asas

asas

sintah

sintah

FUKUNYUKU..... FUKUNYUA


Kwani huyu ni nani? wafukunyuzi wa mambo mnalipwa? kuna faida yoyote inayopatikana na kufukunyuliwa kwa huyu dada?? mazito na mapana na mabig hebu nile popcorn mie nikisubiri message nzito kutoka kwa Chibu

nawatakia Ijumaa njema wapenzi na msiwe mnatunga tunga story hapa tunaenda na facts tuu....

88 comments:

  1. ZARI VS WEMA: NANI ZAIDI?

    1. Wema alikuwa Miss Tz 2006 but Zari hajawahi kuwa Miss Uganda
    2. Wema ana moyo wa huruma na kusamehe but Zari hana
    3. Wema ana nyota kali sana ya kupendwa zaidi ya Zari
    4. Wema ana msururu wa wanaume waliomtia zaidi ya 17 ingawa hata miaka 30 hajagonga wkt Zari amepitiwa na 6 tu km lilivyoandika gazeti la red pepper. Wema akigika umri wa Zari huenda atafikisha men 40
    5. Wema kichwani ni mbululaz ndo maana yupoyupo tu mjini hakuna cha maana akifantacho wkt Zari ni Super businesswoman
    6. Wema ni rafiki wa vichwamaji wenzie wanaoshinda wote kwenye vigodoro eh aunty but Zari ana friends wa ukwee
    7. Wema ni lofa wkt Zari ana mkwanja mrefu
    8. Zari ana ngozi natural wkt Wema ni deki 100%
    9. Zari ni mweupe kiasili but mtu fudenge ni Miss Michirizi
    10. Zari ana guu la ukwee but mwenzangu na mie vimguu km vya mbuni

    NANI zaidi wajameni? Sio mnakalia kumsema Ndomo kua kaibua kitu kipya UK wakati ni fiksi alaaa!!

    ZEE LA MICHEPUKO

    ReplyDelete
    Replies
    1. No. 4 tu mie hoiiiii

      Delete
    2. ana bichwa ka baba ubaya!

      Delete
    3. mbona unamchukia sana wema???

      Delete
    4. we boya kweli na wewe una facts apo au fukunyuku ndorobo wewe

      Delete
    5. Wewe nae maviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

      Delete
    6. ZEE LA MCHEPUKO NI NANI?
      1. Ni jamaa mmoja mwenye haiba ya kike
      2.mwenye chuki binafsi na Wema
      3. Mpenda sifa, alianza vizuri ila sasa anaharibu
      3. Mtu wa kwanza kucomment kwa sintah
      4.mropokaji naamin hanankazi maalum mjinj
      5.ni mwanaume pekee(sina uhakika kama rijali) anaeshinda kwenye blog akipitwa max kdg na le tumboz
      6.HE IS JUST NO BODY WHO WANTS TO BE ANYBODY

      Delete
    7. 6 kama ilivyoandikwa hunauhakika basi wema anao 59 wewe unajua hao tu nazani unatamani maisha ya wema utamchukia sana mpk uchoke3 yeye maisha yanaendelea kwani dai kwa zari ndo mwisho wa reli ndamu inachemka huyo hata kama itakuwa imetugwa kaeni mkao wa kusubili tu ipo siku atakucha mwingine naavyojua kuchagua du mtajibeba

      Delete
    8. 6 kama ilivyoandikwa hunauhakika basi wema anao 59 wewe unajua hao tu nazani unatamani maisha ya wema utamchukia sana mpk uchoke3 yeye maisha yanaendelea kwani dai kwa zari ndo mwisho wa reli ndamu inachemka huyo hata kama itakuwa imetugwa kaeni mkao wa kusubili tu ipo siku atakucha mwingine naavyojua kuchagua du mtajibeba

      Delete
    9. hahhahha ZEE LA MICHEPUKO unanikong amutima wangu jamani hahahha hivi unatumia kinywaji gani wewe, ni kweli kumringanisha ZARI na WEMA ni sawa kulinganisha usingizi na kifo

      Delete
    10. namba mbili umechemka bora hauoni wema ana gombana na asiemfata anayotaka yeye

      zari anasemwa hajali atajibu kidogo anavyojisikia na anajijua thamani yake apelekeshwi kama wema kila kitu analia kama mtoto

      namba tatu - ukweli wema hana nyota kali nyota kali kupendwa au kuzoewa na watu sabau tunaongelea tz na tunajua anajipelekesha kwenye magazeti.

      Zari mapaparazi wanamtafuta na kumsaka, mfano tangu akutane na D wa Uganda nao hao ahakuna linalowapita ndio muone na pia yeye aajua thamani yake.

      wema hana akili na ndio maana wanaopenda asilimia kubwa ni wakaao kwenye vigodoro udaku no akili. alafu anapenda kugeza geza yaani hawezi kuja na lake jipya

      kaona appearance haijji now anajaribu ku host ukweli ni kwamba Zari kasaidia kumfungua kujua kuna kusaka pesa na sio kusubiria za wanaume.

      Hapo tumpe pongezi kubwa Mrd Chibu aka Zarina

      haya bila kusahau wema hana roho ya huruma kwa matendo na roho mbayana matusi kemkem hiyo anajifanya tu kusaka mashabiki...huruma na ndio umkataze shosti asi sapoti bwana wake...helll no huruma ya kutoa K sawa hapo 100%

      Delete
    11. wema azigekuwa na nyota hata ww na zee msigeandika gazeti hapa chezea wema wewe mada haimuhusu watu weweeee mnatiririka kama maji kweny mto kawakaba koo mpk maji hamunywi ha haaaa

      Delete
    12. ZEE LA MICHEPUKOZ wewe ni nouma yaani unanikuna ile mbaya ungekua kirani ningekupa upige Quickie Fastaa...lol

      Delete
    13. We Zee la michepuko, shut up Tanzania inakuhusu sana tu!! alokwambia wema ni mweusi nani!? huyo bibi bomba mpaka sasa mimba yake ni kitendawili ya nani na nani lo!!

      Delete
  2. Uliwah kuleta habar hapa ukimuonya menina je hukufunyua? Ulikua na facts? Acha movie iendelee iwe kwel sio kwel watajuju wenyw

    ReplyDelete
  3. Uliwah kuleta habar hapa ukimuonya menina je hukufunyua? Ulikua na facts? Acha movie iendelee iwe kwel sio kwel watajuju wenyw

    ReplyDelete
    Replies
    1. asante sana jibu tosha kabsa..kunywa novida mkuu bili kwangu

      Delete
    2. sinta yuko biased ila akifanyiwa mtu wa karibu yake, yeye haoni jinsi akiwafanyia wenzie

      Delete
  4. Mmmh,yangu macho leo.maana nona maluweluwe. Ni shiida.sijui ukweli na uongo ni upi.

    ReplyDelete
  5. SINTAH UMEFUKUNYULIWA NA DIAMOND SASA UNAONA WIVU AKIFUKUNYUKA NA WENGINE 😀makubwa

    ReplyDelete
  6. huyu dada ni mwarabu wa zanzibar na hamna lolote kati yake na domo..basi tu watu ameamua kuleta maneno kisa mimba ya zari. Nyambafu zao.

    ReplyDelete
  7. Kweli mkomao wa kwa obama elimu uliyonayo haijakusaidia ivi mnataka kuniambia zile ela za white pat zari keishazimaliza pili kwa ela tu ya iyo show zari angeamua kujenga au kununua nyumba Ug unataka kuniambia angekosa nyumba ya kifahari maana pesa ya ug ni ndogo sana bi mkomao acga kufikiria kupitia matako zari.humfikiimiaka 10000000000000 utabaki ku wish kuishi maisha yake umesahau ulikuwa changu na ukamtelekeza bk wako unayaona ya zari kuna mtu atakufikia kwa fake life hali ngumu ya maisha itakufanya uchizi alafu hakuna anaeangaika kukujibu hujiulizi jibu ni kwamba jibu la mjinga ni kukaa kimnya

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe naye anaacha kuchamba huko kwenye blog yake unakuja kuchamba kwa sintah sasa inakusaidia nini kajambe mbelee huko

      Delete
  8. sasa chibu aseme nini ajielezee kwa demu wake uko sie walaa haiusuu kweli c kweli watajua wenyewe mwezi mtukufu unakaribia waowane basi ndio la msingi

    ReplyDelete
  9. Mi kwa mtazamo wangu sidhani kama Diamond anaweza kufanya hivyo. Sijawahigi kumwona ametulia na kuwa foucussed kama alivyokuwa baada ya kuwa na Zari. Zari is way too serious kitu ambacho Dimond anajua and I doubt very much kama atataka kuspoil mahusiano yalipofikia na Zari ambaye amempandisha sana chati kuonekana ni mtu serious zaidi na sio mtu wa kudeal na watu unserious na bongo movies.. Zari is international na Diamon ni international so wanafit zaidi kuliko mtu yeyote aliwahi kuwa na Diamond. Diamond ana malengo ambayo ataweza tu kuyafikia akiwa na mtu serious kama Zari. So back to the story, Diamond amekosea sana kukubali kuchukuliwa video akiwa chumbani kitandani hajaamka akiwa in another country kwenye show. Ina maana ni slip up to ya bodu guard na management yake kutokujua protocols na dos and dont's ukiwa star and how to deal with your fans. Hapo amekosea na ajifunze from that mistake. Kwanza ajue ichael Jackson alipata matatizo makubwa sana kwa kukaribisha watoto chumbani kwake watu wakamblack mail wakajipatia hela. Diamond and Zari mna haters wengi sana wenye wivu and very manipulative. Namjua mmoja ambaye she is soooo twisted and she would do anything to see your downfall including setting you guys up so badly against each other. Watch out Diamond all eyes on you mi nakuambia maana wewe out of the two of you are most likely the one utakayefanya blunders za kijinga halafu zikakucost. Zari is too mature and classy kufanya vitu Fulani Fulani. Diamond jiangalie, usipende kuamini every situation kwa sababu it can be used against you. This is PR mistake ambayo wewe Diamond umeifanya na lazima uirekebishe mwenyewe before it is too late. An idea could be to make a statement, the woman must make a statement too na ukome kurudia huu ujinga wa kukaribisha watu chumbani hata hujaamka okay? I am only just looking out for you because I am your biggest fan and my kids love Diamond vibaya sana!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. na bado mtandika peg 6

      Delete
    2. KAKOJOE UKALALA...KWANI WEWE KUNGWI WAKE HATA UJUE KILA ANALOFANYA?

      Delete
  10. We Anonymous wa kwanza ku-comment umeambiwa ulinganishe katia ya WEMA na ZARI kua nani ZAID?
    Umeulizwa huyo mdada hapo juu ninani, sasa na shangaa mwana kuyataka yasiyo yako ndo umeyapata yasiyo yako, watuchanganyia kunde na njegere, pyeeeee chefuu hater utamjua tu, maana wapi palipo andikwa mambo ya wena na zari kwenye hiyo post, acha kukurupuka fikiria kabla ya kuandika na soma uelewe mxeeeeeeeeeeuuu pita kule mwana kurukuzenga weee aaaaaagah

    ReplyDelete
  11. Mdau umeongea Menina wewe ulimshikia miguu kwa Diamond acha kuwa unatoa habari kirafiki mfyuuuu kama huwezi acha sio unakuwa mtetezi hata hao walioandika wamesema hawana habari kamili. kiufupi humpendi Wema ila ingekuwa bwana wa Wema ndio kafumwa huko UK ungepost bila kuleta fact acha ushamba unaboa

    ReplyDelete
  12. Hongera Chibu mtoto mzuri mnooooooooooooooooooooooooooooo Kuma iliyototoa ina radha yake bwana na ukianza huachi kamwe ukitoka huko hamia kwa babe mama mwingine tunakusapoti

    ReplyDelete
  13. Wewe sinta leo ndio umejua kuulizia facts, mbona wakati project ya ZARIMOND inaanza hukuulizia facts, peleka unafiki kule, halafu nahisi kama umefurahi hivi, maana kama zari angekuwa rafikiyo kweli hii issue ungeipotezea ila best yako asiumie kutokana na comments zitakazotolewa hapa unless utuambie kuwa comments zetu leo hutazirusha.

    Tamko la dai mbona litakuwa la kawaida tu "NAANZISHA NEW PROJECT YA UK"

    ReplyDelete
  14. sintah kwa mawazo yako unazani chibu atakaa na zari tu mpk kufa kumbuka pia domo dini inamruhusu agalia vizuri video na watoto chumbani pembeni kuna nani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi nyie andunje bin komwe anawasumbua alivyomshobokea Jokate wakati yuko na Ndomo hakujua kuwa kuna cku atapigwa chini sasa kahamia kwa Zari anaona Ndomo imefika let us watch mbona anamcheat sana hapa Dar watu wamenyamaza grow up old bitch

      Delete
  15. lisemwalo lipo kama halipo laja eti dai aseme kitu wewe unazani atasemaje sasa zaidi ya kusema kama ulivyosema wewe

    ReplyDelete
  16. haha sinta mama pekupeku

    ReplyDelete
  17. mama pekupeku sinta yamekushuka

    ReplyDelete
  18. Ila sintah bwana zikija habari za diamond akiwa yuko na Wema hua unazileta kama UFYUKUNYUKU mf ila ya meninah, na enzj za project akaa ila huyu shem wako wa miaka yote akiwa na Jokate ulimsifia yaan ungekua na chuo ungempa udaktari wa heshima, enzi za penny kidunchuuu ukawa unajitahid loh sasa yuko na Zarina naona unatamani umwite ST DIAMOND, ila haina haja kutumia nguvh nyingi kuwachafua au kuwasifia, team Wema walihangaikaaaa wakashindwa, team Zari nao mnahangaikaaa huyu Platnum mahusiano yake yanavunjikaga zikishaanza tetesi tu, siwaombei waachane ILA ZARI IS TOO MATURES AND EXPERIENCED WHILE DIAMOND BADO NDO PUBERTY INAISHA ISHA NA UJANA NDO UKO KWENYE PEAK,

    ReplyDelete
  19. kwa kutaka kusingizia wamekubali kuwa w ni mbaya na hawezi kumwingia Zari

    yaani wanakurupuka bila kuona kuwa wanamponda wema,

    wengi wao wameanza kumkubali Zari bado wapo busy wanapost picha zake na kumuongelea kila siku yaani wanashindwa tu kusema wema kwaheri hatutaki kuwa mashabiki wako ila wanaogopa kupoteza followers wanaopenda kusoma udaku na sio kingine

    huyo dada kweli aliruhusu picha zake zitumiwe au waliiba, maana ni tabia mbaya kama waliiba. kama aliwaruhusu basi huyo dada ni jinga na kichaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapovu ya nini kitu hicho mama kwani munafanya nyie

      Delete
  20. Wee sintah domo alipo achana na wema watu walisema domo anatoka na meninah ulimleta hapa nakumpaa tahadhar kua asiingilie mambo ya wema na domo sababu wanajuana kumbe ulimkanya sababu domo alikua tayari anachepuka na bivuzi mbona zari alipo anzana na domo hukumuonya ulisherekeya ulijua ninini unafanya wee dada unazambi kwa huo taw unajifanya eti usubiri tamko la dai mxiiii sinta for sure hata zari umpeleke kwa waganga wa aina gani kamwe zari na domo hawawezi kubaki wote nyie mpande mshuke huo ndio ukweli zari alijua kua tatizo likubwa la domo nikupata mtoto so akaona amuingie kwa kumfake mimba kua niyake kumbe niyakatunzi wee sinta watu tunawaangilia tuu ila mambo yanapo elekea sikuzuri nduguu hata wakifake kua everything is ok sie wafukunyuk tunajua mchezo wote so ww jishebedue tuu

    ReplyDelete
  21. WIFIIIII WA UK..
    We kwani unalipwa shs ngap??

    ReplyDelete
  22. huwa nashangaa sana kumfatilia dada wa watu, anawahusu nini? anaishi maisha yake na nyinyi maisha yenu. mbona yeye hawafatilii ninyi? kutwa midomoni kwenu, anawapa presha enh "maumivu yakizidi muone daktari" . Lol halafu ni mtu mzima sasa kutwa Zari. kuna siku itakutokea puani Mmakonde wewe. Huna aibu hata kidogo. ndio umepata habari hivo na leo tena. Waacheni walale. lol. Kabla hujamnyooshea mwenzako kidole jitazame kwanza wewe. una usafi kwa kiasi gani weye. si mlisema Wema hana habarii mbona unayejiita dadaake , kibaraka wake una habarii. fala sana wewe mama. Jipange.

    ReplyDelete
  23. WEWE LIZEE SIJUI LA .......!!!!!!!!!!!!!!! Wema wa watu kakukosea nini kila siku kumuandika humu???????????? inaelekea huna kazi maalumu ya kukuweka busy mjini kuingiza kipato!!! khaaa kila siku wema, wema. hata kama humpendi mwache mtoto wa watu kwani huna mengine ya kuandika it show how st ur!!!!!!!!!!!! mim sina timu ila siwezi kumchukia mtu kiasi hicho mweeee!

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo maana huwa anawahi mapema kbla ya mb8 kuisha uwiiii wema wakimbize blogassssss wema ndo habari ya mjini usipomuona glbl utamukuta kwa sintah kajaa tele watu hawezi andika magazeti bila wewe wema mtoto wa sepetu kimbiza kimbizaaaaaa mpa zeee ahemee juu juu kama vile vidog vyako

      Delete
  24. watu mnavyoongea mtadhani hammjui daimond au mmemsahau kwamba diamond ni sukari ya warembo?au mmesahau daimond ni kijana ambae hajatulia na wala hawezi tulia na zari maana bado akili yake haijakubali kusettle down hata kama akipata mtoto,juzi tuu kahojiwa bbc kaulizwa utamuoa lini zari kajibu MAY BE NEXT YEAR wenye akili zetu tuu ndio tulimuelewa yaan hiyo ndio nitolee shida yake ni mtoto sio ndoa so kwanini asimcheat zari?na mnajua fika kila mwanaume kuna mwanamke wake anayempenda daima ambae watakuwa wanaachana na kurudiana na obviously kwa dai sio zari so why asimcheat zari,kwani yeye ni nani?,nyie ndio mnamuona mzuri sijui mzuri lakini dai wala amuoni ivyo maana kashamvua chupi mara ngapi ameshaanza kukichoka hakioni tena kama mwanzo,so lazima atacheat na lisemwalo lipo na panapovuka moshi moto lazima upo,kuna kitu dai kafanya na huyo mwanamke huku uk ndio maana watu wameongea kwanini hawakusema dai alivyoenda nchi zingine,acheni kuwa mburulaz tumieni akili zenu dai sio mjinga amuoe zari tena mtalaka wa mtu unadhani ajui kwamba ipo siku itamletea shida akimuoa,daimond ni mjanja sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwenyewe keshawajibu haiwezi kutokea...ila bora zari alivyopiga kimya mtoto wa watu mablog yote na magazeti yote ya tz yanamuongelea yeye mdada wa watu kapiga kimya...safi sana,wacha watu waendeleee kutokwa povu.

      Delete
  25. ILA MDAU UMESEMA KWELI DIAMOND ANAHITAJI KUWATCH OUT HAWA WANAWAKE WATAMUHARIBIA...HE HAS A GOOD THING GOING WITH ZARI HE SHOULD NOT SPOIL THAT..IMAGINE HOW MUCH ZARI HAS SACRIFICIED FOR HIM ALREADY..ATAKUWA MJINGA KUHARIBU KILA KITU ILA SHAURI YAKE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. UTAJIJU....SAIVINDO UNAYAJUA HAYO...YALIPOMTOKEZEA WEMA MUKAFURAAHI...HEHEEE ATUZALIE ENDE ZAKE BABU WEE...TOTO JENGINE LA KI ZENJI HILOOO LINASHIKA HATAMU

      Delete
  26. huna haya roho inakuuma kumsemaga Wema unaonaga raha ndio hvy kama uliishapewa hela ya udalali imekula kwako ma mkubwa

    ReplyDelete
  27. ILA MDAU UMESEMA KWELI DIAMOND ANAHITAJI KUWATCH OUT HAWA WANAWAKE WATAMUHARIBIA...HE HAS A GOOD THING GOING WITH ZARI HE SHOULD NOT SPOIL THAT..IMAGINE HOW MUCH ZARI HAS SACRIFICIED FOR HIM ALREADY..ATAKUWA MJINGA KUHARIBU KILA KITU ILA SHAURI YAKE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. et sacriface ?? unawazim wewe mwanaume ukasacriface kwake s uchiz unajitakia

      Delete
  28. ZEE LA MICHEPUKO NI SINTA MWENYEWE.TUSHAKUSTUKIA

    ReplyDelete
  29. Sinta au Nyampua ni Zee la michepuko ndo unaemtukana Wema. endelea tuu muulize mss temeke yalomkuta.

    ReplyDelete
  30. Sinta au Nyampua ni Zee la michepuko ndo unaemtukana Wema. endelea tuu muulize mss temeke yalomkuta.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nakubaliana na wewe mdau mana jana nilimjibu uyo zee la michepuko na huyu andunje alibania comment yangu kama nimemjibu michepuko na si yeye abanie kwa nini mana kwanza nilimwita mnafiki na si kweli mwanaume ni mwanamke lol hana haya uyu andunje akipewa fact anabania mfyuuu

      Delete
  31. Nyampua anaana kuhaha, anajua karibu kitanuka. hahaaa kiki zoote za kumpaisha bi kizee zitaisha tena kwa kashfa mbaya tulia bibie tutakusuta hapahapa.

    ReplyDelete
  32. ohohh mond bin ladeni sijui mavuzi meupe kiko wapi? ulifikiri ndo kafika? juu ya kushika mimba na bado kachukua mwingine. limekushuka Sinta

    ReplyDelete
  33. Hakuna marefu yasiyo na ncha, Zari sio wa kwanza wala sio wa mwisho kwa dai, namuona dai kama mjanja mjanja hana mpango wa mda mrefu why aseme next year kama kweli anampango nae? Namuona Zari kajibeba sana aisee, Dai sio kiivyo

    ReplyDelete
  34. Uyo Demu ni Malaya tu atalalaje na Dai wakati alishamlala mdogo wake Ummi aliookuja uk kipindi kile Dai yupo na Wema. Diamond kila akija uk lazima ajivinjari na vimwana mara ya mwisho kuja alilala na Mulki kipindi hicho hajaachana na Wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAYAKUHUSU...ALIPOLALA NAE WEWE ULIKUA KUNGWI...UNAUMIIIA ENH? MSAIDIE ZARI KUBEBA MIMBA BASI

      Delete
    2. Mnafiki mkubwa alilala na Mulki ulimuona mwanga mkubwa wewe mkome Mulki

      Delete
  35. ALIYE WAHAKIKISHIA KUWA ZARI ILE NI RANGI YAKE ORIGINAL NI NANI. ZARI ANA RANGI KAMA YA MAMA NA DADA ZAKE. SEMA YEYE ANATUMIA CREAM (MKOROGO) ULIOENDA SHULE. SHE HAS FAKE COLOUR. BELIEVE ME

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni uchafu ulopitiliza mwanaume alila ana mdogo wako kulala nae, Hata ukija kujitetea haisaidii upo nyonyo? Mimba uatamsaidia wewe kubeba ulomsaidia mhogo wake paka shume weee.

      Delete
  36. OOT hivi mahari kwa hali ya kawaida unaweza kumkopesha mchumba alete kwenu?Nimeuliza coz nina mchumba ameshapeleka posa kwetu sasa ni kwamba alitakiwa apeleke mahari this month ila amepata matatizo So kiuchumi kayumba sasa ameniomba nimkopeshe pesa akatoe mahari Sasa ndugu ukeni kwetu wamesema haiwezekani yani pesa ya mahari haitakiwi kutoka kwa binti .Naomba kwa wajuzi waniambie je ni kweli haifai kumkopesha mchumba wako akutolee mahari?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwanza jifunze sio kila kitu unaenda kueleza kwenu, wewe mchumba kakuomba umkopeshe lanini kwenda kueleza ukeni? Si kuleta maneno kwenye familia?
      Jamaani waume na wanawake tujifunze mambo ya kushare kwenye familia zetu maana mimi kwa experience yangu kwa watu wangu wa karibu nimegundua mambo mengi ya familia mme na mke ndio chanzo cha matatizo mengi kwenye ndoa au uchumba.

      Delete
    2. unajioa mwenyewe hapo, anaruhusiwa kuja kwenu kuomba aongezewe muda, kopesha hela yeyote lakini sio mahari wala hela ya pete ya ndoa.

      Delete
    3. Kuhusu mahari.unaposema ndugu ukweni hawataki n i ndugu wote waliiolewa hwatak au?mana ndugu wengine wana wivu.alaf ww ina mana kila tatizo lako na mwandani wako unapeleka kwa ndg zako?? Si mwisho utakua huna siri na mwenzako. Maswala mengine ni ya kutafuta mtu mzima mmoja.ikiwezekana hata asijue ndg zako wala wa mwenzi wako ndo awe anakushauri.

      Delete
    4. inawezekana sana ila sahau kurejeshewa mwayego!!!!! harejeshi ng'oo! kama hauna haraka subiri apate uletewe maghari mwaya

      Delete
    5. mahari hutoi wewe bibie itakuwa na maana hujaolewa. hiyo akakope kwingine jamani hata kama unalazimisha ndoa shoga...

      Delete
  37. mti wenye matunda daima hupigwa mawe munavyomtukana wema ndo kwanza munazidi kupaisha mada so yake kajaa wema tu humu wema wema wema acha kabisa zee weweeeeeeee nakesho mtaje usipomtaja mkweo k yake itatoa harufu

    ReplyDelete
  38. NIPO UK NI KWELI DIAMOND HUYO NI DEMU WAKE NA ANA HELA CHAFU KULIKO HUYO BI MKWEZI ZARI ANAEJITIA UHINDI NA UBANIANI USIOMHUSU
    KWA TAARIFA YENU....HASA WEWE SINTA NI KWAMBA DIAMOND KABANDUANA NAE USIKU KUCHA!! NA NDIO KAWAIDA YAK KILA AKINDA UK
    NI WAKO AKIWA KWAKO BIBI ENH?!! AKITOKA NJE HUWA SHEMEGI YAKO MPO?
    BI SINTA NAONA TEZI LA SHINGO LIMEKUVIMBA BAADA YA KUONA HII NEWS UMEKAZAAANA KUMTETEA ZARI KWAMBA BADO ANA CG\HAKE
    MWANAUME DAIMA HANA KITUO UPO NYONYO? ZARI AFANYE AZAE ATAMBAE ZAKE KWAO UGANDA (MAANA SOUTH KUNA PHOBIA BADO)
    KWANZA SUPERSTAR GANI UNAENDA KATIKA NCHI KUBWA KAMA UK KUPIGA SHOW HALAFU UNALALA KTK NYUMBA ZA WATU BADALA YA HOTEL? MAANA INGELIKUA HOTEL WATOTO WASINGELIINGIA NDANI KIRAHISI

    NA BADO TOTO LA KIZENJI HILOOOO LINAJICHUKULIA MAMBO HAHAAAA
    SINTAH NAKUONA HIVI UNA UCHUNGU KAMA ULOKEKETWA UKUBWANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. KUMBE UK WANAKAA WATU MAMBURULULA KIASI HIKI? NDIO MAANA MMEISHIA KUSAFISHA VYOO VYA WAZUNGU...AKILI NDOGOOOO..NYIE BORA TU MMRUDI BONGO MANAKE UKO MNAPOKEA BENEFIT ZA BURE ZA MALKIA BILA KUCHANGIA CHOCHOTE.MFYUUUUUUUUUU

      Delete
    2. Ana hela katoa wapi pimbi wewe zaidi ya kuzaa hovyo na kutembea na waume za watu kisha wanasepa wacheni uchochezi maandazi

      Delete
    3. Acha uongo uyo Taw hela azitoe wapi? Izo anazogaiwa za kula za benefit? Angekua Na hela angeenda banana kwa Shula Na kulala sebuleni? Tupishe sie wadanganye hao hao wasiomjua

      Delete
  39. ZARI PIA ANATUMIA MKOROGO SIO RANGI YAKE HALISI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukiona mtu anasifia sana ngozi yake ujue keshaichakachua....maana kutwa tunaambiwa skin so flawless bla bla Kama haamini vile

      Delete
    2. Hapo kweli the woman is bleaching herself!Na mashoga zangu wa kiganda niliosoma nao sec,nimeona wameweka kwa page picha ya Zari akiwa secondary na uniform.Mama nyabo!alikuwa na rangi ya chocolate sijui weupe kautoa wap.

      She is fake too,imekuwa katabia ketu wabongo kushobokea wageni!Ila Zari kwao anadharaulika saana kwan jamvi la wageni,na kajichubua sana ngozi,eti anazuga kuwa she is mixed na uhindi,angali ndugu zake wote weusi na kipilpili juu,na ata watt wake aliozaaa na Ivan jaman hamna hata mmoja aliyerith uhindi wa mama ambao ata kwake yeye mwenyewe hauonekan?Haya sie tunamsubiri princess atakayezaliwwa labda yy atakuwa na asil ya uhindi walau ata nywele jaman ama nene bandugu!

      Delete
  40. MWENZIO AKINYOLEWA TIA MAJI VUZI LAKO....SINTA MDOMO UMEKUSHUKA KAMA KILO YA NYAMA NYOOOO HASIDI USIE NA RANGI WEE

    ReplyDelete
  41. TOTO LA KIZENJI AGAIN ?!! AISEE DIAMOND MKALI

    ReplyDelete
  42. DAH NAMJUA HUYO DEMU KWA KWELI DIAMOND MARA HII AMEFIKA HAPO ZARI ZAA UKUSANYE VIRAGO BIBI WEEE

    ReplyDelete
  43. ZARI ULIHISI UMEMKOMOOOOA WEMA KWANI UNADHANI WEMA HANA AKILI HATA AKAAMUA KUMPIGA NA CHINI DIAMOND? LAKO HILO MIMBA PACHA IYO SASA

    ReplyDelete
  44. Sipati picha Bi zari anavyo garagara na mito na kulowesha michozi muda huu

    ReplyDelete
  45. HEHEEE HALOOO ZARI ANATAMANI KITUMBO AKICHOME SPOKI !!

    ReplyDelete
  46. Halafu wanaojidai kumsema Wema eti kakosea kugombana na Anty waache, oh ana makosa anataka mwenzie asiongee na watu!! acheni hizo hata Anty nae ana makosa vile vile, kama watu mmeshibana kama tulivyokua tunawaona asingefanya kitu bila kumshilikisha mwenzie!! angemwambia tu bwana usije kushangaa ukiona nimefanya hivi na vile kwa maana si unaelewa shemeji yako ndio anakula pale... au usishangae mimi kumwalika k maana si unajua sipendi mabifu na hali yangu hii n.k. ili mradi rafiki yako asijisikie vibaya akiona kwenye vyombo vya habari au kusikia kwa mtu mwingine!! lakini unamshindilia msumari wa matako bila huruma!! hiyo siyo nzuri hata kidogo kwa kweli.. halafu vyombo vingine vya habari vinashabikia kabisa oh ningekuwa mimi ant ningefanya hivyo hivyo, mara wema jirekebishe, mara tutamuogopa lo!! hebu acheni kuzidi kupalilia makaa, wakati watu wameshaelewana siyo vizuri namna hiyo jamani eh... au mnapenda mtoto wa watu akiwa peke yake peke yake!?

    ReplyDelete
  47. INASHANGAAZA SANA KUONA JINSI WATU WANAVYOTAMANI ZARIMOND IIVUNJIKE....SASA JAMANI DIAMOND MNATAKA ARUDI KWA WEMA? HAYA IKIISHA HII COUPLE DIAMOND ARUDI WAPI KWA MFANO? JE ILIANDIKWA MBINGUNI DIAMOND HAWEZI KUWA NA MWANAMKE MWINGINE ZAIDI YA WEMA?....MBONA KUNA WANAWAKE WAZURI SANA MBONGO KUPITA ZARI NA WEMA LAKINI HAWAPO EXPOSED KWENYE SOCIAL MEDIA TO THAT EXTENT.........HUYU DADA ( ZARI) ALIONDOKA KWENYE ABUSIVE RELATIONSHIP AS A WOMAN LAZMA UMUADMIRE SIO KILA MWANAMKE ANAWEZA KUFANYA ALICHOFANYA ZARI..WANAWAKE WENGI WANAVUMILIA MANYANAYASO NA VIPIGO WAKIOGOPA KUKOSA MAISHA MAZURI..LAKINI HUYU DADA MADE A CHOICE TO CHOOSE HAPPINESS.

    ReplyDelete
  48. Yaani ukitaka kujua watu wanatamani kua kama wema. Yaani hata kama katoka na wanaume laki moja. Nyota yake ipo jjuuuu jjuuu zaidi. Mtatafuna meno kwa chuki. wema mnampenda bila kujijua coz mamiss tz wangapi wanafanya mabaya na mazuri lkn hawapo hewani. Ma ex wa domo qangapi hamuwataji na ni wazuri kwa umbo na sura. Lkn tatizo kismati mtoto wa sepetunga. Bila kujua ni star mtu yeyite akimuona wema hujisikia kumsalimia. Ni mtu wa watu achilia mbali afanyayo. hiyo mada hapo juu inamuhusu domo na sio wema. Looh hivi mkiamka mnakojoa kweli nahisi mkojo unawatibua akili unatokea puani nini? Wema mnamchukia tu hata msisingizie zari wala diamond. Mnamchukia nyie binafsi

    ReplyDelete
    Replies
    1. SIO LAZIMA HUYO WEMA APENDWE NA KILA MTU KWANI AMEKUWA PESA? NDIO MAANA ANA FANS WAKE WANAOMMPENDA KAMA ZARI ALIVYO NA FANS WAKE PIA..HAPPY NOW?

      Delete