asas

asas

sintah

sintah

USIOMBE YAKUKUTE YALIYOMKUTA HUDDA MONROE






Kuna siku kuna mtu humu aliandika kuwa anamuhusudu sana Hudda jinsi anavyokula bata mpaka kuku anaona wivu na nikasema jamani jamani epuka sana na maisha le Istagram 95% wanaokuonyesha wapo happy na maisha yao in real life they are not lakini hao ndio binaadamu watajitutumua wanapendwa wao, wanaenda sehemu expensive ilimradi tu wa fit in.....Hudda ameweka pics ambazo sio za kwake na kujifanya ni yeye na dada mwenye pics zake akamjia juu, inamaana pics nyingi anadanganya?? kazi kwako wewe unayependa watu wa mitandao who gat no career hujui wana survive vipi wewe tu fulani hamuwezi fulani yupo juuuu.. haya sasa usiombe yakukute ya Huda maana hajapost tangu shuzi litoke .....

9 comments:

  1. levels baby !! levels !!!

    ReplyDelete
  2. hujamuweka the fake bossylady,maana na yeye jumanne iliyopita kapost picha yupo ofisini anasema ya jumanne,kumbe ni ya miaka miwili iliyopita,loooh

    ReplyDelete
  3. wewe unatuwekea vipicha vyako vya begi feki LV na vigauni vyako vya mafungu kwa mchina. mbona tunakuchora na ulivyomjinga unataka rusha roho wakati tunakuchora tu!!

    ReplyDelete
  4. hahhahah jaman haya sasa sie tusiopost unafikiri atupendi kupost ila hatuna vya kupost ndio mana tunakaa kimya jamani khaaa

    ReplyDelete
  5. Mbona hujaandika na ya zari ya kupost pic ya mwaka 2013 kwenye office za mmewake na kujifanya ni juzi ili watu tujue anaoffice,na kwakuongezea akaenda kushonea weavng lile lile la mwaka juzi iliwatu wajue ni current photo ya offcn,mfyuuuu uwe unamalizia story,na usichague wa kumsema nyoko ww

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe kuku kweli;

      swali ni je;

      1.Hiyo picha ni ya kwake au sio ya kwake?
      2.Je hana uwezo wa kuwa na ofisi au anao?
      3.Je hana biashara zake binafsi zaidi ya walizo share na x husband?

      Nyie wanawake mnaomshabikia wema ....mnaonekana wote kuwa chips funga

      Delete
    2. hapo wema kashabikiwa wap au katajwa wap.....unaropoka tu kama mlevi

      Delete
    3. anon 11:46 Una akili wewee .. You reason in intelligent ways ... asante .. wewe utakuwa dig 1.1 heheeee vilaza umewapa za uso asante Sana ..let me conclude the answer is even if zar pretends she still pretends on herself but not faking..

      Delete
  6. Huyo aliyeibiwa picha na huyo huddah mwenye njaa anatumia jina gani IG tuone huyo limbuken anavyo chambwa

    ReplyDelete