asas

asas

sintah

sintah

AUNT EZEKIEL APIGWA TALAKA

mke wa mtu +mume wa mtu= maisha yanaendelea
 talaka hiyo iliandikwa na mumewe huyo baada ya kupata taarifa kwamba, mkewe huyo ana ujauzito unaodaiwa kuwa ni wa Mnenguaji wa Mbongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’, Moze Iyobo.
 
“Hivi mnajua kwamba, Aunt alishaandikiwa talaka? Kama hamjui mjue sasa. Ipo Temeke kwa wakwe zake. Jamaa si yupo Uarabuni mahabusu, alisikia mkewe ana mimba ya Iyobo.  Nadhani wanashindwa kumpa hiyo talaka kwa sababu walishakata mawasiliano naye tangu kitambo,” kilisema chanzo.
 

42 comments:

  1. "A LEOPARD WILL NEVER CHANGE ITS SPOTS"

    Kuna MBULULAZ aka DIVISHEN 5 zimekuwa zikinilaumu sana ninapomnanga WEMA SEPETUNGA eti nina chuki nae! Nyie VISHIKWAMBI sina chuki nae hata kidogo na WEMA ni former Miss Tz na celebrity ambae ANA NYOTA KALI ya kupendwa. So many girls look up to her hivyo nachukia badala ya Wema kuwa KIOO CHA JAMII anakuwa MPUUZI WA JAMII mara agawe papuchi kwa wanabongo fleva, wanabendi, bongomovie, majirani zamamaake sinza mori mara aparamie waume za watu mara ajikojolee jukwaani hadi aombe radhi Habari maelezo mara mtoto wa kiislam but analewa chakali kwenye kadamnasi....Huyu ntaendelea kumpa za uso ipo siku atabadilika tu shenzi taip!

    Bidada mzima we Michirizi kisa cha kwenda kumkwapua BF wa mwanamuziki Lina ni nini?? We c ulimuacha ndomo ukadai ni mbahili ukaenda kwa Mkongoman? Nae kafilisika umetafuta chimbo jingine?

    Yaani nimemuonea huruma saana Lina alipohojiwa na Suddy Brown wa clouds Fm akisikitika kitendo ulichokifanya. Yaani ulipopigiwa cm na Suddy ulichukia hadi ukamkatoa cm. Hivi huogopi kufa na ngoma we mwanamke?? Mbona huithamini papuchi yako kiasi hicho unaigawa tu km peremende? BEAUTY WITHOUT BRAIN

    Afu we Sinta jana umetunanga cc wanaume eti akili zetu zipo makalioni asa nyie ndo haziko makalioni? Haya afanyayo Sepetunga inaonyesha nyie mademu akili zenu headquater yake ni makalioni. So Sinta ukome kutusema vby wanaume maana nyie hamjitamvui ndo maana tunawapiga pumbu kisha tunawaacha. Wanaojitamvua wapo but ni wachache sana

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ
    .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani mtaa wa pili hajanywa dawa za upunguani nini maana kafungukaje...

      Zee we hujatulia kbs ingawa usemacho ni kweli

      Delete
    2. MWANAFUNZI WA NDITOJune 5, 2015 at 1:23 AM

      una nn we mbwa usiyeogaaa ukatakata?kama ww ni manaume una walakini mngese mmoja ww kilaaa siku wema wema kwa nn usimtaje mama ako huko kijijini mwenye uso kama maku yenye fistula mbwa ww,mama ako si anauguaa kaswende aliyoipata wakati anajiuza huko kwenu iringa?sa ya nn kumtaja wema kilaa siku?kwa nn usimtaje mama ako anayetembezewa dudu kilaa siku na vijana mbwa kilema ww ,nakushangaa saaana yan kwa kuwa uliambiwa kutoa tigo utapata ela ulivyoanza kugongwa ukanyimwa elaaa stress unazitoleaaaaa kwa wema we maku ya mama ako inayotoa funzaa kwa nn usiende kumtibia? ETI MZEE WA MCHEPUKO KAMCHEPUKIE MAMA AKO YULE ANAYEFIRIGISWA NA WAPIGA DEBE MBWA WW...........................................NTAKUONYESHA MBWA WW

      Delete
    3. BREAKING NEWS....TEAM WEMA wamfurumushia LINA matusi kemkem ya nguoni eti kutesa kwa zamu.....Daaa ndo matatizo ya BEAUTY WITHOUT BRAIN

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    4. MWANAFUNZI WA NDITOJune 5, 2015 at 1:26 AM

      KAMA YULE MAMA AKO KIBOGOYO KASHINDWA KUWA KIOO CHAKO ULITEGEMEAAA WEMA NDO AWE KIIOO CHAKO WE MUKA PAPUCHI MTOA USAHAA NA MAPELE HUKO CHINI?

      Delete
    5. Mi mwenyewe kiukweli zee la michepu kiukweli ananichefua...yana anatafuta umaaarufu kwa nguvu ...skia we zee la maku.,sifa zinaua unajitamfia sifa upitia wema..Dada Wa watu hakujui umekalia kumtajataja kila iitwapo Leo.sasa tumeahidi kukukomesha this tym around tutakufurahisha utaondoka chupi mkonono....let's gooo!!!!!!

      Delete
    6. Wema ana maisha yake kama wewe ulivyo na yako, so leave her alone, kama akiona anavyoishi kuna haja ya kujirekebisha basi atajirekebisha mwenyewe atakapotaka na si kwa sababu wewe babu umesema uko hapo, haishi kukufurahisha wewe anaishi kuiridhisha nafsi baaaaaaaaaaaaaaaasi so nyie vinuka mkojo wooote Leave Wema ALONE. Yale ndio maisha yake she is happy with it.

      Delete
    7. uyu zee la mchefukoo naona akiamka badala ya kushukuru mungu yeye jambo la mwanzo kufungua blog ya sintah hahaha halafu nishamnotice akishavurumisha comment yake anakaa asubiri kucheka mana anachefua wadau ila huyu kakalia kama wale wastaafu wa kuchamba instagram halafu nilisemaga kama sio sintah uyu 20% ndio amekalia kama dume 80% ni jike tena desperate kabisaa na ikiwa yeye ni dume tumchangie tu tumpeleke uko americaa akafanyiwe transgender kama shoga ake caith jenner,,, harambe harambe harambe wajameni tumchangie dada zee la mchefukoo

      Delete
    8. ZEEE LA UCHUPUO ebu achana na huyo mpuuzi WEMA kwanza mjini ana kazi gani au kuuza uchi tu. singida wonen ni balaa

      Delete
    9. Linah alisema waliachana na huyo bwana 2 months ago sasa kosa la Wema liko wapi khaaa binadamu ukimchukia mtu tu shida. Hakuna kosa lolote lilofanyika kati ya Wema na huyo bwana Linah anatafuta kiki na kumchafua mwenzie tu kama bado anampenda bwana contact zake anazo angemtafuta tu wakayamaliza kuliko kutumia media na kuplay victim

      Delete
    10. WEMA na mtaa wa pili ni ushuzi mtupu ndo maana wanaelewana maana siwaelewagi kbs

      Delete
  2. ndukiiii!!! ntarudi badae, naona leo umemtoa aunt! jana ulivyoandikiwa na Shamsa hujakoma?

    ReplyDelete
  3. sa ndonini umeandika?? khaa we nayee. alafu dizain kama mtaa wa pili kukuweka wewe kati ya wale waliogombana nao kama kakuonea vile? manake kiukwelii wooote aliowataja wana classic zao tofauti na wewe kishkwambi, wani kakupaishajee?? sinta hauna uclass huo wa wale wenzio. wee ni mshamba flani ivi Amaiziiinggg.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hhhmm ndito yamekua ayo ama wee ni ndito fake mwee!! usifanye ivo bana huyu sintah wa mjini ujuee ivo si alisemaga haendi party za uswazi asialikwe kulazimisha class haloooooooh ata za mjini haletewi mwaliko mfyuuu anatamani izo za uswazi aende apate kuwafunika ila nako wamegoma mrs kirobotooo

      Delete
    2. MWANAFUNZI WA NDITOJune 5, 2015 at 1:24 AM

      NIMEKUMISIJEEEEE KIPENZI YAAAN NATAKA NIMFUNDISHE HUYU MALAYA MWENYE MAKU YENYE SUGU ETI ZEE LA MICHEPUKO MXIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIW

      Delete
    3. MWANAFUNZI WA NDITOJune 5, 2015 at 1:24 AM

      SINTA UKIBANA WE NDO ZEE LA MICHEPUKO

      Delete
  4. kurahisisha mambo as sintah blog si bora ukamchukulie iyo talaka kwa wakwe zake na uiweke hapa kwenye blog mwaya ataisomea hapa hapa unaonajee? haya nenda faster faster mfyuuuu!

    ReplyDelete
  5. HUNA JIPYA SINTAH.HUNA LADHA KAA MUAROBAIN KAMILI.
    HUNA UZURI WA SIFA NA UNAJIJAZIA UBAYA WA KSHFA .
    UNANUKA SHOMBA YA MISOMO YA WATU KAA DAMPO KUU
    UKIAMKA UNATAFUTA SHARI
    IF U WANT TO BE HAPPY. U HAVE TO BE HAPPY ON PURPOSE
    WHEN U WAKE UP ,U CAN'T JUST WAIT TO SEE WHAT KIND OF DAY YOU'LL HAVE
    U HAVE TO DECIDE WHAT KIND OF DAY YOU 'LL HAVE.
    SASA WEWE UNAAMKA VIPI KILA SIKU SINTAH .
    NDUNGA YEMBE WEEE


    ReplyDelete
  6. Shkamoo ZEE LA UCHEPUO

    ReplyDelete
  7. Kweli kuna binadamu hamjielewi,, humpendi sintah af kila muda habanduki kwe blog yake kwan mmelazimishwaa..kuna watu shughuli yao ni hiyo hiyo kutukana,,fungueni bac zenu na nyiee

    ReplyDelete
  8. Mbona mie sioni Kama hili ni tatizo! Ulitaka

    ReplyDelete
  9. We ndito nae sasa unafata nini kwa mshamba flan amazingggg nyani haoni kundule Nawe ni mshamba flan amazinggg Ila hujijui tu,salam zao samvu lachole maninesti.huyo jini maiti kamzungumzie huko,maiti inayopumua

    ReplyDelete
    Replies
    1. duh wewe mwanake neno maiti ni ziitoje???yani mtu kulitamka tu mwenzio sjui nalionaje< nhakika wewe utakuwa mwanga au mshirikina, Ukweli tuseme bana sinta hana uclass huo. yani kwenye ile list yeye ndo amepwelepweta.

      Delete
  10. Adui wa wanamke ni mwanamke mwenzie, sasa wewe kutangaza talaka ya mwenzako ndo nini. Mie kwa upeo wangu mfupi naona talaka yake is none of your business.Wanawake tupendane jamani leo kwake kesho kwako. Pia unauakika hiyo talaka ipo?

    ReplyDelete
  11. naungana na zee la michepukoz. Wema ni mjinga sana hakuna mfano ni jamvi la wageni yani wema k yake imetumika kuliko umri aliokuwa nao atakuwa na jini mahaba huyu wema sio bure mtu mwenye akili timamu hawezi kulalwa na wanaume wote hawa

    ReplyDelete
  12. Ant kwa kweli amefanya kitu mbaya sana alimpenda Sunday wakati wa raha sa ivi yuko jela kaamua kumsaliti inauma sana aisee sipati picha Sunday alivyoumia. Ant na Wema wote malaya waliokubuhu . ANT SIO VZR ULIVYOMFANYIA MUMEO HUNA HATA HURUMA UMEAMUA KUZAA KABISA AMA KWELI DUNIAAA INA MAMBO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aunty kumuacha Sunday wema anaingiaje? kuna watu nahisi bila kumtaja wema hamlali poor you. Kama unaongea na aunty ongea na aunty wema anaingia hapa kwani yeye ndo alienda kumshikia miguu kwa mose

      Delete
  13. Ant nimemshusha hadhi sana kwenda kuzaa na mkata viuno hahahah yani kijianaume chenyewe sauti kama mwanamke mfyuuuuu poreeeee ant. yani ukamuona Mose ndo mwanaumeeeeee kwa kuwa amekuwekea kambegu ka cookie looo kiserengeti chako mwenyewe heshima yako imeshukaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni thamani ipi uliyowahi kumpandisha mpaka leo umshushe, au kutembea na wakina Jackpemba ndio kulikufanya umpandishe thamani. She is happy with her life please leave her alone watu wanaacha wanaume wenye maana wanaolewa na mahouse boy wao wewe ndo unazungumzia mkata viuno, kukata kiuno ni kazi pia kama kazi nyingine ndo kama anawatoto na anafamilia inayomtegemea kwa ukataji wake kiuno na bado exposure anayoipata akienda tour zao. Wewe baki kulalamika kiserengeti wakati hata kimikumi huna roho ya kuumaaaaaaaaa.

      Delete
  14. Nyie Team wema mnampenda wema kwa umalaya wake au michirizi au mkorogoo siwaelewi kabisaa. nadhani mnafurahia sana uzinzi wakee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani wewe ni mtakatifu hapo ulipo??? mbona kunawatu wanakupenda pamoja na uchafu wako woooote ulio nao??? je watu wote unaowapenda wewe ni watakatifu??? Peleka unyanyapaa wako huko, watu mnapenda sana kujihesabia haki mbele za Mungu kila mtu atahukumiwa kwa makosa yake na pia dhambi zote ni sawa mbele za Mungu.

      Delete
  15. ZEE LA MCHEPUKO
    Huna jipya unatoa mambo ya talaka halafu kutwa unamtaja wema Wema mtoto wa Sepetunga atabaki kuwa Wema utaumwa sana na badoooo.
    endelea kupanga list tuu wala haisumbui wewe ulivyo malaya mbwa na mitoto tele kila mtoto na babaake halafu baba wote wamekukimbia malaya uliokosa bahati weee, mwache wema ainjoy maisha papuchi yake hajamuaizima mtu yoyote vinawauma nini huyo shoga ako Zari vipi mbona list yake unambania hadi kahama nchi kwa ukahaba kaja bongo kuangamiza kipaji cha star wetu ameleta mpasuko Bongo apeleke huko umalaya wake jitu zima hovyooo. hapa hakuna zee la mchepuko wala zee hapa ni bandika banduaaa mpaka kieleweke zari na wema nani malayaaaa

    ReplyDelete
  16. Talaka flank hivi amazing.

    ReplyDelete
  17. LIZEEE! ME ZEE LA MICHEPUKOZ! naona MADAM WEMA anakupa wazimu. anakupa preeeeeeeeeeeeeeesssssssssssssss. sasa itabidi tukutafutie ndimu make naona hujui zinakouzwa. sawa eeeh ZEE LA MICHEPUKOZZ NA NGOMA JUU YAKE.

    ReplyDelete
  18. mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  19. one of the problem mburulas wa huko mnakuja huku sijui kufanya nn maana mnasubur akagoogle ugonjwa afu anakuja anawadanganya mnampa pongez nyie hamjui kutumia sinu zenu mkagoogle mkapata info anyway inshort niwataarifu parkison's disease ni ugonjwa tu wakawaida wapi watu wanao hawajawa vichaa ukiona madaktari mapema na ukapata tiba nzur wala hausumbui.akawaletea na picha ya mohamed ali lol yaan unacompare prognosis ya ugonjwa from mwanandondi na mtu wakukaa ofisin si zero kabisa ya wadactari tuachie madactar aisee.team mtaa wa pili kimbien wote kamtaarifu bosi wenu vilaza nyie mtupishe mnatumalizia hewa

    ReplyDelete
  20. Dawa yake ndogo huyu maku michepuko babeki

    ReplyDelete
  21. Wewe zeee zeta wema atazidi kuwa Juu ndo top of sintah blog wewe endelea tu kumutukana kama vipi kafilwe na baba yako

    ReplyDelete
  22. Zee la michepuko unanifurahishaa Sana jamaniii,,,yaan endelea kuwatapishaaa tapishaaaaaaaaaaaa kwiii kwiii kwiiiiiiii

    ReplyDelete
  23. Yaani nyege za hawa madada zetu wa bongo muvi kwa kweli ni kali, yaani mtu anashikwa na nyege anashindwa hata kuchagua mtu wa maana wa kuzaa naye? Fikiria utamwambia nini mwanao baba yake anafanya kazi gani, anakata mauno na kama yuko likizo anaosha magari ya shosti wake. Aunt hayko peke yake katika ujinga huu, mwoneni shoga yake Wema....anavuliwa chupi na kila mwenye hela za mapito kisa anataka aendelee kuchuna na kutoza watu stejini. Hivi, mtu utavuliwa chupi na kukojolewa bila huruma mpaka lini?

    ReplyDelete
  24. Yaani ukiingia humu ni matusi tuu hadi nimezoea zamani nilikuwa naona aibu mwee.

    ReplyDelete
  25. iyobo mwenyew mbayaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete