asas

asas

sintah

sintah

BEY n JAY Z WASAFIRI NA ZIGO LA PESA

hebu fikiria zingekuwa zako

BlueIvy naye kubwa zima linabebwa

16 comments:

  1. sinta unaroho ya mbaya na ya kimasikini sijaona. huyo mtoto kubebwa inakusumbua nini si bora yeye ana future inayoeleweka kuliko mwenzangu na mie unajitutumua kuuza vishela uchwara vya kichina, msonyoooo!!!!!

    ReplyDelete
  2. Uandishi wako tu.!!

    ReplyDelete
  3. sintah ur so childish eishy ur not right upsteaaa izo caption mfyuuu!!! ati blueivy kubwa zima LINABEBWA mfyuu

    ReplyDelete
  4. weeee nae unamambo yakishamba ss apo cha ajabu nn mtoto kwa mama hakui mm apa nnamiaka ishirini na sita and still mama angu anatamani kunibeba sembuse uyo motto wa miaka mitatu ebu acha roho mbaya zisizokua na mpango mwache mama ake ambebe weee unaona mzigo ila mama ake anamuona mwepec ndo mana watu wanasema hakuna kama mama

    ReplyDelete
  5. my people,i love Queen B to death.she is inspiration

    ReplyDelete
  6. hizo si pesa ni bag inapicha za pesa kwa nyuma.hunaga macho we sintah

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante mdau maana nilitaka nishangae!!

      Delete
  7. Yaani sintah Mungu akusamehe wallah... hivi usivyo na upendo na wanao unafikiri kila mtu km ww?? Kumuita mtoto wa watu kubwa zima ndo nn km sio roho mbaya. ??? We endelea kuficha wako wenzio wanawabeba tena hadharani na ukubwa wao. mfyuuuu zako

    ReplyDelete
  8. Kwan akibebwa inakuuma nin wew

    ReplyDelete
  9. Ama kweli Malaya ni Malaya tu unacho waza nikufikiria pesa za watu zingekua zako smh unatapani ange kua mEast Africa ujipendekezee mpaka uwe house girl wake...Juma nature kweli alinena hehee

    ReplyDelete
  10. Me nlishasemaga sinta ni mshamba hajitambui kabisa huyu mwanamke

    ReplyDelete
  11. Money laundering...yaaani uko marekani kuna mabilionea wengi na wala hawana mashauzi kama haya ya kina beyonce na jay z...mtu mweusi akipata hela ni shida kwakweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na mtu mweusi hasa akiwa maskini akiona mtu mwenziwe mweusi ana hela atamkosoa tu tu kwa mifano ya mbona weupe hawana mashauzi

      Delete
  12. Heeee jamani kwanini mnamshambulia sintah hivyo mi naona kama alikuwa anatania tuu sasa mmeichukulia personal ... Mnarusha mate kwani mnadhani sintah hajui kama huyo mtoto ana miaka 3 heee hamtaniwiiiiiiiii!!!!

    ReplyDelete
  13. yan watu mnachuki na jazba za ajab na sinta mtu anatania tu kuusu mtoto kubebwa mimate imewatoka kama nn.

    ReplyDelete
  14. Bora hata mmesema Sintah kafanya utani lkn watu wachukulia serious eti roho mbaya....hahahaaaaa sasa atakifanyiaje roho mbaya kimalaika cha watu??? nadhani watu mnatakiwa kuelewa jmn kabla ya ku comment....Ruhusu akili itafakari kwanza

    ReplyDelete