j

j

airtel

lounge

image

Monday, June 03, 2013

VITU VYA AJABU MAMBO YA AJABU

maajabuu ya musa.........
kubinuka binuuuu, wee Ommy Dimpoz ndo unavyochengua watu hivyo? Lols
wabunge wakijionea mambo 

Hatimaye Miss Tabora akapatikana
Jamaniiiii hizi pombe za ukubwani hizi yaani mtu unajichezea tuuu hujui wakina nani wanakuangalia, huna habari nani ana hamu ya kuona sehemu zako za sirii aishii cheap,cheap.
Burudani ilikuwa nzuriiiii lakini wafakamia bia za bure siku zote huwa hawana nidhamu heeee kunywa bila standard ndo mwisho wake kukatika mshipa wa staha na aibu na kuanza kutia doa sherehe. Libeneke la shosti hapo mbele ya waheshimiwa jamaniiiiiii au ndo kujipa promo?????

Aiiii wadada tunakuwaje siku hizi Lolest. Tupunguze parakatumba eeeh.
Hongera kwa Miss Tabora 2013, she is beautiful.

CEO

16 comments:

  1. Uwiiii!!!ht chupi hajavaa huyo!!mipaja ina mibondemibonde.inshort hajanivutia...bizness matangazoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. NI BABY MADAHA ALITIA AIBU HUYU DADA NADHANI POMBE IMEMKATAA HAMKUWEPO MNGETAMANI MUMWITE MWIZI AUAWE

      Delete
  2. jamani! labda alikua sokoni anauza, kichefuchefu

    ReplyDelete
  3. DUH WADADA wa wengine sijui wanafikiria kwa kutumia makalio,kama biashara matangazo kwa namna hii hatutifika
    what a disguisting women.......,

    ReplyDelete
    Replies
    1. BABY MADAHA HAMKUMUONA NAGAZETINI CHAPOMBE

      Delete
  4. Ahahaha CEO HUYO SOO ROSILICIOUS AU YEYO UWIIII PUUUUU CHEFUUUU
    CEOS MADE TINANHOOO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukikuwashaga ndo unavyokuwaga.wala ckushangaiii.mxiuuuuu tafuta wanaune waukuneee.rosilucious.yeyoo mabwana zakooo????tuachhheee uctafute umaarufu kupitia cc.malaya wewe

      Delete
  5. huyo ni changu tu,hamna cha pombe wala nn,anatuahibisha tu wanawake,mxuuuuuuuuuu..!!

    ReplyDelete
  6. huyo nae yani anaonekana alidhamiria kabisa kufanya huo upuuzi yani coz style yake ya nywele imemficha uso. shame on her

    ReplyDelete
  7. mamamamamammamamam CHINEKEEEEEE.........YANI SO CHEEEAP kwanza hicho ni kishati jamani wala si gauni.......haf siku USISTA DUU SIO KUVAA NGUO FUPI Jmni huyu dada ni mshamba haki ya mungu anauza sehemu zake za siri huyu kha........MABIG HEE

    ReplyDelete
  8. EHH IMEKUGUSA POYEEEE ILA SIKUNYNGNE VAAGA JAPO BIKINI WAPI MSUKULEE
    CEOS MADE TINANHOO

    ReplyDelete
  9. Basi steji yote ilinuka mavi, mikalio njeeee..mnaomjua tujuzeni jamani ni nani tumpe kibano kitakatifu..kisa cha kutuaibisha hivi wanawake! Kwani nani ktk dunia hii hana hivyo viungo..na hao walinzi walikuwa wapi wasimtoe huyu iblisi? Aibuuuuu.jitu zima ovyoooo, pyuuuu! pumbafff

    ReplyDelete
  10. Sasa mngalijua lini ana n'zegembe? Basi hapa kitaani kaongeza foleni za simu kwa ajili ya upuuzi wake huo

    ReplyDelete
  11. Ni changu tu uyo tabora machangu ndio zao miss shinyanga center ndio ilikuwa aibu yani machangu walijivalisha vitop bila chupi yani ni kujizalilisha

    ReplyDelete
  12. yaha simnakamata machanu doa juzi mliwapiga kulle kijitonyama haya mbona huyo mbele ya wabunge lakini hamkufurukuta hata kujaribu kumtoa nje ya ukumbi mlishindwa hatuwaelewi labda mna siri na machangu

    ReplyDelete