asas

asas

sintah

sintah

BIASHARA NI MATANGAZO- WOLPER AJIGAMBA YEYE NI FREEMASON


Kuna vitu na vitu vya kukaa mbele za watu na kuwa navyo proud wapendwa ila sielewi my dear Jackie kujisifu kama yeye ni Freemason ni  jambo muhimu ama waliomhoji wameongeza chumvi zao, kama amesema kanisikitisha....

10 comments:

  1. tumwogope Mungu sisi binadamu!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  2. huna lolote unatamani ingekuwa wewe upatege na mahela ila ndo kuna tofauto kari ya nyota na kuzidisha

    ReplyDelete
  3. sintah wangu...watu wasome kuhusu freemason kwanza waelewe hata kiduchu tu!!ana nini huyu cha kumfanya awe huko jmn..hana utajiri huo na kujulikana na kukubalika kwake mwisho kibosho soko la manyema wanamjua!!!nampenda lkn aache sifa.kha!hana hadhi hyo..anatafuta kick akajambe

    ReplyDelete
  4. hivi ni kweli alitokaga na yule dogo aliekufa last week? jimmy sijui,

    ReplyDelete
    Replies
    1. jimy wa lulu kahaba mtoto

      Delete
  5. LOL naona watu hawajui members wa freemason wakoje mpaka tunaanza kudanganyani. Hicho chama ni cha viongozi, wenye hela, wasomi na wenye heshima zao katika jamiii. Hawaruhusiwi kuanzia uzao wao wa tatu nyuma kutoka katika familia masikini wala utumwa pia kuingia ndani wanakufwata wenyewe hujiungi kama unaenda kucheza filamu. Kwa habari zaidi just google ndio utaelewa undani zaidi. Hawa wasanii labda waseme wamejiuna na dini za kishetani hapo sawa nitaamini.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kula gwala mdau!!!hawajui hawa watu wanakuwaje.elimu yako sintah haikusaidii hata...kabla hujaposti ushuzi wako tafakari kwanza

      Delete
  6. Wewe Sintah ni kama watanzania wengine wanaokurupuka na kufikiri Freemason ni organization ya kuuwa watu. Nakubaliana na wadau wanaokushauri ku Research facts (kama unataka blogg yako ichukuliwe seriously) kabla ya kuweka habari usizosifahamu Kwa kina.

    ReplyDelete
  7. Freemason members wake ni wanaume no ladies allowed, huyu labda kajiunga na freemason ya manyaunyau

    ReplyDelete