asas

asas

sintah

sintah

KIM IS PREGOOOOO


hii suruali sijaielewa kabisa, na fashion inipite

Mama wa drama, attention seeker is prego kwa mtoto wa pili , haya wale team tunaiga kila kitu anachofanya Kim na nyie sasa kabebeni.....

39 comments:

  1. Hapa Bongo DRAMA QUEEN NI..............

    Atakaepatia jibu atapaza zawadi ya Murano.
    CLUES

    1. Beaty without brain
    2. Anatoka mkoa wa mahausegirls
    3. Mamaa wa vigodoro
    4. Mgawa papuchi maarufu
    5. Neno No kwake ni msamiati wa kichina hadi waume za watu kasomba

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sio vizuri kumchukia mwenzio hivyo, we ZEE LA MICHEPUKOZ acha hizo mungu apendi, binadamu wote ni wamoja tupendane jamani. kama alikukosea rudisha moyo wako nyuma msamaa uwepo.

      Delete
    2. JOYCE KIRIA ALUKUWA HOUSE GIRL NA ANAJIPROUD KWA ALIPOLEO.WEWE MAMA YAKO KAKULEA KWA KUTOA PAPACHU NACUNAISH .ROHO MBAYA ITAKUUUWA.NA BABOO UTAANDIKA KWA KUJIVISHA MWISHO MTAACHA

      Delete
    3. Yaani wewe Zee la Michepuko huwa nakufananisha na kinyesi kilichooza! Uwe ni Diamond, uwe ni Clement, uwe ni wewe Sintah, uwe Kajala, uwe Lemutuz au uwe yeyote yule yaani thamani yako ni kinyesi kilichooza!

      Delete
    4. wewe ni saintah tu

      Delete
    5. Mama yako Mzazi tu huyo maana hizo sifa zote anazo

      Delete
    6. hahahahahahahahahahahah ni mama swiss

      Delete
    7. Jamani kuna ile episode ya fiesta alikuwa alitaka kummpiga domo...ngachokaaaaa afu sio mara mmoja bahati nzuri mwarabu alikuwa karibu...she is such a control freak and full of drama

      Delete
    8. HAHHA Zee la michepuko unanikuna panapo GSPORT ama nene mkoa wa MAhouse girl alafu wakishafika mujini wanajifanya wajuaji viguu kama fimbo hahahha kutwa kugawa papuchi, uwiiiii kwa wanaume za watu sasa ni sheeder

      Delete
    9. HAHAHAHAHAHHAHAHA ZEE LA MICHEPUKOZ UMEUAAA..

      Delete
  2. kwhy hapo umemfikishia ujumbe kijanja shogaako zari au hahahhahaaaaa...hlf hy suruali na haya matumbo yetu itaivalia wapi shogaa..na itakupita kwelii c kwa matumbo haya

    ReplyDelete
  3. We sinta mbona una maneno kam sio mama mwenye watt, kuna watu wanamwiga kim mpk kubeba mimba? Acha tabia hiyo

    ReplyDelete
  4. Admin na wewe kale ndimu. Mpe hongera zake mambo ya watu wanaogeza yametoka wapi? Hapa tanzania kuna mtu mwenye uwezo wa kushindana na kim au unaishiwa topic. Tuliza povu

    ReplyDelete
  5. Hilo jina la mama wa drama na attention seeker linampendeza Zari...

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapana linammpendeza wema sepetu manake ndio drama queen.. a self proclaimed diva muacheni zari wa watu mnachokonoa ila hajawahi ata wajibu..ukitaka angalia drama watch ..in my shoes season 2 episode ya fiesta dadeki alikuwa ammpige domo na zile nyingine anamuakia manager wake hahhahahahhaha

      Delete
  6. Hilo ni dongo la Yule bibi kijacho aka boss wako aka boss wa vilaza

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapana umekosea jibu ni yule dada wa in my shoes..that reality show inayoonyeshwa east africa television kila alhamisi.

      Delete
  7. sintah inaonekana una wivu na kim..pole bidada.. mama wa drama best ako zari

    ReplyDelete
    Replies
    1. nendeni mtaa wa pili hamjaombwa kuja kucomment huku...kila mtu anajua drama queen hapa tz ni nani wala hautaji kujiumizia kichwa just watch in my shoes

      Delete
  8. Wee zee umezidi kumchukia mtt wa watu hata hakujui ,papuchi yake mwenyewe wala hajakugongea hodi kuazima kwa mkeo na inshaalah mungu aje kukuonyesha kwenye kizazi chako too much jamani ,huwezi kumchukia mtu kiasi hicho kila siku unamsakama namna hiyo

    ReplyDelete
  9. weka topics za maana wewe dada! ona mwenzio mtaa wa pili anaelezea mambo ya maana wewe umebaki kupost vitu ambavyo hata havimuelimishi mtanzania wa leo kuhusu uchaguzi maana tukichemka ni mpaka miaka 5 tena ndo uchaguzi!!!

    hata ukibania lakini ujumbe ushapata. nenda na majira sahivi ni uchaguzi elimisha watu burudani zitafuata tu

    ReplyDelete
  10. Jamani habari zenu, mi naomba nitoke nje ya mada mimi ni mdada nilikuwa naomba mnishauri dawa gani nzuri ninaweza kutumia after sex ili nitumie nisipate mimba na wapi zinapatikana na ni bei gani. Naomba mnijuze plz

    ReplyDelete
    Replies
    1. tumia "morning after pill" kabla ya masaa 72 kupita umesikia eeh?! uende pharmacy waambie wakupe unywe kimoja tuu mambo yatakuwa mswano kama kawa.

      Delete
    2. tumia calender

      Delete
  11. Kipapa kimejichoraaa looh

    ReplyDelete
  12. Afadhari wabongo wanaiga na really baby dadies vipi Yule nyabo wakiganda matales wa East Africa na south anae fake kila kitu hadi baby daddy fake haaaha akili ni mali what a generation
    u will only fool a fool kwa kweli....fake bitches with bitch niggaz hehe=bitch nigga being excited for another real nigga kid calling it ""we are expecting"" Lmfaooooofffff bitchNiggaPlease

    ReplyDelete
    Replies
    1. chagga bibi punguza jazba,zari sio type yako

      Delete
  13. sinta kamwe uwezi mpenda kim kisa wema na kim kama mapacha hivi... mpaka una umwa mwanzako kaolewa wewe wapi hubby... tungekomajeee! c ajabu umezaa na mume mtu that y hutaki kuwaonyesha wanao hahahahahahaaaaa! utajutaaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. mnatokwa na mapovu team wema hahahahahahhahahhahahaha kusema wenzenu mnapenda mmkisemwa nyie mapovu yanawatoka shenzeeeeee

      Delete
    2. nonsense ndio nyie vichwa maji..... team wema juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!

      Delete
  14. we zilipendwa wa nature hebu achia comment.....

    ReplyDelete
  15. Wewe suntah zee La nyoyo zako kutwa kumsema wema hata kama maana Haimuhusu toka uanze kumsema umeogezeka nini

    ReplyDelete
  16. wewe unayeuliza eti dawa after sex usipate mimba unataka kibali cha kutenda dhambi na ngono zembe eeee!!!!

    haya ngoja nikushauri!

    baada ya sex lala mpaka asubuhi wala usinawe jifute tu kidogo hutapata mimba maana dawa ya moto ni moto!!!! ok baada ya mwezi leta mrejesho hapa kwa dawa hii madhubuti!!!

    ReplyDelete
  17. zee la ushuzi kumchukia mwenzio hivyo ndo nini!!!!!!!!!

    mwangalie!!!! wanaume wenzie wanapambana watoke kimaisha yeye kupigana vikumbo huku kwenye blogu na kuchambana kama demu!!!

    mwache mtoto wa watu maisha yake wewe huna hata chembe!!! ona kawa kwenye list ya masuper star wenye magari ya gharama tena anayo 2. wewe unamsakama kila leo kisa nn kama s wivu? hata asiposema no wewe unakereka na nini labda kwa mfano??? kila siku huna jipya

    ReplyDelete
  18. Wooote hapo juu mmepatia KUDOS.....Sasa Murano nimpe nani?

    ZEE LA MICHEPUKOZ
    ZEE LA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpe mama yako unaye mfila hiyo gari

      Delete
  19. Nipe mimi jamani ZEE LA MICHEPUKOZ..sijui kah ntaiweza inakula mafuta sana manake na hizi traffiki za dar

    ReplyDelete
  20. Naona umekosa wa kuwafila bs hasira unahamishia kwa wema mkundu wako zee

    ReplyDelete
  21. SINTA MNAFIKI SANA MNOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ACHA KUMCHIKIA WEMA WEWE PUMBAVU MFYUUUUUUUUU KAJAMBE MBELE

    ReplyDelete