asas

asas

sintah

sintah

CHEZEYA MISS ZEE WEWEEE BEGA KWA BEGA NA MUZEIIIIIYA

kupendwa raha jamaniii , asikwambie mtu
ila Zari naye anajua kuwakomeshaaa, the caption thou
Eti kuna watu kabisa wanalalamika kuwa oooh Dimondo anatembea na watu wengi khaa kwani alishawahi kumuomba mtu nauri ya kuwalipia?  unless kama mtu hujatembea ila kama umepata exposure ya nguvu huwezi kuongea pumba na mashudu kiasi hicho maana wasanii wote wakubwa wanakuwa na crew ya kutosha, hivi hamuonagi wakija hapa mara mpiga vyombo mara hivi sasa yeye kwanini asiwe nao? haaaa na mtu mwingine kaongezeka katika crew mama Zeee bega kwa bega, anakaba mpaka penalty dadadeki Zee mbaya,,,, mwaya kaba mpakaaaa maana watoto wa Tz nao hawakawii tena kwa bure tu ilimradi naye aoshe .....

Gwajima naye juzi kasema wasiompenda Lowassa wale malimao haaaa kazipandisha bei za malimao , na kama huipendi hio couple kula na wewe malimao maana wapo na wataendelea kuwepo.....


ngoja nikae pembeni mie nione watu wanavyopiga msonyo mara kula malimao, havilikiii

75 comments:

  1. KUPENDWA RAHA JAMANI!!

    HIVI WEMA SEPETUNGA BADO YUPO NA LILE ZEE IE MCONGOMAN AU NAE KIMENUKA,,

    ITS ME ZEE LA MUCHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahf ZEE LA MICHEPUKO atakuwa anagongwa na OMY ujue yule ni chakula ya wasanii hivi shemeji yako unaweza ukakiss nae puuuu, wasingida ni malayaaaaaa hakuna mfano

      Delete
    2. Wema kakukaa kuliko mama ako..

      Delete
    3. Achen tabia hiyo kama nyie ni wanawake haitawasaidia, kwa cha ajabu nin hapo? Af watu hamjui tu mapenz ya mitaond ni tofaut na uhalisia huwez jua usikute mtu analia kila siku,

      Delete
    4. JAMANI MWACHENI WEMA NI MKE WA MTU HUYO SAHZ...HAWEZI TOKA NA OMMY DIMPOZ ALISHAKATAAAGA KWENYE KIPINDI CHAKE SAHV YUPO NA ANONYMOUS HUSBAND....HAHAHAHHAHAHAHA what a drama queen

      Delete
    5. we mdau 11:14 kuwa na adabu kujumuisha wasingida ndo nini hujafunzwa kwenu nini mwehu weee

      Delete
    6. Yaani ila kweli wanawake wa Singida ni zaidi ya loose kwakweli...kama wazaramo hamna tofauti kabisa..sasa hapo ina maanisha wakati yupo na domo, ommy naye alikuwa anapewa mtonyo..inakuwaje uachane na ex alafu uende kudate best friend wa ex wako it tells a lot about a person's character..ile doesnt look like a work relationship ni zaidi ya hapo hahahahha..ata huyo mume atakayeoa kazi anayo..manake yule tena sio hela ni tabia tu kishenzi..mlango wa nane.

      Delete
    7. CONGOMAN sio mume wa mtu kweli? yeye atakuwa part time job au side chick.....hv visichana vidogo vinavyoaspire kuwa kama huyu dada vinanikera badala ya kukazana na shule na kuwa na maisha yanayoeleweka vinaspire kuishi mjini kwa kuuza ......... inasikitisha sana vibinti vya siku hizi.

      Delete
    8. ati tanzania sweet heart he heeee.. kwa kipi hasaaa??? zaidi ya umalaya ni kipi kinginee? nyie timu mateso semeni basi huyo mungu mtu wenu ana shughuli gani unayomuweka mujini? hana tofauti na wale wa kimboka tofauti hapa ni grade he he heeee hata nyama dukani kuna matap tap utumbo singiri na fillet nguvu yako tu kwenye kununua fillet hallooo!

      Delete
    9. Nilijua tu ni wewe.

      Delete
    10. VICHAKUBIMBI vyote vinavyoaspire kuwa kama WEMA ni USHUZI tu wala havijui vitendalo. Wema ni Malaya la kutupwa asa mnabisha nini nyie VISHIKWAMBI? Niwape mifano?
      1. Alitembea na mme wa mtu ie CK
      2. Alimegwa na TID wakati bado yupo na MR BLUU. Akamegwa na JIMMY mme wa mtu hadi TID akakasirika akatupia gazeti la kiu mipicha ya uchu ya WEMA!!
      3. Akiwa na CHARLZ BABA sku moja alipigwa denda TCC CLUB na Predejee hadi Chalz akalianzisha vagi la kufa mtu hadi muziki ukafungwa!
      4. SEPETUNGA alilianzisha kwa KANUMBA hadi akavunja vioo vya gari ya KANUMBA!
      5. WEMA alimtukana mama yake kweupeee pale KISUTU mahakamani kisa mboo ya JUMBE hadi wakaswekwa SEGADANCE!!

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    11. MCONGOMAN naskia anapigaga kasha anajirudia kwa mkewe Congo!

      Delete
    12. ZEE LA MCHEPUO unanikuna sana yaani nikiwaga na stress za kibamia cha jamaa yangu stress zoote nakuja kuziondolea kwa Sintah maana nachekaje1 Yaani we mkaka una mipointi sana na una facts. Ni divisheni faivu tu ndo hazikuelewagi lakini kwa walio na shule tunakuelewa sana

      Hivi jamani Wema yupo na nani cku hizi?

      Delete
    13. zee la michepukoz umetisha na bado zile za one nite stand hizo ndo usisemee huwa anachukua chake mapemaa watu wanakula wanasepa namjua md mmoja hivii alikula akampa milioni moja tena huyo md alisema anataka amle wema shost yangu mmoja hata sinta unamjua alikuwa pimp wa kuwauza wenzie yeye anapewa kamishen. shoga kidawa keshamuuzisha wema mnoo kwa hao maboss boss wa mujini tena huyo shoga kidawa kuna kipindi naye alikuwa maarufu mnoo siku hizi naye kadorora tuu ila kama kuwauza mademu wanaopenda mkwanja kweli alifanya biashara ambayo ilimuweka mujini swafiii….

      Delete
    14. Njooni basi na tusi jipya la 2015 mpaka tumeanza nusu mwaka matusi yenu ni yale yale TASA, MGUMBA, MAMA MBWA, MICHIRIZI, MALAYA, VIGODORO SIJUI LAMVI LA WAGENI please hayo tumeyazoea tafuteni jina jipya. Na hiyo idadi ya wanaume mnaowaorodhosha mbona ndogo jamani kwa super star kama Wema nilitegemea mtatoa listi ndefu kama za kwenu kumbe hata 20 hawajafika, aaaaaah mnamuonea tu hao wachache sana bwana mbona kuna wengine hapa na watoto mmezaa na mibaba tofauti tena mijiume ya watu ila mkikaa kwenye keyboard mnajidai watakatifu.

      Mngekuwa watakatifu kweli msingjificha kwenye mgongo wa annoy mngejiweka live ili tuwaone utakatifu wenu.

      Nawapa assignment tafuteni tusi jipya la kumpa wema hayo tumeyazoea jamani since mwaka 47 mpaka leo dot com

      Delete
    15. ZEE LA MICHEPUKOZ kweli domo ametua zigo la misumari...manake hana hamu..hivi kweli domo ndio ilikuwa aoe pale hahahahhahahhaha naona anashukuru Mungu sala zake zimejibiwa..ila amekuwa mjanja kweli na kutumia fursa kwa wakati muafaka..ata pale kwenye ile shughuli yake ya birthday mambo yalikuwa yamesharibika..bi shosti akawa anajibebisha kwa nguvu.hahahahha

      Delete
    16. Hee kumbe Zari jina lake siku hizi ni ZEE? Wewe ni ZEE LA MICHEPUKO na ZARI je ni ZEE la nini?

      Delete
  2. umeandika kishambenga hovyoo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Akili ake inekaa kwa puah..

      Delete
  3. Hunan Jipya sintan,,tumeshawachoka na tumewazoea..nazan malimao yanakuhusu wewe usiyejua kuandika caption...umekaa kiumbeya mbeya tu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama.kawaida akeee.. Afu.sinta ndo unamtaka domo.. Chaaa

      Delete
    2. hahahhahhahhahahahhahahah watu na wivu.com

      Delete
  4. Una umwa mavi kichwani we dada na kiswahili chako kibovu ni nauli sio nauri ovyoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. ushabiki maandazi tu, nature alikuwa na tamasha juzi hata kumpa promo umeshindwa kumbe unalipwaee!!!!

      Delete
    2. we nawe ammpe promo kwani inamuhusu mbona huyo sepenga wenu ammpi promo domo kwenye page yake ila kutwa kwenye interview za radio anamtajamtaja.."oh the boy can sing" mara "i sometimes listen to his music"..hahahahhahahha.

      Delete
  5. Yule mmakonde anapenda sana kupangia watu maisha mamayeee,,, DIAMOND ataendelea kuwa dai mbona akumwambia mdogo wake mburula kipindi kile ana ri msululu la watu nyumba kama getho na ndo basi tena

    ReplyDelete
  6. Sinta unayo kazi ndg!!!! mbona huweki na ya kwako tuone jinsi unavyopendwa na wewe???????????? kazi kufwata mambo ya wengine tu!!!

    mbona hata hawajawahi kukutaja kukushukuru kwa kuwapigia kampeni za kwenye blogu yako???????????? kama huna jipya chukua OUT za watu uzifanye mada watu wachangie ili kuelimisha jamii sio kila siku umbea ule ule!!!!!!!! khaaaa

    MUM LINA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hv ni nauri au nauli??? I dont get it. Alipwe kwa lipi hata kumrecognize kwenye interview hafanyi amekalia kujipendekeza yaani wewe mwanamke una shida khaaa kwa kipi cha ajabu. Hebu mpeleke Boss wako akanunue vyombo vya ndani show off zimezidi mpk wanatoa siri za masufuria ya Tandale at State House chinekeeee

      Delete
  7. mmeonaonaeeee yaani kakaa kimakumaku mbea huna jipya awape nauli ovyoooo msonyooooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama wewe..pyeeeeeeeee

      Delete
  8. upumbavu mimba ya nne,anashebeduka utafikiri baby kicking ni ngeni kwake,ujinga tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahhahahhahahahah kale ndimu kama nakuona ulivyoushebedua mdomo wako...team wema bhana mna stress balaaa..

      Delete
    2. tena ale ndimu aongezee na chumvi ili apate ugwadu ugwadu he heeeeeroho zenu kama maembe ng'ong'o!

      Delete
  9. Malimao yamepanda bei.

    ReplyDelete
    Replies
    1. KWA LIPI HIYO BIBI VUZI

      Delete
    2. Ata wewe unayo mavuzi..tafuteni tusi jipya hahahahhahaha

      Delete
  10. Off Topic: manake naona main Topic yenyewe imebuma. Jamani mwenzenu nina tatizo la pepo la ngono au sijui ninini. Nina mme na watoto wawili na naipenda sana familia yangu. Mume kijana na Handsome wa haja na Ni mtulivu ananipenda sana. Tatizo mie mara kwa mara nakuwa nawaza mwanaume mwingine. Then naomba sana Mungu anipishie mbali baada ya muda nasahau. Sasa hivi karibuni nilienda ktk pati ya kazini. Nikajikuta niko close na mkaka fulani chotara. Mwisho wa siku tukaishia kukiss..hapo nshamwambia nina Mume.. ila naona hakujali. Tukaishia hapo tukarudi majumbani mwetu. Sasa toka siku hiyo huyo kaka hanitoki kichwani. Anajua sana kukiss tofauti na mwenzangu ambae yeye kiss haoni kama ina maana adi siku akilewa. Sasa siku mbili zilizopita nikakutana nae tena kazini. Akaniita nikaenda ka mbuzi mbele ya chatu. Akawa anaomba msamaha kwa kunikosea yani kunikiss. Nikamwambia its okey.tukafika ktk lift ya kwenda juu ndani akanivuta akanipa tena bonge la french kiss. Jamani Anajua kukiss yule kaka mie hoi. Basi tukaachana tunatetemeka tu. Akachukua namba yangu ya simu. Kutaka nataka ila naogopa kujiharibia nyumba. Pia naogopa na mie kufanyiwa hivi na mme wangu. Nasali sana nimsahau huyu mwingine,, bado hatujafanya matusi..lakini akili na mawazo vimetawaliwa na huyu wa kazini. Ni mpole afu kazuri afu kamefall in love jumla jumla. Nisaidieni nifanye nini ili niepuke hali hii. Mme wangu akijua najua ndo utakuwa mwisho wa uhai wangu..alisema nikichiti ataniua ..kwa sasa nasali wapi..najisahaulisha wapi. Nikimuona tu kazini basi mawazo yanarudi upya. Afu mpole tu wala hafosi kitu. Nifanyeje sasa mie??Pia naamini kila kitu hutokea for a reason. Sasa reason ya hili siielewi au mme wangu nae anachepuka au alichepuka bila mie kujua??May b its a pay back kwa sababu hata sala hazipandi..mm..mkinichamba mtakuwa mnanionea tu kwa kweli.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usitake kualalisha hicho unachotaka kukifanya, mume akitoka nje lazima mke ujue, wanaume awana siri wakiamua kuchepuka, sasa wewe unaanza sijui anachiti sijui nini yanini hayo wewe ni mke wa mtu kuwa na heshima kama mke wa mtu wote hao wanakupenda una mumeo siku ukiwambia mume kaniacha wote watakukimbia. Kosa la kwanza ulofanya ni kutoa namba yako ya simu wakati wewe ni mke wa mtu, na unajua dhamila yake nini nini. Acha mambo hayo heshimu familia yako pamoja na watoto wako. Kama unataka kisi nzuri mfundishe mumeo awe anakukisi mpaka basi.

      Delete
    2. umeshoboka naye tuu akishakutia hamu yote itaisha trust me, mie mwenyewe ugonjwa wangu mkuu ni french kiss huwa nalegea kabisaa. kama kweli unaipenda ndoa yako kaa chini na huyo kijana umwambie tena na tena kuwa una mume na watoto hupendi kuona ndoa yako ikiharibika, ebu fikiria tu mumeo akijua unadhani itakuwajee? unafikiri huyo mkaka atakuoa? ndo utajua kama ni mpole au mwana simba, wewe kwa sasa ni kama sitaki nataka ukimvaa na uso wa mbuzi umwambie hayo mambo yaishe sidhani kama atakufosi manake ushasema hatumii nguvu ila moyo wako ndo dhaifu halafu wala hauko serious kwenye maombi ukishamaliza kusali unaanza upyaa kumuwaza huyo chotara.

      inatakiwa wakati unamuwaza uwe unafikiria maisha ya wanao kwanza nadhani hao ndo kila kitu kama huamini subiri ndoa isambaratike mume abaki na watoto kwa ajili ya uzinzi wako utalia kama mbwa mdomo juu.

      Delete
    3. Biblia inaseama amtazamaye mwenzie kwa matamanio ni kwamba amezini naye. so dada yangu ahata ukisali vipi na bado unamtamani ni kwamba unazini tu shosti. kuwa busy na mambo mengine ili ujisahaulishe na huyo kaka kama unapenda ndoa yako. hata kama mumeo anachepuka wewe hujui muombee tu iko siku atabadilika, na unajua wanaume vile walivyo. Hata huyo kama ni mume wa mtu atakuwa amekutamani tu ukishafanya naye matusi atakuona wa kawaida na hayo makiss hutayapata tena. Ongeza mapenzi na heshima kwa mumeo ondoa mawazo kuwa anachepuka kwa kuwa hujamkamata. Kemea kabisa pepo hilo la ngono. Ubarikiwe.

      Delete
    4. Duh shoga acha kabisa hicho kitabia ni mbaya sana, ujue huyo anapita tu mpende mumeo na muombe Mungu akusamehe. Nakuambia sasa hivi unajishaua hapa lakini ikitokea mumeo akianza naye kupenda huko nje utalia machozi yooote, usiombe mumeo atoke nje na ukajua nakuapia hayo maumivu hayasemeki.

      Jiheshimu wewe ni mke wa mtu acha hiyo tabia kabisa

      Delete
    5. everything happen for a reason ndio na reason yenyewe ni kutufundisha sie kwamba wadada ukipata mwanaume kijana na amekuoa utulie kwenye ndoa yako sio kama huyu dada(wewe sasa)alivyovunja ndoa yake kwa mikono yake,shost naona siku za kukaa kwenye ndoa yako zinakaribia ukingoni,walahii nakwambia soon utaachika na huyo mkaka mzuri unayemsifia anajua kukiss soon atakuacha na kukuona mjinga sana,kwanza tayari anakuona ivyo maana kweli nimjimga,umeolewa tayari lakini bado hueshimu ndoa yako,ni hivi mungu akujibu sala zako maana unazini kwa makusudi mbele yake ukiwa na ndoa,shost mwaya endelea mumeo akufumanie akuache aolewe mwingine na hivi wanaume ni wachache tanzania waachie wanaojua kuheshimu ndoa na mume zao naona wewe mungu alikupatia mume kwa bahati mbaya,haukustahili

      Delete
    6. Dah maneno yenu yamenichoma ndito wa majuu na anonymous hapo juu. Yani hata hii kuwaza tu najisikia vibaya kwa ajili ya familia yangu. Itabidi tu nimweleze uyu kijana nae anisaidie kuilinda ndoa yangu kwa kukaa mbali na mie..sijui how but tutajua uko uko mbele. In fact sitaki pia kumtia yeye ktk matatizo..na hakuna kitu naogopa ka kubakia peka yangu na hawa watoto. Nahisi nitadata. Must pray harder n harder now..asanteni wapenzi mucho glacias! Acha nimwambie anipigie tuyamalize..yes nina namba yake pia..Ni hatari!

      Delete
  11. eti anakaba anamkaba nani wakati anatumika kuongezea watu kipato au hata magazeti husomi kwa ukuwadi nyoo. nyie mnaomuita Wema malaya hata nyie malaya vile vile, jiulizeni waliowaleta duniani walifanya umalaya mara ngapi ndio mkazaliwa nyie, je hao mlionao wamefanya umala mara ngapi mpaka mkakutanao nyie mnapenda kunyooshea wenzenu vidole wakati vingine vinaelekea kwenu. Huyo mnaemsifia asingekuwa malaya anafata nn TZ kuacha watoto SA. ushankupe umewajaa kwa ulimbukeni nyambafuu woteee msiojielewa

    ReplyDelete
    Replies
    1. aaha wapiii ni malaya mbwa tuu unamtetea nini kila mtu ana kiwango chake cha umalaya ila huyu mwenzetu ni maharage ya mbeya hachagui yeye akiona fedha tuu chupi kule!

      Delete
    2. sasa huyo Zari bibi bomba si ndio malaya mbwa huyo manake umalaya wake kiboko mpaka anavuka boda mana uganda kamaliza south usiseme sasa kaja bongo muza na wengine kibao mwisho kaangukia kwa our star Diamond Malaya mbwa huyo asiea kaa akalea wanae kutwa kuhangaika Malaya mkubwa, our Tanzanian beauty hana habareee si mnajuaga ama nene mtaisoma namba na bibi bomba wenu mnae huyo sio kwa raha zetu

      Delete
  12. Eti miss! Una mambo ww sinta, sasa mama la watoto wanne bado miss tu?? Ajabu la tisini la dunia

    ReplyDelete
  13. MIMBA ZA MAJANINI..BWAHAHAHAHAAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata yeye inamuhusu my first born ha ha haaa alikuwa ameolewa eeh? hata jini kisirani mimba za majanini inamuhusu sana tuu kabla hajahara na mdomo amwangalie kwanza binti yake hajui kuwa anamtukana {my first born??}

      Delete
    2. KOKU WA KWA SINTAHJune 1, 2015 at 3:19 AM

      Kina NJITI MLOKOMAA kwa WIVU na ROHO ZA MAFARAKANO....BWAHAHAHAAAAAAA!!!!!! POLE WEEEE ......

      Delete
  14. MTAJE HUYO ANAECHONGA KUHUSU SAFARI ZA DIAMOND NA WATU WENGI..CHEZEa mimba za majanini...usisahau yule habipiwi anapiga na picha za nyapu lako la mapele tunataka sana kuziona.

    ReplyDelete
    Replies
    1. acheni kujifanya nyie mko perfect ni nani humu ndani na kule kwa jini kisirani ambaye hajawahi kupata mapele hata once baada ya kushave? nyoo mnajidai mko fine hata huyo jini kisirani alishawahi kupata vipele sema hawezi sema hili watu kibao humu huwa wanauliza jinsi ya kumaliza hili tatizo baada ya kushevu hata wewe unaandika hapa ukute unavyo ila unajidai wewe mtoto hujabalehe mxiuuuuuu…...

      Delete
    2. We si ni msukule wake unaweza ukaenda kumwambia uliyoyakuta huku jiwe limetupwa gizani nazani sintah kaeleweka kamrushia nani... Hata hivyo mbona na yeye anapitaga huku atajisoma then akamwandikie gazeti....mxiuuuu!! Silipendi kile kinjiti kimekauka kama kuni!!!! kuutwa kugombana na watu hivi ana amani moyoni yule?!!!! Mi nahisi atakuwa kaathirika kisaikolojia yulee!!

      Delete
  15. sintah acha ushambega....!

    ReplyDelete
  16. Sinta bora ufwate ushauri wa MUM LINA wa kuandika OUT ziwe topic kuliko kuandika kila siku yale yale utadhani diary yao umetumwa uwaandalie kila wakifanyacho! duuu!!!!!!!

    ReplyDelete
  17. sinta naona unabembeleza ushogaz.. acha shoga yako ajifungue mtoto ana acwe wa dai atakiona cha moto... katunzi atadai mtoto wake utaandika lugha zote hapa! hebu jitulize wakati nature kakupiga chini c ulikuwa unajifungia ndani wewe na kwenda uganda mbona ya wema unayashabikia ushabiki maandazi unatamani uwe wema hata theluthi humfikiii

    ReplyDelete
  18. Mi naomba kuwauliza wenzangu mliopo nje ya tz..pande za scandnavia. Eti lace wig mwanunuaga wapi? Madukani or online? Za aina gani ndo nzuri brasilian, peruvian, curls or straight? Kuna Sister wangu ataka aninunulie huko. Msaada plz..which website? Au hata kama sio huko wenzangu mnaagizaga kutoka wapi?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Saloon zipo za waafrika wanauza nywele aina zote. Labda km anaishi kijijini. Pita online anaweza nunua.

      Delete
  19. HATARI JAPO SALAMA, MICHAMBO YA KUFA MTU LOH

    ReplyDelete
  20. hatariiiiii, the boss wa maboss

    ReplyDelete
  21. halafu wee sintah acha kubana meseji blood nyau unajua huku nilipo ni saa ngapi wee pimbi? saa tisa kasoro za usiku unanibania meseji pussy wee unadhani navyokesha kupiga umbea humu unanilipaa? ubane tena kenge wee!

    ReplyDelete
  22. Kwani kushikwa bega ndo kupendwa? Au ni show off Tu...

    ReplyDelete
  23. Wameshachuja. Kila mtu bongo anatafuta umaarufu kwa nguvu hakuna kinachoshtua. Everyone is boring. Nothing to see here.

    ReplyDelete
  24. WOTEEEE WAJISHAUWE NAMPENDA DIDA MWANA WA SHAIBU MAANA ANAJISHAUA KWA MAENDELEO YAKEEEE ,NA BILA KUSAHAU ANAMSHUKURU MUNGU .
    SASA SINTAH WEWE NIKUWEKE FUNGU GANI ?WANASEMAGA UZEEEE MWISHO CHALINZE UKITOKEA MIKOANI SASA WWE UNASIFIAGA YAWATUUU NA UKIJUA ETI KUNA WANAOUMIA ROHOO.
    ANAUMIA ROHOOO ZARI NA UZURI ALONAO AKAACHWA NA MUMEWE SIE WENGINE TUNAINGIAGA TUU KAA DAMU YA SIKU MPAKA IKOME YENYEWE ,
    JISIFIE KWA YAKO KAMA WENZAKO USIBAKI KAA MPIGA DEBE TAJIRI NDO ANAFAIDIKAAA.
    KINAWACHELEWESHA KUTAKA KUJIONESHA
    KAACHIKA WIN MANDELA
    MBONA HUFUNGI DOMOO WE MPARE UNAROHO YA KIPAREEE
    UTAKULA UGALI KWA PICHA

    ReplyDelete
  25. wewe anonymous wa 12:15 unayetaka ushauri wa huyo chotara mi naona unataka watu wakupe ruhusa ya kuzini nae coz hicho si kitu cha kuleta hapa kama unasali kweli na unandoa na watoto wako!!!!!!!!!!!!! mweee!!!

    haya mi nakuruhusu kampe aingize kichwa tu mwaya halafu urudi nyumbani fasta!!!! hapo hapo utamsahau uendelee na ndoa yako!!!

    mwangalieeee! kama namwona vile anavyojihalalishia eti kila kitu kinasababu yake!!!!

    ReplyDelete
  26. Huyu Zari naye abadilishe na maneno ya kuongea ...kila siku hayo hayo tu. Mie naona yeye ndo anahitaji ndimu zaidi, maana hana jipya

    ReplyDelete
  27. Nacheka tu nkisoma comment zenu! I have nothing tp comment! Ila mbona mnatukana sana nyie wadau! Khaa

    ReplyDelete
  28. mabibi na mabwana na wanaojielewa na wasiojielewa aka mbururazzz kesho inshallah my CHIEF ATATAPIKAAAAAA hivyo nimechukua fursa hii kuwatarifuuu nanyi watarifuni wengine kijiwe kile kile mnakijua sana tu chief atatapikaaaaaaaaaa hatariiiiiii!!!! sintah ucbanie nawe pia nakualika tukazoe matapishi mwaya

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhahah mdau umetisha umeona heee ngoja tufanye PROMO ya matapishi haleluyaaa sintah MPARE mwenzio anatapika karibu tuzoe nyongo

      Delete
  29. wewe anony wa 5.20am,mmeambukizwa ukichaa na bosi wenu,hapo utakuta ana stress juu ya stress au kaona hana jipya,anataka attention tu,mwambieni anye kabisa,nini kutapika,mfyuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  30. Sintah we nawe wa zamani sana khaaaa. Asa kushikwa bega ndo kupendwa??? We jichetue tu humu wkt moyoni unaboreka.

    ReplyDelete
  31. Sintah ulishindwa juhudi zako za kumchonganisha Diamond na Zari kwa kutoa siri zake na Katunzi hivyo umeamua kuanza kujipendekeza tena kwa kuwapigia debe ili wakusamehe. Ulikuwa hujui kuwa ile mimba ya Katunzi aliyokuwa nayo Zari wakati anakuja Tanzania mwanzoni mwa November mwaka jana alikuja itoa baada ya kupendana na Diamond na ndiyo maana akabeba mimba mpya ya Diamond mwishoni mwa mwezi huo wa November. Kwa hiyo badala ya kujifungua mwezi wa tano au sita (mimba ya Katunzi), utaona anajifungua mwezi wa saba au nane (mimba ya Diamond)

    ReplyDelete
  32. We sintah..lini utatuletea ishu ya " SHUT UP TANZANIA" au haikuhusu ...
    Pls tunataka kujua mawazo yako kuhusu ili...usiwe mwoga kuongea ukweli hata kama huna mamilioni...
    Tuletee hiyo ishu hapa watu tumwagike, tushachoka ishu za zari wakati nchi inateketea.

    ReplyDelete
  33. sintah me ni fan wako nimeona Dida kaweka nymba yake tokainajengwa hadi sasa naomba utuwekee na yako tuione. love you sintah

    ReplyDelete