asas

asas

sintah

sintah

DADA KUBWA ANAKUJA ARUSHA



Wakazi wa Arusha mpo tayariiiii?? watu wa mujini wenyewe wanasema save the date ni mtaalamu wa wadada kuwapendezesha ili wakina baba wasitoke nje ya nyumba maana ukiwa msafi unapiga vitu vyako vikali vishumizi fulani hivi vya kutega nani aliekwambia baby atatoka nje? anafuata nini 
sasa basi time hii ni ya watu wa Arusha na nyie mpate vyenu tukutane 29,30,31 Nakumati first floor tama piga simu  0718295955 .....

wale wenye matumbo yaliyowalegea, wanaotaka ku boost na maswala ya kuongeza kibinda nkoiiii tukutane hizo tarehe

watu wa Arusha mnasifika kwa kuwa na mijihela halafu mnajua kuji spoil  so msiweke heshima tu bar bali na maswala ya ndani basi muwe vizuru VICKIE LINGERIE ANAKUJA ARUSHAAAA

No comments:

Post a Comment