j

j

airtel

lounge

image

Friday, June 07, 2013

ITS MY BIRTHDAY. GREETINGS FROM CEO HERSELF!!!!!

Checkin outta myself Heeee
CEO
Thank youuuuuu diet

Always grateful Alhamdulillah
7th June is my birthday.... Gemini Power
this time Im celebrating somewhere in fashion where joy meets the love of what you do, kikazi zaidi. ThankGod for all that I have.

Nawapenda sanaaa sanaaa, you will know what's up hapahapa kwenye sintah.com as soon as I'm back to mamaland.
Remain supportive guys, love u mingi mingi!
XoXo.

Unstoppable The Don.
CEO

49 comments:

  1. A very happy b'day to you Sintah
    Mungu akupe maisha marefu na uyatumia kwa kusudi lilo jema.

    unazidi kuwa mrembo Pretty.

    H ave a fabulous one!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msukule wa SintahJune 7, 2013 at 6:55 PM

      Happy birthday ma CEO Sintalicious happy birthday to you kwa raha zako dear wangu unajirusha viwanja umekua kipotable utasema denti wa sekondari mwee no manyama uzembe lazima utakua size 4 uwii Rosilicios anasonyaje sasa na shepu lake la kufura Kama puto la shughulini kwiii kwiiii kwiiii by the way msiojua Rosi ni marichui kwii kwii

      Delete
    2. Makubwaaa!!!!#hihihihihihih.....kuropoka kwingineee ovyooo.

      Delete
    3. Msukule wa SintahJune 8, 2013 at 12:37 PM

      kwii kwiii limekupata la uso kwii kwii maumivu uwiii

      Delete
  2. SINTAH umekuwa usweet, watumia diet gani tujuze basi

    ReplyDelete
  3. Mmmh hivo vingoko balaa, kua wakawaida basi utapendeza kuliko kutaka kujifananisha na wakina nanii, happt bday

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wivu mbaya

      Delete
    2. VINGOKO KAPEWA NA MUNGU NYOOO HUNA HAYA KUMTUKANA SINTAH KISA KAKUZIDI UZURI ANOY JUNE7,2013 AT 9;51 AM MSHENZI SAAANA SURA KAMA TUNDU YA MAVI

      Delete
  4. diet imekubali kwakweli, yan umeenda china tu na umepungua gafla. kweli wachina nomaa

    ReplyDelete
  5. HAPPY BIRTHDAY CEO MWENYEZI MUNGU AKUPE MAISHA MAREFU.

    ReplyDelete
  6. Uwiiii!!!miguu mweee..iweke sawaa basii loh.ucvaage vibukta bibi ww

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama naiona miguu yako ww mshakunaku usiyejua vibaya..ambavyo haieleweki upi wa kulia upi wa kushoto ......miguu ya sinta ya kawaida tuu siyo mibaya....na kikaptula kimempendeza sana ....kajinyongeeeeee usituletee stress zako za kupata dvn 0 form 4......usijali CEO anatafuta house girl atakupatia kazi ya kufua kwasbb mjini hauna dili tena....mjini ni CV tuuu sasa na hiyo zero lazima uwe na stress

      Delete
    2. (°_°) lol!!!crazy????????!!!!!!!uwiiii as soon as wen iam back to mamaland!!!!!hehehehehehhh anony bos wako huyo na kimombo...zero nayy kwake inahucka

      Delete
    3. kuna vtu vya kukosoa nyie nae sasa kitu ulichoumbwa nacho unakbadilishaje nyie ndo mwafanya wanawake wajnga wakimbilie kwa mchina kutaka kupata kitu Mungu hakukuumba nacho. km miguu mibaya na napenda vnguo vfupi nsubiri inenepe n leo au nmsubir shangaz yako afe nkate ya kwake?!?!. happy bday sinta Mungu akuzidishie umri mrefu wenye furaha teleeeee ��mrs sam

      Delete
    4. wewe mwenye uso kama p-mb- za hawara wa bibi yako miguu kapewa na allah sasa unakosoa kazi y muumba wako kum- la mama yako

      Delete
  7. aawwww!!happy birthday sintah,love u, stay blessed!

    ReplyDelete
  8. Happu bday Mrembo Umependeza

    Waswahili wanasema chanini na wengine wanasema watakipata lini!!!

    still lkn Pretyyy

    from Mee

    ReplyDelete
  9. HBD sintah..... Umependeza sana tena sana......atakayeku ponda leo ni mchawiiiiii tena ni mwanga na hata aibu hana alikeketwa mshipa wa aibu.....narudia tena u luk mhmwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  10. "as soon as When I'm back to mamaland."
    hahah!!! hivi ww ndio ulimnanga Diamond kwa English yake? SMH

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usituchefue....kwenda zako ww mwenyewe huwezi kuongea kiingereza kwa ufasaha kama mzungu....hata mzungu asome vp kiswahili hawezi kuongea kiswahili kwa ufasaha kama mswahili mwenyewe

      Delete
    2. Grammar santeee!!!nayy acje akasema na american english.

      Delete
    3. MA International Relations &Diplomacy,yuk, Kidhungu checheee. jamani kuna fani zinaenda na Lunga, international relations grammar haipandi? sasa utakua unaongea kitu gani kama ndo ungefuata carrier yako? no wonder unauza sura, its so you.

      Delete
    4. Career!Not carrier

      Delete
    5. Wee uliecomment @12:10 pm acha ujinga.Sintah,take this as a constructive criticism.Hiyo "when" hapo hukuihitaji.Kiingereza si lugha yetu ila inatumika worldwide more than kiswahili,so if you want to perfect it, you better learn it.Stop having a chip on your shoulders all the time.Nasi waTanzania tumezidi ku-mock watu wakikosea lugha...jifunze na wewe pia,huyo uliemnanga nae pia amejifunza na bado anaendelea kujifunza.

      Delete
    6. tumemkosoa kwa sababu yeye sintah ndio mchezo wake au umesahau alivyomshambuli Diamond hapa na comment nyingi anaandika mwanyewe. ajifunze kutoa kwanza boriti kwenye jicho lake ndio ataona kibanzi kwenye jicho la mwenzie. Kingereza kwetu ni lugha ya tatu kwa hiyo ni kurekebishana sio kukosoana. AJIFUNZE KWAMBA YEYE PIA HAKIJUI MPYUUUUU!

      Delete
  11. Hday sintah wa nature!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inahusu........zilipendwa hizooooooi....nw tupo digitali bibi weeee

      Delete
  12. Umependeza mamiii,, wote wanaokuponda ni wale wa mtaa wa pili.

    ReplyDelete
  13. happy birthday, nilikuwa nakupenda kipindi kile cha maigizo lkn cku hizi ckuoni tena japo bado nakupenda

    ReplyDelete
  14. Hahahahahahahhahaha. Nyani haonagi kundule. Na hapa itabadilishwa na comment zetu zitabaniwa. Kidhungu kina wenyewe wajameni tehetehetehete.......

    ReplyDelete
  15. HAPPY BIRTHDAY TO YOU AND MY DAUGHTER TOO, HER BIRTHDAY IS TODAY TOO

    ReplyDelete
  16. Happy birthday to my CEO

    ReplyDelete
  17. Germin power we rooock happybday to uu, we are on the sameboat mamii germn are so beautiful n sexy ,they lead and call fo attraction .

    ReplyDelete
  18. nyonyo halipungui na hiyo diet?/?

    ReplyDelete
  19. Happy birthday mamii..sinta manongingo

    ReplyDelete
  20. ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa hureeeeeeeeeeee umechokaaaaa miguuu imekukomaaaaa,huna mvutooo...haya gawa bureeee huna utakachoambuliaaa ,cc yetu machoo ni bora ukawa housegirl wa zariiii mara 100

    ReplyDelete
  21. Nyonyo sasa legelege loohh!!!wanaume wamening'inia naloo!!!wamekuachia kandambili zako zinaning'inia.ht ukizibania zile najua ujumbe umekupata

    ReplyDelete
  22. Hongera sana! Wish you long life dear!
    http://www.staryte.ucoz.com/

    ReplyDelete
  23. China moja hiyo

    ReplyDelete
  24. happy happy b/day my dear sister...may you live long life!

    ReplyDelete
  25. umependeza sana ila mbona hilo pozi la kubana miguu unalipenda sana najua unaficha matege lkn watu wanapenda hata hayo matege yako, big up

    ReplyDelete
  26. Ooooh mamah,hapy belated bday swtdarln,.ushauri wangu kwako jiamin na ujipende usisikilize mbwiga yeyote hapa,miguu yako mizuri na haina kasoro yeyote,anaeona ni ngoko akutumie picha yake nasisi tuichambue,mfyuuuuuuuuu....sipend kabisa watu wanaokosoa uumbaj wa mungu

    ReplyDelete
  27. Nothing but the truthJune 8, 2013 at 1:54 PM

    Happy Birthday

    ReplyDelete
  28. Sinta umependeza sana diet imekubali tujuze na cc sir ya mafanikio jaman wadau wako u luk mwaaaaaaaa acha tu wenye wivu shenzizao

    ReplyDelete
  29. hivi rosilicious mbona una chuki sana na sintah,kama kuna kitu kakuzidi na wewe muombe Mungu akupe chuki haisaidii lolote na roho mbaya haijengi m/mke kila post ya sintah lazima ucoment with hate huchoki??mweeh

    ReplyDelete
  30. wenye wivu wajinyonge umependeza mno sinta

    ReplyDelete
  31. aah asa uyu nae wa kuonewa wivu???!! u must be sick!!

    ReplyDelete