asas

asas

sintah

sintah

HAYA HABARI YA AFRICA NI NANA......


Mambo ya Sankoro, Sankoro hii ndiyo habari ya mujini kwa sasa, kama hutaki kanywe glass sita za maji ulale.... wote sema sankoro sankoro ...........

40 comments:

  1. I SAID IT AND I WILL SAY IT AGAIN

    WEMA SEPETUNGA NA MAJUHA WENZAKO MTASUBIRI SAAAANA

    WEMA aka BEAUTY WITHOUT BRAIN eti alimwacha DAIMONDO but yeye mwenyewe akaanza visa mara akawa na IVAN kule SAUZ (Na jinsi asivyona noma na papuchi yake lazma IVAN atakua alipiga quickie tu...MADEMU WA SINGIDA MBONA MKO CHEAP HIVI???)

    MISS MICHIRIZI sasa kutwa kuzunguka na OMMY DIMPOZ..Asa ndo nini?? DIMPOZ itamchukua miaka 1000 kumkaribia DAI

    Kana kwamba hiyo haitoshi eti MISS VIMIGUU FITO kura anamkampenia ALLY KIBA...Ngachooka mie!! Bora Mungu akupe akili kuliko ujuha WA SEPETUNGA

    Ona sasa DAIMONDO ndo anazidi kuwika kimataifa na mkwanja unapaa

    Kula 5 NDOMO

    Its me ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama kawaida yao ZEE LA UCHEPUKO umenikuna sana leo

      Delete
    2. Kweli ALLY KIBA utamfananisha na DAI WETU?

      Delete
    3. WEMA hajitambui ndo maaana kila uchao ye ni kukorofishana na wanawake wenzie

      Delete
    4. Jamani hata mi Napata mashaka kwanini WEMA kila siku yupo na dimpoz? kule sauzi hadi walilala kitanda kimoja hivi hawakutiana kweli

      yetu macho

      Delete
    5. ZEE LA MICHEPUKOZ UMEUUUUAAAAAA. NDIMU ZITAWAHUSU SANA WATU MWAKA HUU. WELDONE DAIMOND PLATINUMZ

      Delete
    6. hahahha ZEE LA MCHEPUKE nikuone basi leo yani umeona eeeh, anajikomoa mwenyewe na wenzie wanamuona losseer hii yote kukosa akili ndio mana aunt kalimwaga anafagilia ugali wa mumewee team mondi bin laden, jamani bora mkubali tu kumshusha dai amutowezaaaaaaaa

      Delete
    7. duh yani ww dada una chuki na Wema mpk bc uwezi kucomment kwa mama yangu bila kututajia Wema,duh pole sana na chuki kwa mtu acyejua ht ukucha wako

      Delete
    8. hahahahhahahahaha eti naye anajaribu kumrusha roho domo..kakuta mtu mwenyewe wala hana habareeeeeee ndio kwanza yupo busy na kazi zake hahahhahahahaha...jamani sikuwahi ata siku mmoja kumsikia anamuongelea ali kiba let alone kummpost INSTAGRAM wakati alivyokuwa na domo all of a sudden anawatafuta rivals wa ex wake to make her ex furious..naona all her plans are hitting a failure button..labda akiwa video queen kwenye nyimbo ya davido (which will never happen kwakuwa hana mvuto kama wadada wa mbele) kidogo domo anaweza umia hahahahahahahah....SHE IS A NO BRAINER

      Delete
    9. MTABAKI KUMWONGELEA WEMA YAKWENU YANADODA .MAMA ZENU WANAUZA CHAPITI MLEE .MMEBAKI KUAITHIA MAPENZI YA WATU .
      MAISHA NI UAMUZI UNACHAGUA UMPENDAJE MSIMLAZIMISHE MTU KUWA NA MTU KUMA YAKE SIO YENU . ZENU MNAZIGAWISHAAA MPK SOKO HAZINA MWACHENI NA YAKE EKKK -
      MAHANTIRI WAKUBWA NYIE

      Delete
    10. ZEE LA MICHEPUKOZ agiza masanga ntalipa . aliechukia akambe mbele

      Delete
    11. ZE MICHEPUKOZ

      Hata mimi nashangaaga sana why watu wanapenda kumnanga DAI wkt mwenzao ndo anazidi kupanda.

      KIBA SIJUI KIMBA utasubiri sana we na vyanamke VISIVYO NA NYUMA WALA MBELE AKINA WEMA NA JOKETI ETI UMSHINDE DAI...NYOO

      Delete
    12. Mbwa ww wema kakosea nn ww mavi

      Delete
    13. WEMA ANAHITAJI KUOMBEWA AU USHAURI NASAHA, SERIOUSLY!!

      Hivi ni binadamu gani huyu WEMA SEPETUNGA daily kukorofishana na ndugu zake, mama yake na MARAFIKI ZAKE WOOTE WA KARIBU yaani hata BBA IDRISSA kineishanuka. Na nawapeni wiki tu mtaskia kwa O. Dimpoz nako kimenuka. AOMBEWE HUYU DEMU WALAI

      ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    14. ZEE LA MICHEPUO njoi home nikupe papuchi bure umenikunaje we mkaka..lol

      Delete
    15. mungu wenu ni paka mapepe zee la michepukozi nakupendajeee? kule kwa jini kisirani wanaua zari na sie michirizi mambo iko huku, kwani ana nini jamani? akitajwa kidogo tuu mnalipuka kama vile kawa perincess mxiuuuu bora hata angekuwa mwalimu wa shule ya vidudu lakini hana lolote la maana zaidi ya mibole ya watu tuuu ndo inamuweka mujini nyie timu vimavima ebu semeni tuu huyo mungu mtu wenu ana nini?

      hata atoke na nani diamond hampati tena hata awapigie debe kiba kiumbe mzito haisumbui manake limejibweteka mwenzake anazidi kupaa ni mwendo wa sankoroo sankorooooo……..

      Delete
    16. ZEE LA MICHEPUKOZ jana bi shosti kavaa viatu alivyowahi kuvaa zari rwanda kwenye ile picha aliyobebewa mikoba na diamond...yaani sipati picha ingekuwa ndio zari kavaa nguo/viatu alivyowahi kuvaa wema uko insta kungewakaje moto..na ile blog ya mama ubaya angeitengenezea post maalum..HAHAHA KUMBE ANAMKUBALI ZARI NA STYLE YAKE YA MITOKO..MPK WANACOPY HAHAHAHA...ZARI KIBOKO YAO......

      Delete
  2. Daimond Ni nyokoooo balaaaaaaaa bonge la ngoma aiseee mtu flan kaupa 5/10 lakin kumbe yeye mwenyewe Ni fan namba moja alaaaa,sie tulishagajua anampenda Daimond na nyimbo zake ndio maana haishi kumuandikaa yaan usipompenda platnum lazima upende nyimbo zake ,wachawi mtakufwaaaaaaaaaaa kwa kuficha hisia zenu zitoeni wazi Tu kama mama njitiiiii,wema mwenyewe anamkubaliii shutuuu
    . Dinazarde

    ReplyDelete
  3. hahhaha SINTAH unanikunaga sana na post za DAIMOND mimi ni team diamond mpaka naumwa uwiiii DAIMOND ajawahi kuniangusha jamani nina furaha sana kuwa na team watafuta pesa sio ma DRAMA QUEEN

    ReplyDelete
  4. hii video wala hajawa creative maana amerudia idia ya wimbo moyo wangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nenda katoe na wewe video yako tuone jinsi ulivyo creative! Fala wee! Chuki tu!

      Delete
    2. Nyie team kiba kuliko kutumia nguvu nyingi kumshusha domo ebu mshaurini mfalme wenu aachie naye video..mnatuchosha sana na makelele yenu ya chura.

      Delete
  5. Woow bonge la video nmependa wanavyocheza apo mwisho adi raha jaman hardwork pays diamond ana bidii pia ananidham kubwa ya kaz na ni mjanja sana ndo maana hataweza kushuka kirahisi haters mnaosubr ashuke vuten viti mkae

    ReplyDelete
  6. Mi niteam Kiba lakini kwasasa nahamia team Dai mpaka atakapotoa video ya cheketua khaa yani cheketua toka mwezi wapili? Siangesubiri akashoot video ndio atoe wimbo! Yani kuwa shabiki waKiba inabidi uwe Na moyo chuma.

    ReplyDelete
    Replies
    1. cc lukelo sakafu wa jf lile ni bonge la nunda nizaini muuza nyanya chungu huko tandale halafu haziuziki zimenyauka na jua. nyuzi zake zote ni diamond au mafumbo kwa diamond ila anaumwa sana na mg'aro wa diamond.
      na kile ki nifah kinachoska mabwana jf kiswazz kinoma ndo shida ya vikojozi kuvamia jf yani kinifah ni kichafchaf flani hivii kinajidai na mapenzi na kiba kumbee kinajipigia promo za kutusuliwa he heee bibi sankorrrooooo.. ukiona nyuzi za diamond unashobokajee utadhania umekeketa shwaruala la mndukuuu mxiuuuuu…..

      Delete
    2. ha ha aaa mwenyewe simpendi anaonekana mshari miss vigodoro manake analipenda hili neno sana tuu yaelekea ndo zake, yani anapenda ligi za mondi hasa yani asione kitu kinamuhusu diamond huyo mbiooo hela yake ya bando asilimia kubwa inaishia kwe thread ya diamond sio umaku huo ni kitu gani? kanajiona kapo juu wakati kimekulia kigogo kwa vibaka no wonder akili yake imeganda mavi bibi tuliza mshono utamaliza mtaji wa vitumbua huo kujidai wakesha na jf ohooo. form 4 ya div 0. happy sunday! he hee nakuchambia humuu tulishaenda lii na wewe nikalimwa ban ulivyo n kimavi. diamond hashushwi na huyo mchovu wenu ashukuru beef limemuokoa ingawa bado ni gunia la misumari halibebeki mfyuuuuuuuuuu………..

      Delete
    3. hahhaha mdau umenicheksesha hebu njoo uapte coca baridi ya jina lako, kumbe na wewe umeliona hilo me team dai yani miaka buku kumi akuuu nakuwa kwenye team ya watu wenye amendeleo sio kukaa uchi na kushikana maziwa promo za kingese manina

      Delete
  7. Haipingiki, Ndomo ni mmoja kati ya wanamuziki wa kali wa Africa kwa miaka hii.Anapinga mwanga.

    ReplyDelete
  8. Booooonge la video nmependaaa

    ReplyDelete
  9. Kuna mdau kaupa 5/10 is Shi kreziiiiiiiiii..

    ReplyDelete
    Replies
    1. yule anaumwa mahali hajui angekuwa kaimba yule tutusa mdogo wake ka pepe kale angeisifia wiki nzima. huoni alivyompa promo ya lile limwili ka jumba? kibibi jitu hicho kiacheni tuu kizidi kukauka ka kuni za nyongeza.

      Delete
  10. Luna mdau kaupa 5/10.. ww sintah unampa ngapi???

    ReplyDelete
  11. Hivi Yule mama mwenye viguu Kama kuni za nyongeza aka jini kisirani ana nini au anataka na yeye apelekewe moto na dimondo wetu? Aka bibi usije ukatubemendea mtoto

    ReplyDelete
    Replies
    1. hah ha haa shost nimelipendaje jina lako? nahisi sie mapacha tu hatujuani kuna kimbwa chikondii mmoja yuko kule jf ni ana genye na kibaaa huyo dizain anamtaka basi kinatumia nguvu nyingiii kila mtu ajue ni die hard fan kumbe malaya mmoja anatumia mgongo wa kiba nishamshtukia longii na lile lemba jekunduu ka shangingi la migomigo wee maku kibuyu nifah sikupendii hadi napata aleji mfyuuuuu……..

      Delete
  12. Sankoro,Sankoro kama Ronaldo,Kudadadeki ,Diamond shikamoo aisee huu wimbo kiboko,jana nimeuangalia mara moja nikaupenda vibaya,yaani Diamond kaua wanacheza vizuri mno,Sintah mpe big up shemejiii,Haters ndimu zinawahusu

    ReplyDelete
  13. Sankoro,Sankoro kama Ronaldo,Kudadadeki ,Diamond shikamoo aisee huu wimbo kiboko,jana nimeuangalia mara moja nikaupenda vibaya,yaani Diamond kaua wanacheza vizuri mno,Sintah mpe big up shemejiii,Haters ndimu zinawahusu

    ReplyDelete
  14. KUMEKUCHAAAAA NEY YA MITEGOOO
    KUNAENDEA KUKUCH HALIMA MAPENGO
    HALIMA MAPENGO DADA WA HIYAR WA DIAMOND JAMANI ANANINEPEANA KAA TAIR LA KATAPIRAAA MPK USO. BASI ANAKUWA NA WATU WENYE VIPAJI VYAO BADO ANAISH KAA YEBOTEBO ZISIZOPANDA THAMANI .
    LOO HALIMWA KOMWANA KWA UMWANA GANI WEWE TUMEKUTANA PALE UNAJIFANYA KUCHAMBA NILIKUSTAHI TUU NA NGO MAANA NIKAMWONDOA D ADICHANE NA WEWE.UTABAKO KUDADIA TUU KILA KONA KAA MPIGA DEBE HUCHAGUI DALADALA LOOH
    KANEBEPEE MBELEE USO MZITO KAA FENESI MWILI UNEKUJAA KA SANAMU LA MICHELINI
    UTAJIBEBE UPYA

    ReplyDelete
  15. Nice song we love u dai

    ReplyDelete
  16. out of topick hivi dida wa mitikisiko ya pwani bata ndeefu anazopigaga na na show ya magari hizo hela anapata tu kupitia hayo mazagazaga anazouzaga au na yeye ni dizaini ya punda au ama? sijui kama hii messeage itawekwa maana nina dout

    ReplyDelete
  17. shooting iko poa tena sanaaaaa katsha ila swala la nyimbo me kwaupande wangu celewi Diamond wa ckuizi anamatatzo gani mana hackiki ss cjui koo halptsh sauti au pozi au anajaribu kuslaing kswahili mana ukiniuliza kaongea nn cjui, kunakitu kinamiss ckuhizi compared to Diamond wa enzi zileeeeeeee

    ReplyDelete