asas

asas

sintah

sintah

MAAJABU YA KARNE



Vijana wamethubutu hivyo muwape nafasi maana tunataka kuondoa wazee bungeni waingie wao vijana ili waweze  kutetea taifa hili mfano Prof Jay, Afande Sele na wengineo, hivyo basi support Wema Sepetu na Singida yake, usiwe na roho ya kwanini ama fulani hawezi hata huyo Amina mnaemsema mlishawahi kusema hawezi na akaweza na wangapi wapo Bungeni wadada kama yeye? kwanini wao waweze na yeye asiweze?

ila Bungeni kutakuwa na shughuliiiii daaah aiseee ni balaaa
 .....
GO, GO WEMA SEPETU

137 comments:

  1. Sasa hapo cha AJABU ni nini? Sintah naona kikoroshi kimekukaba eeh! Go go Wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. kikaange basi hicho kikorosho then ukisokomeza hukooo pasipowakiwa jua!

      Delete
    2. Ha ha ha umemkomesha ama akipeleke bodi ya Korosho kikabanguliwe mxuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    3. SIntah leo umeniboa kabisa, mimi ni mdau wako leo sikupenda ulivyomdharau Wema kwani ungesema tu Wema anagombea tumpe sapoti ungepungukiwa nini? ya nini kumsema vibaya mwenzako? mimi sio fan wa Wema lakini kwa ulivyomzodoa haipendezi bidada wapi wanawake kusapotiana? unamchukia mtu mpaka unashindwa kujizuia? aibu Sintah acha hizo za kitoto na uswazi kwa level yako sikutegemea ona post ya chini ulivyompromoti Diamond halafu unakuja kwa Wema unamshusha mwanamke mwenzako, jirekebishe nakupenda Sintah lakini leo umechemka

      Delete
    4. yaan we sintah cjui ni kimtu cha aina gani...lol! ungegombea wewe iyo caption ingefit hapo sanaaaaaa

      Delete
  2. Ndimu zimewageukia sasa nyie team ushuzi...

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli wewe mburula bwa ha ha ha ha

      Delete
    2. Kwa ndimu gani sasa hivi mnadhani wema ananijua siasa hakuna lolote hapo PUSSY POWER IMETUMIKA

      Delete
  3. Sintah kama umeweka post ili tumsupport Wema kwanini uweke heading hiyo? kwanini uandike maajabu ya karne kwanini usiweke heading yanayofanana na maelezo yako? afadhali hiyo GO WEMA ingekuwa heading au hata ungesema HONGERA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani alikuwa anataka kuponda ndo akaanza hivyo baadaye karoho kahuruma kakamwingia akaamua kama kuunga mkono tu acha unafiki sintah ugeponda tu wewe usivyompenda wema eti go wema mfyuuuuuuu

      Delete
    2. Umenena.....Huyu nae (Sintah) atumie blog yake vizuri

      Delete
    3. mdau 7:41 umeonaeeh amenikera huyu sintah leo sijui yupoje, sintah nakupendaga lakini leo umenikoroga ndonya mxiuuu chuki ya nini kwa mwanamke mwenzako?

      Delete
    4. kwa level yako Sintah sikutegemea ungejishusha kiasi hiki badilika shoga chuki za waziwazi kwa Wema hazikusaidii unajiaibisha bure acha hizo

      Delete
  4. true super start wa kibongo......show them kuwa majungu hayakuzuiii k2.....nenda mjengoni mama kila mtu ana ufuska wake....nothing should stop you acha wote wenye majungu na roho mbaya wajifie na majungu yao....go go wema!

    ReplyDelete
  5. HONGERA SANA MH. MBUNGE MTARAJIWA WEMA SEPETUNGA

    MADIVISHENI 5 yalikua yanadhani mi namchukia Wema but mi nampenda SANA na nilisema ntaendelea kumpa makavu live hadi afanye ya maana.

    WEMA IS NATURALLY BEAUTIFULL, VERY VERY TALENTED NA ANA NYOTA KALI YA KUPENDWA. Hata niliishayasema wazi huko nyuma na kwamba kilichokuwa kinaniuzi ni kwayeye kufanya maovu wkt wasichana wengi wanaiga kwake. Nilisema ye ni kioo cha jamii hivyo ni vyema akafanya mambo yanayoakisi hivyo. NASHUKURU MADIVISHENI 5 yalianza kunielewa na kuandika ZEE LA MICHEPUKO SASA TUNAKUBALIANA NAWE INGAWA YAPO MENGINE BADO YALIKUA MABISHIII!

    KUNA MADIVISHEN 5 MENGINE YAMEDAI WEMA HATAWEZA KWENDA BUNGENI!
    Hivi nyie ni Mungu mpaka mjue Wema hataenda bungeni? Afu nyie mademu mbona hamko km cc wanaume kazi kuoneana wivu tu? Why ashindwe? I said it and I will say it again WEMA ATASHINDA KWA KISHINDO NA ATAKWENDA BUNGENI
    Mbona Sugu ameingia bungeni? Mbona Anold Swazniggar alikuja kuwa Gavana US mbona Bondia Pacquio ni mbunge nyie VISHKWAMBI?

    "WEMA ATAONGEA UJINGA TU BUNGENI"
    Kuna MIDIVISHENI 5 mingine ineishaanza kuongea ushuzi eti Wema hana kitu cha kuongea! Pumbaf zenu. Hivi Bunge mnaliangaliaga? Wabunge wengi kazi yao kukala tu wengina hawaongei wengine ni watoro wengine ni kutupiana mafumbo tu km taarabu wengine kuchambana. Hadi Spika akawasema sasa bunge litakuwa halionyedhwi kwenye Tv!

    Ndo nshasema

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZEE LA KICHEPUKOZ kweli na mimi kama wenzangu sasa ndio nimekuelewa. Kumbe we mkaka hukua na nia mbaya na Wema wetu. Mi nilikuchukia maana mtu akimsemaga wema kinaniuma km ndugu yangu..lol

      Delete
    2. Hivi kweli Ccm watampa Wema ubunge? Zee la Uchepukoz nimezipenda point zako

      Delete
    3. ZE MCHEPUKOZ kula 5 na kaagize viroba kumi..haaaa. Sikuzan kama hata cku moja ningekuja kukusifu nilijua unamchukia tu Wema kumbe we bro ulikua tu na nia njema...Wema atatetemesha sana bungeni

      Delete
    4. ZE MCHEPUKOZ kula 5 na kaagize viroba kumi..haaaa. Sikuzan kama hata cku moja ningekuja kukusifu nilijua unamchukia tu Wema kumbe we bro ulikua tu na nia njema...Wema atatetemesha sana bungeni

      Delete
    5. HA HA HA ZEE LA MICHEPUKOZ LEO UMENIFURAHISHA HADI KWABIBI KUMELOWAJE....TEH TEH

      Delete
    6. Mi ZEE LA MICHEPUKOZ nakupendaga saana yaani naingiaga humu sababu yako we Mkaka..yaani nna hamu ya kukuona inaonekana we ni mkaka mmoja hivi amazing

      Delete
    7. Wape wape vidonge vyao wakimeza wakitema ni shauri yao. Safi kabisa bro Zee la michubukoz

      Delete
    8. kama akishinda kwanza bado safari ni ndefu hahahahaha na mabo mengi ya kampeni na kumwaga hela pia..CCM uko kuna mambo mengi naona team yake wamekazana kumchafua diamond kwa kusema asipigiwe kura mtv hahahaha diamond hashuki ng'ooo na ndio kwanza anapaaaa na atashinda tuzo..ILA TANZANIA NCHI YA MAMBURULUZAZ NAJUTA KUZALIWA MTZ KWAKWELI KWA HILI TU BAAAAAASI.

      Delete
    9. kweli kabisa zee la michepuko,kwanza nani amewambia bungeni kunahitaji elimu ya darasani,bungeni ni upeo wako wa kufikiria vyema na shughudi zako za kujenga na kutetea haki na kufanya kazi kwa bidii hata aliyeishia form four anaweza enda bungeni ilimradi ajue kusoma na kuandika na awe na roho ya kusaidia na kupenda watu maana bungeni ni kwaajili ya maendeleo ya wananchi na watetezi wa wananchi,go go wema so minaona wema ataweza tuu maana anaroho ya kusaidia na huruma na ni binti anayejali wenzake na anauwezo wa kushawishi kitu kikafanyika inshort wema ananyota ya leadership,she can be a leader.all the best wema najua ukiipata hiyo nafasi utawasaidia wasichana wengi

      Delete
  6. Wivu na roho mbaya hivi ni kwanini Wema anakuuma hivyo mind your business ,hapo umemsupport au? manake hueleweki siunyamaze kama huna la kusema kuhusu Wema! hatred is a disease get well soon mxfyuuu unaboa sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. sema wewee shouger Sintah leo kaonyesha jamii nzima chuki yake kwa madame kama hutaki kumsupport ya nini unamuweka kwenye blog yako? mxiuuu

      Delete
  7. wema wa sepetu wakuwache mama fanya yako na usisikilize ya haters maishani kila mtu ana nyota yake. hata ukiwa malaya nyota yako ni yako tu. lazima utaingia mjengoni ila hiyo shughuli....???????

    ReplyDelete
  8. sinta umeanza wivu hahahaa..hapo roho inakuuumaaaaaa....wapi ndimu hahahaa.unajifanya kumsifia but deep within hupendi.iloooooooooooooooooooooo tumelishitukia....................................hahahaa haters bwana,mrs lemutus unakaz kwelkweli!

    ReplyDelete
    Replies
    1. sintah nakupendaga lakini leo umenikera chuki hailipi wewe mwanamke

      Delete
    2. Huyu sinta nyampua ataishia kuzalishwa tu na wanaume tofauti tofauti mxxxxxxiu roho mbaya nyeeeeeeeeeuuuuuuuusiiiiiiiiiiiii kama lami nyoko we

      Delete
  9. Go go wema iltakiwa iwe kichwa cha habar, maajabu ya karne imeonesha kwamba hujapenda na umeona ni maajabu,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hujaombwa ushauri kama unataka kichwa cha habari kizuri fungua blog na ww...

      Delete
    2. Sankoro usitetee ujinga huyu sintah leo mwache achambwe kichwa cha habari gani hicho? maajabu ya karne aliona kakakuona hapo?

      Delete
    3. Kafie mbele huko ww sankoro,kwa taarifa yako majority wameliona hili kwamba kichwa cha habar hakiendan na maudhui,

      Delete
    4. Sasa wewe Sankoro unataka kutuambia kuwa maudhui na kichwa cha habari viko sawa? au na wewe ni walewale, acha na na chuki naikusaidii kitu wewe...

      Delete
  10. Ha ha haaaaa,kweli ni maajabu

    ReplyDelete
  11. Title ya yaliyomo ndani hayaendani, yaliyomo ndani yalihitaji title ambayo inayajenga zaidi, mtizamo wangu tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. huo mtizamo sio wako peke yako wooote tumemuona sintah kachemka leo amekurupukia wapi sijui leo wala haipendezi sintah najua utasoma hii na kuibania lakini ujumbe umeupata kubomoana hakupendezi kwa sisi wanawake badilika sintah

      Delete
  12. Oot,kwa wale wenye experience na mambo ya imani,hivi kuingia humu ama sites nyingine nyingine za kidaku ni dhambi?nataka nijue wapenz

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama ni dhambi au sio dhambi hutashauriwa ushauri wa ukweli na kiimani humu,Nakushauri ukamuulize Mchungaji/Shehe wako.

      Delete
  13. Oot,kwa wale wenye experience na mambo ya imani,hivi kuingia humu ama sites nyingine nyingine za kidaku ni dhambi?nataka nijue wapenz

    ReplyDelete
  14. yani mimi namuombea wema kila la kheri dada nakupendaga sana mungu akupe wepesi

    ReplyDelete
  15. Hii sasa imezidi vituko vya Ze Comedy. Yaani Wema aje kuwakilisha jamii kweli jamani, hivi huko Singida hakuna wenye akili kweli? Kwa kweli taifa linahaibiswa na wasanii wa full mzuka. Tusubiri wazee wa kutunga sharia jinsi watakavyo gombanishwa na kushikana ugoni bungeni na kusahau kutunga sheria.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ata mie nashangaaaaa duh hiyo shombo sio ya kawaida...role model wao huyo

      Delete
    2. wewe jay na mwenzeo anny 1:46 nyie ndio watu ambao hamtakiwi duniani maana nikisema tanzania nitakuwa nazizarau nchi zingine,maana hata sijui niwaitaje maana mmepitiliza hadi stage ya haters,watu kila siku na kila nchi inapinga ukandamizaji na underestimate a person tena sasa hivi mama obama anapinga mambo ya kukandamiza mtoto wa kike naona nyie ndio wale wanaotafutwa kuhathibiwa kwa kukandamiza wanawake,mbona mnaroho mbaya ivyo na ya dharau?chuki zenu pelekeni huko jalalani wewe kama hauwezi usidhani na mwingine hatoweza,wewe ni nani wa kumjudge mtu,mungu pekee ndio anayeruhusiwa,WHEN JESUS SAY YES NO WANNA CAN SAY NO,na wema atafanya mambo makubwa sana,sio wema tuu bali hata wale wasichana wote mliowai kuwadharau au kuwa underestimate watawashangaza soon,na nawaombea siku mmoja watoto wenu wa kike wasemwe kama mlivyomsema wema,malipo ni hapahapa duniani na maneno uponza na yeyote amsemeaje ubaya mwenzio hulipiziwa na mola

      Delete
    3. well said mdau anony 2:51 AM

      Delete
  16. Ama kweli siasa sasa inakwenda siko. yaani huyu bibie heti nini???? sasa kitu kimoja nidhamu hana hata kidogo huyu si anatukana wafanya kazi wake matusi yote ya nguoni hadharani mpaka majirani wanalalamika anawaharibia watoto kwa matusi yake. haya huyo mama yake naye mara ngapi anakimbizana na waandishi wa habari na matusi kibao!!! na mabwana za watu je!! haya huko bungeni jiandaeni maana atafagia mpaka kieleweke. kazi kwenu singida.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Singidaaaaaaaaaa

      Delete
    2. hivi annoy 10:53 umeshawai kuangalia bunge?kama umshawai sidhani kama ungesema hayo uliyosema hapa,maana yanayotokeaga bungeni ni zaidi ya hayo uliyosema tena kwa watu wenye heshima zao na hadharani huku wakijua wanaangaliwa na watanzania kibao,mpk unashangaa hivi ni kweli ama wameeditiwa maana huwezi amini kabisa

      Delete
  17. All the best Wema humo bungeni akuna msafi ht mmoja na kwa kipindi hichi punguza kbs skendo zitakushusha mpnz

    ReplyDelete
  18. All the best Wema humo bungeni akuna msafi ht mmoja na kwa kipindi hichi punguza kbs skendo zitakushusha mpnz

    ReplyDelete
  19. mimi binafsi sijaona mbunge hapo, ila ni katika harakati za kutafuta ajira tu na umaarufu.
    na tunavopenda ushabiki wema lazima atapata ubunge ila sioni kama ana sifa yoyote ya uongozi honestly speaking. wonders shall never cease...basi apo utaona wasanii kibao wanataka kuingia bungeni hivi hii nchi yetu inaenda wapi jmn? na kwann viongozi wasiwe ata na minimum ya diploma? waliikataa ile kanuni kwa vile mahopless wengi wanataka kukimbilia bungeni? mi nazan bungeni waingie watu wasomi kidogo walau diploma tu ili tusiharibu bunge letu jmn, nini faida ya watu kusoma katika nchi hii kama ata vilaza wataingia bungeni? itadiscourage sana wanetu kufanya bidii ya shule sababu wanajua wanayo sehemu ya kukimbilia. ni mtazamo tu sina chuki na wema ata kidogo...wabunge ambao hawajasoma wasiingie bungeni? wabunge wajiendeleze walau diploma tu jamani, eti std 7 na ukijua kusoma na kuandika unaeza kua mbunge kweli jmn? this is not rait not rait not rait

    ReplyDelete
    Replies
    1. hhahahhahaah nchi yenyewe imejaa wajinga sa unafikiri wabunge watakuwaje tofauti

      Delete
  20. dada mnafki wewee utakufa umechuchumaa tukuvunje kukukunjua ndo mana faiza kasema hth bloggers wewe ndo mpumbavu sasa heading na content mbona havishabihiani sinta kubali yaishe enzi zako zilipita kizee wewe

    ReplyDelete
  21. CHAUMBEA WA TANDALEJune 17, 2015 at 11:17 PM

    I AM NOW OFFICIALLY WEMA SEPETU'S #1 FUN FOR THIS!!! am so proudly of her! GO WEMA GOOOOOOO FLY HIGH!

    ReplyDelete
    Replies
    1. naona ADJECTIVES zinakusumbua shosti, mbona VERB inakuhusu mxiuuu

      Delete
    2. Shoga andika kiswahili maana naona kiingereza ni Probleme

      Delete
  22. Kama ishu ni vijana wapo walisooma political science miaka minne mavyuoni kweli wanaweza kuchambua hoja mjengoni na kusaidia kutatua matatizo ya wananchi..ishu sio roho ya kwanini bali ishu ni credibility umaarufu wa instagram sio sawa na hili kweli Watz tusilalamike kuwa bado tupo kwenye umaskini kama viongozi tunaochagua ni kama hawa na akina afande sele hahahahahahahahahah Only in Tz.Kweli siasa ya Tz ni maigizo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyerere alisoma political science?
      Waambie wajitokeze wakachukue fomu then watoe hoja zao tuwachague...
      Wema ndo chaguo letu wanasingida hizo zingine kelele za chura tu hazimzuii tembo kunywa maji

      Delete
  23. Go wap?????????????????????I like her ila sio kwenye siasa na Tanzania kama imefikia huku in 20yrs to come we will be in hell,tusichague viongozi kwa umaarufu wao tena umaarufu wa kipuuzi,i ll be disaponted na nchi yangu kama mtamchagua uyu dada,private life yake inamshinda atatuongoza nini???Jaman chagueni viongozi wanaofaa sio upuuzi mnapeleka bungeni na ndo sababu bunge ni comedy siku izi,hata lugha wanazotumia kma wahuni Fulani inauzi sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We kuwa disappointed tu maana ndo tumeshaamua kumchagua kama hutaki na wewe chukua fomu uingie kwenye kinyanganyiro ..mnaongea tu lkn hamna uthubutu ...waacheni wenye kuthubutu waonyeshe uwezo wao wengine endeleeni kulalamika na kuona maajabu..hahaaaa

      Delete
    2. Mdau nimekupenda sio kwa ubunge kwa kweliii

      Delete
    3. ukweli mtupu

      Delete
  24. mbona kama unaponda kichini chini ..... bungeni balaaa mara oooooooh maajabu ya karne.............. unafki uko kwenye damu mwanamke...... kama unaponda ponda tuu kuliko kujifanya unasifia akati unaumia...... bich

    ReplyDelete
    Replies
    1. ukweli kamponda anajifanya kusifia wakati anaponda sinta sijui upoje kama unaponda ponda tujue moja usijifanye unataka kumsifia wakati roho yako inamponda unafiki

      Delete
  25. Unaroho mbaya sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. we acha anataka mwenzake ukame umuue mxiuuu wakati huko bungeni atauza ki INTANESHO ha ha ha ha ah

      Delete
    2. ha ha ha ha na kweli atauza na ndio kinacho mpeleka haswaaa

      Delete
  26. Una chuki na Wema hukuona maajabu ya Zarithebosslady kutombwa na Dai uone maajabu ya Wema kuwa Mbunge nyoko zako Sintah huna akili wewe BIG NOSE WITH BRAINLESS

    ReplyDelete
    Replies
    1. shouger 11:46 ebu pata mchemsho kwa mchaga nakuja lipa umesema yooote sina la kuongeza maniner zake sinta

      Delete
  27. Sinta ana chuki binafsi, acha hizo, wewe sio Diamond au Zari, kulikoni au unatumwa nini manake blog yako imekuwa ya Wema Diamond na Zari kwa nini.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ongea point tukuelewe shosti naona unajamba jamba pumba.

      Delete
  28. Naona hawa watu wanataka kufanya Singida yetu ya ajabu sana,bnafs simchukii huyu dada ila najiuliza tu kwanza aliwahi kusema yy co mtu wa Singida ss inakuwaje anaenda mkoani kwetu kutaka kuwa mbunge wakat c msingida???Pili Wema haujui mkoa wetu kabisaaa nna uhakika kwa asilimia nyingi,mkoa wa watu maskini nadhan Tanzania nzima,tunahitaji mtu makini na c wema jaman,ww dada tuonee huruma japo n haki yako kugombea lkn sidhan km unatufaa aiseee

    ReplyDelete
    Replies
    1. atakufaa wewe nakizazi achako ha haaaaa unalo cheki umati ulovyojaa hapo nikuhamasisha subili siku ya kuchukua form utajibeba

      Delete
    2. Singida ni ya mashangingi bibi weeee hebu mtuwaache

      Delete
    3. mbona anarepresent sifa za wanawake wa singida kwenye kila sekta....mmpeni tu huo ubunge

      Delete
  29. yaaaaaan faiza yuko sahihi... wew ni mbululaaaa wa mwisho..... angegombea zari hapo full kumsifia wanawake na maendeleo.............. i hate you for this bichi

    ReplyDelete
  30. n haki yake ya msingi akiwa kama raia halal wa tz........so cyo maajabu ya karne

    ReplyDelete
  31. NAKUONA HIVI SINTA ROHO INAVOKUWAKA MOTO KAMA ULOIPAKA VIKSI YA KICHINA, ETI MAAJABU YA MWAKA, MAAJABU YA MWAKA ANAYO SHEMEGI YAKO DIAMOND KUKOSA TUNZO NYUMBANI, SIJUI HUKO UGENINI ATAKUA MGENI WA NANI MAANA DAVIDO NA WIZKID WAMEMKABA!!
    ATAPORUDI NA PUMBU ZAKE TU NDIO ITAKUA MAAJABU YA MWAKA, MUACHE MTOTO WA WATU WEMA AITWE MUHESHIMIWA NA WEWE UBAKI NA KI BLOG CHAKO KUFATILIA MAISHA YA WATU, HABARI YA MJINI KUWA MUHESHIMIWA SIO KUFUGWA NDANI KUPIKIWA SEMBE NA MWANAUME!!

    JAMANI TUSMAME JUU MUHESHIMIWA NDO HUYOOOO BUNGENI KIULAIIIINI!!!

    ReplyDelete
  32. SINTA NA BADO LITAKUPWELEPWETA BUREEEE
    MWENZIO ATAITWA MHESHIMIWA WE UTAENDELEA KUA CHANGUDOA KUTWA KUSHINDA MITANDAONI KUSIFIA NA KUPONDA WATU WALOKUZIDI KIMAENDELEO

    ReplyDelete
  33. wacha tukuchambe Shangazi sinta, unaona maajabu ya mwaka wema kugombania Ubunge? kwa taarifa yako kituo si ubunge hiyo ni njia ya urais kabisaa, maana Tunategemea wema sepetu kuja kuwa rais wa kwanza mwanamke Tanzania (sijui kipindi hiko utakua yaya wa kumlea mtoto wa Diamond au vipi)
    Kuitwa Mheshimiwa raha Vooo Kuliko kuitwa Blogger

    ReplyDelete
  34. SINTA NA BADO UTAUMWA SANA....KAMA HUNA TEAM PLAY TEAM DICK!!

    ReplyDelete
  35. Eti maajab ya karne dada una roho ya kutu wewe.

    ReplyDelete
  36. ndo anajiandaa kuingia bungeni sasa nyinyi tombokeni tu mpk mchoke

    ReplyDelete
  37. Ebu muacheni huyu dada akafanye yake.chifupa alinangwa hivi hivi but it happened akawa one of the best speakers #womensupportingwomen

    ReplyDelete
  38. I wonder blog ya sintah imevamiwa n team wema toka insta!!!! Ndo nini kusema mumshushuage sintah kila anachoandika cku hizi jamani lol!! Mbona zamani ulikuwa hushushuliwi hivi!! Coment zingine usiwe unarusha bana zinanikeraaaaa!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. aache one wazamini watakachomfanyia sms zetu ndoo zinonye kuwa hii blog ip sasa atanzaje kuacha show mtoto wa domo ikiisha wewe unathani nini kitakuwa kiweka humu ni mh wema sepetu bungeni chezea weyeeeeee

      Delete
  39. Sintah samahani masters yako ilikua na somo la HOW TO BE A CONFUSED ADMIRER? Maana U are one... anyways MAAJABU hapo ni yapi? Au headin ilikua sio ya habati hii, owke sijui sana uwezo wa Wema wa kupambanua mambo na IQ yake ila vigezo vingine katimiza, at list she dared, yaan ushabiki unaua kabisa uwezo wako wa kuandika, au ndo mimba inakuchanganya?

    ReplyDelete
    Replies
    1. muulize mama yako sweetie.....

      Delete
  40. Sinta acha roho ya kwa nini!!!!? Tunajua unamchukia wema ila ndo hivyo huwez kumfikia hata chembe , na utaona maajabu sana mwaka huu itabidi tu umuite muheshimiwa hata kama hutaki ndo ishakua hivyo

    ReplyDelete
  41. Only in tanzania malaya mstaafu anapewa ubunge..uyu bibi atak kufurahisha genge tuu..mnaijua ccm nyie au mwaiskia?? Arf very unfortnately mzee muhongaji ndio uyo achomoka..nafikir ni bad timming kwa wema..nafikir bola akazan tu kutengenez scene za in my shuuzi sijui .

    ReplyDelete
    Replies
    1. WONDERS SHALL NEVER CEASE TO END IN TANZANIA...DUH HII KALI HIVI NA WALE WAKUU WA WILAYA NA MIKOA WALIOTUMIKIA CHAMA MIAKA YOTE HIYO NDIO BASI TENA?? KWELI NYERERE ATAKUMBUKWA KWA MENGI

      Delete
  42. huhuuu wonders shall never end.... afadhali angesema Lulu mara 100 kanajielewa kuliko huyu kiazi...ataishia kutombwa tuu kule!

    ReplyDelete
  43. Sintah utakufa na kijiba cha roho mwenzako ajira ya miaka mitano inanukia, akitoka hapo anapewa ukuu wa wilaya nyie mtabaki na hizo party zenu za show off za msimu...sasa ni wakati wa Zari na Dai na wapambe wao kulamba chumvi hehee

    ReplyDelete
  44. Sintah unaongoza kwa unafiki walai unaonyesha chuki za kinafki kwa mwenzio ndo maana udema dema mjini Matusi aliyokutana Faiza Ally kumbee ni sahihi mimi nadhani maajabu ya karne ni wewe kuwa na digrii na hizo akili za popo

    ReplyDelete
    Replies
    1. tumaneno kidogo mnapanick nyie wanawake, sasa sisasa mchezo wa kikubwa mtaweza? ha ha haa nahisi mtajiuwa maana maukahaba yenu yooote yatawekwa live.

      Delete
  45. Sinta wewe ni mnafiki balaa.. Hiyo caption haiendani na content.. Acha uhater usio na mpango, huyo Zari unampenda na kumfagilia mbona yeye hata siku moja hakurushi kwa wall yake hata birhday yako!!! Ila unamkubali sana le madame ndo maana kutwa huishi kuposti habari zake ... Masters holder my foot! Mxiiiiuuu

    ReplyDelete
  46. watu mnamaneno vitendo hamna,kujitosa hata hamuwezi mmekalia maneno tuu,wenzenu wakijitosa mmnaogeaongea,wema usijali hata jesus alipingwa sana na watu lakini aliweza kufikisha ujumbe kwetu sisi,waliofanikiwa wote walikatishwa tamaa walisemwa sana kwamba hawawezi,walidharauliwa lakini hawakukata tamaa wala kusikiliza watu na leo hii haohao watu waliwadharau ndio wanawaomba misaada,so wema better u have shown u can do it not these cowards parrots just making noices,kelele za chura hazinyimi tembo kunywa maji,so haters poleni.

    ReplyDelete
  47. OOT: Faiza jikubali una bwia upata hiyo methadone. Sasa mara ujifanye umefunga huku unawatukana wa kina Sinta, Mange, Jestina na Msechu kisa wamekupa ukweli kuhusu nguo yako ya kikahaba ngachokaaa miye.

    ReplyDelete
    Replies
    1. OOT huyo demu nazi kweli eti katika mablogger wote Sinta ni mpumbavu leo kaojiwa ndo anaji state hivyo kweli ushamba mzigo hiv amewah kumuona Sintah anaweka tako lake hadharan???yy ndo mshenz na mpumbavu haswaa maana anataka attention na apate mabwana wa kumpa visenti vya kwenda kula ktk mahoteli......

      Delete
  48. Sinta limemfika hapaaaa

    ReplyDelete
  49. Mnafiki mkubwa wewe Sintah, WIVU huo, ulitaka asisonge mbele mwenzako, wanawake wanapendana siku hizi wewe baki na ROHO MBAYA yako utaishia kukopa tu, UMENIUZI sana kama uliona huwezi kumsapoti ungenyamaza kwa nini umeitoa humu shida yako wamtukane dada wa watu ndio furaha yako, WEWE MFANYIE FITINA MWENZAKO LAKINI UJUE MUNGU ANALIPA HAPA HAPA DUNIANI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. UKWELI UTASEMWA TU HATA KAMA HAFAI HATUWEZI KUFUNGA MACHO KWAKUWA AMEAMUA KUINGIA KWENYE SIASA LAZMA ASEMWE TU MANAKE SIASA NI REPUTATION NA SANAA NI MAIGIZO...SHE DOESNT HAVE A REPUTATION TO BE CALLED A DIGNIFIED WOMAN SORRY

      Delete
  50. @msemajimkuu: "Jamani penye ukweli wacha ukweli tuuweke wazi, ni kweli tunahitaji vijana bungeni lakini wabunge wanajua impact ya kuacha wasanii wajitokeze kwenye kuwania viti? Kuna watu singida wakimwona @wemasepetu wanalia kwa furaha, unahisi mtu kama huyo atasikiliza wema anasera ipi? Yeye si ataenda moja moja kumpigia kura? Na wema akishapata tunategemea @wolperstylish atagombea @elizabethmichaelofficial atafatia je mnatutaarishia bunge la aina gani hapo baadae? Do u people have any idea impact ya wasanii katika society yetu? How do u intend to maintain that? @diamondplatnumz akirudi kwao kigoma mnadhani hatochukua kiti? Kuna nchi yenye wasanii wakubwa kama marekani lakini mbona hichi kitu wao hawakichukulii poa? Iwaje nchi masikini yenye viongozi wabovu kama Tanzania waruhusu jambo hili? Kwa manufaa ya nani?

    Vyama vya siasa acheni kutumia wasanii pasi na kuona mbali ili mpate kura na umaarufu the impact is way bigger than that. Yes we need women in the system but we need strong, driven women with capacities and qualities of a good leader, msituambie she had a dream and she is pursuing it this is not an exam it's not about her dreams here its about us, wananchi! Wema nampenda sana lakini mnajua Kuna watoto wa kike wangapi baada ya hili wataona shule haina maana ila uzuri, scandal chafu na umaarufu vinaweza kuwatoa? Ndugu zangu ifikie wakati tuseme sasa basi, inatosha! Ni hayo tu"

    ReplyDelete
  51. @msemajimkuu: "Na imefikia wakati sasa tuache uwongo!marehemu anapofariki hua tunamsifu kwa mema yake kipenzi chetu Amina mungu amlaze mahala pema peponi! Ila unaposema mbona Amina aliweza, Amina aliweza alifanya nini?kusema atawataja wauzaji unga? Kwani hiyo si ni nyimbo kila mbunge hutuimbia? Amina was driven,beautiful gave us a good taste of the parliament ila ukweli ulowazi ni Amina alikua kama mbunge mwengine tu yeyote mrembo wa viti maalum alioko sasa, she did nothing watanzania inatosha sasa waliopo wanahitaji kutolewa kisha tuongeze mengine? CCm wanachama tumechoka uwt tafadhalini fanyeni maamuzi sahihi"

    ReplyDelete
  52. Naelekeza lawama zangu kwa wasemaji wa chama CCM si kwakuwa kipindi cha uchaguzi basi kila ajisikiae kujitangaza na kuharibu hata image ya chama anajitangaza.sasa huyu malaya wa nini na ata mtetea nani yeye ajaweza tetea nafsi yake akaacha hadhirika kwanza.Shame on her eti sirudi nyuma nyokooo

    ReplyDelete
  53. @msemajimkuu: "And its such a shame kuona wasomi wa nchi hii wakisupport jambo kama hili, wema kafanyia kitu gani nchi hii toka awe maarufu mpaka mseme anaweza? Amewahi hata kusimama na kugombania haki tu za tasnia ya filamu? Kama kuweza si bora tafu angepewa @joycekiria ila mnamnadi vipi @wemasepetu? Nchi hii ilojaa ujinga, umaskini, ufisadi, unyama na unyanyasaji bado we take this as a joke? Nchi hii ambayo imeuzwa inadidimia na inateketea needed more than this, for our next generation and the next....kalieni kimya juu ya ukweli wa hili jambo lakini hii dhambi haitoishia hapa huu ni mwanzo tu Kesho shilole atagombea, kisha snura, pataeleweka tu! Bunge ilibidi iwe sehemu takatifu ila tunapoelekea bunge letu halitokua tofauti na nyumba tu ya kawaida! #Kijanatafakarichukuahatua"ps: it's not coming from a hater I'm just a person who is so fade up with all the bs

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mara elfu mmojaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa joyce kiria anayepigania haki za wanawake kuliko huyu mama maskendo kah uchafu mmtupu..

      Delete
  54. Unaona eeh! Wema ana nyota kali sanaaaaaaaaaaa acha watu wapige mikelele ila ataupata tu Ubunge nakwambia

    ReplyDelete
  55. Mungu akutangulie kipenzi chetu naamini ukiwa mbunge mambo mengi ya kitoto yatapita mbali na wewe utakuwa wema mpya kila la kheri mpz wangu,hii ni shocking neezzzzzz

    ReplyDelete
  56. Kama wema anahitaji financial sapoti ya fan wake atoe namba za mpesa,airtel money,tigopesa tumuwezeshe maana si wengine hatutaweza kwenda singida kumfanyia kampeni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwanini hasiende kwao Zanzibar? umeona watu wa Singida ndio wa kufanyiwa majaribio? Try to be smart wakati mwingine, watanzania nani katuroga, Siasa ni maisha, naona mmeamua kuonja sumu kwa kumeza...

      Delete
    2. mchangie wewe fan wake unayemmpenda wengine hatutaki huo upuuzi..pia unaweza kwenda kuhamasisha kwenye vikundi vya wanajamii wa singida hahahahahaahahah duh uko singida hamna watu kabisa wenye sifa hahaha poleni

      Delete
    3. we ndo bwege kweli kwa taarifa yako wema ni mtu wa singida kwa mama yake cjui kwa baba ni wapi hovyoo

      Delete
  57. Sasa nawaomba team wema wote wekeni silaha chini dougie Master weka mabomu chini anza kupiga kampeni tuuu sasa

    ReplyDelete
  58. Wema, Wema, Wema, kaza buti, uzi ule ule wala wasikutishe eti sijui una mascandal sijui una nini. Nikwambie kitu, hakuna aliye msafi hapa chini ya jua kila mtu ana scandal yake kuna mahali tu atakuwa alibugi step kwenye maisha so wasikutishe wala kukukatisha tamaa Iron lady unamshinda hata SINTAH Kuanzia CCM mpaka Chadema hakuna malaika wala aliye msafi, tena subiri huu uchaguzi huu wengine huwa wanatwangana mpaka mangumi kugombea mabosi wao hahahahahaaha

    Kwanza hata huyo anayekutisha/kukusodogoa kama akina SINTAH wanaokutisha hawajui hivyo viti maalum vinapatikanaje na ndio kwanza wanashangaa eti vinagombewa, haya sasa tunakubali mnachokisema huwa havigombewi vinawekwa pale chini ya Mwembe kila mtu anaenda kujichukulia, na wewe kachukue chako hahahahahahahahaaaa. Nakusemea wewe hapo Chakubimbi SINTAH!

    Wewe mwanamke Sintah una roho mbaya, ila tunakujua sana kuwa Madam Wema huwa humpendi, na kumleta hapa ulitaka tu atukanwe weeeeee, lakini nimefurahi sana kuona wengi wetu tumekugeuzia kitabu wewe hapo Sintah. Lione na lipua fuuuuuuuuuuuuuuh Msonyo kwa Sintah!

    Kila mtu hafai hafai, mkiambiwa mjitokeze mgombee mnajificha uvunguni wakigombea wenzenu hawafai haya nenda kagombee wewe basi SINTAH unaeona unafaa.

    MADAM GOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOH!

    ReplyDelete
  59. ILA SASA AKIENDA BUNGENI AKAZE SAUTI AACHE KUJIBEBISHA HUWA ANABOA SANA ANAVYOFAKE KISAUTI.

    ReplyDelete
  60. WALIMSEMA SUGU WAKASEMA ANAVUTA BANGI AIBU IKAWAPATA AKAINGIA BUNGENI,KAZA BUTI WEMA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usitake kufananisha, alichofanya Sugu kwa kujaribu upuuzi huu

      Delete
    2. Sugu na Wema ni vitu viwili tofauti ..sugu hakuwahi kuwa na skendo za huyu binti kaaaah na sugu amekuwa akiimba sana nyimbo nyingi za mapinduzi way back then..Wema angejaribu kwenda chadema uone kama angepenya;afu haonagi aibu kumpigania mume wa mtu kwenye tv dah huyu demu ni nouma

      Delete
  61. COPY and PASTED kwa maslahi ya nchi.
    Chukua hii kama ulikuwa hujui
    Wanasiasa wa nchi zilizoendelea kama ana kashfa anapiga chini madaraka au hastahili kabisa kushiriki.Ukiona mwanasiasa anakashfa na bado anatumikia wananchi basi hiyo kashfa ilipikwa( alibambikwa, kuchafuana) haina ushaidi
    Na hata kama mwanasiasa huyo akiingia madarakani haingi kujaribu wala kutimiza ndoto zake za mchana alizoota( ndoto kila MTU anauwezo wa kuota).
    Anaingia madarakani kutumikia wananchi ( ndio maana wenzetu huwezi sikia MTU kapiga mkwanja was escrow)

    Kwa Africa wengi wanataka madaraka ingali wanakashfa zilizothibitishwa na ushaidi tunao.na malengo yao waingie madarakani wajilimbikizie, wauze sura, wawakomoe wabaya wao.( hawapo kwa maslahi ya wananchi labda marafiki wanao wabeba )
    Ni aibu kuona kijana ana support MTU asiyejielewa kisa eti mwache akajaribu(Bunge sio mafunzo ya baskeli za Anita kila msukuma anaendesha)
    Kumpa MTU uongozi wa nchi ni sawa na kumpa uhai wetu. MTU hawezi kujiongoza yeye na Watu wawili wanaomzunguka( hawezi kuongoza jimbo moja) atawezaje kuongoza nchi.

    Kweli nimeamini anayeua Tanzania ni MTanzania mwenyewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na ndio maana hatuendleei kabisaaaaa yaaani kwa mwendo huu basi tumelaaaniwa sio bure

      Delete
  62. COPIED AND PASTED kama ilivyo
    @msemajimkuu: "Jamani penye ukweli wacha ukweli tuuweke wazi, ni kweli tunahitaji vijana bungeni lakini wabunge wanajua impact ya kuacha wasanii wajitokeze kwenye kuwania viti? Kuna watu singida wakimwona @wemasepetu wanalia kwa furaha, unahisi mtu kama huyo atasikiliza wema anasera ipi? Yeye si ataenda moja moja kumpigia kura? Na wema akishapata tunategemea @wolperstylish atagombea @elizabethmichaelofficial atafatia je mnatutaarishia bunge la aina gani hapo baadae? Do u people have any idea impact ya wasanii katika society yetu? How do u intend to maintain that? @diamondplatnumz akirudi kwao kigoma mnadhani hatochukua kiti? Kuna nchi yenye wasanii wakubwa kama marekani lakini mbona hichi kitu wao hawakichukulii poa? Iwaje nchi masikini yenye viongozi wabovu kama Tanzania waruhusu jambo hili? Kwa manufaa ya nani?

    Vyama vya siasa acheni kutumia wasanii pasi na kuona mbali ili mpate kura na umaarufu the impact is way bigger than that. Yes we need women in the system but we need strong, driven women with capacities and qualities of a good leader, msituambie she had a dream and she is pursuing it this is not an exam it's not about her dreams here its about us, wananchi! Wema nampenda sana lakini mnajua Kuna watoto wa kike wangapi baada ya hili wataona shule haina maana ila uzuri, scandal chafu na umaarufu vinaweza kuwatoa? Ndugu zangu ifikie wakati tuseme sasa basi, inatosha! Ni hayo tu"

    ReplyDelete
    Replies
    1. HII NI KUWAKATISHA WANAWAKE WENGI TAMAA WALIOPO MACHUONI KUSOMA JAMANI..MBONA TUTASHINDWA KUWAKAZANIA WATOTO WETU WASOME KWAKUWA HAMNA HAJA YAKUSOMA TENA BALI UNATAKIWA TU UWE MREMBO NA MAISHA YAKO UTAPATA KILA KITU DAAAAAH THIS IS TOO MUCH

      Delete
  63. @msemajimkuu: "Na imefikia wakati sasa tuache uwongo!marehemu anapofariki hua tunamsifu kwa mema yake kipenzi chetu Amina mungu amlaze mahala pema peponi! Ila unaposema mbona Amina aliweza, Amina aliweza alifanya nini?kusema atawataja wauzaji unga? Kwani hiyo si ni nyimbo kila mbunge hutuimbia? Amina was driven,beautiful gave us a good taste of the parliament ila ukweli ulowazi ni Amina alikua kama mbunge mwengine tu yeyote mrembo wa viti maalum alioko sasa, she did nothing watanzania inatosha sasa waliopo wanahitaji kutolewa kisha tuongeze mengine? CCm wanachama tumechoka uwt tafadhalini fanyeni maamuzi sahihi"

    ReplyDelete
  64. Sasa ajabu la karne liko wapi? Sintah huwa unakeraaa!

    ReplyDelete
  65. SINTA NA BADO LITAKUPWELEPWETA BUREEEE
    MWENZIO ATAITWA MHESHIMIWA WE UTAENDELEA KUA CHANGUDOA KUTWA KUSHINDA MITANDAONI KUSIFIA NA KUPONDA WATU WALOKUZIDI KIMAENDELEO



    umenena mdau

    ReplyDelete
  66. ZARIMOND
    Kwendeni zenu nyie wajukuuuu wa kwa obama khaaaa hamna hayaaa sasa hapo alichokosea sintah nini ?mbona mnataka kumtawala kila mtu kitu gani kibaya sintah kaandika mumshamulie hivyo?sijawahi ona sintah kaandika issue yakumponda huyo mavimavi wenu y mnamsakama hivi??halaf ww viguuufito comments za kwa kiblog chako ndio umezileta hapa hahahhaaaa mnalazmisha

    Ukweli utasimama wema kakurupuka teteeni sababu yautimu matope ila hamuubadilishi ukweli kuwa kakurupuka sanaaaaa km alijua anataka ubunge angeaanza toka mwezi wakwanza kubadilisha maisha yake yakikahaba wapo wadada wazuri wamesoma nawamekitumikia chama kwa muda mrefu leo hiii apewe wemw kisa anamashabiki wengi instaaa??tuondeleeni upuuzi wenu mtu kashindwa kuiongoza nyumba yake imejaaa wasenge wanaojiuza kina mtoto wamama,kina bilal leo hiiii aongoze wananchi akishinda ntaamini ccm nikichwa cha wendawazimu mtu anaongozwa na machoko,alikuwa nakipindi in my ushuzi hajafanya mambo yajamiiii hata kdg anafuga mimbwa kibao kashindwa hata kulea albino mmojaaa kutwaaa mipombe,miclub mara kalala na vitoto guest leo hiiii mbunge kweli nchi ishauzwa

    ReplyDelete
  67. Mnamuona Sintah wa kuja he!! basi na yeye in the new becoming president of Tanzania she will be a Civil Servant in the Ministry of foreign Affairs at the Embassy of Tanzania in US, you wait and you can see.. her degrees is not for nothing but for benefit oh!! Sipendi my Sintah mnavyomsema hivyo kila mtu anamtazamo wake wa kuangalia mambo, mumuwacheee..

    by the way, Wema go go gooo....

    Halafu huyu Zee la mchepuko kashaanza kumuogopa new becoming Mheshimiwa lo!! maana oh mimi Wema nampendaga sana sijui nini na nini mh!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Natumai wema anajua pia anahitaji mamilioni ya pesa kwaajili ya kampeni mpk mil 200 watu wanatumia kupata hivyo viti..ila kwakuwa ni kijijini uko hatotumia pesa nyingi

      Delete
  68. Wema ni Mnyamwezi asilia bila chenga, ZNZ baba yake alienda sababu za kisiasa tu enzi za Nyerere miaka ya 1979 hadi 1980 kwa maslahi ya nchi.. zaidi ya hapo nitafute nitakupa zaidi... kwa hiyo wema ni Mtz bara original hana hata chembe ya uzanzibari..

    ReplyDelete
  69. Ivi kunamtu alikua na skendo kama Amina chifupa ?!!!sijui mlikua bd hamjazaliwa? Hayo magazeti ya shigogo ilikua habari ni Amina tu mpaka watu wakasema amina kafia sijui atamiandika nani...na bd akawa mbunge

    ReplyDelete
  70. Nilikuwa nasubiri swala la siasa za kupeana Kwa mtaji wa viuno nilizungumzie baadae sana ila limenikuna na sitaki kusikia fyoko kwenye post yangu. Kama huna cha kucomment toka kapige kura kwanza tusipangiane vya kupost. Jitu limentumia eti watanzania tumsapoti ngongoti ubunge kwanza nahisi umekosea njia kwasababu kama mnavosema uzalendo aliondoka nao nyerere, huo ubunge anaotaka kupewa kwa kubong'oa haunistui, eti kisa una followers wa kutukana wanajaza comment mia tisa unahisi ndo unapendwa na nchi nzima? Watu wenyewe under18 wengine hata vitambulisho hawana na wengine na bundle zao za kukopa kazi kelele tu. Nimsapoti ngongoti kwani mi naishi singida? Hata kama ningekuwa nakaa singida wangeweka jiwe na huyo mtu wenu haki ya nani nalichagua jiwe kwasababu angalau hata jiwe lina msimamo! Halisogei hadi ulibutue sasa huyo ambae saiv tu hohehahe anatembea na kundi amabalo wote hawana kazi za kufanya kuna wakumbebea pochi, wa kumfuta kinyesi yani kundi lisilo na maendeleo eti leo ndo hao wanamsindikiza kwenda kugombea. Mtu anaepelekeshwa na hisia hana vigezo! Who ever is behind her wote mnamjua na ana kazi nae flani hivi mtaelewa october but ngongoti umekurupuka saaaana!Siasa ni maandalizi wengine hadi leo wako wanajijenga kwenye ukuu wa wilaya we ndo unapaparuka eti ubunge elimu yenyewe maskini uwii!Niko radhi nisipige kura uchaguzi mkuu ili nije niseme vizuri kwamba nchi ilicorrupt kwasbabu kiukweli ccm ni chama changu panga pangua lakini raisi na wafuasi wake wote corrupt akichukua huyu ngongoti ndo ntaamini kweli nchi imeoza! Huko singida umeishi lini watu wakakujua? Umefanya maendeleo gani? Au unadhani na wao wako insta? Ukishakichanua, wakakupa ubunge kweli tz itakuwa imeoza maana na yule mbeba mapochi wako sasa hivi atapewa ukuu wa wilaya na zile rasta rotten country. Yani hapa ni utangulizi, kama ni makala ndo kwanza nimeanza herufi ya kwanza. Na mkome kuuita uzalendo ngedere nyie mnaenda kupiga kura Guinea Bissau eti mnasema uzalendo mnaosema aliondoka nao nyerere.Heri kivuli kinatikisika kwa dhumuni kuliko huyu anaeendeshwa kwa nguvu za kiuno chake.Am ashamed of my own country.Sasa chunga licomment lako mood ya leo nimeamka kivingine mfungo wako haunihusu

    ReplyDelete