asas

asas

sintah

sintah

MFAHAMU GIGY MONEY



Je unamfahamu huyu dada? maana anakuja juu kwa kasi ya ajabu

15 comments:

  1. khaaa mwanamke hovyo huyuu. cjui friday nite imemtoa wapi jamani kwenye shoo ya last wiki alivaa kibukta chini ya tako siyo kujichanuacchanua huko ptuuu. uyo mkundu unamtia wazimu full kujipanua panua

    ReplyDelete
  2. mweeee! sheeene mahene maayoo! aendage mkaya akabadilishe avae nguo mzuri ndo utuulize ni nan? yoooveee!!!!!!!

    ReplyDelete
  3. na manyama yake uzembe...anavyojiachia ovyoooooo hivi kwani lazima uvae kwa kujidhalilisha ili uuze mziki??? she is just trashy...jamani ni muhimu hawa wasanii waende shule wajiheshimu kdg..this is just too much trashness

    ReplyDelete
  4. Huyu naye ajitambui na atambui thamani ya mwanamke ndio nini sasa kujiacha wazi hivi. Si avue nguo atembee uchi kabisa.

    ReplyDelete
  5. Huyu mtu au nyangumi? What is this? Havutii kabisaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahah mdau umeniacha hoi,kweli kabisa kaa nyangumi vile,japo kuwa sio vizuri kukosoa kiumbe mungu alichokiumba,ila mdau umeniacha hoi umenifanya nimuangalie mara mbilimbili na kumfananisha na nyangumi,..

      Delete
  6. Bora umemleta hapa watu wampe makavu live manake sijui kakosa soko mtaani mambo anayoyafanya eatv aibu,mtu ukiwa Na umbo kubwa unatakiwa ulisetiri lakini huyu ptyuuuuu! Aibu nahisi Hana baba wala mama wala shangazi ukoo mzima kabaki peke yake Kama wiki ilyopita alitia kinyaa alivyokuwa anajitanua matako yake niltamani kutapika khaa!

    ReplyDelete
  7. looh mdada alinichefua huyu kwenye FNL niliona katuweka uchi wanawake wote jmn...na kale kenzake yan walikua wanaonyesha kabsaa kwamba wanafanya yale kutafuta bwana na wala sio utamu wa mziki kwa kwel...

    ReplyDelete
  8. Ka Papa alonasa nyavuni hovyoooo

    ReplyDelete
  9. Ni nani kwanza huyu gigi wala sioni haja ya kumfahamu. Akafuse mbele uko..neext..

    ReplyDelete
  10. mkereketwa orijinoJune 11, 2015 at 2:24 AM

    Nmecheck huo mziki wake unaitwa alela,jaman full kuiga ushilole na usnura,wimbo hauna mvuto.anajitikisa tu,yani anaonekana kapaniaaa,hahaa gigy money, waap kuiga vee money wala hata hawafikii.ukiwa na mwili mkubwa kuna vivazi vya kuvutia vizuri tu na usibaki uchi.walabkujidhalilisha.mfano check kina lulu na vee money hao hata wavae vibukta hawatishi sababu ya miili yao midogo midogo.wewe mtumbo huo.manyama yaninginia.hebu fanya zoez ukate manyama ndo ujirusherushe.mxiiiu kujisexisha tu kusiko maana.yani ukicheck hiyo video yake anaonekana kabisa mtafuta mabuzi,hovyoooo.

    ReplyDelete
  11. Aliniuz kweny fnl mshamba uyu kujichetua kwng sjui anauza

    ReplyDelete
  12. Anauza tu huyu wakina sam wana kazi kusikilizia harufu za mku.....d tuu ajiheshimu bana yani anajiona mzuri kujidhalilisha tuu! Dura nzitoo anakera kweli.

    ReplyDelete
  13. Madam CEO tuweke vitufe vya kulike comments

    ReplyDelete
  14. uyo kwanza ni mtoto mdogo mno sijui 96 or97 lakini kwanza ni mtoto wa uswahilini balaa keko machungwa mamaake anaitwa lisalisa ni changudoa maarufu kurasini yani hakuna shule akuna lolote kwenye familia yao wako wawili ye na dadaake uchangu kautoa kwa mamaake mzazi

    ReplyDelete