asas

asas

sintah

sintah

DESMOND ELLIOT

Desmond Elliot akipongezwa na wenzie
Desmond Elliot awa Mh Mbunge wa  Lagos,  waigizaji wenzie walienda kumpa support hadi raha ndio hivyo unakuwa na umaarufu utakaokuletea mafanikio sio unaishia kula mahotelini na kuwa na followers ukaridhika

hapa nyumbani ninampa shavu my kaka Prof Jay kwa hatua aliyofikia ya kugombea ubunge, mie sio chadema ila wananchi wa Mikumi msimuangushe please..

2 comments:

  1. Kiukweli wamependeza na imeleta picha ya umoja kwa wasanii huko Nigeria.Sasa ingekuwa bongo unge kufa kwa jinsi wasanii huvaa .tuleteee red carpet ya tuzo za filamu bongo nasikia ilikuwa ni tapita uzoe mwenyewe jinsi mavazi ya ovyo ovyo yalivyo tawala

    ReplyDelete
  2. Wewe usiye na umaarufu wa kulala hotelini na followers una ninii chuki imekujaa wewe

    ReplyDelete