asas

asas

sintah

sintah

CONGRATULATIONS IRENE KIWIA



Tanzania Irene Kiwia wins woman of the year award, haaaaaaa  yale maswali ya watu unafanya nini mambo yako kila saa kuanika Insta naenda hapa nimefanya hivi ndio maana vitu vinakuwa haviendi mbele, hebu kuwa msiri na mambo yako na punguza your circle utakuja kuniambia kuwa na marafiki wanao ku motivate na sio machokoraaa wanaotaka mle bata kwa mrija tuu bila kuangalia kesho mtaamkaje, huyu dada wa watu yupo zake kimya na ana mafanikio yake hadi raha...... sasa mkiona wengine tumenyamaza na yetu mtusubirie ipo siku mtakuja kutupa shikamoo mara mia mia time will tell....

13 comments:

  1. hongera zako irine!!

    ReplyDelete
  2. Labda kukupa Shikamoo ya kuzaa na waume za watu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kazaa na mumeo labda,aliolewa na mzungu akazaa mtoto wake anaitwa zion

      Delete
    2. Hujanielewa, ninamzungumzia Sinta. Si amesema kuna siku tutampa Shikamoo. Sizungumzii Irene

      Delete
    3. usikurupuke bila research wewe au kazaa na mumeo yule kitombi?

      Delete
    4. piga kimya nyie mlokuja na malori ya mkaa mujini? kazaa na dani yona ambaye babake alikuwaga waziri wa fedha awamu ya tatu mnajidai mnajuaa mwanaye wa kwanza alizaa na mzungu yes wa pili alizaa na huyo mume wa mtu ambaye ni mume wa dadake sauda kilumanga mpoo????

      Delete
  3. hongera sana Irene yan haka kadada kacute balaa alafu brainy...sijui wat happened mpaka ha hang na wale ma bff wake kina jack mengi na nancy bt all in all she is so cute yan hawa ndo kama kungekuwa na shindano la former miss tanzania wangeshinda UNLIKE others ambao hawajielewi wao drama za marafiki na ma ex wao tu. ukiuliza wanafanya nini hamna eti wana nyota kali SERIOUSLY?????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uwa nampenda bure uyu dada hongera saaana,mtasonyaje ila ndo ivyo

      Delete
    2. mdau umenifurahisha natamani nikubebe kweli kabisa eti nyota kali sasa nyota kali ya nini llabda kuandikwa na shigongo na kuwa na teama instargram hahahhah, kutwa kujiweka kwenye maubongo fleva

      Delete
  4. Kutwa. Kujifanya uzungu wakati hamnazoo tuuxxvibuzi vigodoro dot com

    ReplyDelete
  5. Endelea kupost vitu kama hivi jamani....this is an inspiration kwakweli...

    ReplyDelete
  6. Hongera ireen auwiiii wanakuponda wakt wanataman wema awe level zako itabak kua ndoto buhahahaaa!

    ReplyDelete
  7. How can this whole be a role model to vulnerable young girls?

    ReplyDelete