo think before u write u r pumba msxiuuuu

      Delete
    2. Ukweli unauma wadada wa majuu mnatia aibu utawakuta kwenye misa ya kukumbuka marehemu na mikanga kiunoni wanacheza mduara mnaishi na wanaume ndoa hakuna kugombania mabwana ndio mpango mzima shule hamsomi degree mnasoma kwa miaka kumi mmekalia umbea uswahili hata kuoda makidonadi hamjui English ndio sifuri kazi ya kubadili picha tu kwenye facebook muniiwache nitiririke mnanuna nini msonyoo

      Delete
  3. Alikataa hapo tu ila badae kilieleweka kadada kanamvutoooo kuliko hiyo penseli yake.

    ReplyDelete
  4. huyo mdada anaitwa ummy na alilala na dimond had asubuhi,,,,ambaye amelala na dancer ni dada yake ummy....u heard

    ReplyDelete
    Replies
    1. looooohhhhhhh.....tupeni michapooooozzzzzz

      Delete
    2. Wasichana wa UK ndo zao lakini wala sishangai full vicheche, full nyege nyege, full kujirahisisha na kuji legezesha. sasa sijui inakuwa vipiiii? UK oyeeee! Wengine mnamzomea dada wa watu ukute na nyie mlitamani kulala na huyo Diamond!

      Delete
    3. KWA AIBU KATIA HATA KAMA HAKUBEBA BENDERA
      NDO KINA KIDOTI WENYEWE BWANA UNASIKIA ANAMTU UNALAZIMISHA DENDA MFYUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
      NA MALIG YA KTZ MENG HAYANA MAANA WATZ WAMESHUKA HADHI KWA KUTUKANANA ,KUJISHAUA KUTIANA AIBU ,WAMESHUKA HAZI KAA TAMBARA LA DEKI

      Delete
    4. Msalimieni LULU CLARA .

      Delete
  5. This is guy yak anachefua roho ptuuuuuuuu mhhhhhhhhh

    ReplyDelete
  6. Kalala nae huyo dem anaitwa umi na sis wa umi kalala na dancer wa domo

    ReplyDelete
  7. MWE ! KAZI KWELI KWELI

    ReplyDelete
  8. ukumbi utafikiri choo cha baa hovyo, hata sebule ya bibi yngu nzuri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyoooo Huna jipya lete pic ya sebule ya babu yako

      Delete
    2. Unabisha nini sasa ukumbi huo nao hovyoooooo pumbavu mkubwa wewe unatetea maujinga ukumbi kaa chumba eti ulaya ulaya my foot

      Delete
    3. Ni ukweeeli kabisa ukumbi huo unaonekana mchafu kabisa hauna hadhi ya super star wetu! hata mavazi hawajui kuvaa sie wa bongo tuna piga vitu kulikoni hao tuwaonao kwenye picha! full uchafu.

      Delete
  9. Huyo mdada ni MJAMAIKA , sasa hata mkimuandika humu wala hawaelewi mnandika nini. Wala kitu cha ajabu alichofanya , kuna mambo makubwa yanayofanyika zaidi ya haya. Hebu acheni umbea , je nyie mnapigwa ndenda na Kut##wa na wanaume wangapi , au kwa sababu ni mnafanyia chumbani. tuko kwenye karne ya 21 , kila mtu anaruhusiwa kufanya anavyotaka, Acheni watu na maisha yao. Start minding your own business.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tunakuandika vizuri, mjamaica utakuwa wewe. Siku nyingine jiheshimu otherwise it will still be our business..ukome kiranga.

      Delete
    2. UMMY SIO MJAMAIKA MTANZANIA TUMETOKA NAE DAR.USIMFICHIE ZAMBI WEWE KAMA HUJUI TUULIZE SIE NTAPOST NA PICHA ZA UMMY WAKATI WANAONDOKA KWELEKEA GEST LOOH AMETUTIA AIBU UMMY SIKUTEGEMEA UMALAYA GANI UMMY ,TENA NA DADA AKA AKAONOKA NA DANSA SASA NI UMAARUFU WA UMALAA AU NINI MALAYA MKUBWA UMMY

      Delete
  10. Nimesikia huyu dada kachukua Lawyer. huyo mtu aliyesambaza hizi picha atakiona cha moto .

    ReplyDelete
    Replies
    1. ACHUKUE LAWYER ACHUKUE POLIS.FBI ,MGAMBO,MAJAMBA KATIA AIBU TUPU NENDA MISSFBKNITWEARLYIMO.BLOGSPOT UZIONE PICHA ZAKE NDO AJUE TEKNIK YA SASA SIMU ZOTE ZINA KAMERA ASUBIRI ASHITAKI GAZETI LA UWAZI KAA MWANAMKE KWELI

      UMMY MCHAFU
      MTANZANIA ALOTUAIBISHA
      MSHENZI NA BADO TUTATOA PICHA ZOTE MPAKA WANATOKA GEST

      JAS KRM UK

      Delete
    2. Yaani huyu anony kakasirika. Jamani kisa? Hebu kuweni wastaarabu. Sasa kumsambazia ndo maana yake nini? Hii ni fitna. Na pia tunaambiwa tuwafichie watu aibu zao. Sasa wewe ndo unakazana mpk mshipa unataka kukatika. Shame on you

      Delete
    3. SHAME ON YOU MWENYEWE ,NAWE MWENDAWAZIMU UNAFURAHIA NINI .WEWE NDO SHOGA WA UMMY PUMBAVU WEWE UNAYESE MISHIPA INATOKA SI NDO NYIE MKIAMBIWA BABY GEUKA BASI UNAONA UNAPENDWA UNAGEUKA KUMBE UMAL....................

      PUMBAFU KUBWA NA WEWE

      Delete
  11. waache bwana wa mwezio kitu k2 gani wen it comes to fun and parting amna tatizo hapo iyo ni moja ya kuwaridhisha mashabiki

    ReplyDelete
  12. mikosi hyo inamuandama machozi ya wema hayakudondoka bure asante Mungu wangu malipo hapa hapa duniani

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyo Wema wako domo ndo alim'nikiri??? tutolee huko we ushalilia mabasha zako wangapi mcpende kutukuza watu bhana

      Delete
  13. diamond na dancer wake walitembea na huyu dada na dadaake(UMMY NA RADHIA) wanafahamika sana tu kwa wabeba mabox

    wapi baby mama na kimimba kisichokuwa(mtoto atakuwa dwarf huyo)

    ReplyDelete
    Replies
    1. This is soo fuck. Mpk na kutajana majina? Whatggoes around comes around mamii

      Delete
    2. Welkam kutajana ndo mpango mzima wa mujin hivoooo

      Delete
  14. Duh, dancer kajilia vitu kiulainii. Kumbe wabongo wa UK wako cheap hivo. Wanaigeria walojaa uko na mikono yao ya watoto hawawatoshelezi? Au mnaogopa kichapo kwa wanawake zao..aibuuu.

    ReplyDelete
  15. hehehee huyo penny ana kazi wallah kua na mpenzi kama diamond tegemea kupata presha wkt wowote yani yeye akipewa lift lazma na honi apige ptuuu!

    ReplyDelete
  16. Mchumba mtu?mchumba wa nani?????? Yule ni star anaweza kucheza na mtu yeyote. Hamna cha uswazi au kijijini au unataka acheze na wewe. Don't be stupid darling au unajigonga kwa penny. Nothing but the truth

    ReplyDelete
  17. na wewe ANOY WA HAPO JUU USIWE MUONGO,HUYO NI MBONGO ANAKAA BIRHMINGHAM MTOTO WA BI FAY, MAMA YAKE NI USTADHIII HASAAAA NA ANAJIFANYA KUNGWI KWENYE MAHARUSI YA USWAHILI UK, ANAJUUTA SASA AKIIONA SIFA, ALIKUA NA DADA YAKE FUPIII HATA KUMKATAZA WALIONA NDO SIFA, POMBE ZA KUNUNULIWA BURE ZIMEMKOSTI DUHM KWANI LAZIMA MLEWE KAMA NA VICHWA VYA PANZI, JUICE TU NA STILL UKAENJOYM AIBUUUUU SANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe ndo utakuwa ulosambaza. Si vzr kbs. Aliye msafi na aweke picha yake humu tumuone. Shame

      Delete
  18. hahahaha, mijajanike ya noma, hasa ikiwa haina shughuli za kufanya na hawana mabwana kuwakeep busy.
    pls google ya u tube ya, shangingi LULU CLARA (UNIQUE) READING, ALICHEZA KULIKO HIVYO JUU YA STAGE CHUPII NJE FULL KUANGUKA KWENYE SHOW YA MANDOJO NA DOMO KAYA, ILIKUWA KITAMBO KAMA 2003 WALIPIGA LONDON, NOMAAAAA NITAKUTUMIA CLIP UONE SINTAH UEKE HAPA, KWELI ELIMU NI NZURI, UWIIIII MBUTA NANGA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau huyo Lulu ndii lile shangingi Kidungu mfupi kama kimba la asubuhi hebu tuletee maana anamdomo yule

      Delete
  19. TUNAJUA TU UMESUBILIA 2ZAWADI KUTOKA KWA CHAI JABA! WW C MAMA MKWE WAKE KWA PENNYYYYY

    ReplyDelete
  20. haahaa ahahahaaa kwiiii kwiiiiii majangaaaaa

    ReplyDelete
  21. safi sana huyo kipeny alizani amemkamata dimond imekula kwake,jipange upya mama huna kitu ambacho nispecial/malipo hapa hapa.

    ReplyDelete
  22. Tutako njugumawe umebania ee koment yanguu ee!??sawaaa!!ila fanya km nilivyokuagiza.mxiuuu

    ReplyDelete
  23. Kwani nyie kinawauma nn? Kama mdau ulieandika kwa maherufi makubwa naona hata kula hujala! Hahahahaha kuma si yake, unaundugu na Diamond ww nyoko? Au na huyo Ummy? Au ulitaka ulale nae ww?? Kutia aibu kwani mnatia aibu mangapi baadhi yenu nyie mnaoishi huko msiojielewa? Au ushazoea kwakua mnatombwa na mapopoo? Yani ww msenge platnum kweli ww, utafikiri ye ndo wa kwanza kutia aibu, ukute ww ndo rais wa kutia aibu wabongo huko, Sintah usiibanie hii huyo pimbi wa capital letters aisome shenzy typ!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimeipenda hii. Sifagilii alichokifanya huyu dada but I dont see if its anyone bizns. Yaani watu ni viatu kweli.

      Delete
  24. Child please you cant blame the girl only if Diamond didn't want the kiss he could easily have push himself away.

    ReplyDelete
  25. Wewe kuma la mama yako jestina gorge kazi kusema wenzako humu una jifanya class malaya mbovu wewe ulie tombwa mpaka na kina mr nice unajiuza kwa wazungu na una bahati mbaya hata kupata mzungu wakukuoa nyoo umeishia kwa andunje wako mgombanishi mkubwa wee

    ReplyDelete
  26. Jaman na daimond alilala nae baada ya show.kwa hiyo wala akuna la kushangaza.hiyo familia mpk mama yao ant fay wote malaya tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. That's so personal. Acheni uswahili jaman. Wanawake tutashika bendera za motoni. Why isiwe issue kwa wanaume hapa? Sisi ni nini? Looser. .

      Delete
    2. jaman kumsema mtu n sawa ila unapoingilia na WAMAMA m nahc n kuvunja mipaka adabu ziko wapi???? imajin mtu amuite b mkubwa ako malaya khaaaaaa

      Delete
    3. mtoto ogopa mungu usitukane mama yao please usijitoe ufahamu dada hata wewe una mama na hakuna aliyemtukana mama yako kwa maovu yako heshima kitu cha bure mtoto

      Delete
  27. Nothing but the truthMay 10, 2013 at 10:55 PM

    Naseeb bwana wake penny roho za wivu ziwaume nyie mbona majangaaaaaa!?

    ReplyDelete
  28. C JUI ANAJISIKIA PENNY! KAISHA ZIMIA. DOMO YUPO UK ANAKULA VITU YA WA UK. UTAJIBEBA PENNY! LAZIMA PRESHA ISHUKE MALA 2!

    ReplyDelete
  29. Shame on u big mouth, ptuuuuuuuu. kinyaaaaaa

    ReplyDelete
  30. ha ha ha ha ha ha ha ha,,, mimba inatoka jamani ya Penny uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  31. Sintah kwanza huyo dada yake mbona ndio tabia yake kila msanii lazima alale nae akija .ndoa imemshinda kwa ajili ya usagaji NA kupenda makuu .wizi wa madukani ndio kazi yake ili avae Nguo za gharama .kuvaa Pete za ndoa wakati kaisha achwa yani wanachefua sana mbona me ninamikanda nyingi tu ya radhia NA familia yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Povuuuu..kunywa fanta. Yatapita kama yalivyopita mengine

      Delete
    2. sasa wewe kinakuuma nini kuma yake akigawa yeye vipi unakosa usingizi kwa kuma ya mwenzako ushindwe bidada kama yako unabania hupati raha ya dunia tuachie tunaofurahia raha za dunia eboo uliambiwa cheti cha ndoa kinakupatia kazi? kama ndoa imemshinda kaolewe wewe ovyoo na familia yake imeingiaje humo muwache kuropoka mxiiiuuu

      Delete
    3. Inaonyesha wazi wewe mdau hapo ni ummy mwenyewe au radhia na hilo jina la " bidada" ni jina lako lingine ulipokuwa mdogo ulilitumia sana mamako fey kakubadilisha ajidai kukwita ummy, jina lako hasa Sada, jina la bibi yake fey alokuwa na madrassa znz. Mtoto wa nyoka ni nyoka tu umalaya ndani ya damu mnajitetea nini kwan fey alikuwaje acheni kumpa kichwa eti ustadha Quran kasoma na kasomesha lkn nayy mchafu watoto wamefata nyao hao.

      Delete
  32. Hhhhha tena huku uk police wote wa mk wanamjua radhia kwa wizi NA isitoshe mama yake mwenyewe anajua tabia ya mwanae instead ya kumkanya anamwita NA kujisifia mwanangu malaya clAssic kwa last year alitaka kufungwa kwa wizi. La gari . Real. Sorry for them they should change the all family kwani wataishia pabaya

    ReplyDelete
  33. makubwaaaaaaaa

    ReplyDelete
  34. RADHIA ALIKUWA MKE MDOGO WA LEE BOY FLEX , LEE KACHANA NA RADHIA BAADA YA KUJUA ANA UKIMWI ,SS HIVI LEE ANAPITA AKITAKA KUJIUA KILA SIKU, MARA YA MWISHO POLICE WAMEMWAMBIA AKIJARIBU KUJIUA WANAMFUNGULIA MASHTAKA KWASABABU NI KOSA LA JINAI, UMMY NI MDOGO WA RADHIA AMBAYE AMELELALA NA DIAMON NA RADHIA KALALA NA DANCER WA DIAMON, DUMMY UTAMU NENDA UKAPIME NGOMA RADHIA ANA HIV SIKU NYINGI ANAKUNYWA DOZI MWENZAKO, NA WEWE BI FAY ACHA UMBEA NA KUGOMBANISHA WATU NA KUJIFANYA KUNGWI KAA CHINI UWAFUNZE WATOTO WAKO MAANA NI KITUKO KWA JAMII , NA WEWE JINSI UNAVYOJIFANYA MSWALIHINA WAKATI FISADI MKUBWA NDIO MSHAHARA WAKE HUU UNAUPATA WATOTO WANAKUADHIRI.....NI MTAMZAMO TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haha radhia ana ukimwi :O

      Delete
  35. mnaongea pumba mimi nilikuwepo hoteli nililala pale ni manager wa promoter ambaye nakodi hoteli kwa ajili ya msanii na promoter na watu wake nilibok room sita siku ya london ambapo huyu dada sikumuona hotelini na siku ya luton nilibook room saba huyu dada alikuja na sis wake which wakapewa room yao .lakini asubuhi alitoka chumba cha dirmond ni kwamba walilala wote na wakawa wakuzungumza na msanii na kucheka na makiss live kwenye breakfast kuna dada mwengine alipata wivu kuhusu huyu dada kulala kwa dirmond kwasababu huyo dada na yeye alikuwa anamtaka dirmond lakini huyo dada alikuja na bwana ake kwahiyo alipaswa alale na bwana ake wakatupiana maneno siku ya pili pale luton .tukafanya msafara wa kwenda reading huyu dada akarudi kwake lakini niliambiwa niwakodie chumba chao kwa bahati mbaya walichelewa kufika walifika usiku sana na kuja holini kwakua huyu dada ameshalala na dirmond usiku kucha luton ndio akamwaga radhi hadharani na dirmond amejifanya kumkwepa kwasababu aliona wivu nakumwambia dem anatobwa na promoter lakini baada ya show dirmond alimchukua huyu dem nakulala naye mpaka asubuhi ss nawashangaeni wanawake kukaa hapa nakumtukana huyu bint ukweli hamuuujui ulizeni muambiwe ukweli dirmond ndio malaya anajua yuko na peeny why kamtomba dem na kila mji anataka achukuwe madem alale nao hamuoni mnamtukana mtotot wa watu ametakiwa na amedanganywa amedanganyika mbona alilala naye kama alimkana hapo .dirmond malaya na anaona fahari akichukua nakubadilisha wanawake wala hafanyi siri aliingia na demm chumbani na watu wote tunaona wacheni kumtukana huyu dem bila ya sababu hata mbutan nanga flora uso mgumu alijilete ili nayeye atobwe na dirmond mbona hamumtukani muacheni katoto cha watu

    ReplyDelete
  36. Basi hao wadada wanafanana na mdada mmoja huku Denmark anaitwa SANURA...HUYO SANURA NI MALAYA MMBWA. KILA MSANII NI LAZIMA ATOKE NAE TENA HADI MARAFIKI WA MUMEWE WOTE AMEWAMALIZA, WAUZA MAGENGE WOTE WA DENMARK KAMALIZA. NA MWISHOWE KAPEWA TALAKA NA MUMEWE....YAANI SIJUWI ANAUSAMBAZA AMA!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sanura mzuri kweli ni ana mvutoo. na wewe kama unajiamini si umfate kwake ukamwambie, why kujibanza humu? Watu wengine mnatapisha pyuuuuu! Leave sanura alone au mfate kwake uione joto yake.wewe mbona mambo yako hutuambii? Na nitakukomalia hapa kila ukimuandika sanura. Nakusubiri kwa hamu nitachukua hata likizo ya bila malipo. Umeingia choo cha kiume shurt ukojoe wima na dera lako..umekurupuka hata kuchamba hujachamba sanuraa sanura, mashavu ka paka wa hotelini..mschweeeee.

      Delete
  37. Tuemibii twa bvure finito nn? No more money tuhaya adiminisiterata? Nimemis mavituzi tufunde watu

    ReplyDelete
    Replies
    1. DUH...NOT UNDERSTANDABLE AT ALL!!

      Delete
    2. Hujashtuka CEO kapunguza makali? Free MB finito ni swali tu lakini.......mana nilimisi kukoment on weekend kukawa kkumenuna.

      Delete
  38. Jamaani Domo kashindikana, mi sioni sababu ya kumsema mwanamke zaidi, wote washenzi lakini domo kapitiliza aiseee. Haya sisi yetu macho, najua idadi bado inaendelea, pole kwa alievishwa pete mana nahisi umeyanunua maradhi ya kujitakia!!!

    ReplyDelete
  39. Wewe nyoko unasemaje??? Na wewe si malaya tu( waarabu wote umewamaliza) kwani denmarki nzima sanura ni mmoja tu??? Kujishuku tu....msonyoooooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ebu kachambe uko, kimavi kimekuganda kinakukera unakuja kuhaha huku. Unacho hichoo adi kihamie mbele. Huyo huyo sanura unaemsema hapa mfate kwake kama wewe mwanamke kweli na una mpasuo katikati..wako wangapi utajiju..suala ni acha kuandika majina ya watu mitandaoni hupati sifa yoyote zaidi ya guilt feelings. Una issue nae mfate, unaanzisha vita kumbe mwoga..umeshushuka shuu. Na ukijikomentia nitajua..i ll kick ya tiny ass till it blows in pieces. Got it? Mxiiiuu

      Delete
    2. Mh! yangu macho!

      Delete
  40. Yani mimi nampongeza sana maneger wa Diamond. Yani toka mwaka huu uanze Diamond ni mabalaa yani meneja anachoangalia ni kazi mambo yake anamwachia mwenyewe .ahangaike nayo big up sana Raque najua anapata sana shida na Diamond angekua mtu mwengine angeshachoka ingekuwa na yeye kila siku magezetini hongera zake sana, Sintah naomba umfikishie pongezi zake.

    ReplyDelete