asas

asas

sintah

sintah

HAPA NDIPO PALIPOFIKIA??

shughuli ilianzia hapaaaaa
sasa yamefika hapa


Wanaposema ushoga kazi ni kazi kwelikweli , watu wawili mlioambiana mambo yenu siri zenu  zote na mmefanya mengi sana, yaani nimesikitika sana na hawa wawili kugombana ,hakuna kitu kinaboa kama kugombana leo halafu kesho ma team huko Insta kuingilia ugomvi na kuanza kutoleana siri zao, hebu kwanza tuwaache ni shetani mbaya tuu anapita so ka upepo fulanii kaache kaende then mambo yatarudia kama mwanzo

kama wewe ni no one n die hard fan , ungependa kuwaambia nini hawa wawili na kauli zinazotoka kama hizi tena katika magazeti......


65 comments:

  1. wewe Sinta hua nadoudbt elimu yako, kuna ambao hawajasoma uandishi ila wana info zaidi au wanajua kutafuta zaidi habari kuliko wewe. Magazeti ya shigongo huyajui? embu tuambia kwanza siri mojawapo Aunt aliyotoa kuhusu Wema halafu ndio tuanze kujudge.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sijawai Ku comment humu ndani ila Leo Na comment . Yan wewe dada huelewi au hujasoma vizur. Pls soma vizur alichoandika sintah nahisi unasoma wakati una usingizi au una stress.

      Delete
    2. mazeti ya shigongo hua yanasema uongo tu pale yakimsema mama yake, zari au diamond. ila yakisema ya aunt na wema habari hua ni ya ukweli, biased slut.

      Delete
  2. WEMA SEPETU NA AUNT EZEKIEL WAOMBA RADHI KWA PICHA ZA UCHI JUKWAANI


    Wema Sepetu (katikati) akizungumza na wanahabari katika ukimbi wa habari maelezo jijini Dar kwa nia ya kuomba radhi kwa watanzania kwa niaba yake na msanii mwenzake Ant Ezekiel kuhusiana na tukio la wao kupigwa picha zilizowaonyesha nusu uchi wakati wakijiachia katika Tamasha la Serengeti Fiesta lilipofanyika mkoani Dodoma 2012. Kulia ni Msanii wa Bongo Movie Ant Ezekiel na kushoto .

    Hawa wote wawili ni MBULULAZ tu


    ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha zee la Uchepuko unanikuna kweli. Yaani una mambo wewe natamani nikuone

      Delete
    2. Zee la michepuko UMEUAAA! DUU HII ILIKUWA FIESTA 2012 nakumbuka waliendaga kuomba msamaha habari maelezo aunty alivaa baibui

      Delete
  3. Aunty mswahili sana,Wema ana bahati ya marafiki kbs atulie tuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ana bahati au hana bahati????

      Delete
  4. Nadhani magazeti na wanaadamu ndio wanachochea zaidi haya magomvi. mbaya zaidi wakija kupatana inabaki aibu kwa walioshabikia. mfano mzuri ni ugomvi wa Wema na Penny. Kinachosikitisha zaidi ni kuwa ni kama watu hawapendi Wema awe na furaha. Yaani kila akiwa na mtu wa karibu basi watamchimba chimba mpaka wagombane. Mwisho wa siku tunafaidika nini? Kitu kinachomfanya Wema apendwe ni namna anavyoweza kuhimili kila aina ya mitikisiko with her head held high! natumai kama magomvi mengine urafiki utarudi, ila kwako Wema your best friend awe mama yako mzazi baaaasi!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sintah haupo upudate washapatana toka jpili jamani mbona unachuki hivyo tafutaga habari siyo kutoa instgramu tu

      Delete
  5. Magazei yaache uchochezi tena haswa ya Shigongo

    ReplyDelete
  6. Mpaka leo hujajua tu magazeti ya udaku yanaandika habari za uongo?

    ReplyDelete
  7. Another thing kwenu marafiki wote wa Wema na wanawake wngine, ugomvi sio sababu ya kutoleana siri zenu. Umegombana na mtu move on. Unapomvua mwenzio nguo ujue hiyo dhambi lazima ikutafune. Nadhani it is high time Wema akaacha kabisa ushoga na watu. Best friend wake awe mama yake na dada zake tu. Watu wana take advantage halafu wanamuumiza. No wonder watu wanalalamika anakunywa pombe, misukosuko anayopitia inataka moyo wa chumba kukufanya uendelee kuonekana normal. Mwema kama jina lake

    ReplyDelete
  8. ningemwambia Aunt aache uzwazi land

    ReplyDelete
  9. Wema kamsitiri kamlaza nyumbani kwake anakula na kunywa , leo anajiona yeye ndio yeye ? Kiruuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wema kamsitiri kwani kabla hajawa rafiki na wema alikuwa anaishi wapi??????? eboooooo!!!

      Delete
  10. Hakuna shoga Mjini Dar es salaam Bi Wema ifike Mahali uelewe ? Hivi kwani huwezi kuwa mwenyewemwenyewe ? ahaaarrrrrrrrggggg UNAKERA SANA MFYUUUUUUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. naomba niongezee ulipoishia mdau mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuu. utafikiri akikaa bila marafiki wa kufuatana fuatana nao atakufa.

      Delete
  11. sawa na mfa maji kutapatapa ndo kazi yake

    ReplyDelete
  12. Hivi mkitofautiana as friends lazima mtoleane Siri? Mbona ni tabia za kijinga sn?nampenda sn kadinda Martin huyo ndo msemaa kweli na alimkataa aunt toka day one....!!

    ReplyDelete
  13. Hata mie nimesikitika. Na huwa simwamini mtu baki mpk kufaaa. Rafiki ni yule nilozaliwa nae tumbo moja.Ila nadhani wema atakuwa anaendelea kujifunza na mwisho ata hang na dada ZAKE .WADADA wa mjini si watu .
    NA AUNT EZEKIEL HATA AKISEMA HAMZIKI WEMA INATOSHA ALISHAWAZIKA WAZAZI WAKE KAA MIMI NA NDO MUHIMU ZAIDI MAISHA NI. YY AKIMZIKA AU AKIMZIKE WEMA ATAZIKWA NA WALOZALOWA NAE.
    WEMA AENDELEE KUWA KIM YA
    WANAWAKE TUPENDANE TUSITIRIANE.NA TUSAMEHEANE
    MKAMILIFU MUNGU

    ReplyDelete
  14. Haya sasa mnayakuza nyinyi so called bloggers na magazet ya udaku siamini kma aunt kaongea ivo.

    ReplyDelete
  15. wee nae unapenda maneno nani kakwambia wamegombana akati jana tu walikua wote ebu acha kusikiliza story za magazeti ww juzi juzi tu ulisema mama ako kacngziwa kuhusu lulu na hayo hayo magazeti leo umeckia ya wema unashadadia kama kweli vle ebu kitulize na utuachie kelele mxiuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. LOVE YOU ANONY UMENENE SINTAH NAE MBEAAAAA KIBOKO YAKE NI DIDA NA SHILOLE

      Delete
    2. SINTAH NADHANI HATA WEWE UNAMAKOSA .KUMBUKA KUNA WATU WENGI WANA UGONJWA
      BORDERLINE PERSONALITY DISORDER.
      BLACK AND WHITE. SASA UKIANDIKA STORY USIZOZIJUA AU HUNA UHAKIKA NAZO ZILE TEMU WENDAWAZIMU NA WEHU WATACHAMBAAA.KISHA NA WAHUSIKA WANAENDELEA KUKOSANA
      .DUNIAN WATU WANAGOMBA .TUNAGOMBANA NA NDUGU WA DAMU SEMBUSE SHOGAAA.
      ACHANA NA YA WATU SINTAH ,HUWEZI KUREKEBISHA WATU WEWE UNAYAKO. KAMA AUNT ANATAKA KUTANGAZA ATANGAZE TUUU MANENO SIO RISASI SINTAH ATATANGAZA YATAISHA.

      KILA MTU ANA MOYO ILA SI WOTE WANAIMANI.
      NA HATUWEZI KUMWAMBIA MTU ASIWE NA RAFIKI ,


      AUNT ASIPOMZIKA NA ASIMZIKE ALISHAZIKA WATU WAKE WA KARIBU WALOMLETA DUNIANI SASA ASIPOMZIKA WEMA SIDHANI KAA KUNA UMUHIMU WA HIVYO.

      TUWAACHIE WENYEWE MBONA WAKO KIMYA NA WEWE WALA SIE HAYATUHUSU.

      WEWE ULIACHANAGA NA SHOST WAKO ALIKUTANGAZIA MPK UNAVYOOMBA KUPIGA CHAKA KTK VUMBA VYA HOTELI UZIWEKE BLOG YAKO KWENI UMEGEUKA NINI ?

      Delete
  16. i am sorry but sintah ur very unprofessional, pull up ur socks...ni kama blogger wa form 4 sijui yani u dnt crack ur head at all kutafuta habari...na unavyopresent ni zero kabisa...

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata blogger wa class 7 asingeandika upupu wa huyu diplomacy

      Delete
    2. wee nae acha kuchukulia serious vitu vya kwenye mablog. sintah anajua anachofanya usimwone mjinga kwa kuweka hii habari. utahaa humo

      Delete
  17. SINTAH USIPENDE KUCHOCHEA VITU HUVIJUI.
    GAZETI LIKIKUANDIKA WW KUWA NI HAUSIGEL WA ZARI ULIKUJA MBIO KUCRUSH.
    LINAPOMUANDIKA MAMA YAKO KAMDAKA LULU AIRPORT ULIJITETEA,
    OF ALL PEOPLE WW WAJUA MAGAZETI YA KIDAKU TANZANIA HII
    NASHANGAA UNASHABIKIA MTAANGUKA MIDOMO WAZIIIII
    TEMBELEA INSTAGRAM PAGE YA WEMA AU AUNTY WAMEPIGA PICHA NA DADA YAO JUANITA
    AU PITA KWA MREKEBISHATABIA NA KWA MAMAPEKUPEKU
    we unatafuta kuchambwa instaaa wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyampua agiza tropical ya Azam hapo kwa Mangi nakuja kulipa

      Delete
  18. Tatizo kubwa la sisi wabongo tunakalili sana mambo, sioni sababu ya ugonvi hapa, sioni jambo kubwa linalosababisha hawa wawili kugpmbana, hata kama ingekuwa kweli antty katangaza hii show sioni sababu, unajua sisi wabongo ni wanafki sana na division 5 nyingi, wema ni rafiki mkubwa sana na petit man, na petit man ni shemeji wa diamond, sikati kwamba petit alikuwa rafiki wa wema before yote, lakini hata wema alipoachana na diamond still wamekuwa karibu mno, moze ni dansa wa diamond, wakati huo ni mzazi mwenzie antty, petit man ni mme wa dada wa diamond, ofcourse hii chain ni kubwa inaingiliana, we unategemea nini, mimi i already know days like these will come,i knew it ukalibu wa petit man na wema utaharibu ndoa ya petit man na esma, ukalibu wa petit man na wema utaharibu uhusiano wa esma na diamond, petit na diamond, esma na zari, petit na zari, ukaribu wa antty na wema utaharibu uhusiano wa moze na diamond, antty na diamond, Bado hapo kuna kaka manager kuna mama diamond, kuna mama wema, kuna mama zari, kuna managa wa diamond.Hii chain na haya mahusiano ya kuingiliana ndio chanzo cha ugonvi hata kama Antty asingegombana na wema, Wema angegombana na esma kwa ajili ya petit, au moze angegombana na diamond sababu ya uhusiano wa wema na Antty.
    sasa ninyi wanafiki matimu gani sijui gani mnawachonganisha hamlioni tatizo kiundani, hamuoni haya mausiano yakuingiliana ndio hasa source ya matatizo, sasa mnavyoshabikia ndio kwanza mnavuruga, mnawawekea na maneno mdomoni.

    Mimi sina team yoyote ila nawaomba huyu Wema, Antty, petit, Diamond, Esma,kaka manager, moze, wazazi, wekeni mipaka, wekeni heshima ili msiivunje, yaani kwa haya mahusiano mi navo yaonaga siwezi bisha kabisa mtu akiniambia wema na petit huwa wanafanya sex,au wema na manager wake ni wapenzi, au hata siku antty na diamond wanaweza date, nimetumia lugha ngumu division 5 hamtanielewa. Wekeni mipaka ili mahusiano yenu yawe difined.im out

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau naomba ukanywe novida kwa Mangi yule anayesemaga ndoooooooooorobo wewe halafu nakuja kulipa. Umeongea point tupuuuuuuuuuu

      Delete
  19. sinta bwana....ivi lini utamuacha wema kumuandama???mbona washapatana hahahsaaaaaaaaaaaaa we le ndo umeona magazet ya udaku?????uyu mwanamke kweli mswazi.....eti educated woman!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! educated gan kaz kugombanisha watu kila siku!!!huweki mada zamaana ila zamalumbano.hapo sasa unataka watu waanze kutukanana....SHEM ON U WOMAN!!!!!!!!!!!!!!!!!11111111

    ReplyDelete
    Replies
    1. anzisha blog yako wewe uweke vitu vya maana. umeitwa humu? mfyuuuu Mwache Sintah

      Delete
  20. washapatana toka majuzi na jana wema kampeleka tiake clinik

    ReplyDelete
  21. Sintah una uhakika kama chanzo ni hio post? Una uhakika kama wamegombana? Yaan hii sheria itaanza na nyie bloggers, u guys are too much, haya jana zimeonekana picha wako pamoja naomba utuwekee UPDATE ukionaga umetoa vijihabari vyako vikakosa kick kwenye blog unakuja na habari za kusikia ndo maana Wema aliwaambia mna unga unga mwana, be creative bwana, ukikosa habari tuekee hata kijimguu chango tukidiscuss.. nyie blogger wapare mko bias sana mna double standard.. mnataka commentors weka habari za kuvutia mxiuuu zako

    ReplyDelete
  22. Sinta acha uchonganishi, yakiandikwa ya kwko unaona magazeti yanaonea ila ya wengine unaona ukweli... sasa limekushukaaa jana walikuwa woteee. Sometimes vitu vingine viache vipite my dia......

    ReplyDelete
  23. unafki huo lini ulimpenda wema hadi leo ujiskie vibaya wao kugombana...mxieeewwww nyie ndo wachonganishi mnaoleta habar zisizo na uhakika humu...lete mambo ya maana.

    ReplyDelete
  24. jamani msimlaumu Sinta, hana jambo la maana zaidi ya kutaka Wema aonekane mbaya. na Domo na Matende waonekane wazuri, ndo kazi anayoijua hana lingine la kufanya. hajui hata dunia inaendelea vipi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. agizaa agizaa mchemsho hapo kontena napita in 2 hrs kulipa....!! umeongea point ya kufa mtu, asilaumiwe sana sinta kazoea kusafisha sahani na mabakuli ya zari basi saa zote ni huyo zari

      Delete
  25. jamani wema na aunt wameshaelewana

    ReplyDelete
  26. unafki huo lini ulimpenda wema hadi leo ujiskie vibaya wao kugombana...mxieeewwww nyie ndo wachonganishi mnaoleta habar zisizo na uhakika humu...lete mambo ya maana.

    ReplyDelete
  27. Tatizo Nyotaaaaa
    Fua nepi za mwanao uliezaa na katunziiiiiiiiii

    ReplyDelete
  28. Nyie MBULULAZ WOOTE mnaodai eti WEMA aachane na marafiki wote abaki mama yake tu ndio awe rafiki yake mna akili kweli nyie VUVULAZ?

    WEMA ni DIVISION 5 kule kichwani HAMNA KITU kabisa;

    1. WEMA alimtukana Mama yake MATUSI YA NGUONI siku yuko na JUMBE pale Kisutu waliposwekwa ndani na kupelekwa SEGADANCE! Mama yake alilia kwa uchungu sana!

    2. WEMA alileta vurumai nyumbani kwa mama yake sinza mori akiwa na mashostito wenzake hadi mama yake akamwambia "MWANANGU JIFUNZE KUCHAGUA MARAFIKI. HAO ULIONAO NI WABAYA WAKO" But MBULULA WEMA hakuskia!

    3.Kama sio UMBULULA ni nini kuanza KUVAA MADELA NA KUWA pamoja na PENNY??
    WHAT A USELESS WOMAN. WEMA inabidi abadilike vinginevyo ATAJIONA ANA GUNDU KALI DUNIANI licha ya MUNGU kumpa NYOTA YA KUPENDWA but since SHE IS SUPER VUVULA she cant use what God gave her

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau chukua buku ukanunue gazeti ujipepee...nimependa umejibu kisomi tena kwa evidence

      Delete
  29. watajijua wenyewe mimi hayanihusu hata chembe

    ReplyDelete
  30. hawahawahi kugombana, acheni umbeya, jamani anayemfollow huyu mbilikimo am tag ile post ya malkia wa insta.

    ReplyDelete
  31. Achana na mambo ya watu Sinta shauri zako wewe mambo ya wema kutwa kuyaweka humu ndio nyie mnakujaga kufa vifo vya ajabu ajabu

    ReplyDelete
  32. Sintah wewe unasema nini ilihali wewe urafiki wako za Zari pia ni wa kinafiki. Zari kakurushia mbali kwa kutaka kumharibia kwa Diamond ulipotoa hadharani siri zake na Katunzi. Uliona ile post yake insta ikikuponda, na jinsi alivyoliambia gazeti la Bigeye la Uganda kuwa wewe ni mwanamke miserable unayetaka kujipandisha kwa kumtumia, na ameamua kukachana na wewe. Umekuwa unajifanya rafiki wa Zari na kumponda Wema, lakiniu Zari alipoulizwa na Citezn TV kuhusu marafiki zake akadai wote, pamoja na wewe, wanataka hela kutoka kwake tu, hawana lolote.

    Usiseme ya wengine wakati yako yanakushinda.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani zari hana muda wa kushinda na mashosti na pia sintah hana huo muda wote wapo busy na maisha yao kama unavyoona wote ni wamama na wana majukumu mengi sidhani kama urafiki wao unawezwa kulinganishwa na ushoga wa aunty na wema waliokuwa wanafuatana kila sehemu kama kumbi kumbi

      Delete
    2. Wewe anony wa 12:31 hapo juu unaelekea hujui yaliyoko nyuma ya pazia. Sintah ndiye aliyemkuwadia Zari kwa Katunzi zamani sana kwa makubaliano kuwa awe anapata sehemu ya mgao aliokuwa akipata Zari kutoka kwa Katunzi. Baada ya Zari kuhamia kwa Diamond, ule mgao wa Katunzi ukaisha, ndipo Sintah akachukia na kutoa siri za Zari na Katunzi magazetini. Mshituko wa familia ya Diamond kuuliza kama kweli mimba ni yake ulitokana na mapepe ya Sintah, ambaye ndiye alimwambia Diamond apime DNA kwa sababu mtoto huyo siyo wake. Diamond hapendi kukubaliana na Sintah na wala hapendi kupima DNA kwa sababu hataki kupatwa na aibu ikionekana kweli mtoto si wake, amesema yeye atamchukua tu hata kama ni wa kusingiziwa. Tatizo sasa haijajulikana kama Katunzi ataamua kutaka DNA hiyo.

      Delete
    3. Hivi wewe anonymous 1.58PM na mapimbi yote team wema mtaficha wapi uso wenu huyo mtoto akizaliwa na kuwa sura ya daimond...sipati picha kwa jinsi mtakavyoaibika kama alivyowaaibisha kwa roperope mpk wengine wameamua kufuta post zao uko insta kwa kuona haya...hahahahaha jamani chuki ni sumu mbaya..tuwaombee wote kheri.

      Delete
  33. UKiandikwa ww sio kweli wakiandikwa wenzio unayabebea mabango...tupishe sintah huna maana

    ReplyDelete
    Replies
    1. SINTAH MWANAHIZAYA MKUBWA .HANA MUDA ZAIDI YA KUANDIKA YA WATU ATAISHIKIJITO NYAMA KWA MAMA YAKE MPK AZEEEEKE MIAKA 100% ATAKUWA KITEGA UCHUMI CHA KUZALISWA MPK AFUNGUE KITUO CHA YATIMA

      Delete
  34. friend is a family that you choose..............

    ReplyDelete
  35. somen muelewe inamaana humu wote division 5 jaman mnaboa nanukuu ",hakuna kitu kinaboa kama kugombana leo halafu kesho ma team huko Insta kuingilia ugomvi na kuanza kutoleana siri zao, hebu kwanza tuwaache ni shetani mbaya tuu anapita so ka upepo fulanii kaache kaende then mambo yatarudia kama mwanzo" mmemuelewa sinta sasa.anaongelea timu kuchochea nakuanza kutoa masiri ya watu kama dougie masta anavopenda kujifanya anajua siri za watu.😆😆 i hate dougie masta

    ReplyDelete
  36. Mwenzenu miaka ya nyuma nilipenda sana kuwa na mashoga ingawa mie ni mkimya sana kumbe wale mashoga walikuwa wananipaka mafuta kwa mgongo wa chupa ..tunacheka ,tunalia na wakati mwingine tunafanya sherehe wanakula kunywa na kulala kwangu..oops yaliyokuja nitokea nilitamani ardhi ipasuke niingie ..ila nilipojitambua dada mmoja mtu mzima alinambia chanzo chote cha matatizo yako ni marafiki zako,,,,nilipata sana shida kuachana nao ila baada ya muda nilizoea sasa sina shoga hata mmoja sherehe naenda ,misibani naenda ..sehemu zote nazohitajika kwenda naenda langu langu la mwingine silitaki..nina raha amani na maisha yangu ni mazuri kupita maelezo..sio ile zamani nawaza leo sijui kutatokea nini na kesho sijui kuna nini..sasa ni full amani
    God bless me

    ReplyDelete
  37. TUNATUMIA MUDA MWINGI KUONGELEA MAISHA YA WENGINE.
    MBAYA ZAIDI TUNATUMIA NA NGUVU ZAIDI KUHARIBU MAISHA YA WENGINE
    TUNAUMIA ZAIDI PALE NIA ZETU ZA KUTENDA MABAYA KWA WENGINE
    NGUVU NA MUDA TUNAOTUMIA KAMA TUNGEUTUMIA KUTENDEA MEMA NA KUTAFUTA PESA TUNGEFIKA MBALI KIMAENDELEO NA KIIMANI ZAIDI.

    ReplyDelete
  38. MINASEMA MARAFIKI SIO WATU WEMA WENGINE WANAKUCHEKEA KUMBE WASHAPANGA NA WABAYA WAKO AU MMBAYA WAKO KUKUKOMESHA SASA MOLA ALIVYOMZURI WEWE UNAFUNGUKA MACHO MAPEMA KUNADADA AMEKAA MBALI NA WATU MDA MREFU SANA ILA KAPATA RAFIKI MMOJA AMBAE HAMWAMINI CHAKUSHANGAZA HUYU DADA ANAMCHORA MWENZAKE WANAONGEA FRESH TU ILA FAMILIA YAKE YOTE IKO CHONJO WASHAMWEKA SAWA NA ANALIELEWA WAMEMWAMBIA AWE MAKINI ZAIDI MANA BIDADA ANASEMEKANA ALIMWEKEA BABA MZAZI MWENZIE SUMU NA AKAFA SASA YULE MBAYA WAKE KAMWAMBIA MAMBO KIBAO YAKUMKOMESHA MUNGU NI MWEMA JAMANI ANAMCHUNGUZA MWENZIE MWAKA KAMA WA NNE SASA YEYE KIMYAAAA NA YULE MMBYA WAKE MPAKA NDUGU ZAKE ANAUKARIBU NAO HAPO NDIOANAKO ZIDI KUJIONYESHA UCHUI WAKE BINADAMU KAZI SANA NIVIZURI UKAJUA KULA NA KIPOFI TWO CAN PLAY THE SAME GAME DU TUMUOGOPE MUNGU MALIPO NI HAPA TWAMSUIBIRIA ALILOPANGA NATUTAMUUMBUA MANA MPAKA MSG SMS VOICE NOTE INBOX ZOTE TUNAZO NABADO ANACHEKEWA HAJITAMBUI SIKAZI LOOOH

    ReplyDelete
  39. ila kujitambua ni kitu kizuri sana katika hi dunia hakuna rafiki ambae mtashare nae bwana zijekuiva hata iweje wengine unafki mtupu watatafuta kila njia wakuumize ila wakishindwa sasa watajaribu kutafuta hata shoga wa karibu yako watafute chanzo cha kukukomesha kumbe wanajisahau kuna mungu na kila mtu anajikabidhi na mola wake hilo muhimu haswa kuolewa na mwanaume mburura nikosa kubwa sana unashia kulaumu watu kumbe ni wrong choice sasa nachoweza kuwasaidia wanawake ni hivi jitahidi sana kuwa na marafiki hawa wafuatao: watoto wenu sometimes hata ndugu wengine nao ni majanga matupu rafiki yako ulimwengu hu ni mamako babako na mwanao au wanao tu ni hilo tu bora hata utafute njia zakujikeep kibaishara kikazi family time so often na mambo mengine mengi binafsi washoga ni ushuzi tu hamna jipya

    ReplyDelete
  40. Sintah your so stupid. Yani mila siku nawaza nikuambie hili. Look at your blog and how bad it has become. Hoi blog ilikua nzuri sana mwaka Jana had I mange ulimpita BT now unapost utumbo na matambala tu. Hanna LA maana. This is the last time am visiting this blog

    ReplyDelete
  41. Ila nahisi kuwa rafiki na huyu Wema inahitaji uvumilivu..manake na ile attitude yake ya udiva ni hatari

    ReplyDelete
  42. sintah umesoma kitu gan?????mbona unapenda umbea sana yani baya la Wema ndo unalifurahia lol

    ReplyDelete
  43. Magazeti ya udaku tu. na haters wanaamini

    ReplyDelete