asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY (THURSDAY SPECIAL)





Ni siku nyingine tena ya kupashana habari za hapa na pale, yaliyojiri  kwenye maisha  yetu ya kila siku, nani kapata zali nani anahitaji mchumba, nani kaachwa lolest , nani week imemuendea vibaya, nani  anahitaji umshauri? haya karibuni jamvini.......

108 comments:

  1. mwenzenu kila siku naota nafanya sex. ni ndoto tu or kuna mengineyo??? labda ni nyege zimezidi maana sijasex muda mrefu sasa(3yrs). nasubiri Mume kutoka kwa Mungu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi nimetoka Kwa Mungu juzijuzi tu.......Nina nyege balaa...Za miaka sita...sijakutana na mwanamke......Vipi sasa tuzimalize?

      Delete
    2. Www.jinimahaba.com.tz huyo ni jini mahaba anakujaza usingizini! Pole sana mdau! Maombi pekee yatakusaidia kumkimbiza

      Delete
    3. Hahahahah...nyie!

      Delete
    4. Hahahah mjini sihami walai we kaka balaa

      Delete
    5. We nae unakaaje miaka sita hujatombwa mimaji imekujaa huko ndio maana kutwa kuota sex. Tafuta wa kukutoa hayo maji kwanza huku unaendelea kumngoje wa kutoka kwa Mungu aje

      Delete
    6. inaezekana una jini kweli kama hujafanya sex hakikisha unafanya mazoezi ili usipate mda wa kuwaza hiyo kitu ila ukiona bado linaendelea ujue ni mambo ya nyota jini mahaba hayo

      Delete
  2. Jamani mimi ni decent woman ninaturn miaka 40 next year , sina mchumba, mtoto, wala boyfriend, naombeni mniweke kwenye sala zenu nipate hata Mjane , au aliyeachika nitakufa sina hata wa kunililia wapenzi , nawaomba wanawake wenzangu mniombeee

    Ahsanteni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ee mungu baba uketie mahala pajuu,unatujua sisi sote katika nafsi basi ukasikie kilio chahuyu dada mjalie nayeye apate anachokitaka natuseme amen.dada nenda kwenye maombi mtangulize mungu nae atakupa maombi ndiokilakitu hatawanaokujambia watasizi kwa mungu

      Delete
    2. Wewe una sura mbaya au nzuri?

      Unanuka kikwapa?

      K yako hainuki kweli?

      Sio normal

      Anyway...naweza ku donate sperms

      Delete
    3. Am ready for warJune 25, 2015 at 8:29 AM

      Amen kwa point 5.Dada nami nilivyoona comment yako nikakuombea moyoni naamini pia wengi wamefanya hivyo.Ingawa tu labda hawajacomment hapa.

      Mungu atakupa haja ya moyo wako.Hakuna gumu ambalo haliwezi.MUNGU atajibu wakati uliokubalika kwake ila kwa Imani hautomaliza mwaka kesho bila kuwa na mchumba ambaye atakuwa mume.kama wewe ni Christian soma ISAYA 49:8.

      Imeandikwa hivi"BWANA asema hivi wakati uliokubalika nimekujibu na siku ya wokovu nimekusaidia nami nitakuhifadhi nitakutoa uwe agano la watu hawa ili kuinua nchi hii na kuwarithisha urithi ulio ukiwa".

      Kuwa na moyo mkuu mkumbushe Mungu katika sala UTAJIBIWA MAMAA.

      Delete
    4. Ulijishaua wakati wa ujana wako sasa hivi ndio unatusumbua tukuombee mfyuuuuuu

      Delete
    5. waliotimiza umri huo bila ndoa wapo wengi sio ww tu,mungu ni mwema nimefurahi uko wazi,kuna wanaume wamefiwa wameachana wanatamani mke hawana pa kumpata,amini utapata mme kwa jina la yesu na mtoto utapata.

      Delete
  3. Tuacheni tabia mbaya ya kukurupuka kuwa Rip watu , Mungu hapendi
    Ni hayo tu bye

    ReplyDelete
    Replies
    1. RIP ndugu Anonymous

      Delete
    2. Kweli kabisaa tena ndio ujue waandishi uchwara wako wengi. Mbaya zaidi mtu fudenge badala ya kuomba radhi kaifuta faster na kukaa kimya kwa roho kutu.

      Delete
  4. Tuungane, tuandamane, kudai mtoto wa mwanamke mwenzetu Faiza , kazaa yeye , acha afe na mwanae , sio kuchukuliwa na Baba Kipepe kama SUGU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hii sio blogu ya faiza...afu nyie ndio wa kwanza kumtukanga sintah huku leo ndio mnamuomba msaada..wanawake wengine wajinga sana mnasahau kuna leo na kesho matusi tu kila kukichwa

      Delete
    2. WE MWANAMKE AU TRANSGENDER????????????????????????AU MGUMBA??KWAN HUWEZ TETEA MWANAMKE MWENZIO MXIIIIIIIIIIIIIEWWWW TASA WW NDIO JAMAN TUUNGANE ITZ ME ZEE LA MCHEPUKOZ

      Delete
    3. MAANDAMANO YATAANZIA WAPI ???
      TUNGEMFANYIA MWANZO WAKATI ANAJIDHALILISHA NA MAVAZI TUNGEMUOKOA ILA TULINGOJA SINTA AWEKE TUMCHAMBEEE BILA KUJUA NINI MWISHO
      MWACHENI SASHA AKASOMESWE KWA UHALIKA ELIMU NDO ITAYOMFAA MAISHANI SIO MAMA WALA BABA
      HATA WALOZALIWA YATIMA KAMA WAKIPEWA ELIMU WANAFAIDIKA .
      MAMA BONGO MOVIE KUSHINDA VIWANJA
      WE INGIA FACEBOOK YA FAIZA UKIINGIA KTK MAJINA YA NDUGU ZAKE UTAKUTA WAMEANDIKIA .... MKUMBUKENI BABA ANGALIENI HALI YAKE ILIVYO NA IMEWEKWA PICHA YA BABA YAKE YUKO CHUMBANI
      SASA SIAMINI KAA FAIZA ANGEMPA MAISHA MTT KWANI ALIPOTOKA NI KTK FAMILIA PANGU PAKAVU NIWEKEE MCHUZI

      Delete
    4. Acheni ujinga bana....hao ni wazazi....migogoro yao ni ya kifamilia...wataisuluhisha kifamilia...sio nyie viherehere wa social network....Hao wote ni biological parents...wote wana haki na mtoto

      Delete
    5. acheni ujinga nyie mmeshalishwa ujinga na mtaa wa pili sasa mnakimbilia kutangaza humu kwendraaa kwani mahakama hazioni? unaacha kwenda kujitetea mahakamani unakimbilia radio clouds kuongea watakusaidia nini?

      Delete
    6. hivi kwa nini wananchi mnapenda kulialia mnanyanyanswa? kwa mnavyoona Faiza ni mtu wa kuonewa? kaona kesi imemshinda anakimbilia ananyanyaswa hajaonewa chochote atuondolee ujinga wake hapa

      Delete
    7. Acheni utani Faiza ni wanawake wale wa msingi kiuno alizaa mtoto akijua amepata chimbo kutokea mwanzo kajibebesha mimba kahamia kwa mheshimiwa bila ndoa kinganganizi kaona mipango haiendi kama alivyozania kaamua kuzua drama Faiza katafute kazi kama sisi wanawake wenzio msingi kiuno hautakufikisha kokote

      Delete
    8. Faiza katafute ajira hata ya kuuza maandazi kuzaa na mbunge sio tiketi ya kutunzwa kuna wanawake wanauza maandazi, samaki feri na wanaishi mjini wewe umekua nani kama kuzaa kila mtu anazaa mji ukikushinda rudi Dodoma ukalime usituletee za kuleta mjini hapa kila mmoja anachakarika na wewe kachakarike

      Delete
    9. mhh huyu mdada anajua kujilalamisha acheni utani kwenye instagram, redioni kote kulalamika kaa mbona umepewa nafasi ya kujieleza mahakamani umeshindwa, kwanza jitoe kwenye social media unachefua sana hakuna jipya ni kulalamika mwanzo mwisho funga akounti ya instagram huo muda wa kulalamika na kuandika upeleke kwenye shughuli ya kutafuta pesa

      Delete
    10. kuzaa na changudoa mbunge anakomaje sasa kwii kwii atajuta kumfahamu

      Delete
  5. 95% YA CC WANAUME NI WACHEPUKAJI

    CC wanaume tumeumbwa na tamaa sana yaani cc ni full nyegez. Nimeona leo nitiririke honestly. Wake na mademu wengi wanawaamin sana waume zao au BFs but ni wachepukaji tu!

    NJIA TUZITUMUAZO

    1. Kutembea na ndugu za wake. Huwa tunawalipia ada na tunatumia mwanta huo kuwapiga pumbu.

    2. Kuwapiga chumamboga masecretari maofisini. Wake zetu hawastukii maana anakyona mda wote upo home wala huendi bar

    3. Tukienda kozi mikoani au nje ya nchi tunakua iddle so tunaanza kusalandia wanakozi wenzetu au wafanya usafi wa hotelini. Pia waletachakula room service huwa wanatunyonya fastafasta tunawapa mkwanja.

    4. Massage parlours. Hizi zimetapakaa sana. mtu inaenda unafanyiwa massage kisha unapata extras ie kutia au nyeto au kunyobywa na unarudi home no ugomvi na wife maana never hatakuta no ya cm ya demu. Akitaka mchezo unamwambia umecgoka.

    5. Kutafuna vihausigeli. Mara nyingo tinarudi home tunajifanya tumesahau kitu kumbe tunaenda kuvitia. Vingone tinavitoa usiku wa manane wife akiwa anakoroma.

    6. Mademu wengine tinagonga ambao ni marafiki wa wife maana wives wengine wanapenda kuwasofia waume zao kua wanapesa sana au wahongaji wazuri au wanatia vzr so unakuta tunatongozwa hivyo tunaenda kubanjuka kiulaiini

    7. Mianaume mizee mingi hutumia lunch hour kwenda kugegedua mchepuko hotelini. Yaani demu anapigiwa cm aende hotel flan na jamaa anaenda kivyake. Akiishambonyeza kizenji kila mtu anajikata na hamsini zake km vile hawakuani.

    8. Staff wengi huwa wanatiana maofisini eg stoo ofisi zisizo na staff wengi au jioni sana au siku za wikiendi.

    9. wake za watu zamani walikua wakipelekwa Bagamoyo wikiendi kuchapwa na baadae ikawa znz ila sasa mambo yote ni dubai. Jaman wake za watu wanaliwa Dubai yaani ni balaa. Jamaa anamlipia demu kila kitu ndo maana ufisadi hautaisha nchi hii.

    10. Kazi. mademu wengi wameliwa sana katima kutafuta kazi ie rushwa ya ngono na wengi hawakupata hata hizo kazi.

    WANAUME ZENU MSIWAAMINI HATA KIDOGO NA NASHANGAAGA MTI ANAMSIFIA MME WAKE ETI " MI MME WANGU WALA HANA MAMBO HAYO" WAKATI JANA YAKE ANETOKA KUMTIA DEMU AMBAE UBAMFAHAMU.

    CC WANAUME NI KAMA TUNA LAANA NDO MAANA HATA MARAIS MAFALME NA VIONGOZI MBALIMBALI WANA MASKENDO YA NGONO HIVYO MSIZABI NI WANAWAKE TU KAMA WEMA SEOETUNFA NDO WANA MINYEGE NA PEPO WA NGONO CC WANAUME NI ZAIDI.

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. ZEE LA MICHEPUKOZ leo umetufungua macho wa mama mie mume wangu muda wote yuko nyumbani mpaka nasema asante mungu kwa kunipa mume mwema, kumbe kuna mambo mengine yapo nyuma ya pazia asante sana kwa taharifa.

      Delete
    2. ZEE LA MICHEPUKOZ nilikuaga nakuchukia sana we kaka kwa kumsimanga Wema but umesema ukweli kabisa.

      Mme wangu amewatomba mahausigeli nimefukuza hadi nimechoka. Mianaume cjui ikoje mfyuu

      Delete
    3. Zee kwanini umesema 95% mi naona ni 100% na mzazi wenu alishakufaga maana hakuna cha kijana wala mzee wote mbo njenje tu. Hakuna cha mapadri wala mashehe wote mkiona kuma tu uchu kama fisimaji.

      Delete
    4. Zee we ni chiboko..lol

      Delete
    5. ZEE LA MCHEPUO NAKUBALIANA NA WEWE SISI HAPA BENKI KUNA BOSI YAANI ANASAFIRIGI NA SECRETARI KILA SAFARI NA OFISINI KWAKE HUYO DEMU AKIINGIA KUTOKA NI BAADA YA MASAA. YAANI KUNA WATU HAWANA NIDHAM JAMANI

      Delete
    6. ZEE MCHEPUKZ kuhusu massage parlour nakubaliana na wewe kabisaaaaaa maana zimejaa ile mbaya. Masaki kuna sehemu wanachoma nyama ukifika nje magari rundo uliingia ndani watu kwenye nyama hawapo wote wamo kwenye masaji. Wanawake kazi tunayo

      Delete
    7. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 12:51 AM

      hahahahahahahahahaahahah huna lolote malayaa ww una uanaume gani figisu ww hao mabwana zako ndo wanakufaniagaa hivyo mbwa kilema ww mnuka mnduku unajifanya sisi wanaume malayaaa ww na ukoo wenu mngese ww kujifanyaga we mjuajin kwa nini usimseme huyo mama ako anayegongewa shambani kila siku huko kilosa mamamaayoooo ww

      Delete
    8. Jamani nipeni ushauri maana mme wangu kamfanya mdogo wangu wa mwisho . Yaani niliifuma sms kwenye cm ya mme wangu huyo mdogo wangu yupo boarding alikua amemuomba amnunulie cm but my husband akamwambia hana hela na ye akasema " ukinizingua ckupi tena na ntamwambia dada". Nilipomvaa hus akawa mbogo eti ye hajawahi kumfanya kwanza mdogo wangu kasema "sikupi" but hajasema hanipi nini so nina msongo wa mawazo

      Delete
    9. We Zee na mianaume myenzio mnajiendekeza tu kwani hamuwezi kutulia na wake zenu? kama ina hamu si unamwsmbia mkeo tu kisa cha michepuko? msyuuu

      Delete
    10. Kweli Zee leo umefunguka balaa. Ni kweli usemayo we mkaka hata ukiangalia akina Clinton akina King Mswati au Sani Abacha aliekufa sababu ya kunywa viagra ili aende ssmbaba na vischana...lol

      Delete
    11. ZEE LEO UMENICHEKESHA SSNA YAANI UKITANGAZA NIS MI NAKUTAFTIA WADHAMINI NCHI NZIMA.....WE ZEE HUJATULIA KABISA YAANI NIMECHEKAAAAA

      Delete
    12. Zee why unajiita ZEE LA MICHEPUKOZ?

      Delete
    13. Zee hivi mwanaume anaweza kukaa wiki moja bila kuwaza mgono? Maana wanaume 90% ya muda wao wanawaza mambo ya kutiana tu..ovyooo

      Delete
    14. No. 7 ndo inawahusu wengi. We Zee we ukazi mademu zaidi ya mkeo?

      Delete
    15. Kaka Zee unesema ukweli kabisa ila najua wanawake wenzangu wengi huwa wanawaamini mia kwa mia waime zao hawajuagi vitendo vyote hivyo na kila mmoja humu blogini atasema mmewe ni mmoja wa hao 5%.

      Kula 5 ZEE leo umeongea pointi sana lazma nimwambie mme wangu asome humu leo kwa lazma...lol

      Delete
    16. Ila hapa kwa Wema ni kama nimemsingizia maana hayupopeke yake. Yaani hata mama yangu mzazi anaminyege ile mbaya! Hadi sie wanae tunamstukiaga akianza kuhaha na minyege yake.

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    17. Jamani, mimi ni big fun wa ZEE la michepukoz. Sio yote anyosemaga napenda lakini yeye ndio anayefanya hii Blog ichangamke. Sintah mpe mchahara ZEE jamani. Halafu mimi naishi Ulaya, basi napendaga kusema IT ME ZEE la MOCHEPUKOZ, watoto wangu haweelewi alafu wananigeza na accent zao...halafu nachekaa, nachekaaa....

      Delete
    18. ZEE LA MICHEPUKOZ asante kwa kunifungua macho. husband sasa ntamchungaje

      Delete
    19. Mwanamke yeyeto anawaamini hawa viumbe waitwao WANAUME nampa pole. Sisi wanawake ni kama mazuzu maana hata tukipewa ushahidi bado tunabisha tu
      Wanaume sio watu

      Delete
    20. ZEE LA MICHEPUO HESHIMA KWAKO.

      Kwakweli unetupanua mawazo wanawake wengi maana huwa tunwaamini tu waume zetu wanapokuja na visingizio kuwa wamechoka kumbe massage parlours zinapigisha punyeto!!! Daaa dunia sasa imevaa kimini

      Delete
    21. SHKAMOO ZEE LA MICHEPUKOZ!!

      Delete
    22. Zee laaa umeniumiza sana moyo. Yaani mwanaume anamuacha mkewe nyumbani anaenda kupigishwa punyeto massage parlours? Ama kweli ukistaajabu ya musa utaona ya firauni.

      Asante Zee kwa kutuhabarisha

      Delete
    23. Zee la michepuko kwa taarifa yako hata sisi wanawake ni hivyo hivyo ila sisi wanawake tunajua kwenda kimya kimya ndio maana hatushikwi nina michepuko miwili nje na mume wa tatu kwa miaka saba sasa na kila mmoja hakuna anayemjua mwenzake, nimeshawajengea wazazi home, gorofa langu limeisha Boko kuna wapangaji, watoto wanasoma academic, safari za Dubai kuleta mzigo usipime maisha burudani mume akichelewa simuulizi akisafiri simuulizi wala simu yake sigusi maisha mswano, wanawake tuna ujanja kuliko wababa nani kanunaa

      Delete
    24. Unajuwa wanaume ni waropokaji sana sasa ngoja nikufungulie, hakuna mwenye nyege kama mwanamke. Tatizo nyie kina baba hamna maujuzi kitandani mnachovya chovya hovyo mkijisifu , sasa mwanamke atakuchekea kumbe keshamlamba baba yako, bosi wako, jirani zako, kaka yako mpaka marafiki zako ambao hawana pupa sita kwa sita bila hata kukamatwa. Tena we mwanaume ukiwa bize na vimada mbona ndio furaha yetu maana wewe uko bogus kitandani yanini kusumbuana wakati wakutukaza uzuri wapo wanatusubiria,

      Delete
  6. Uko nchi gani kwani leo Friday?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah nae si fala tu. Unadhani ana akili basi? (Usiibanie hii)

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
  7. jmn me ss hv usoni nimealibika vibaya mno pimpozi kibao hd naona aibu ambye ametumia ile dawa ya director Joan naomba aniambie km inasaidia kweli au mwenye kujua dawa anisaidie mchumba wangu naye ananisemaje mpk nakasilika yani na nilikuwa very soft usoni

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 1:05 AM

      muulize mama ako special friday(sinta)anachotumiaa uso unakuwa soft miguu kama anazimiwa sigara kwa madoa aliyekuwa nayo ...huyo bwana ako naye kama zee la matako hajielewi sa anakusema nn?hajui mabadiliko ya hali ya hewa

      Delete
    2. shoga vp km umetoka kuzima vile maana umekulupushwa balaa...ungekuwa una cha kushauri ungefunga bakuli lako mxiuuu mama yangu Sintah kaingia vp?tuma picha yako tuone fito zako zilivyo

      Delete
  8. jmn me ss hv usoni nimealibika vibaya mno pimpozi kibao hd naona aibu ambye ametumia ile dawa ya director Joan naomba aniambie km inasaidia kweli au mwenye kujua dawa anisaidie mchumba wangu naye ananisemaje mpk nakasilika yani na nilikuwa very soft usoni

    ReplyDelete
  9. Habari. Naomba mnisaidie. Kila nikipaka deodorant yeyote huwa nawashwa sana makwapa. Nifanyeje wadau? Nisaidieni mimi Joyce binti F.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 12:59 AM

      ukishanyoaaa kabla ya deodorant uwe unapaka kwanza vaseline blue seal then baadae ndo upake hayo mafekeroooooo deodoant za 3000 na ww khaaa na nakushauri usipendelee mi deodorant bora utumie body cologne na mibody mist

      Delete
    2. Ahsante mdau. Nita google ili nijue hizo body cologne na body mist nianze kutumia mara moja. Be Blessed.

      Delete
    3. achana na deodorant pakaa mafuta ya Nazi, ukioga na kabla ya kulala,kama una jasho sana pakaa limao kabla ya kuoga na kabla ya kulala, uje kusema matokeo hapa baada ya mwezi mmoja

      Delete
  10. Friday special???? au mimi leo ndo nimechanganya siku jaman

    ReplyDelete
  11. Leo ijumaa kumbe?

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 12:53 AM

      kwan hamjuagi kama huyu zee la matako sinta hanaga akili mxiiiiiiieeww

      Delete
  12. ni kweli nilitaka kujua kuhusu Tasha Gal kweli nampenda huyu demu ila anaringa sana zamani walikuwa wanamuandika humu na nlimfatilia nijue ni nani haswa, sio yeye tu hata Vanessa Mawalla, Ascalar Ahmed na wengine ila maombi yangu yaligonga mwamba CEO demu kanibania huko fb nimeumia sana ila najua ipo siku ntakupata tu wewe demu nakuzimikia ile mbaya
    its me ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 12:55 AM

      bidada huna lolote unataka kiki ili tuje kukuangaliaa huko fb hebu giv us break na ww malayaaa mnuka chupi tasha tasha kanye fenesi hukonhatuji ngooooooooooo kajifunze kwanza kuogaaaaa

      Delete
    2. waliopo sintah blog akili hamna kuleta majina ya watu humu kwenye blog unajiita blogger ovyo ptuuuu

      Delete
  13. Kuna mtu alikuwa anatafuta habari za Tasha Gal nani nimpe umbeaa wajameni niseme nisisemee?????????umbea huu...huyo Tasha nilisoma nae Tumaini kampasi ya Iringa alikuwa ananata ka paka huyo demu anajiona anajisikia sana walikuwa wanamshobokea kichizi enzi hizo aligombania umiss university akashinda mwaka wa tatu alikuwa anatoka na hb mmoja anaitwa baraka,waligombanaga big tyme demu alikondaga akawa namba moja maana alikuwa anasemwa kaacha watu wote kaja kutoka na man wa ajabu, afu kifupi hicho karibu chuo kizima walikuwa hawampendi alikuwaga hana muda na mtu nakumbuka yupo busy tu, sikapendi haka kademu hadi boyfriend wangu tuligombana sababu yake mtu mwenyewe mbayaaaaaa kiandunje anamatege ndo maana salome alimuweza akamloga mshikaji wake sasa hivi mwenzie ndoa imefungwa na mtoto juu yee yupo yupo tu sijaona uzuri wake kwa kweli muhuni tu sasa hivi anajifanyaga na kisauti chake ka wema anaboa kujisexisha akiongea hana lolote huyo sasa hivi nasikia yupo migodini huko kahama, hana lolote huyo demu mbaya, kifupiii wanini nani kanuna na matege juu hahahahaha enzi hizo alikinukisha Tumaini sasa hana lolote wala si chochote upo wewe ulietaka info zake..??

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 2:08 AM

      MXIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII UNAJIMALIZA MWENYEWE UNATAFUTA KICK NA HUAPTI NGOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO MAELEZO MENGIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII KUMBE CHENGA TU

      Delete
    2. hilooooo kama alikua mbaya mbona aliweza kuwagombanisha wewe na kabwana kako. Pole weye utasubiri sana mwenzio ndo huyooooooooooooo wewe mwenyewe mbayaaaaaaaaaa. Tena nishakujua na nitakutaja hapa ukiendelea

      Delete
    3. estansia shoo acha utoto wako kuja kuchafua watu hapa.....mbona yako tunayo hila tumekaa nayo kimya au tukuweke na picha zako za utupu tushazipata unatumika kiboya mpaka unapigwa picha bila kujua.

      Delete
  14. KUNA WATU WANAJIONAGA WAZUNGU JAMANI KUJISEXISHA NA VISAUTI VYAO KUMBE HAWANA LOLOTE KUJI PRETENDISHA WAZURI HAWANA LOLOTE.

    ReplyDelete
  15. We andunje umelewa eeeh, nani kakwambia leo ijumaa mxxxxxxxxxxxxiu

    ReplyDelete
  16. oot yangu leo ni hivi videmu vinavyojifanya vya mjini naanza na Tunda ,husna Maulid,Agness masoganga na vingine vingii hivi kutwa vipo kupost picha mara kusafiri najiulizaga shughuli yao hasa ni nini najua mtanishushua kua hayanihusu lakini jamani ukijiuliza wamesoma hapana wanafanya kazi jibu hapana kutwa mara south mara china je ni mapunda hawa watoto?Inauma kwa vitoto vidogo kama vile kukimbia umande jamani na huyu mwingine Zaminaj alikua bongo movie nae naonaga tu mara china mara dubai kazi zao hazionekani hebu tuanze na hawa wanakaa tu kutwa kusafiri kama ni mapunda basi tuwachomeshe ili kuokoa taifa

    ReplyDelete
  17. We MBULULAZ unaejifanya we ni ZEE LA MICHEPUKOZ fala tu. Juzi uliandika ukasahau kuweka ITZ ME kabla ya jina langu Ukaahibika. Leo eti unajifanya umeandika BUT UMEKOSEA TENA maana uneandika hayo maneno kwa herufi ndogo ie " its me ZEE LA MICHEPUKOZ".
    Mi naandika Z na si s naandikaga ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ. SO WE MBULULAZ UKOME KUANDIKA JINA LANGU WATU WAMEKUSHTUKIA NA HUYO TASHA GAL WAKO NA WEWE NYOTE WASENGE TU.

    KOMENI KUIGA JINA LANGU

    ITZ ME ZEE LA MJCHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE NDO MSENGE MNUKA PUMBU MBWA WW KUDANDIA BLOG ZA WANAWAKE MI NDO MWENYE UHALALI NA HILI JINA MALAYAA KISIRANI WW UKOME MBWA WW
      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    2. Nyooooooo! Mbona hata mie ni ZEE LA MICHEPUKOZ?
      Kaoshe matako usubiri ftari. Mxxxxuuuu!

      ITZ ME ZEE LA MJCHEPUKOZ

      Delete
  18. mwanafunzi wa nditoJune 25, 2015 at 1:08 AM

    hahahahah new new new new miss aliyevuaa taji anatoka na bado nipo nipo sana bi na mu uuuuuuuuu au mwana .................................................malizieni wenyewe bhanaaa nsije kuwa kama zee la matako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na yeye ndo kiboko yake mi nangoja wageuke hehehehehehehehehehehehehehehe haloooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo in domo"s voice

      Delete
  19. Pole anonymous wa saa 8:00 unayesema huna mtoto wala mchumba na mwakani unakamilisha 40yrs!

    kwanza kabisa naomba umwombe Mungu kwa kufuta kauli ya kusema eti upate hata mjane au mtoto kabla ya ndoa! maana unaweza kweli usipate mwanaume fresh ukapata mjane au ukazalishwa na kuachwa! ni vema kuomba Mungu upate mume mwema wala usikate tamaa.

    Ila dada kuna mambo ya msingi ya kuzingatia pindi utafutapo mchumba:-

    i) Lazima umwombe Mungu kwa Ibada ya kufunga pia kuhudhuria Ibada na makongamano na usisahau kuomba kwa kutoa sadaka maalumu ukimwomba Mungu upate mume mwema.

    ii) Lazima uvae mavazi ya heshima na mazuri kwa kiasi chake

    iii) Kama una tabia ya kuongea kwa maringo na kuzungumza habari za watu wengine ( yaani umbea) uache maana ukipata boy friend anayejiheshimu akigundua una tabia ya kusema sema watu, hakika atakuacha maana atajua huna siri.

    iv) Usipende kwenda kwenye vigodoro wala kukaa kwenye mabaa mpaka usiku maana mke mwema hupendelea zaidi wakati wa jioni awepo nyumbani.

    v) Waheshimu watu wote wakubwa kwa wadogo, pia penda kusalimiana na watu kwa heshima maana wengine wamepata wachumba/waume kupitia kuheshimiana na watu.

    Nakutakia kila la kheri my dear, Mungu aliye mwema na mwaminifu akupatie mume mwema atakayekupenda na kukuheshimu siku zote za maisha yenu.

    Pia nakuombea kwa Mungu upate kibali cha kuanza nae maisha kwa ndoa Takatifu kama mimi na wengine tulioanza kwa ndoa!! AMEN


    MUM LINA

    ReplyDelete
    Replies
    1. aah mie siombi tena miaka 42 nilipofikisha 41 nikaona nizae fasta manake kubeba mimba na umri mkubwa kuna ishu nyingi sana either upate mtoto mwenye matatizo mimba kutoka au usiweze kubeba mimba mie yani kuna mambo mengi mwenyewe iligoma kuingia natural nikaapandikiza. mume akitokea poa asipokuja nitalea mwangu huyu ambaye ananipa faraja mnoo. endelea kuomba tuu shost mie niliishia njiani.
      ingawa kuwa na company ni raha ila kiukweli na umri mkubwa hii upate mtu mtulivu mtakayependana sio tena baada ya upweke wa miaka kibao upate zee la michepukoz si utadata kabisa. shost ikifika 41 uzae kama vipi endelea kusubiri kiukweli mie nilijikatia tamaa sasa hivi niko poa nadhani vile mwanu ananikeep busy.

      Delete
  20. Pole my dear kwa kuota una sex!!

    Usikubali majaribu yakuingilie na kukufanya uwaze kutenda dhambi kama kweli unataka mume mwema, ni wakti wako kumuomba Mungu kwa machozi na kufunga ili umpate aliye sahihi kwako wala usiache kusali maana majaribu ni mtaji.

    Jitahidi kusali kabla ya kulala ili upate ndoto njema pia fanya mazoezi ili hiyo hali isikujie wakti wa mchana, Epuka kusoma mara kwa mara story za mapenzi.

    Nakutia moyo my dear endelea na maombi bila kuchoka wala usiache kutoa sadaka kwa ajili ya kuomba mume mwema toa sio lazima kanisani au msikitini hata kwa yatima na omba omba, ila nia yako iwe ni kuomba mume mwema!!!

    Hakika utapata hitaji la moyo wako maana yeye alisema ombeni nanyi mtapewa tafuteni nanyi mtaona!

    Nakutakia uwe na njozi njema siku zote wala kusiwe na ndoto zile za sex tena kwa jina la Bwana! AMEN


    MUM LINA

    ReplyDelete
  21. amna bwana mbona mwana ana dem mkali kazaa nae

    ReplyDelete
  22. jaman vp rummy mbona simuoni tena umuweka kiboko yake picha zote kafuta

    ReplyDelete
  23. Ivi sintah mbona km hujasoma kabisa? You blog ipo km ya mtoto wa sekondari hakuna kitu cha maana unachopost....reasoning yako ni zero kbs

    ReplyDelete
  24. wapi MUM LINA leo jameni

    ReplyDelete
  25. nina mashaka na masters yako yan hata kujielezea huwez unaandika utumbo tu wewe dada

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uchukue huo utumbo upikie ndizi

      Delete
  26. Sintah nakusalimu

    ReplyDelete
  27. Je ni nn unachotakiwa kufanya iwapo ndugu wa mchumba hawakukubali?? Kuna mtu yoyote amepitia hili je ulifanyaje?? Ni vema kulichukulia kwa uzito hili swala au ni kitu cha kukipuuzia?? Hebu watu mnaotarajia kuolewa na ambao mko katika mtihani huu nijuzeni maana nimeamini yasikie tu kwa mwenzio usiombe yakukute! Hivi vitu huwa vinaathiri sana jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. mhh hapo ni shughuli endapo ikitokea mkakwaruzana na mumeo utakuwa huna pa kushika halafu ukumbuke tuu hapo atakuwa upande wa kwao utasimangwa hadi unye bluu.. hivi ni kwa nini wasichana wa sasa mnapenda sana kung'ang'ania ndoa hata kama hao wanaume hawawapendi jamani? baada ya mwaka unaanza kuiona nyumba chungu. kisa ati muonekane na nyie mlivaaga mashela yanipitege tuu

      Delete
  28. Je ni nn unachotakiwa kufanya iwapo ndugu wa mchumba hawakukubali?? Kuna mtu yoyote amepitia hili je ulifanyaje?? Ni vema kulichukulia kwa uzito hili swala au ni kitu cha kukipuuzia?? Hebu watu mnaotarajia kuolewa na ambao mko katika mtihani huu nijuzeni maana nimeamini yasikie tu kwa mwenzio usiombe yakukute! Hivi vitu huwa vinaathiri sana jamani

    ReplyDelete
  29. ukitaka habari za Tasha Gal muulizeni Huzlicious yupo instagram atawambia

    ReplyDelete
  30. ASCALA AHMED
    ZEE LA MICHEPUKOZZZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ascala Ahmed malaya wa Houston na Atlanta, kichinichini...

      Delete
  31. TASHAGAL
    Z ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
  32. Zee la michepukoz asante kwa kushea nasi ufirauni wa wanaume. Na mie pia ngoja nikupe ufirauni wetu sie wanawake..kwanza kabisa mwanaume mchepukaji tunamjua ila mara nyingi huwa tunamuacha tu afanye anavotaka uku sie tunatafuta plan B C D nk. Na ndo mara nyingi mnakuta tumebeba mimba mtoto akizaliwa si wa mume. Hapo tushacheza rafu. Pili mkienda makazini sie uku nyuma twaingiza masela fulani wale wa vijiweni. Si mnajua wanawake tulivowepesi kushawishi na kuziteka nyoyo zenu. Basi habari ndo hiyo. Na hawa mafundi wanaokuja kutengeneza umeme au mabomba nk wanatula sana tu. Madereva wa bodaboda na makonda pia wanawasaidia sana kuongezea pesa za mboga na kupunguza gharama za usafiri. Na pia tukijua kuwa mume Ni kitombi sie tunakuwa wagawaji k wazuri sana..tena tunagawa kwa rafu na kwa mapenzi yote. Uzuri wetu mambo yote twayafanya kimya kimya. Unashangaa tu mke karelax hata umchiti vipi kumbe anafanya yake kwa raha zake. Na pia muwe makini sana na hao washkaji wenu coz msidhani huwa hawatuoni..wanatuona sana. Ukienda tu chooni twakonyezwa..sasa kama wewe huonyeshi kujali mke mwenzio akionyesha ujue huna chako. Na sie tunajua sana kuwachanganya bila nyie kujijua. Na pia ukumbuke sie wanawake tukitoa penzi tunatoa kwa moyo mmoja. Hatuwezagi kubalance penzi lazima upande mmoja litazidi. Sasa ole wako lizidi upande ule mwingine. Hizo dharau zake utakoma nazo. Hayo Ni machache tu na mkae mkijua kuwa wanawake ndo vishawishi vikubwa nyie tamaa zenu ndo huwaponza. Sie tukipenda twapenda haswa hatufanyi tu mapenzi for fun tunatumia hisia. Sasa ole wako wewe mwanaume ujulikane na mkeo kwa mchepuko wako alafu asikwambie lolote. Yani wewe uwe unalala jicho moja liko wazi. Coz unachofanya wewe mwenzio afanya mara dufu yako. Yes kuwaamini hatuwaamini ila na nyie msirelax..mjue mmetufundisha halafu tumefuzu kozi na ni wanafunzi wazuri tu. Ushasikia msemo unaosema wanawake Ni nyoka? Sasa nyie jisifuni tu na ufirauni wenu akati mafirauni mnakaa nao ndani na wanawaangalieni tu..wanawake ni smart sana ktk hili suala na ndomana mkijua tunawasaliti mnalia vilo vya mbwa na kuanza kuleta mabalaa ya kutaka kuuana. Mbona nyie hatuwauwi mkiwa mnafanya ufedhuli wenu? Endeleeni tu kutuamini mmeskia eeh!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mdau umemaliza yote. Mie hapa nina mchepuko wangu mzee flani hivi amazing. Yani sina stress hata kidogo hapa nilipo jamani. Na pesa za matumizi nikiomba napewa. Wala sio kwamba namchuna HAPANA! Nampenda haswaa.

      Delete
  33. MBEZI BEACH BISHJune 25, 2015 at 6:20 PM

    Jamani hiki kitoto kinajiita dani tajiri mtoto mbona kimekauka sana,afu ni kihuni hatari ndo mana hakinenepi,hadi wamama wakubwa anapiga tu na ma girlfriend wa rafiki zake,juzi hapa kimezua balaa pale masaki kwenye vile vigrocery vimefwatana watu walijaaje?ni mimi MMBEA WENU WA KUJITEGEMEA

    ReplyDelete
  34. Wewe nae na gazet refu lisilokuwa na kichwa wala miguu vipi mumeo muhanga wa kuchepuka sasa bodaboda anakupa nini au uyo mvuta bangi wa kijiweni yaani umeandika gazet refu ila ni mashuzu tu ebu kanye kalale hasira za mumeo ndio uzimalizie kwa wavuta bangi

    ReplyDelete
  35. Mdada umemaliza yooote, Natamani my hubby angepita hapa! Maana niliwahi kumueleza mambo haya haya, haamini.

    ReplyDelete
  36. .............ni shida...........mi mwenyewe na kamchepuko......kanajituma....kinanifanya najisikia niko pepon...ila i love my husband....so...God forgive us...(there is point in life you need an extrra motivation)...and someone that you are living with doesnt give you that motivation....you find someone else. i know know it isn't fair......but it help in saving our marriage.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nImeshindwa kulike, sinta tuwekee icon ya like please. Ukos sahihi mdau haa wanaume wanaishi na sisis kwa mazoea.. Akishakuzalisha watoto wawili watatu anaona hauna maana tena anahamia kwa mchepuko..Vipo vitu vingi mlikuwa mnafanya kama kula pamoja, kwenda out kupiga story mbili tatu kabla ya kulala. Alikuwa akikuuliza habari za kazini leo ghafla anabadilika full mamood swings hata ukipika hali achilia mbali kukumiliki kama kiwanja hataki hata ukutane na ndugu na marafiki wala ndugu. Muda wa kukaa na wewe hana anakesha kwenye mabar unajikuta tu umetafuta mpango wa kando. Kitu kama hicho kikitokea mwanamke ndio ananyooshewa kidole lakini wanaume wanachangia kuharibu nyumba tena sana

      Delete
  37. AM REAL

    Yani wadada wahumu mmenipa raha sanaa,mm pia nimeolewa mume wangu muhaya yani hajui romance hajui katererooo nasikia tu kwenye vijiwe km hivi kuna katerero kuchezea k kwenyewe hajui kukoroma nakujamba nikm anambo wagesi yani ni shidaah mwaka wa 5 kwenye ndoa zaidi ya yooote mbahili kukupa hela ufanye kazi ingawa nnakazi kuhudumiwa kuna raha yake jamani

    Nilichokifanya ninamchepuko wangu wenye hela zake basi namuangalia tuuuu mm kimya kimya nafanya yangu mchepuko unanilipia shule nafanya masters yangu wala sina presure najipanga taratibu siku yeyote nikiondoka nisitetereke kabla hajanioa muhaya alikuwa romantic balaa wakati nasoma dodoma anadrive anakuja tunaspend most of weekends ananipa hela baada ya ndoa looooh km kalishwa kitu sasa mm simshtui wala silalamiki kwa wazazi naendelea kumpenda,kumuheshimu lakini taratibu mchepuko unaniliwaza unanipa misingi imara ya maisha yanu na wanangu

    wadada mstafute michepuko kisa kutombwa hakuna anaekufa kisa nyege waweza jichua taratibu ukamaliza minyege yooote tena raha yakujichua nikubwaa wala usigombane na mume wako tafuta mchepuko wenye kujielewa uwe na hela sio mchepuko uuhonge wewe utakuwa haufanikiwi,ukiniona mm hauta amini kuwa ni mume wangu hanifikishi nahauta amini sina raha ya ndoa marafiki wanatamani maisha yangu kumbe hawajui mchepuko unasaidia kutuliza roho

    Asante sintah blog yako inatusaidia kufunguka kuelimishana hii siri yangu sijamwambia mtu miaka mingi najiskia mwepesi kuitoa kwenu bila kuathiri ndoa yangu marafiki siwaamini hata kdg ASANTENI NAWAPENDA

    ReplyDelete
  38. HIVI NYIE MNAOTOA MAPOVU HII BLOG YAKISWAHILI SIJUI VIPI MNA NINI?KWANI MMELAZMISHWA HAPA KM HAIKUFAI WENGINE TUNABURUDIKA SIMUENDE HUKO UZUNGUNI EBU TUACHIENI SINTAH WETU KWARAHA ZETU NYIE MNGEKWENDA KWA VIGUUFITO WALA HATUWALAZMISHI MUMKOME WENGINE TUNAPUNGUZA UKALI WA MAISHA HUMUHUMU EBOOO SHWAIN

    NAWW SINTAH Y UNAZIACHIA COMMENTS ZA KUKUKASHIFU WABANIE TOO MUCH MKE YA SHOGA SIKUHIZI ANAACHIA KDG ILA UKIMPA MAKAVU HASWAAA ANABANA NAHUKU BANA KM HAWAKUPENDI WANATAFUTA NINI??MAPAKA YA BAA NYIE .........NIMEANDIKA HERUFI KUBWA KUONYESHA MSISITIZO KM UMECHUKIA KUNYA NANASI
    ITS ME KIBOKO YAO

    ReplyDelete