asas

asas

sintah

sintah

FAIZA ALLY APATA BWANA MPYA

Faiza n baby boo





Aaaaah Faiza weeeee sasa ni stress free yaani ndio raha ya maisha unalia mara moja na maisha yanaendelea, bora mwaya maana ungemlilia mtu mpaka lini na weye mwenyewe unahitaji mambo yako yaende, haya hongera kwa boyfriend mpya ila bora ufanye hivyo tupigie mapensi nyanya na saa tu oooh hoo wajanja wasijekuwahi hapa mjini urafiki wenyewe wamanati kila mtu anataka atoke vipi....na hivi umepata kibosi kitambi manager subiria utapata mashosti wengi tuu

ila usile sana bata mbunge wetu utamfanya asi concentrate katika bunge la budget bure akikiona hicho kiuno na kukikumbuka....

4 comments:

  1. we ndio unajua leo sintah anaye siku nyingi mzungu uyo ndio anayemuweka mujini

    ReplyDelete
  2. Watu bwana Sintah akiweka mambo ya kina Zarimond ooh tumewachoka,Sintah kaweka post nyingi lakini cheki micoments kwenye post ya Dai sasa!

    ReplyDelete
  3. Kwani umjui Faiza muza k tokea enzi za Calfonia anajipya uyo

    ReplyDelete