asas

asas

sintah

sintah

BIRTHDAY PARTY YA SINTAH PART 1 &2

Birthday gurl

ladies having ......




Jackie Jackie


pose kwa pose


lovely

na mzee wa Le tamkozzzz


 BIRTHDAY PART 2 IKAHAMIA KWA MY KAKA .. .....TULI ENJOY SANAAAAAA
party ilifanyikia katika swimming pool

tukiwa na le mamaa wa nyumba, jamani Getu kapungua hadiiii raha loool, yaami na mie soon naanza yaani August haifiki nitakuwa okay coz my broda anaoa lazima ni lookie lookie sexy .....


Nawashukuru wote mlioni wisha Happy Birthday nawapenda sanaaaaaaaaa, i had a blast mpaka mwaka mwingine tena Inshalllah

katika maisha nimejifunza kwamba kuwa na marafiki wachache watakao kuthamini muda wote na kukujali rather than kulundika watu mia tano wakiwa wote ni akili ndogo, unatakiwa uwe na  watu wachache na wenye maana.... na tangu nimefanya hivyo nimefaidika sanaaaa maana likwaka jua kwangu hamna anayejua na ikinyesha mvua hamna anayejua.....lolest

54 comments:

  1. Replies
    1. Hamuoni mwenzenu kuwa ni mjamzito au ndio kusema mnataka kila shehere audhurie... muacheni dada wa watu na wala hamuwezi kumchonganisha..mtaa wa pili amejaribu kuwachonganisha getu na sintah naona sahv yamewashuka.

      Delete
    2. Kwan ilikuwa birthday ya Zari au Sintah mxyuuuuuuuuuuu punguza udaku bibi eeeeee

      Delete
    3. Ujauzito ulikuwa haupo kwenye Zari All White Party? kwikwikwikwi mnaloooo

      Delete
  2. you are very beautiful mama yangu,nakupenda sana.....

    ReplyDelete
  3. jackito ameshine utasema yeye ndio birthday girl any wei hongera anduje

    ReplyDelete
    Replies
    1. naulizaa tu kwani sinta si ameshajifungua au bado mjamzito simsomi??? tumbo ndii

      Delete
  4. Umependeza sinta luv hyo lipstick kwa mdomo,mungu akupe maisha marefu

    ReplyDelete
  5. shoga vipi kwani ulivaa ndaraa !!!naona picha zote atuoni unyayo, mwenye birthday nyuma nyuma kama mzigo usio na cheti kulikoni?hallooooooooowww

    ReplyDelete
  6. Hapyday sinta, mungu akuongezee miaka tele, nashukuru kwa kutambua suala la marafik ni kwel ni bora kuwa na wachache wanaokuthamin, mim pia nilshaona hyo kitu sasahv sina marafik wa kugandana naish kwa aman

    ReplyDelete
  7. Ulipendeza sana! Yah marafiki wachache tena hawatakiwi kuzidi wawili

    ReplyDelete
  8. happy birthday!

    Wapi keki, madikodikoz, watoto wako wakikuwish bday, wageni waalikwa n.k

    Ilipoa sana!!! anyway how old ar u!

    ReplyDelete
  9. kasinta kangu karembooooooooooooo HBD Mamitoo uishi miaka mingi dear, nimempenda huyo mdada aliekata nywele

    ReplyDelete
  10. CHAUMBEA WA TANDALEJune 8, 2015 at 11:07 PM

    Umependeza mwayego na hivi una umri mkubwa ila hauonyeshi Mshukuru Mungu! nilichochukia kwanini huonyeshi full pic hadi miguuni kama jacky!

    ReplyDelete
  11. zari bado kidogo tu mskio yake yawe kama ya jamila nyangasa cjui ndomna muita myler skuizi. afu ilo gauni la Jack,lisipotoa damu mwaka huu basi litaongea manake cyo kwakuvaliwa uko full kulirudia rudia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. khaaaaa...nimecheka mungu nisamehe looh

      Delete
    2. hahahahahahha nimecheka sana

      Delete
  12. sasa wewe masikio ya zari na birthday ya sintah vinahusiana vipi? yaani nyie akili ndogo ni shida...na wengi wenu ndio team wema aki ya Mungu katika maisha muombe mungu akupe akili ila sio kuwa mburulula.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yanahusika haswaaaaa si mabesti haoooooo

      Delete
  13. Umependeza bhana, naona saiv una akili za kikubwa.

    ReplyDelete
  14. Sintah nimekuelewa sana kwakweli achana na lundo la msululu wasio na kichwa wala miguu, jikalie hivyo hivyo mwaya yako yanakuishia na kukuendea

    ReplyDelete
  15. OOT hongera neyonce kwa kujifungua baby boy! Naona rummy na hakika wamefuta accounts zao za insta hahahaha uwiii hakika kazi unayo shoga hehehehee

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau ss umenifumbua macho na umbea wangu wote ckuelewa Rummy kukimbia ac yake duh yule Neyonce mambo yake kimya kimya jmn hlf ana mbwembwe..hongera mumie hpo umemkomesha na mchaga atupi damu yake ht cku moja

      Delete
    2. lete huo ubuyu vzr dear, wamefuta kisa nini? hiyo mimba ya neyonce ilikuwa ya rummy tena??????

      Delete
  16. Sinta bhana unasingizia bday ya close friends tu kumbe ulikua huna hela ya kufanya party hahahah unalo bibiie mbona ile ya china ulifanya au ndio kutaka kusema umejua thamani ya marafiki wachache juzi au jana?, wamekunyaliii nn hahahaha

    ReplyDelete
  17. HONGERA KWA KUTIMIZA AROBAIN NA USHEE
    MUNGU AKUBARIKI HATA UKAMATE MUME WA MTU KAA KINA MBONII USITIRIKEE
    UNAYATAMANI MAISHA YA WENZAO. ETI PARTY IMEFANYIKA SWIMMINGPOOL WENZAKO TUNATOKA NJEE NA HATUJISHAUWII UTAJIBEBA MLIKUWA WADADA WATU SIONISTISKA MWANAUME HATA MOJA HAMNA MABWANA.HUYO SHOGA AKOO KIRUU ANAPENDA KUONESHA TAKO SIJUI AMEJISAJILI TIGO AU ANAGAWA TIGOOOO. HATA KWA NURUTHELIGHT PICHA ZA HUYO SHOST KABINUA TAKO KILA MTU TAKO ANALO BABU SIJUI WEWE ULOZALIWA NA MAKALIO

    ReplyDelete
  18. @Ndito: wewe km una chuksi binafsi na jackie sema, whether karudia nguo ht mara mia haikususu ,kwan we hurudiagi? Kina Beyonce,Nikki wenyw wanarudia. Kikubwa kapendeza! Live ur life or else Piga kimya,ukishindwa meza Wembe hater.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We Ndito punguza udaku kujifanya unajua ya dunia kwan huyo Jack akirudia nguo inakuuma nin??????si kanunua kwa pesa yake naona unabwabwaja utasema amekuazima sasa unaogopa akirudisha itakuwa imepauka au imechakaaa.....
      Halafu ww ukinunua nguo: kivaa mara moja unatupa au???

      Delete
  19. Mbona bi Zaituni hakutuma salam za birthday huko insta. Mbona marafiki, ndugu na team diamond huwa anawatumia wish. Wewe alikusahau au ushoga kwishnei!

    ReplyDelete
    Replies
    1. well said mdau mwanamke full kujipendekea hata kumuwish kashindwa lakini hakomi kujikomba yaani huyu naona nati yake moja imetoka si bure umerogwaaaa

      Delete
  20. birhday girl mwenyewe kajificha party imedorora aliyeshine kidogo ni huyo mrs sembe 2 b..mwenzetu sinta ulivaa dira mbona umenywea kama umemwagiwa maji??

    ReplyDelete
  21. naona mkorogo wa joan director umekubali sinta

    ReplyDelete
  22. We sijui anony,Huyo shogake kajaliwa mashallah ! Ht akibinua tako haikuhuuu si lake? Do you,,Let her live her life please , inakuuma kajambembele.

    ReplyDelete
  23. Happy bday sintah naona uko na attention seekers wenzio,woote hapo yani wote wapenda umaarufu wote.jaq ulipendeza the rest kawaidasana

    ReplyDelete
  24. Ndio mimba ilikua ya rummy, hakika jibebeshe na wewe mimba ya mapacha si unapenda kushindana na neyonce haya sasa! Na hapo rummy na neyonce kila siku watakua wanaonana kisa mtoto ndo mambo ya kurudisha mechi za kirafiki hapo , lol nicheke ninenepe mie

    ReplyDelete
  25. mbona kama una mimba unajificha tumbo hiloooo

    ReplyDelete
  26. Jamani neyonce mama kautha hongera kwa kupata baby boy....naomba kuuliza huyo pia ni wa rummy au??maana namuona rummy yupo busy na kiboko yake hakika ummy...mwenye kujua anijuze baii

    ReplyDelete
  27. Happy birthday da Sintah Mungu akutangulie uweze kutimiza malengo yako akuinue kwa namna ya pekee ushangaze maadui zako,akupe Nuru ktk maisha yako na akulinde ww na familia yako nakupenda sana

    ReplyDelete
  28. Happy bday Sinta, Mungu akupe maisha marefu yenye baraka tele!

    MUM LINA

    ReplyDelete
  29. Naona mmerudi tena na habari zenu ya Rummy humu ndani jamani embu waacheni na maisha yao mambo ya neyonce hakika na rummy nendeni mkajadilie kwenye page yake.

    ReplyDelete
  30. SINTAH MBONA KAMA ANAJIFICHA TUMBO

    ReplyDelete
  31. Sintah ukiendelea kuandika post kama ulivyoandika hii ya leo utanikosha sana! No ushabiki upo cool umecome down safi sana! This is the Sintah i like na nitafurahi sana ukiendelea kufanya hivi katika post zako .... classy

    ReplyDelete
  32. Hehehehehhehehe wat goes around comes back around so quickly
    Khaaaa jamaniiii Hivi we hakika najua unapitaga huku na unasoma
    Naomba kuuliza KWA akili Zako za mkundunii ulifikiri Huyo Cha wote
    Rummy atamuacha neyonce????!
    Mfyuuu u were supporsed to think harder malaya mchafu weeh
    Wa KLM mfyuuuu kiko wapiii now???!!! Ahahahahhahahahahahahahahahahahahahahahaha shepu Kubwa
    Upstairs Hamna Kitu na kujifanya mdada wa mjinii kooote umeingizwa
    Choo Cha umma pyeeee!!!? Bora ungebakigi kwa producer HERMY B!!!
    Dadaddadekiiii unalo hiloooooo ahahahahahahahahahaha Mxxxiu na BADO...,!?
    Sasa wewe sintah ole wako uibanie Hiii mxxiuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole yako wewe usojuwa ya ndani. ungemjua Hakika wala usingesema hana kitu upstairs. wee umemjuaje kama ni malaya mchafu kama wewe nawe sio malaya? msiwe na chuki za kisenge, huyo demu kapata mimba si kivyake, kwani mlisikia ndo huyo mtoto will keep the apart? subirini kufungwa midomo soon kuku nyie msiofanya yenu kutwa kucha kufatilia maisha ya watu. kama hamna kazi piteni hapo KLM mkaombe hela ya mtaji mkande hata chapati mafala nyie mxiiiiiiiieeee!

      Delete
  33. Ahahahhahahaah hakika unalo hilo kumnyannyasa
    Mwanamke Mwenzio kisa Dudu inahusu??? Mxxiuu
    Ukiambiwaga uwe unasikiaga Mweeh mfyuuu
    Bora ungetuliaga na HERMY B ungestilika kuliko huyo
    Changudoa wa kiume asiechagua kizibo pumbav

    ReplyDelete
    Replies
    1. usilolijua litakusumbuaaaaa hahahahahahahaha! kiumbe mzito wewe huna lolote. live your life. wee Hakika anakunyima usingizi? kama una ishu nae si umfate umweleze haya yote? binadamu bwana, kama unamjua sana mpigie simu, mfate kwake, mweleze haya. ukijakuandika huku inakusaidia nini kwa mfano? hakika if you are reading this, stick to what your heart tells you to do mamii. Achana na hawa waswahili wsiokuwa na maendeleo zaidi ya majungu. una kzi nzuri, elimu imelala, bado shepu ndo unawazika kabisa. hahahahahahahahaha! ndo maana hata rummy kajione bora aachane na wa uswazi ajiunge na vifurushi vya unlimited infinity wakishuaaa hahahahahaha

      Delete
  34. JAMANI SI NILIWAAMBIA SINTA NDO ZEE LA MICHEPUKO? LEO KWENYE BTH KASAHU KUJI WISH MWENYEWE, INGEKUWA KAMTOA WEMA ANGEANDIKA GAZETI REEFU NA KUJIFANYA MWANAUME, TENA ALIVYOSTUKIWA WA KWANZA KUKOMENT AKAJIFANYA WA TATU JUZI. BWEGE UNAAKILI ZA KUSHIKIWA ANDUNJE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We malaya msenge Nn mie Una uhakika upi kama
      Nina tatizo NA HUYO malaya Mwenzio home wrecker
      Mwenzio mfyuuu kama Hujui Kitu Uliza,,manyokost weeh
      Kujifanya unamjua Sana Huyo malaya hakika wakati
      Hakuna kitu upstairs jinga Weeh unaongea kama unakurupushwaaaa
      Ahahahahhaha endelea support Malaya Mwenzio Sbb hujui
      Kiasi gani hapendwi Na wafanyakazi wenzie Kwa kujifanya
      Kila kitu anajua yye nyokooooo na bado tutampaka snaaaaa
      Tu in short RuMMy anafahamika kama Ni KICHeCHE 😆😆
      So poleeee umelamba galasa ahahahhahaha unalo we mfanyakazi
      Wake cjui mfua chupi au unamsaidia kutanua miguu??? Pain killer inakuhusuuuuuuuu vibayaaaa

      Delete
    2. Ndugu yangu viguu fito, wanume hawatabiriki, na si wadada ndo we are not helping matters ndo hivyo tutabanana hapahapa, kwa upande flani mi kama nakubaliana nawewe ila kwa upande flani, hapana.nakubaliana na wewe kuwa mdada ni kama hana roho ya huruma kwa mweznie, jamani yule mama kauthari aliachwa na mimba kubwa, tena mtoto wa pili, kana kwamba haitoshi huko IG ndo huyu bidada na andunje rummy kutwa vijembe....kiboko yangu, kiboko yangu....sasa nikawa najiuliza kwani hawa mapenzi ya kuleta IG ni kumrusha roho nani? kutangazia ulimwengu ama? kikweli ule ulikuwa sio uungwana..yani stage ya kwanza ule binti aliyeachwa ilikuwa ni kusali..ukisoma caption hata bio ni kumtaja Mungu kwa kwenda mbele..ila nikijaribu kuvaa viatu vyake, vinanipwaya vibaya sana...ame survive, amejifungua salama, wallah Allah is Great all the time....ningekuwa mimi nahisi ningeshajifia. Mungu anajibu maombi. MY POINT...Hata kama ndo umefuatwa, hebu jaribu kujua historia ya mpenzi wako, mwenzio ameachwa wewe mzuri sana sawa but kumbuka staa kidogo, usimuumize tena kwa kutumia social media.(jamani mimi ni bingwa wa ku stalk x wangu..yani nachungulia FB, IG, wassup kote, ningekuwa mama kauthari vijembe vya hawa watu niingekufa zamani) huyo kiboko yako ungemshauri tu tunapendana, tunafunga ndoa, sawa baba, hebu tusiwe tunatupia kwenye IG....rafiki zetu wa karibu si wanatujua tuko poa tunapendana, ndoa itafungwa......ANGEKUELEWA. kwa hapo maimito alibugi.
      viguu fitoz umekosea tu kumtukana, na kumwita malaya, usifanye hivyo, ni mwanamke kwenye mahusiano, aliyomfanyia mwenzie kama yapo basi yatamurudia tena akiwa ndani ya ndoa. mwanaume malaya haachi, atakuacha ndani kusaka wengine. mama kauthari alikuwa na bonge la shape, jicho, chocolate color, yani kwa kifupi alikuwa mrembo wa nguvu, andunje kamwacha duh, dada alibaki kichwa tu..sasa huyu alivyo mrefu, yakimkuta ya Neema, naona atabakia shingoka twiga....shauri yake. hata msimtukane ndugu zangu. na inasemekana ana mimba! ok byee

      Delete
  35. sasa mbona wajifichaficha utafikiri Jack ndo birthday girl, hujiamini kabisa

    ReplyDelete
  36. May God grant u more years and wisdom in ur everyday life! #Wishing u a happy birthday@Sintah.

    #Daah! Jackie unanikosha sn wng I wish I could at least see u!!

    ReplyDelete
  37. Ivi Bongo hii kuna dada mzuri kama Jackline Mzindakaya? angalia kwanza kichwani yupo natural, full amazing shape sasa, jicho sasa, mguu sasa, kiuno uwiiiiiiiiiiiii, kifua nafwaaaaaa. jack we mzuri dadangu, tuache tu.

    ReplyDelete