Monday, June 10, 2013

ASO MTU ANA MUNGU. ASO MUNGU JEEEEE?

Mwanamke Jichoooooo
Si lazima upae na ungo ili uwe mchawi. Dalili za uchawi: Chuki, majungu, wivu wa kijinga na umbea. kama unazo hizo umeshafuzu kuwa mchawi. Heeeee Sio maneno yangu mie, maneno ya Mwarabu Wa Dubai himself Mpoki.
Kiukweli mavitu kama ya Ki Nigeria na nini yalifika mahala pake haswaaaaa watoto wa kike wakang'aaaaajeeeee.
Yaani nikiziangalia picha zenu meremere Mungu awajaalie na maisha yenu ya ndoa yang'ae kama mlivyopendeza Heeee. Chinekeee kama unataka cheti cha uchawi lazima useme hawakupendeza ili uwe na 4.5 GPA ya Wivu na Majungu.
May God Bless and Nourish your new life Samira & Shamim

Unstoppable The Don.

29 comments:

  1. Haya sasa ntarudi bdae kidogo wambea wakija kutema sumu maan mji una mambo

    ReplyDelete
  2. Sorry kidogo SINTA CKUPATI VIA MACBOOK YANGU KABISA WEB VIEW INAKATAA NAONA TANGAZO TU PLZ ANGALIA TATIZO NN,INABIDI NITUMIE SAMSUNG NOTEBOOK KUKUPATA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha hahahaaa u crazy

      Delete
    2. Ni kweli mdau mie mwenyewe nampata ktk simu tu kwingine haifunguki..hadi inakera.

      Delete
    3. Hata mimi Nina tatizo Hilo Hilo sjui kwa nini pande za scandnavia

      Delete
    4. SORRY KIDOGO NIPO HAPA BONGO CKO SCANDINAVIA WALA UK,NIMEJAA HAPA HPA BONGO ...SINTAH FANYA FANYA REKEBISHA MITAMBO MACBOOK IFANYE KAZI

      Delete
    5. Ungesema mjaruo original hehehe. Ila kweli sintah upatikani kwenye computer nami nakupata kwenye simu tu

      Delete
    6. mie niko marekani pia nashindwa kukupata mara kibao

      Delete
  3. Hivi kweli upo china wewe? Kwa ninavyokujua wewe hapa pangejaa mapicha yako ya airport, kwenye ndege na huko china kwenyewe. Mbona hatuyaoni badala yake unaweka harusi za watu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mhhhh mdudu wa fitina wewe ushindwe muache CEOS wetyu umetumwa au msonyoooo

      CEOS MADE TINANHOO

      Delete
    2. Mmezoea CEO Wenu Mpaka chooni Picha Watu privacy wanafanya Ile roho inapenda sio society .Miss Oakland

      Delete
  4. uchokozi huoo sintah!shamim pendeza zaidi mamy

    ReplyDelete
  5. Samira alipendeza send off kwenye ndoa kawaida sana shamim kwenye ndoa alipendeza ila siku ya party hasaaas alitisha hatari kwi kwi kwi peny mkubwa kama nyumba dai ukimuoa anakuzeekea mapema mtoto mmoja tu kwisha habare yake

    ReplyDelete
  6. Walipendeza sana cntah,nimempenda huyo samira na nguo yake thou shamim nae alipendeza bt kama nlivyosema mwanzo hakujitendea haki..kuna vitu siwez andka hapa bt seriously hakujitendea haki..othrwise wote wamependeza

    Sintah huyu baby mama mbona kila siku zinavyoenda sura inabadilika,imemshuka sana...

    ReplyDelete
  7. Sintah kweli angalia setting ya web yako maana hata mimi nakupata kwa simu tu,when I use my ipad tablet hsifunguzi zaidi ya matangazo.check with ur administrator.

    ReplyDelete
  8. hilo ni kweli tatizo la web yake kutofunguka hata rafiki yangu yuko Denmark aliniuliza Sintah kafunga web yake? nikamwambia hapana akasema hampati. nikwambia mimi lilikufunguka tangazo tu aende home ndio itafunguka. so tumelalamika wengi rekebisha hilo tatizo sie fans wako tufurahi.

    ReplyDelete
  9. wamependeza sanaaa. Hongereni. majungu wameumbiwa binadamu na sio mbuzi. Sasa na wewe T . N wa kwa obama, wewe kweli una akili? sisi tuanze kuchanga hela kwa ajili wewe unakuja! yaani wewe ni nani hasa? unapenda umaarufu wewe dada. unajiona boss lady my feet. huna lolote mwongo sana wewe. utawapata hao hao mambulula wasiojielewa. ushamba tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona eee mimi nami namshangaa kweli huyu dada anautafuta ucelebrity kwa udi na uvumba. utamuona kwenye profile yake bwana asifiwe nyingi. akija kwenye magroup kila siku mastory ya madushe. Hivi huyo kibabu wako hakutoshelezei? hebu kuwa real, sio unajigeuza geuza kama kinyonga. yupo fake sana.

      Delete
  10. there might be a problem,
    Scandnavia nimewasikia wapenzi wangu my guys are working on it. Thank You

    ReplyDelete
    Replies
    1. THATS MY CEOS GUYS MITAMBO ITAKUWA OK SOON

      CEOS MADE TINANHHO

      Delete
  11. jamani chunusi zimenijaa sana na makovu, shemeji yenu atanikimbia, nisaidieni jamani mbona watuwanagara na chunusi hawana, nini shida mimi, kama mkorogo sipaki ila natumia body cream za kawaida kung'aakidogo kama vile doreen cream. sasa ninishida jamani, sisuuziki uso

    ReplyDelete
  12. Sio scandinavia tu mi niko uk pia nimekuwa na shida ku access kwenye laptop na tablet nakupata kwenye simu tu.

    ReplyDelete
  13. bibi harusi kapendeza,...,nimemmiss wema apo kwenye io photo.,badala ya ilo jumba.

    ReplyDelete
  14. Baby mama ze mtangazaj, bi mashavu vipi kile kitu chako tuliambiwa kinakatika kwenye maji kat kat kat bado hakijafika....???????????????? miezi imakatikaaa bongo majanga....

    ReplyDelete
    Replies
    1. haloooooooooooooooooooo shobo kibao mara mimba mara fyoko loooh shangingi bichwa

      Delete
  15. samira msagajiiii wanaagana na preetysaadah na tabeey mchxweeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Duh yaweza kuwa maana na mashavu naye si jike dume na ndo shogake pia hee makubwa kumbe wasagaji wanaolewaga eeh

      Delete
  16. Huyu demu alikuwaga mzuri ila sasa n huko kukonda kwake anaonekana na mgogoro fulani hivi kiafya.

    ReplyDelete