asas

asas

sintah

sintah

SHILOLE AWAOMBA RADHI WANAWAKE WOTE KWA KUKAA UCHI

chezeyaaaa Shilole
Jamani msikae na kinyongo mtu akisema sorry mumuelewe, Shilole ameomba radhi wanawake wote kwa kukaa uchi sasa mimi kama mwanamke nimekusamehe kwakweli sina kinyongo baby Shilole 

tupo hapa kwa kurekebishiana na sio kununuiana

 support Shilole babyyyyyy

4 comments:

  1. Mwenyezi Mungu alishamsamehe....
    Hongera sana kwa kuomba msamaha, sio kila mtu anaweza fanya hivo.
    Inaonekana huna kiburi wala dharau. Uzidi kubarikiwa mpendwa wetu Shilole

    ReplyDelete
  2. akwende zake huko hiyo c mara ya kwanza kukaa uchi! umalaya tuu mixuuuuu

    ReplyDelete
  3. Uyu nae umalaya unamuwasha ata celewagi anachofanya zaid ya kutangaza biashara yake ya kuku haya tumekusamehe ila tunakupa muda aifiki mwisho wa mwaka tutaona mengine ifike sehemu shishi ukue una watoto wakubwa cjui baadae waone ayo maujinga yako cjui utawajibu nini

    ReplyDelete
  4. Kumbuka ulikotoka una kashfa nyingi mbona Jide mkongwe na ni super star anajieshimu, unatudhalilisha.

    ReplyDelete