asas

asas

sintah

sintah

MWANZA IMEITIKAAAAAA

muacheni Diamond aitwe Diamond Platnumz  heeeee

Uwiiii Mwanza nyomi la kufa mtu mmmh kumbe Mwanza nanyi mpo?? tuweke ushemeji mbali kama mnavyodai oooh anamtetea kwakuwa shemeji sasa mmeona??? watu pipo mimi jamani napenda kijana yeyote anayejituma na kuthamini kazi yake

Diamond ana heshima na kazi yake wajameni ndio maana anafanikiwa..... hivi wewe hapo ulipo unafikiri kuna msanii gani anaweza kujaza namna hii kwa sasa?? afanye show ya mtu moko achia mbali show za serengeti fiesta na Kili tour yaani mtu mmoko namna hii acha bwana fitina yako ni bahati yake alichopanga Mungu hakibadiliki....

nitajie msanii anayeweza kujaza kama huyu

asikwambie mtu hakuna raha dunianiiii kama mtu halali, anachonga sana juu yako halafu wewe Mungu ndio anakubarikiii na anakuona sana tu, safiiii sana Mungu ndiye kila kitu .....sasa hivi ni mambo ya pesa kwanza............

75 comments:

  1. Wachaaa weeh!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sinta kwani kwenye tea party ulikua umesafiri? Shamimu si shoga yako? hakuachii na ofisi dar free market? au hujafikia class ya wanawake wa mujini?

      Delete
  2. Hiyo show haikuwa ya Diamond pekeake. Walikua wasanii wengi kama inavyokuwaga kwenye fiesta...

    ReplyDelete
    Replies
    1. wageni waalikwa kaharishe kichani mxiuuuu…...

      Delete
  3. Watu wabaya jamani wametengeneza picha ya mwenzao jamani wamemuharibu pua mhh,haya mabifu sasa ni balaa uwiii

    ReplyDelete
  4. kwani alikuwa peke yake? wamekwenda watu wengi kila mtu anamfuata wanamuziki anaowapenda nyinyi wapenda misifa mnatangaza kama alikuwa peke yake acheni uduanzi bana, ndio maana anajiwekea bifu na wengi kwa misifa yake, kama anajaza umati hivyo mbona kakosa tuzo za watu sianapendwa kiasi hicho acheni ufamba bana mnachosha sana tu hamjui

    ReplyDelete
    Replies
    1. kachembie maji ya baridiii mfyuuu show ilikuwa ya diamond yes wengine walikuwa wageni waalikwa. umesikia?? wageni waalikwa hata wasingeenda diamond atoshaa na london pia walikuwepo? na rwanda jee?? hashuki mtuu hata msemejeee…diamond ndo habari ya ulimwengu!

      Delete
    2. tuzo ya mbao ndo mnabweka namna hii ?? tuzo yenyewe ilikuwa ya mondii chuki binafsi zenu tuu kwani dimond ana tuzo ngapi compare hiyo mbao alofanyiwa ufitini?? zile a south zinawatowa uharo hadi leo ni nani ana tuzo 3 naulizaaa???? sembuse tuzo za daresalam. he he heee diamond shine kama diamond in the star!

      Delete
  5. uuuwiiiiii yani hizi chuki binafsi wanazomfanyia waziwazi ndo zimezidi kunifanya nimpende diamond kulikoooo he he hee hii inaitwa KUBWA KULIKO! yani diamond hawamshushi hata kwa winch kina nifah wa jf mtalala uchi makaburuni dimond hamumpati ng'ooo huu ni wakati wake wa kushine na anashine vilivyoooo kituzo kimoja cha mbao kelele mingiii jee huyo bushman wenu angebeba zile 3 za kioo si ndo mngepasua viscreen vyenu vya mchina na kucheza mdundiko mkiwa naked fyuuuuuuuuuu…... kubalini kataeneni dimond kamfunika mtu fudenge anabebwa weee lakini habebeki.
    sasa hivi kila kona maheter wanajaribu mnoo kumuumiza diamond mume ya zari lakini wapiii ndo kwanza uwanja unatapika jamani dua zetuuuu zinafanya kazi. ukimtilia mondi bin laden fitna ndo Mungu anamnyanyua juu kama mawingu.

    bushman wenu wakati wake wakushine ulishapita ngojeni kipindi cha mpito labla anaweza kushine tena lakini si kumtilia mwenzio fitna through mabifu mavi ili utoke upyaa kwani nani hajui ulikuwa ushafulia?????
    ni sawa na mr nice sasa hivi aanzishe bifu na dimond halafu muanze kumtukana mond ni sawa na huyo mbweha wenu alijisahau akaona kutoka upya ni kumchokonoa diamond na atabaki hapa hapo hatamfikia mondi.
    si mmeona ccm kirumbaaaaaaaa he he heeeee na badooo.

    EE MUNGU WA MBIBGUNI ZIDI KUMPANDISHA DIAMOND JUU ZAIDI YA MAWINGU UPIGANE NA MAADUI ZAKE MAAANA WAMEKUWA WENGI KAMA MCHANGA WANAWAKE KWA WAANUME MUNGU WARUDISHEE NYUMA WAKERKWAO NA DIAMOND KWA AJILI YA MAFANIKIO YAKE WARUDI NYUMAA DAIMA.
    AMEN! AMEN! AMEN! AMEN! AMEN! AMEN! AMEN !

    ReplyDelete
    Replies
    1. chezeea mume wewe huyo hawara hajamuoa

      Delete
    2. hata mamako alikuwa hawara kabla hajaolewa bisha!

      Delete
    3. Hiyo bifu ni ya mashabiki na inakuzwa na mashabiki hizi timu upupu zinataka kuharibu muziki wetu! Hivi mkoje kwani kila msanii si ana ladha yake jamani tuacheni siye ambao ni washabiki wa kazi zao na siyo wao binafsi tuenjoy muziki wao na si vinginevyo! Mnaboa sana kwakweli

      Delete
  6. Kwani Cntah shem hakukwambia kulikuwa na kina h baba, yamoto band na wengine. Inawezekana kila mmoja alikusanya mashabiki wake. H baba anadai yeye ndo alifunika kwa show ya nguvu watu wa Mwanza hebu tujuzeni maana nyie ndo mlikuwa live.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Achana Na H baba kadata hajielewi mpaka anaandaa tuzo za familia eti anajipa tuzo tehe! tehe! Flora Mvungi Ana kazi mkitaka kuolewa mkapime akili kwanza sijui Kama H baba mzima kichwani.

      Delete
    2. madail yake ni fally ipupa wa bomgo ha ha haaaa.. yani yule hata akinipacd yabure sipokei acha kwenda kwenye show mara mia nilale

      Delete
  7. uuuwiiiiii yani hizi chuki binafsi wanazomfanyia waziwazi ndo zimezidi kunifanya nimpende diamond kulikoooo he he hee hii inaitwa KUBWA KULIKO! yani diamond hawamshushi hata kwa winch kina nifah wa jf mtalala uchi makaburuni dimond hamumpati ng'ooo huu ni wakati wake wa kushine na anashine vilivyoooo kituzo kimoja cha mbao kelele mingiii jee huyo bushman wenu angebeba zile 3 za kioo si ndo mngepasua viscreen vyenu vya mchina na kucheza mdundiko mkiwa naked fyuuuuuuuuuu…... kubalini kataeneni dimond kamfunika mtu fudenge anabebwa weee lakini habebeki.
    sasa hivi kila kona maheter wanajaribu mnoo kumuumiza diamond mume ya zari lakini wapiii ndo kwanza uwanja unatapika jamani dua zetuuuu zinafanya kazi. ukimtilia mondi bin laden fitna ndo Mungu anamnyanyua juu kama mawingu.

    bushman wenu wakati wake wakushine ulishapita ngojeni kipindi cha mpito labla anaweza kushine tena lakini si kumtilia mwenzio fitna through mabifu mavi ili utoke upyaa kwani nani hajui ulikuwa ushafulia?????
    ni sawa na mr nice sasa hivi aanzishe bifu na dimond halafu muanze kumtukana mond ni sawa na huyo mbweha wenu alijisahau akaona kutoka upya ni kumchokonoa diamond na atabaki hapa hapo hatamfikia mondi.
    si mmeona ccm kirumbaaaaaaaa he he heeeee na badooo.

    EE MUNGU WA MBIBGUNI ZIDI KUMPANDISHA DIAMOND JUU ZAIDI YA MAWINGU UPIGANE NA MAADUI ZAKE MAAANA WAMEKUWA WENGI KAMA MCHANGA WANAWAKE KWA WAANUME MUNGU WARUDISHEE NYUMA WAKERKWAO NA DIAMOND KWA AJILI YA MAFANIKIO YAKE WARUDI NYUMAA DAIMA.
    AMEN! AMEN! AMEN! AMEN! AMEN! AMEN! AMEN !

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ameeeeennnnnnnn…………….!!!!!!!

      Delete
    2. AMEN mdau naomba nikupe ambusu tu mengi mengi umemaliza kila kitu yani mtu akiachana na mtu ni sababu jamani mwacheni DIAMOND wa watu nampend asana diamond na mungu ataendelea kumsaidia INSHALLAH, watanzania wana roho mbaya sana jamani puuuu

      Delete
  8. UNACHOSEMA NI KWELI MIE DOMO SIO MTU NAE MPENDA ILA KIMZIKI ANAFANYA VIZURI . ANAIMBA NA UNAIKUBALI NYIMBO. SIO KWAMBA WANAMZIKI WENGINE HAWAFAI ILA HATUJAIKUBALI MZIKI WAO . NA KINGINE NYOTA YA MASHABIKI ANAYO.
    KUNA MTU AKIONGEA HUSIKILIZWA UJUE NYOTA YAKE IKO JUU .
    CHA MUHIMU NA WAIMBAJI WENGINE WAJITAHIDI . MIE NAWEZA SIKILIZA MIZIKI YOTE LAKINI KUNA WAIMBAJI MFANO NURU MAGNUM YAANI NAONA KAA NAPIGIWA KELELE MASOKION
    SONTAH USITAFUTE NANI ANAWEZA ,WAPE MOYO WENGINE WAFIKE MBALI

    ReplyDelete
  9. sintah sidhani kama watu wanapinga kuhusu dai kama mkali ivo mana wee mwenyewe ulikuwa team kiba na umehamia kwa mondi bin laden kwa kujituma kwake ila my dia ilaa he need to change attitude!! jamaa hayuko humble kama miaka ya nyuma!!! badilika tabia tu mondi jitihada wee bado mkali mwaka umenifanya ata nisihangaike kukupigia kura sijashughulika kabisa tho napenda mziki wako last year ulikua down 2 the earth! mwaka huu mfyuuuu change banah

    ReplyDelete
    Replies
    1. shost ebu acha roho mbaya mbona mie ni man uu damuu tufungwe tusifungwe mie man uu kwa kwenda mbele. ina maana babako akileta za mchepuko utamkana sababu ana mchepuko? wee hukuwa fan wa ukwee manake come rain come sun lazima ustick naye tuuu upooo?? yani mie ndo nimezidisha mapenzi teleeee wanavyomsimanga utazani kawaibia kuku kwenye mabanda yao, mondi wangu namuombea diama abakie hukohuko jup stairs na kalivyo na akili utadhani kamesoma havard kumbeee…
      halafu nashangaa mtoto wa watu english yake bombaa kuliko wenye degree mbili na vidiploma ila wee kateleza kidogo watu wakamshushia mzalendo hivi diamond angesoma hadi form six tuu si ingekuwa hataree hapo tu std seven anaongea english bila accent wakati watu flani english yao na degree juu utadhani yuko form one he he heee …

      my dear diamond usivunjwe moyo na shankupe yoyote bila mabwana zao hawaendi chooni wakati wee unakesha ukifanya kazi leo umepata mafanikio wanataka urudi tandale kuuza mitumba haiwezekani kamwe… diamond kijukuuu cha mtumee mtahangaika sanaaa kumpond na kumchafua hachafukikiiii ni hayo tuuu @jini kisirani and mazombizzzz…..

      Delete
  10. Nilifanyiwa kipimo cha HSG weeeeeeeeee kila muda ulivyoenda tumbo lilizidi kuuma jamanii,nilikuaga napata maumivu ya kiuno,ubavuni, tumbo linakua zitoo halaf nikawa nanenepa tu, chunusi usoni ndio usisemee, lakin toka nimetibiwa nilichomwa sindano tano za mishipa maumivu yote sipati najisikia chunusi zimeniisha ,
    jamani ukiona hizo dalili nenda kapime haraka kabla tatizo halijawa kubwa na tatizo linakua ni mirija imevimba au imeziba au ina uvimbe midogo midogo

    Nitawapa mrejeshoo mara kwa mara

    ReplyDelete
    Replies
    1. shost ulisikia utamuu eeeh mamaye kipimo kinauma kama unataka kujifungua vilee maumivu yanafanana ukiwa stage ya kwanza ya uchungu….

      Delete
    2. HSG ni kipimo cha nn?
      Na ulifanyia wapi kipimo

      Delete
    3. kipimo cha kuzibua mirija ya uzazi kama imeziba. kipo aga khan, regency hosp. na kwingine sipajui ila sehemu nyingi tu wanafanya kasoro muhimbili kama kawaida yao.

      Delete
    4. hospital gani ulienda

      Delete
    5. miaka mingii nlishafanyia regency hosp na pia nilishafanyia aga khan nakushauri unywe panadol nne lisaa limoja kabla hujafanyiwa hiyo itakusaidia usisikie hayo maumivu. kipindi hicho kilikuwa kina cost 45 shs. sijui miaka hii kama kimepanda bei au kupungua.

      Delete
    6. Ni balaaa sikunywa panado wala nini,,nilifanyia mwanza ,vipi ndito we ulifanikisha kupona na kupata mimba??gharama mi nililipa laki moja

      Delete
  11. kohoo kohooo linda anatoa dozi neneee hasira wanamaliziwa diamond na zari ha haaa kujibiu mapigo siwezi manake hakuna jipyaaa linalonihusu ha ha haaa linda mamaa murembo kuliko mafirst ladies nakupendaga uujee he he hee lindaa mamaa ya mchamba wima manake duuh ni hatareee bomu moja tuuu tunaletewa evidence za mwaka 47 jamani lindaa wee lindaaa unajua kunirusha roho ujue nimemaliza course kwa mbinde manake boksi umbeaa he heeeee nirudi zangu montreal huku vancouver hadi ip address imeblokiwa kwa jinsi nilivyokuwa nashusha sunami hadi mtu kablock ip address chezea mie mwanafunzi wa bc uni?? fyuuuuuuu na bado naingia ule mtandao wa bi chau he hee chezea kizazi cha digital weyeee???
    halafu wee jini kisirani uliza mwanafunzi mbongo aliyekuwa bc uni utanijua tuu na huna cha kunichamba bibiee mie sio haooo kina fulani sinaga maishu ya hataree kama weyeee mie na degree ya muzungu he he heeeee… diamond wangu azidi kuwapa malengelenge hadi kunakoo mtakesha mkiomba dua za kifreemason lakini wapii Mungu aliye hai ni Mungu wa diamond byeeeee……..

    ReplyDelete
  12. sintah acha uongo..hy show haikuwa ya mtu mmoja walikuwepo wasanii wengi sio yy peke yake...diamond msanii mzuri ila usiwadanganye watu kwa namna hy tunampenda na tunaheshimu kazi zake..usitumie nguvu nyng kudanganya watu wkt vitu vinajulikana kbs kwamb hy shoo hakuwa yy pekee yake..nyny ndo mnaosababisha dai anatukanwa mitandaonii

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau shushia na kiroba hiyo pumzi yako maana hadi jasho linakutoka. Tatizo wa TZ hampendi ukweli! Dai atabaki kua funiko tuu

      Delete
    2. nyokolikoooo show ilikuwa ya mondi bibieee hao wengine walialikwa upoooo ni sawa na mwanao apokee komunyo ya kwanza halafu uangushe party ya kufa mtu sasa wageni waalikwa watatambaje kuwa party ni yaooo kanye utawaze na mji bibi tissue utapata kutu za takoni mfyuuuuuuuuuuuu….. diamond ni homa ya jiji jini kisirani hana hamuuuuuu linda darling where are youuuu??? mambo iko hukuuu!!!!

      Delete
  13. JUMA NATURE BWANA AKO

    ReplyDelete
  14. ALLY KIBA AKIIMBA NA WEMA SEPETUNGA WATAJAZA KULIKO MONDI

    ZEE LA MICHEPUKIZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. chezea zeeeezeta wewe wema razima umtaje haiwezi kupita siku hujamtaja unampaisha hatari

      Delete
    2. hahahahahahahahahha uwiiiii

      Delete
  15. we boya kwel usikurupuke et mtu mmoja??? wasanii zaid ya ishirini walikuwepo pimbi wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. NA RWANDA UTASEMAJE MANAKE NAKO ALIJAZA UWANJA WA MPIRA HAHAHAHAHA WIVU TU

      Delete
    2. we msenge hata kama walikua wasanii 100 mbona hao wengine hawajapost?? ina maana shangwe zilikua kwa dai mondo koma eeh chukua bati ukajichambe

      Delete
  16. kwani zeeeta leo upo wapi njoo bana umtaje maana sijao9na comment ilomtaja

    ReplyDelete
    Replies
    1. uMENIMISS EEHH..Mbona hapo juu nimekomentini mwanawane

      ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
  17. Naona Sintah umeandika bonge la gazeti kumsifia Dai kana kwamba anakulipa. acha chuki na kujipendekeza kwa dai ambae hana hata habari na wewe na kujiongezea maadui bila sababu. just be neutral

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona jini kisirani anamponda deile na kusifia lile changu deile hata halina habari naye vipi kwani naye analipwa? acha sinta ampambe huku sio kila mtu anamchukia diamond kama vipi nenda kulee mtaa wa chuki binafsi walipo mazomie wenzio.

      Delete
  18. sasa kama alifunika mbona mikono michache alafu inaonyesha wengine wanamshangaa tuu sio kwamba wanamshangilia,siku zote kiburi kiliponza kichwa,ndicho kinachomtokea daimond,daimond amekuwa na attitude mbaya siku hizi,na amekuwa akiwazalilisha wanawake marakwamara kwa kupitia aliotembea nao

    ReplyDelete
    Replies
    1. mnataka diamond awalambe makalio yenu yenye fukuto ?ebu nenda insta yake uone wakati kaenda kukagua jukwaa ndo utajua mashabiki wake walikuwa wanashangweka mamna gani. na hicho kibri ni kipi kwani? hakuna mtu asie na kiburi hata wewe una kiburi ka dume la ng'ombe. ati ana attitude mbaya ebu sema ni ipi sio mnakariri sababu hater mmoja kasema wote mnakopi mazombi wahed mkomeni mtoto wa watu hata yeye ana moyo wa nyama na sio wa plastic kama mnavyodhani shwain wahed!!

      Delete
  19. Kama ilikuwa show ya wengi mbona walikaa mpka asubuhi kumsubiri mond. Si wangeondoka baada ya wasanii wao kumaliza show.

    ReplyDelete
  20. show ilikuwa na wanamusic wengi eti leo anaonekana Diamond tu,acha ujinga Sintah

    ReplyDelete
  21. haya muke ya monkey hilo gazeti lako linatufundisha nini????????????????? maana umelipost mara mbili! mtu anasoma mpaka anachoka utadhani sio comment ni hadithi! khaaaaa!!!!!!!!!!!! andikeni kwa kifupi bhana mweee!!!!!!!!!!! dai ni mume wa zari toka lini kwani wanandoa??? nijuze mi cjui

    ReplyDelete
    Replies
    1. utajinye bibi maswali hayo kamuulize mamako wakati anaanza uchumba na babako kwani alikurupuka. si walidate ndoa akajaolewa au? diamond keshasema ni mkewe.

      Delete
    2. gazeti hili linatufundisha tusiwe wafitini yani watu wa fitn na majungu uzushi kuombeana mabaya sababu aliyepewa kapewa hata mkijaribu kumshusha chini kashikiliwa juu na Mungu mtabakia kuvuta miguu tuu mwishowe mtaondoka na soli ya viatu ni hayo tuu!

      Delete
    3. ndio wameoana.kwani we ndo ulitaka akuoe?.utakufa na wivu we matako.

      Delete
  22. mfyuuuuu kisa cha kubana comment yangu mrs kiroboto shida wewee!

    ReplyDelete
  23. Diamond msanii mzuri japo mie c shabiki yake but anaitaji mabadiliko hasa watu wanao mzunguka ni waswahili sana ,hao pia wanampunguzia idada ya mashadiki,ni maon yangu tu

    ReplyDelete
  24. Wabongo kwa unafki tumezidi... wale wasanii wengine walikuwa wanafanya nini ?? Na km ilikuwa yake peke yake mbona watu hawakuingia muda alioanza kuimba yy???? Sinta halafu uache unafki.. ww si ndo unasema zari anakuboa kuwa na dai??? Bania comment yangu halafu

    ReplyDelete
  25. Nyie mnaomsema sintah ana mpua sijui mmeona sasa pua original before after haa haa ni sheedeer.

    ReplyDelete
  26. sintah kukata mzizi wa fitna tuletee ile clip wakati diamond kashuka kwenye helicopter anaenda kukagua steji aliwakuta kina nani vile wanamsubiri? na yale mapikipiki air port na wale watu hotelini walikuwa wanamsubiri nanii????? mtakunya moto muungue matako mwaka huu he heee diamond yuleeee hakamatiki!

    ReplyDelete
  27. OOT: Kajala mwache Wema na maisha yake. Sasa hivi unamwona ametulia unataka kumchokonoa na sweet words zako Ili arudishe urafiki. Ushaona anafanya vizuri sasa unajikomba Ili akuweke kwenye Her upcoming movies...nasema leave Wema alone, she is the better person without u!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Juzi kuwa na aunty leo anaomba msamaha. Sisi wanawake sijui tukoje jaman

      Delete
  28. Kesho tuwekee ile clip ya sufuria ya bati. State house na sufuria ya bati wapi na wapi! Mbona sufuria za kisasa hata bongo zipo nyingi tu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaa umenichekesha kweli. State house sufuria za bati. niliiona mdau...mmh sufuria alminium zipo nyingi tu bongo nzuri kweli. Kushop vya mtoto ulaya anaweza ila vya jikoni big Nooooo...mwanamke nyumba, mwanamke jiko....yule ajuza hajui vitu vizuri kwa kweli.

      Delete
    2. haichekeshi hata kwenu mnayo masufuria ya vile sio kujidai mzungu hapa mavi yako mfyuuu

      Delete
    3. Niko Ulaya na huwa natuma watu waniletee sufuria za mabati kutoka bongo na nimejaza hizo za kisasa makabatini. Pilau shurti kwa sufuria la bati ndio lina ladha haya ya kizungu tupa kule.

      Delete
    4. Na thermos je? Kwa ufupi mpangilio mzima wa Hapo jikoni hauendani na state house kabisaa

      Delete
    5. nenda kamnunulie unadhani kashindwa kununua? mie niko majuu pia huwezi amini thermos yangu mdogo wangu alivyokuja aliniletea ndo naitumia huku zile za 2 in one za chuma ipo hukoo kabatini wala sina habaree nayo ngoja nikwambie wee kimba ukiwa mpishi utaelewa kuna baadhi ya sufuria hata ukarangizeje mlo haunogile . ndo mana mie masufuria yangu yapo dizain kama karai yale ya kihindi manake ni mabati flani hivi aah chakula kinatoka swafiii. na ari kafanya kusudi unadhani hajui eeh he he hee kaweka ili msemeeeee hana habareeee ndo kwanza diamond alimuachi likiss la shingo hadi nikanyegeka mie uuwiii ongeeni tu kama huko kwenu mana masufuria ya kizungu ha haaaa wabongo nuksi wallah huh!

      Delete
    6. jamani mwacheni hivyo ndivyo vyombo alivyomkuta navyo mumewe nyumba ya sinza kabla hawajahamia uko state house...je mmlitaka avitupe..by the way zari ni mwanamke anayejitambua nadhani ata mkaa anaweza pikia sidhani ni fake zone yule...alishasema kuna maisha ya instagram na ya kawaida in real life anatumia sufuria chapa simba aint nothing wrong with that..

      Delete
  29. Hiyo bifu ni ya mashabiki na inakuzwa na mashabiki hizi timu upupu zinataka kuharibu muziki wetu! Hivi mkoje kwani kila msanii si ana ladha yake jamani tuacheni siye ambao ni washabiki wa kazi zao na siyo wao binafsi tuenjoy muziki wao na si vinginevyo! Mnaboa sana kwakweli! Msipende kutengeneza chuki

    ReplyDelete
  30. sintah mambo ya kubana meseji zetu ukome ujue sijalala niko busy humu ndani natoa dozi uache ukenge mumaji. warumi dinazarde wambea geniveroz miss lincolin kuna ubuyu kulee udaku special nendeni kabla haujapoa sintah hayakuhusu mambo ya kubana meseji ukome mie sipo jf na hawa wambea nawahusudu mnoo sina jinsi ya kuwapaat hii ndo njia pekee ya kuwafikishia ujumbe. zamani nilikuwa nawachamba hataree nimekuwa team moja na hii mutu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona hakuna ubuyu Kule wewee au Ni ubuyu gan maana udaku special kwa kukopi hajambo,,,kwa hiyo ulivyowachamba sasa HIV unawahusudu eeee heheeee karibu kwetu kulee au sio,
      muwakilishi jf

      Delete
  31. sintah mambo ya kubana meseji zetu ukome ujue sijalala niko busy humu ndani natoa dozi uache ukenge mumaji. warumi dinazarde wambea geniveroz miss lincolin kuna ubuyu kulee udaku special nendeni kabla haujapoa sintah hayakuhusu mambo ya kubana meseji ukome mie sipo jf na hawa wambea nawahusudu mnoo sina jinsi ya kuwapaat hii ndo njia pekee ya kuwafikishia ujumbe. zamani nilikuwa nawahamba hataree nimekuwa team moja na hii mutu

    ReplyDelete
  32. Esma nae karepost mapish ya zari ya tambi sasa hiyo hashtag kaweka et mapenz kupetipeti kam ya kaka ake na wifie sio kam petit kutwa kiguu na njia kuwaganda watu ( ana mrefer wema) sasa esma pet ndo kaz yake umemkuta nayo kumbe hupend kaz ya mmeo mwambie sio kuweka maneno insta

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyu Esma kumbe hana maana kum-nanga mumewe kwenye social media namna ile mwe! Mie nakapendaga kweli ka Petii...kako easy going. Kama humtaki Petii mwache siyo mara umebadilisha jina ig mara unamnanga...

      Delete
  33. anaeanzisha chuki ni Sinta mwenyewe, na anakujibu kwa matusi kama Anony,

    ReplyDelete
  34. Tuna wait breaking News tu siku atakapo mtoa mama ake

    ReplyDelete
  35. haikua show yake peke yake nilikua mwanza wasanii wengi walikuwepo

    ReplyDelete
  36. haikua show yake peke yake nilikua mwanza wasanii wengi walikuwepo

    ReplyDelete