Friday, July 05, 2013

SASA NI DIDA WA EZDEN, HONGERA DIDA KWA KUPATA MUME

D i Double DD
wowwwww
mtajibeba ni muke ya papaaa
Ezden



Mumuwaaache my shougaa eeeeh, kwa heshima na raha zote namtambulisha kwenu Mrs Ezden mamaaa Didaaa

msinichonganishe na Dida kwa message za uchokozi, na sitaki maswali mengi kwani wewe ni police?

more pics kesho jamaniii my shoga kabahatika sasa ni muke halali kabisaa eeeh hapana chezeyaaa, YATOSHAAA.

kama hakijakuuma Dida kupata mume, popote ulipo piga vigelegeleee , mwenye husda ushindwe na ulegeee, kaka kapata jiko na dada kapata wa ku share naye kitanda mahaba ya dhati.


 Alhamdullilah 

72 comments:

  1. Ama watu wameumbuka walivochongo midomp haaaa umbea kazi jaya watu mlo chonga sonta huyo ma dida mashoganlo hilo

    ReplyDelete
    Replies
    1. MASAALWAH DIDA UMENUKIA MAMAY
      HERI KUKATWA NA BATI KULIKO KUKOSA BAHAT
      BAHATI HUPATA AJALIWAYE
      UZURI SI CHOCHOTE BAHATI DUNIANI
      WACHAMBE HATA NA PANGA ACHA NA MDOMO DADA NAKUSIFU KANI WAKO WANAOZIKESHEA KWA WAGANGA NA HAWAOLEWI
      SIKWAMBII KARIBU KWENUE NDOA MAANA UNAJUA YOTE JAPO YANGU INA MWAKA WA KUMI

      MUNGU AKUWEKE DAIMA NA MUMEO MKAE MPENDANE KAA PETE NA CHAMBA

      MUME UNAE WAACHE WASAFISHA VINYWA WASAFISHE KWANI HAKUWAONA WOTE ALOWAPITIA WW NDO WAKE BABU

      Delete
    2. KAPENDEZA ILA PICHA YA KWANZA IMEPIGWA VIBAYA KAMA MTU HAMJUI DIDA ATAJUA NI KILEMA AU MBILIKIMO MAANA JUU KAONEKANA VIBAYA ILA KAPENDEZA HONGERA SHOST

      Delete
  2. Mama yangu uwiiii!!!!ezdy iz too young for dida...gossshhhh!!!khaaa kumbe mume mwenyewe ni huyooo???uwiiiii makubwaaa.khaaa kumbe ndomana mashoga ww okwi huyu ezden.mmhhh mnapenda vichekibobu nyiiieeee.lmfao!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msukule wa SintahJuly 6, 2013 at 12:00 AM

      wewe nungahembe kimbilia gym ukaluzi weiti ndio uje kusema humu utatufia na presha bure hapo hata boyfriend huna

      Delete
    2. Msukule wa SintahJuly 6, 2013 at 12:02 AM

      baba kapata mama Hongera maharusi

      Delete
    3. Huyu naeee atakufa kwa dukuduku.khaaa umsukule mi cuwez mweee!!!

      Delete
    4. ROSILICIOUS
      NDO MAANA NDOA HAIKUFIKII UTABAKIMUME MDOGO KWANI K.LINNY KAOLEWA NA MUME SAIZI YAKE HICHO NDO KINAKUFANYA WEWE USIOLEWI MDOMO MCHAFU KOPO ....
      ANGEOLEWA NA JITAJIRI MOJA LA KIBONGO LILE LENYE KUMILIKI NJEE UNGESEMA KAFATA PESA
      KAOLEWA MWENZIO WE BAKI KU COMMENTS
      TUMEOLEWA NDO MAANA TUKO POAA UTAJIJUA NA KELELE ZAKO UTABAKI KUGAWA NA WAKAOLEWA WENZAKO

      Delete
  3. LILIA BAHAT USILILIE UZUR MANA UZUR HATA KWA MCHINA UNAUZWAA GO DIDA UMEPENDEZAJE SASA UWII BIG UP HONGERA SANAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Olewa ndio uite bahati .Ndoa ni janga mwanangu.Inahiyaji moyo once ukiwa ndani ya nyumba .Yangu nimeichokaje?i miss my single life uwiiiiiiiiiiiiiiiioi

      Delete
  4. Mashoga zako wote mikorogo full vicheche wanuuka jasho wa ilala na kariakoo

    ReplyDelete
  5. HEEEE mambo ya Kim Kardashian, makubwa haya haya mama all the best ila likitokea la kutokea better stay single maana hii hatareeeeeee.

    ReplyDelete
  6. Mola awazidishie kila la kheri na awape maisha bora na kizazi chema!!!! big up!!

    ReplyDelete
  7. huyu mtoto mbona mdogo au macho yangu??

    ReplyDelete
  8. Toooooooooooooo much mikeup, punguza mkorogo ma'am au utatuboa ngozi.

    ReplyDelete
  9. MIMI NAMSAPOTI DIDA KWA USHENZI WA KIUMENI HATA MARA MIA MOJA OLEWA TU , AKILETA ZA KULETA MBWAGE CHUKUA KITU KINGINE , MBONA WAO WANATUTENDA HIVYO ??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amen, mi hata nashangaa watu humu ndani, eti Ezden ni mdogo, mdogo kwa mama yake sio kwa Dida tena wanaweza kuwa na mapenzi ya dhati kuliko hao wanaoolewa na mizee ya miaka mingi. Mpende mmeo Dida achana na wanaokuchana hawajui mmetoka wapi wala mna mipango gani, na vilevile hawajui kilichokufurahisha weye mpaka ukakubali kuolewa naye. yaaaaahaaa......kilililililililiili aaaaiiii aaaaaiii aaaaaiiii (kwa sauti ya wachaga)......vigelegele kama sinta alivyosema wangu!

      Delete
  10. all the best Dida.
    Hata Mtume aliowa mke mdogooo Bi Aisha na mke mkubwa sana kwa umri wake bi Khadija.
    Wow!! kwa hiyo hata wewe kama mkubwa kwa Ezdeeeee
    muhimu Mapenzi ya dhati, na uelewano wenu.

    MashaAllah tena wenye Husda Mungu awapitishe kuleeeeeeeeee
    wasikuone mamito.

    ReplyDelete
  11. haya na wewe mwenzetu, unashare na nani kitanda?? utaikumbatia mito mpaka mwisho wa dahari! utabaki hivyo hivyo!

    ReplyDelete
    Replies
    1. lol hilo nalo swali:D

      Delete
  12. Safi mnooooo...nampendaje mie dida wangu!!hingera maa

    ReplyDelete
  13. Sinta unaolewa lini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Keshaolewa enough hivi nyingi ndoa mnafikiti ni cake na gauni ehh?Hii yangu ya kwanza na yamwisho hapa

      Delete
  14. We anony unayesema wanuka jasho ws Ilala na Kkoo huko kwenye ulikotoka kuja mjini sijui Balyankulu wanatoka funza wa kuma na mkundu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. samahani we binadamu!,bora usingetaja mahali,wa Bulyanhulu hatunuki kama unavyosema,not staying in Dar or any other city doesnt mean you are less human, mpaka usijue kujitunza ufikie kutoa mafunza sehemu za siri! mungu akusaidie kile kiwango cha nguvu uliyotumia hapa kitumike kwenye mambo ya msingi ya kuendeleza maisha yako kuwa mazuri zaidi.

      Delete
  15. M jus happy u guys r friends! Sinta nakupendaga sometymz

    ReplyDelete
  16. Pole wee mdogo wangu ezden umeparamia treni kwa mbele kwi kwi kwi jaman nimecheka mpaka kupaliwa na watu wa mwanza walivyo na midomo mtasemwa mpaka muachane...Tunda la msimu

    ReplyDelete
  17. Afu sinta to correct u right ezden sio papaa nu mtangazaji wa star tv kafata pesa za shugamumy dida nothing else dida pyuuu hata huyo atakucheat tu kama g sababu umri bado mdogo aache vijana wenzie lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shost ht ww umeona ee??akamchunee bibi yake.alf ckuiz anatangaza times nayy.cjui dida ndo kamuonganishia!!!

      Delete
  18. KAPENDEZA ILA ANGEVAA NGUO YENYE MIKONO SIYO YA KUKATWA HIYO INAWAFAA MABINTI WEMBAMBA SIYO WATU WAZIMA HIVYO

    ReplyDelete
    Replies
    1. MwAMuONea GreRrrr wAjina

      Delete
    2. MWACHE AVAE ATAKAVYO BABU UNADHANI KUKONDA MCHEZO AFICHE MKONO MPAKA LINI UKIMWONA MIKONO YAKE MARA MBILI UTAIZOEA ,
      KASHA VAA HATA UKIMREKEBISHA SIO KAMA ATAVUA AVAE TENA TUNANGOJA YAKO BI CHAU USONENEPA

      Delete
  19. Watu wa mpira tunasema pesa inanunua mapenzi na sio upendo mfano c.ronald yupo madrid ila moyo upo man u,ila kule ana perform vzr analeta makombe hana jinsi na atamaliza mpira wake kule cos man u hawana pesa ya kumtoa kule....ila mwisho wa cku mazoea hujenga upendo wa kudumu.big upo Dida and u ur belov husband mwenyez mungu akupeni maisha marefu yenye upendo na mafanikio no matter what

    ReplyDelete
  20. HONERA DIDA MOLA AKUWEKE NDANI YA NDOA DADA USIJALI YASEMWAYO KUMBIKUMBI NAO WANAPENDANA SEMBUSE WW ULIPENDEZA DADA MMMH SINA LAZAID
    KWANI KIKUBWA UPO NDANI YA NDOA MWANANGU WAKO WANAOTAFUTA WAUME NA HAWAPATI HATA NDOA YA IJUMAA WAKAACHIKA JMOSI

    ReplyDelete
  21. jamani namjua huyu kijana, ni mdogoooooooooooo hadi aibu,,, mwe dida anambemenda huyu chaliii.........uwiiiiiiiiiii hadi roho inaniuma kuona mtoto wa flani ameoa huyu bibi.........mweeeee kweli mtoto wa mwenzio kubwa mwenziooo ila hata kama!!!!!

    ReplyDelete
  22. haya wema na kajala wamepatana mnaopenda kuona watu wakigombana limewashukaje sasa?

    ReplyDelete
  23. ROSILICIOUS bado stress za maternity leave zinakusumbua?yani wewe mtu toka the first day nimeanza kuona coment yako kwa sintah hujawahi kucoment positive yani kila kitu unahate tu lazma utakua na maisha magumu sana thats why una roho ya kwa nini daily wewe ni kuponda wenzio tu? na unatafuta tu mahali pa kutapikia stress zako eish!ROTFL

    ReplyDelete
  24. sinta jmn huyo mkaka mesoma naee prmary wa88 jmn cx alkuwa mbele angu kdg kasoma na ma cs!mh kwao walkuwa waslam na wazaz wak wakali ss kapeleka mbibi mh sawa

    ReplyDelete
  25. Hongera dida he might be the choice that u have been lkn,sintah Wako yupo anakuja amino Hilo kwa imani

    ReplyDelete
  26. Alafu dida c mdau mwenzangu kule kitengo, na Ezden nae 2namkaribisha hapana chezea PASADA...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Una majanga ww mwana mtoka pabayaaaa,kisa cha kumhukumu mtoto wa mweznio??inahuuuuuuu???Lete cheti chako bas

      Delete
    2. Unamaanisha kitengo cha ARV's? Mdau fafanua please, Nami ni mdau mwenzenu

      Delete
  27. Haha kama kitumbua

    ReplyDelete
  28. wapenda ving'asti mpoo,dida umependeza but try 2 luz ur wait

    ReplyDelete
  29. heeee cheka wee mmeshakuwa mashoga.sintah kosa halikuwa lako ila watoa comment sometimes wanavuka mipaka.lakini kijiwe kilichanganya.hongera dida,nakupendea mwanaume akileta za kuleta,unabwaga chini.mwanamke uko juu.dunia ya leo lilia bahati tu.unaweza ukawa na uzuri wako hata pete usivalishwe.mpikie mumeo futari

    ReplyDelete
  30. AluuuuuuUuu kaka mcute uongo dhambi,kama namuona atakavyokuwa anachambana na watu wakimsarandia mumewe manake bi dida mdomo mashallah

    ReplyDelete
  31. YAANI HUYU DIDA HATA AKIUMWA HAKONDI??

    ReplyDelete
  32. Weh nyoko unabania sana!c nilikuuliza kama huyo ANDUNJE mwenzio NDOA ya ngapi hii??ukapike FUTARI huko tunda la MSIMU endelea kubana mwisho utaachia tu shenzi ww
    Momy ya Lorenzo

    ReplyDelete
  33. kumbe madam rita na ally kiba ni wapenzi??kiruuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uwiiii!!!ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni.

      Delete
  34. Manshaallah! !!!! Mola awazidishie kila la kheri ndoa yenu idumu

    ReplyDelete
  35. Sintah umepata ya masongange eti ni kweli kakamatwa south kwa sembe

    ReplyDelete
  36. Mfungo ukiisha tu ndoa chali chezeiyaa ndoa zakupika futari wewe.....hahahahaha kwi kwi kwi

    ReplyDelete
  37. Agnes masogange shoga ako kakamatwa na madawa ya kulevya sauzi.

    ReplyDelete
  38. Mhhhh ndoa ya kumi na ngapi?duh una bahati

    ReplyDelete
  39. we Sintah mbona DIDA alikuchana live kuwa ushoga basi??? kweli unapenda kujipendekeza

    ReplyDelete
  40. ndoa ya futari tu hana lolote. siku mbili mashauz, ukiachwa uwe unatupa taarifa sio taarifa ya ndoa tu kwi kwi kwi

    ReplyDelete
  41. hongera sana mamii,Mwenyezi mungu awajaalie ndoa yenu idumu!!

    ReplyDelete
  42. SINTA HIVI WADADABWA MUJINI HUWAGA WANAJIFANYA VICHWA MAJI ENHEE NCHI ZOTE ZIMEAMKA KATIKA SWALA LA ULINZI.....NW AGNES MASOGANGE AMEKAMATWA SA KUMBE NAE KUJA KOTE SA HUWAGA ANALETA SEMBE....UWII TEAME SEMBE MKAE TAYAERI MWAKA HUU MGUMU KWENU WAZAZI WENGI WANALIA KWA AJILI YA FAMILIA ZAO.....

    ReplyDelete
  43. Kl la heri dida

    ReplyDelete
  44. Hongera Dida na ahsante Sinta kwa kutuletea picha za harusi. hii si ya kukosa tengeneza pesa online bila gharama, me wamenitumia U.S.A dollar 500 na sikuamini macho yangu. Soma zaidi hapa http://visitprofit.com/?ref=89417
    http://visitprofit.com/?ref=89417

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unataka tu visit kwa ref.no.yako ili tukuongezee idadi ya watu wqlio visit upate hela sio?hujatumiwa wala nini ndo kwanza unatafuta wafuasi.

      Delete
  45. hahaaaaaaaaaaaa! yetu macho masikio , pua, mdomo,miguu,sura tunaangalia miaka mia nane mungu atupe uhai tuone ya dunia olewen achiken na watoto wenu wakibadilisha maboyfriend mnapiga kimya maana mama ndo mwalimu ye afanyeje mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!manina

    ReplyDelete
  46. mmmh!!! hii ndiyo dunia but historia ituhukumu!!

    ReplyDelete
  47. we mnafiki tuu unamponda kistyle,mi namuhurumia Ezden kwa kuoa shankupe

    ReplyDelete
  48. duh kweli hata kwa bure mimi kijana wa miaka 25 siwezi opt mzee wa miaka 40..labda amefanywa msukule

    ReplyDelete
  49. ACHENI KUPONDA AMBAO HAWAJAOLEWA YOTE NI MAISHA HATA MAANDIKO YAMEANDIKA SIO WOTE WALIOKO DUNIANI WATAOA AMA KUOLEWA NI SAWA NA KUZAA SIO WOTE WATAZAA. SO NI MAISHA YA DUNIANI, AMBAYO TUNAYAISHI.

    NA UJUE WAPO WANAOFURAHIA MAISHA YA NDOA NA PIA WANAOJUTIA,NDOA INAWEZA IKAWA JINA LKN ISIWE HALISIA.

    ReplyDelete
  50. Jamani ndoa ndoa, haya ingia humu ndani ya hii dating website kabambe na ww ukajitafutie yako: www.bongodating.net

    ReplyDelete