asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Ni mara nyingine tena tunakutana baada ya kupumzika kidogo na OOTD, sasa leo uwanja upo na tujinafasi na OOTD kama una kero, dukuduku limekukaba hujui pa kulipeleka lilete hapa tukushauri, unataka ushauriwe jambo karibu sana maana ukimwambia shoga linaweza kusambaa lakini ukilileta hapa utastirika sasa basi jinafasi na wala usione haya karibu katika uwanja wa OOTD

85 comments:

  1. Hans na Lwise Houston, Texas rudisheni hela mliyomtapeli dada wa watu IL. Living Posh life kwa hela ya wizi hamna haya. Mnapigiza hata kwa close people?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha ama nene hiyo ndo Texas,Wale ndo matapeli hatari sio huyo huyo dada tu Huyo Hans ni Tapeli toka enzi za 90's anapiga hadi watu wake wa karibu..

      Delete
    2. Watu wote wa DMV,Ilinois,Texas hadi Minnesota mbona Hans anajulikana upigaji wao afu wanavyoishi ma expensive life sasa,huyo hans kaiba identity za watu kukimbia authority Ogoopaaaa,ukiwa unahamia Texas unaambiwa Houston uko iko mutu inaitwa Hans kaa mbali.
      Luoise kutwa kuvaa nguo mpya majambazi sana wale....

      Delete
    3. Kero yangu ni matapeli wa Houston TX kuibia single mothers hela wanazofanyia kazi double kila siku wakati hao matapeli hawafanyi kazi. Sinta tuwekee topic ya matapeli wa Texas wamezidi kuonea watu wanaotafuta pesa kwa jasho lao. matapeli wenyewe wote illegal karatasi hamna wameiba mpaka majina ya wanugu. Za mwizi 40 hii ni 39 bado moja mtaaibika ahera na dunia

      Delete
    4. Nasikitika nasikitika nasikitika. Duku duku langu lei ni luwize banduka wa houston. Mume wake ambae ni mgombea mtalajiwa kiti cha ccm alishashindikana kwaiyo sita angaika na lile jambawazi.Tunda halianguki mbali na mtu wake like father like son like mother like daughter.. Luwize nimekuzalau sana unachofanyia mtoto wa mwenzako na mwanae ipo siku yatakutokea wewe haziko mbali sana. Stori nilipewa umenichukia masaa kuamini. Huonei watoto wako huruma??? Japo kidogo? Huujui msemo wa what goes around comes around? How long will you be a retard you stupid girl? A woman's place to her children sio mwanaume. Nasikitika sana sio kwaajili yako Bali wazazi nana watoto wako. Hanz has influenced you as Kardashian influenced bruce jenner.poor you. Shilingi mbili zitawatokea puani kizazi hata kizazi.

      Delete
    5. Nyinyi mnasema nini alifundwa kwa obedience. Muacheni mtoto wa watu wivu unawasumbua na dhiki zenu mpaka kwenye makalio yenu meusi.

      Delete
    6. like father like son, tumeambiwa baba yake Hanz aliitapeli kanisa. wamemtafuta kumbe kakimbilia ughaibuni. Ni foundation iliyowekwa kwenye generations baba mwivi, mtoto mwivi lazima tutasikia wajukuu wa huyu mzee Mngwamba kuwa nao ni waizi. Huyo Lwiza msameheni huwa anapelekwa upepo unapoenda. Akiambiwa ruka anaruka akiambiwa kaa anakaa akiambiwa kimbia anakimbia. Habari iliotoka kwa chanzo cha karibu kabisa chasema ati hata ukiuliza swali Lwiza hajibu anasubiri mume wake ajibu that is good if the hubby is smart then you all look smart but if the hubby is colomental, she also look colo mental na pia the whole familia. Deeply sorry for them all. Hanz amerithi utapeli kutoka kwa baba yake mzazi askofu wa Azania Fronti, na yeye anapass to lwiza banduka na wanawe. You need Prayers.

      Delete
    7. She feels no remorse, she is too deep into theft to a point she doesn't realize it affects her and her reputation. I don't think she even went to school so her head still operates like uneducated being. I would never want to know if my parents are thieves I feel sorry for Naila and Toto, such beautiful girls to grow up in a theft family where dad is a thief and mom Is a good for nothing dumb woman. No role model to look up to. We will never sleep until Luis Banduka and Hans Mngwamba returns my sisters money back. You Tanzanians don't like to use your heads but you decide to be 419 masters. You will never see peace.

      Delete
    8. Manene I feel for you. Please pray and God will show you Piece and these thieves will see judgement

      Delete
  2. mwenye file la mkaka anaitwa dani anafanya kazi export avenue pale atc house naliomba

    ReplyDelete
  3. huyu mtu anajiita dyness huko insta anashugulika na kutengeneza furniture na interior designing mbona hajibugi comments wala ukimtumia msg hajibu,mi naona kama mtu una biashara afu umetosheka hela uwe unasema pale kwenye bio ili tusikusumbue.Ni hayo tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo wakishapata wateja dharau inakuwa kubwa:
      1.Dalali Mwanamke toka uwe famous na hivi ndo timu Diamond yaan nyumba anakupeleka kwa shida mnooooo.
      Kama mnaona vp acheni kuposti mtu unahangaika bure kumbe.
      Mama ma interior Designer kibao tu Hata Penny nae anafanya Ma decor Achana nae huyo

      Delete
  4. asanteni wadau mlionipa ushauri wa viwanja vya kumuwinda MO. nimekutana nae na akanipa business kadi yake. tuna chat now. nipeni majonjo na maufundi ya kumkoleza mhindi yule angalau niambulie 0.000001% ya business zake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watu kama hao wana class afu unavyokuja kujitapa uku utakuwa paka mapepe sasa Boss MO hapendi magazeti ya shingongo kama hujui kula na kipofu kaa pembeni sie tunamega pale kisawasawa we unakuja jana wajiona Ninja sana

      Delete
    2. pathological lair.............go back to sleep mwaya ili uendelee kuota hiyo ndoto yako ya Cinderella

      Delete
  5. OOT
    nimekufa na kuoza kwa mkaka mmoja mwenye kumiliki wa club moja masaki anaitwa Mido mdayhle. i loove that guy. ameona au permanent girlfriend? ni mtu wa wapi yule kaka??

    ReplyDelete
  6. Mi kero yangu tu nataka kujua tabia za madokta wa kibongo .hivi ndo walivyo au nakutana na balaa? Mmoja alijifanya mlokole hawez ingia baamhata kunywa maji eti dini yao hairuhusu, lakini matendo aliokua anafanya hata mpagani ana nafuu.majivuno dizaini hivi.nilimchoka nikasepa.nkatulia wee badae nkapata mwingine huyo balaa anapenda pombee,anapenda kukaa baa hadi usiku wa manane. Sometime unatamani kukaa mazingira yaliyotulia mpange mambo ya maana mwenzio anakwambia baa ndo safi kuna madili,ukimwambia tuhame anachukia eti hapa rafiki zangu ntakua nao mbali. Mimi nahasira inabidi nimwache.wote umri wao ni 30 na 32.sio vijana. Msinicheke jamani,kama kuna mtu anajua anijuze.sitaki kuwa kiruka njia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Madokta wengi ndo walivyo wana mambo ya hovyo hovyo tu japokuwa wanatutibia. Wengi ni cha pombe na wapenda sketi.

      Delete
    2. wako hovyo sana wanapenda sketi hadi kero wengi wao.

      Delete
  7. WEPA SEPETUNGA KUTANGAZA NIA UBUNGE SINGIDA

    Haya tena bandugu WEMA SEPETUNGA naskia yupo mbioni kutia nia kugombea Ubunge kwao na atachukua fomu wiki ijayo. Hii ni kutokana na kujipima na kuona yeye ni kipenzi cha Watanzania na kila aendako watu wanafurika. MNABISHA?? mifano hii
    1. Kila akipita mtaani watu wanamkimbilia
    2. Kila event akiwepo yeye basi kunanoga mbaya eg IG party Mwanza, Zanzibar wiki iliyopita. Na hata last week Mabeste alipokuwa na shuguli yake Maisha club kumchangia mkewe alie mgonjwa alitumia cover picture ya Wema ambae pia alikuwepo.
    3. Wema pia aliwahi kusema-"Mi nasema ni kipenzi cha waTz hivyo nikifa niagwe Uwanja wa Taifa maana kwingine hakutatosha".

    Kila la kheri SEPETUNGA YES U CAN. Wao wanaweza wana nini we ushindwe una nini??

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. APRILS FOOLS DAY??

      Delete
    2. Zee la mchepuo we unedata kweli yaani huyo mbululaz awe mbunge..ngachoka mie

      Delete
    3. Yaani yule ambae papuchi yake ni ya wote awe Mbunge? Kweli? Jamani Bunge si kila siku litakosa quram maana bidada mda wote atakua anagegedwa na mibunge yetu ilivyo na tamaa ya fisi.

      Wasingida wwnzake wanajaaga bungenu

      Delete
    4. Mi namuombea apate ili atutetee sisi wasichana wanyonge

      Delete
    5. Du lazma wasingida wawe wanafikiri kwa makalio kumpa ubunge Michirizi..duu

      Delete
    6. hahahahhahahaha ina maana hao watu wa singida ni mamburulula kiasi hiki duh si bora wammpe mke wa tumbili..........kama ni kweli basi ndio maana singida hapaendelei pako pako tu pale manispaa ya singida mjini utafikiri kijijini yaani kwenye CBD kuna watu wana nyumba za udongo na wanafuga ng'ombe..anyways waache wajinga waendelee kuwa wajinga tu.

      Delete
    7. \we zee la michepuko na wenzio, mtakufa na kijiba cha roho maana naona mtapata mapressure kwa ajili ya mtoto mrembo wema loh... BINTI MZURI KAUMBIKA LAZIMA roho ziwaume... poleniii...

      Delete
  8. Mie naomba msaada wa kujua tabia za wazungu wa norway basi nimepata mchumba

    ReplyDelete
  9. Habare ya mujini..June 2, 2015 at 11:31 PM

    OOT yangu ni kutoka mtaa wa pili huko kwa vigulu jamba,Ndio nini kuonesha mihemko yake ya kisiasa kuanza kuwaponda wazee wa watu na familia zao?
    Mgazeti huo, anaona misifa,ndo kwa mfano EL kawa raisi itakuaje?hizi sifa zingine za kulazmisha nyuma ya keyboard mbaya sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unafumbafumba nini wengine tumetoka kapa dadavua bwana.

      Delete
    2. Kule ndo hot cake sasa topic bandika bandua
      Its a free country sintah anaandika umbea yeye siasa si ndo yake sasas hutaki Kunya Fenesiiiii

      Delete
  10. Jamani naombeni msaada ao ushauri mie ni msichana nimeolewa na ninamtoto mmoja tatizo langu mie kiukweli mume wangu kwenye mambo ya kurizishana kitandani kwakweli hana ujuzi wowote kweli ni mwanamume mzuri caring ananijali kwa kila kitu ananipenda na kujali familia tatizo likubwa ni hilo yani yy kwenye romance mwenzangu hajui chochote nimesha hata jaribu kumfunza ila naona hamna kitu yani tunafanya mapenzi ila kiukweli hua simalizi kiufupi hanikojozi yy wakati wamapenzi hakuna romance ananishika tuu kidogo then anaingiza mboo kiukweli hali hiyi inanitesa ila siwezi kumcheat so nimeamuwa kua natazama filam za X then najipiga punyote kisha nakojoa napata utamu hajabu sasa wandugu zangu nifanyeje nahuyu mume nampenda na wala sina hata chembe ya mawazo yakumcheat mume wangu ila sasa niendeleye na punyeto langu ao nifanyeje japo hilo punyeto sipigi kila mara just like mara moja kwa mwezi ila mapenzi tunafanya kawaida kama mume na mkee plz naomba ushauri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwanza mwanaume wako ni selfish! it amazes me how tz men are still like this...anajuvunia nini kwenye uanaume wake? eish! anyway,kuja kwenye ushauri,inabidi umsisitizie kuwa hakuridhishi kwahiyo inabidi aongeze jitihada,muonyeshe hata hizo clips ili kama hajui ajifunze..yani inabidi umkalishe chini na kumwambia mara nyingi lakini kwa upendo.mambie ni vipi unataka akushike na vitu kama hizo,be free with him kabisa kwasababu ndoa ambayo the sex is not good kwakweli ni useless.

      Delete
    2. mh mvumilie tu kwanza huku ukimfundisha fundisha baadae atabadilika dear, ila punyeto sio nzuri kabisa mana utaathirika nayo utachukia mapenzi na mwanaume

      Delete
  11. mi kero yangu nyie mnaokuja sintah blog mnaanza kumtusi, kama hampend anavyopost au anavyoandika siutoke kunablog kibao,kama unapenda ugomvi na kuchambana u know which blog to go to naomba mtuache na blog yetu na mumuache sinta maana nashangaa ndio bluivy mkubwa baba angu akiona unambeba mtoto mkubwa anakuchapa ww na huyo mtoto sema hapo bey had the right to carry her coz of the safety mtoto unaweza mshika mkono ukashangaa amekuponyoka so amembeba for the safety kama unaona sintah hajaelewa hilo mieleweshe sio mitusi na midomo yenu michafu.hio ndo kero yangu hupend hii blog usiingie

    ReplyDelete
  12. Nina BF wangu tumedumu takribani miaka 2, tunapendana vizuri tu tatizo yeye hana karatasi na Mimi nimejaliwa kuwa nayo. Ila hivi karibuni amekuwa akinikazania nimfailie karatasi Kwa ndoa ya kimya kimya na mimi nataka ndoa ya ukweli kwanza. Na anatishia kuniacha kama sitafanya hivyo. Naona anataka kunitumia Tu. nikim-dump si ni sawa wadau?

    ReplyDelete
    Replies
    1. he definitely wants to use u! kwanini ndoa ya kimya kimya? kama hataki kufata the right procedures dump his ass! alafu ili kuonyesha kuwa anakutumia tu,mfuatilie baada ya mda utagundua katafuta another woman wa kumsaidia kwa hilo. wanasema intuition ya mwanamke iko very strong,ukihisi he just wants to use u,then darling,he is using u! good luck!

      Delete
    2. Achana naye ukishafunga ndoa naye ya makaratasi anakukimbia, kama anakupenda kwa nini asikuoe, achana naye huyo. Bila hata kuuliza hilo ni boya mapenzi hayana vitisho. Mwambie kama ni ndoa ya kimya kimya chapa lapa, anakutumia huyo achana naye. Wamawake tusimame penye longolongo tuseme NO.

      Delete
    3. Angalia sana, kama kweli anakupenda kwnn akutishie? huyo ana nia yake na akishapata anachokitaka atakudump faster. kwanini ndoa ya kimya kimya kama huna ndugu... kazi kwako huyo hakufai

      Delete
    4. huyo mpige chini hafai, ndoa ya kimya kimya nini, na usikute anaki chenchede kingineee akuo wewe kimya kimya alafu badae ataoa kwa nderemooo, amka mama kuwa makini

      Delete
    5. Mie mwanaume asiye na karatasi hapa amerika wala asijisumbue kurusha ndoano. Mie nitakuweka wapi na miserable life yako. Maisha mafupi hakuna mtu anataka headache. Kama umekaa marekani zaidi ya miaka 10 na huna karatasi wewe akili yako ina uvivu wa kufikiri na kudadavua issues muhimu

      Delete
    6. Mie yalishanikuta hayo , divorce paper liko kabatini na jamaa alienda kuoa mchumba wake wa siku nyingi bongo. Hapa sasa ni mwendo wa wazungu tu sitaki tena kuwasikia wabongo!! Usikubali tupa dirishani tu huyo anakupotezea muda kwanza.

      Delete
  13. OOT.. ni biashara gani nzuri yenye profit na inayowezeka kupiga stock kwa urahis?? Mtaji wangu ni 10mil..

    ReplyDelete
  14. wadau wa sintah leo nina uchungu moyo unataka kunichomoka , nimeolewa sina miezi miwili katika ndoa . Juzi tuli tembelewa na wageni Walikuja dar kuhudhuria harusi ya ndugu yetu. , mume wangu akawa na jukumu la kuwatembeza na sehemu mbalimbali za mji kwa kuwa ni wageni wa jiji. alichelewa kurudi mimi nikajua yuko na wageni sikuwa na hofu kabisa , ilipofika saa nne na nusu usiku akanipigia kuwa bado yuko na wageni (wageni hawa walifikia gesti maeneo tofauti mbali na tunapoishi). mimi nikaingia kulala. ilipofika saa tano na nusu nikampigia hakupokea simu , nikawa na wasiwasi labda amepata tatizo kwa hiyo nikawa nampigia kila baada ya nusu saa kujua nini tatizo hakupokea. alirudi alfajiri akiwa kalewa hoi. mhh nikamsaidia akalala. ila kwa mara ya kwanza niliingia wasiwasi kwa nini alikuwa hapokei simu kuanzia saa tano mpaka alfajili nikahisi alikuwa mahali hakutaka kusema ukweli. ukweli katika hali hiyo nikajikuta nimeamua kukagua simu yake kitu ambacho sijawahi kufanya. loooh yaani nilikutana na msg za mapenzi kati yake na mwanamke huwezi amini baada ya kuwaacha wageni saa 4.30 akaenda kwa huyo mwanamke mpaka alfajili ndio akarudi nyumbani .yaani hapa ninaumwa moyo hata sijui cha kufanya na ndoa yangu ya kanisani ya miezi miwili. asubuhi nikamuuuliza jana uliwaacha wageni saa ngapi akasema saa saba. nikamuuliza tena baada ya kuacha wageni ulipita wapi? akajibu nilikuja moja kwa moja nyumbani? nikamuuliza jane( sio jina halisi) ni nani akasema yupi mbona sielewi nikasema ulikutana nae baada ya kuwaacha wageni ni nani akataharuki akijua nimeaona msg. maana alijiamini kuwa huwa siangalii simu yake. akawa anakataa akasema oooh alikuwa anampelekea dawa ni mgonjwa sana ni ex wake looh nikajua hapa sina changu. nikaondoka kwa hasira kwenda kazini nikabeba simu zake zote bila yeye mwenyewe kuwa na taarifa . heee kwani ilifika saa nne nilikuwa nimeshapokea msg za mapenzi kutoka kwa wanawake wawili tofauti zikitumwa katika simu ya mume wangu? mmoja akisema kamiss mboo ache kumbania na mwingine akiomba hela ya matumizi ? kusema ukweli nikimbia choooni kulia maana kumbe yule wa jana haikutosha kumbe kuna wengine wawili zaidi ? yaani kwa mara ya kwanza nilijua nimefunga ndoa na malaya wa kiume ! ukweli mpaka sasa sijielewi maana utadhani sikumfahamu vizuri huyu mwanaumme tumekaa katika mahusiano kwa miaka mitatu kabla hatujaoana kila mtu alikuwa anaishi kwake, tumeanza kuishi wote mara baada ya ndoa ? jamani niko desparate sijui niiite kikao cha watu gani ? kwa hali hiii kweli kuna uwezekano wa kubadilika ? najuta jamani kuolewa sasas nimekuwa nashinda kulia tuu. jamani nahitaji msaada nishaurini nifanyeje hata kazi nashindwa kufanya loh. Ninawashauri wasichana wenzangu muwachunguze vema wachumba wanaotaka kuwaona ala sivyo mtajichimbia shimoni kama langu ambalo sijui najinasuaje kha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. i idvice you to devorce him before its too late. polee sana huyo hata badilikaaamay b atakuambukizaa ukimwii in few years frm now i idvice you yo devoce him.

      Delete
    2. Pole kwa machungu, japo ndio hivyo wanaume zetu walivyo, yaani unaletewa gonjwa kitandani, sio hata mlangoni likupigie hodi. Hawa kubadilika ni shida sana. Hizi ndoa wanazokazana kufunga ni za kuweka heshima tu kuwa na wao wameoa. Kuheshimu ndoa hawajui, wanategemea wake zao wawe wavumilivu na wa kuwaelewa. Mimi ndoa jamani, nimewaachia Baba na Mama yangu mzazi, yaani ndoa hizi za miaka ya dot.com ni majanga majangani, na ukimwi kuupata. Kama unapenda basi vumilia mpenzi, na hapo hujawa mja mzito. Jamani hizi ndoa zioneni tu. Miwanaume haina heshima kwenye ndoa zao, ni shidraaah sana

      Delete
    3. dada nimekuonea huruma sana tena sana, miezi miwili ndio honeymoon kabisa, lakini ndio imekuwa hivyo nahisi huyo ameoa bado alikuwa hajamaliza ujana na anaona raha kufuatiliwa kimapenzi, kwasasa bado sana kuweka vikao, mweke kikao yeye mwenyewe kwakweli umwombe abadilike na aache upaka mapepe asubuhi asubuhi, nakupa pole mwanamke mwenzangu jamani huu ndio muda wa kusaka baby yeye anasaka mijanamike, pole mpenzi sala sana kunywa maji kisha iadress kiume pia pitia facebook page ya dada Irene Mbowe mtumie mkasa mzima, kwakweli atakusaidia

      Delete
    4. Duh aisee pole sana my dear I can feel unavyojisikia, jamani mbona majanga yanaanza mapema hivyo inamaana hata mlivyokuwa marafiki alikuwa anakucheat sana tu, vile mlikuwa mnaaminiana sana so hujawahi kushtukia kitu kama hicho. Kwakweli maamuzi hapo yako kwako pamoja na kwamba ndoa ni uvumilivu but machozi umeshaanza kuyamwaga mapema hivyo?

      Jamani wanawake Mungu atusaidie coz mara nyingi hawa majinaume yanatufanya tuzeeke kwasababu ya stress embu fikiria may be umeolewa na miaka 27 unaanza stress ukifika 35 tayari ni bibi sababu za stress.

      Delete
    5. Mimi ndio maana siachagi kuangalia simu ya mume wangu yeye mwenyewe keshanionya sana tu but for real sitaacha kabisa na yeye kama anataka aangalie ya kwangu coz najiamini, mtu unajiheshimu jinaume linakuaibisha linaangaika na wanawake na pesa anagawa loh! Mwishowe unaletewa bonge la zawadi UKIMWI

      Delete
    6. Pole dada wanaume malaya ila wako jamn sasa anakupa mtihan ndoa miez miwil na bado ana wanawake zaid ya m1nje sio ustarabu jmn we mpe likzo kwanza kila mtu aishi maisha yake humo ndan lakn usiseme nje mwambie unampa mda aachane na watu wake wa nje

      Delete
    7. pole dada ndio ndoa hizo, kikubwa jaribu kutulia kwanza, usipanic kwani unaweza kujiudhuru. ndoa yako bado changa sana, muombe mungu akupe nguvu ili uchukue uamuzi sahihi, mapito yapo kwaajili ya bianadam na wala si wanyama. jipe moyo utayashinda...

      Delete
    8. polee mwaya....usali tu na uandae moyo kwa ya mbeleni usije kuumia zaid

      Delete
    9. Pole Dada uliyeolewa miezi miwili iliyopita, kwa mkasa huo, mimi ninachokushauri usitaharuki wala usiumie moyo na pia usiite ndugu wala wasimamizi solve mwenyewe kwanza ukishindwa ndio uite washenga or wasimamizi wenu wa ndoa, lakini kikukwa nakushauri Sali sana kwani mumeo anaroho ya pepo ambalo ni umalaya, hiyo ni roho ukiomba na kufunga Mungu atambadilisha kuachana sio solution.

      Delete
    10. Pole my dia kwakuolewa na malaya bab Kubwa. Mungu akulinde. Ongea na wazee Labda atabadilika. Ila du cheaters will remain cheaters

      Delete
    11. Miezi miwili unavumilia nini? Na mtoto hauna naye. Beba kilicho chako huuo si mtu

      Delete
    12. pole sana dada,yaaan sijaolewa ila nimeumizwa na simulizi yako,mie nakushauri funga na kuomba,mlilie mungu maana yeye ndio aliyekupa huyo mume na akakupa ruhusu ya kufunga nae ndoa,muulize anamaana gani unakuja tuliona hili tatizo baada ya ndoa kwanini haikuwa kabla,shoga funga na kuomba serious mungu atakujibu ndani ya week,kaza moyo

      Delete
    13. Nawaahukuru wadau kwa courage ukweli naandika ujumbe huu nikwa nalia yaani iam so pained hata sijui nielezeje.ukweli mmenisaidia kupata relief. Kama Ni jaribu naliona kubwa kweli namwomba mungu anionyeshe mlango WA kutokea.

      Delete
    14. pole sn mwone dada Irene Mbowe fb atakusaidia sana usije ukapata kichaa cha ndoa wakati wewe bado ndoa changa kbs. pia usali sn sn sn.

      Delete
    15. mimi naona achana nae kabla hamjaanza leta watoto dunia mkawa watoto wakati mgumu, ni ya kanisani ila Mungu anaona kosa ni la nani, mambo ya kuvumilia for the sake ya watu wakuone una mme while ndani moyo unatoka chomoka NO. watu wataongea watasahau ila wewe umepata amani yako, vikao wazee wetu tunawajua utaambiwa vumilia hadi gonjwa upewe na wewe.

      Delete
    16. Dada ebu nitext 0767049727 pole sn

      Delete
    17. Tulia omba na kufunga mmi yananikuta kama yako mwaka wa sita ssa navumilia na kumkanya jizalie watoto wako ndo faraja uzuri unakazi yako utawalea watoto wako wanaume wote ndo walivyo wala usiangaike na mijanaume

      Delete
    18. Shosti I went thru sth very similar. Yaani mie siku ya harusi honeymoon usiku hubby was chatting na hawarake. Nkasema nvumilie na bahati nzuri or mbaya nlipata mimba siku ya kwanza honeymoon weeee nlikomaje pregnancy yangu yote ni stress za huyo hawara na hubby nkawa najipa moyo na wakwe wananiambia vumilia but the truth is it won't get better. A wandering man will always wander n dogs shall remain dogs. Sweetheart navooandika tumepelekeshana mpaka mtoto ana miez mi3 hawara yupo pale pale tena mjeuri ananitusi kabisa anapiga simu anasema mpe mume wetu. Mwee uzito wa tatizo lako unalijua mwenyewe nkaona ni usenge nmebebea mwanangu nkakimbia. Cha nini kufia ndani kisa umalaya wa jibaba jitu zima? Dear run as fast as you possibly can before its too late.

      Delete
  15. Kerooooooo yangu kwa king'amuzi ya digitek;naomba mrudishe pesa za wateja king'amuzi si chochote si lolote king'amuzi kinaonyesha ofisini kwao tu ukitoka hapo majanga ukitaka fundi wao wanakuzungusha mara rudi kwa wakala mara sajili ukisajili unarudishiwa msg usajili hujakamilika nawaambia kwa herufi kubwa digitek ni BOMU BOMU,na fedha yangu mtairudishaaa,wezi wakubwa

    ReplyDelete
  16. Jaman mbona hakuna wa kumjibu mwenzie sasa, duh!

    ReplyDelete
  17. wewe HABARE YA MUJINI mtaa wa pili ulifwata nini kama unajua anapenda misifa??? muoneee!!!! mbona umeleta huku usijibie huko huko??? mwache dada wa watu aseme yaliyo moyoni mwake sio wengine wanasemea mvunguni!!!

    kwani akiwa raisi yeye atapata hasara gani wakati kama ni kazi unatakiwa ufanye kwa bidii ndo upate mahitaji?? fikiria kabla ya kusema au kuandika OOT yako.

    ReplyDelete
  18. Habare ya mujini..June 3, 2015 at 3:37 AM

    Anonymous 2.15 kajambe kulee...mtu ana uhuru wa kuandika chochote katika blog yoyote anayoitaka,usinpangie nini na wapi niandike nini.
    Mxxxxx....,

    ReplyDelete
  19. Ww dada mwenye mume polee jamani... kaa nae chini mpe onyo.. ukiona anaendelea na huwezi kumvumilia basi achana nae ucjekufa na kg 5 bureee.. sio lzm kufia kwenye ndoa..

    ReplyDelete
  20. Daah! hadi chozi limenitoka. mwaya pole sana dada mwenye mme wa 1:31AM. ndoa za siku hizi ni majanga majanga. Piga goti muombe Mungu, akuepushie balaa hilo lililo kumba ndoa yako. alafu kama una mama mkwe hata baba mkwe unaweza swala hilo ukawahusisha wazazi, au mshenga. sawa dada!! usikurupuke kubeba mizigo/zawadi mlizopowe kwenkwe send off nk. ILA angalia kwanza upepo usibebe mimba kwanza unaweza ukaka kaa hata miaka 2 ukiona hamna mabadiliko. unaweza kufanya maamuzi yako bibie. POLE SANA MDOGO WANGU. Nitarudi badae.

    ReplyDelete
  21. Huyo aliyeolewa miezi miwili na mume asiye mwaminfu!! Bibi nakushauri mshirikishe mungu ktk Ndoa yako...achana na vikao utapoteza Ndoa yako bure! Ongea na mwenzio ili atambue kwamba amekosea!! Unajua unapoolewa si wanaume wote wanaweza Kuishi km mume it takes time kubadilika!! Usifikirie kufanya kitu kibaya na ukajuta mpka amekuoa meaning anakupenda na anakuthamini...jithaminishe kwa kupuuzia!! Migogoro mwanzoni mwa Ndoa haifai...pole.

    ReplyDelete
  22. Pole sana ndg. mwanaume wa hivyo anahitaji maombi sana na ukiona inashindikana bora usepe kabla hujafa na kilo 2 mwenzangu.

    kama anawanawake wawili tofauti na aliyekuwa nae ni balaa na michepuko ya siku hizi!! asikudanganye mtu eti usishike simu ya mumeo!! lazima ushike ila asijue kuwa unaangaliaga ili ujue huwa anafanya mawasiliano na wakina nani.

    wala usiwaite ndg au mashosti kuwaeleza watakuchora tu bure siku hizi kiila mtu ana matatizo kwenye ndoa yake sema tu yanatofautiana! so muombe Mungu ufanye maamuzi sahihi pia jitahidi kufanya kazi kwa umakini maana kazi ndo mume wa kwanza siku hizi ndg.

    NAKUSHAURI PIA KAMA BADO HUJAPATA UJAUZITO USIKUBALI KWANZA MPAKA UJUE KAMA ANAJIREKEBISHA AMA LA!

    MUM LINA

    ReplyDelete
  23. Mimi ni mdada niliyeolewa miaka kadhaa iliyopita, Mume wangu ananipenda lakini sasa naona imefikia kikomo naona hanipendi tena, kwani visa vimeanza ktk ndoa kwani Mungu bado hajanibarikia mtoto, natukanwa matusi na kuitwa majina ya ajabu, lakini yote hayo nimekuwa nikivumulia na kumsihi Mungu ambadilishe naamini ipo siku Mungu atatenda kama maadniko matakatifu yanavyo sema, ukimwambia twende hosp. yeye hataki anasema yy mzima mm ndio mwenye matatizo, nikimwambia twende maombi ndio ugomvi kabisaaaa, yaani kunakipindi natamani hata kuondoka lakini roho inasita maana nitampa shetani ushindi, ktk maisha matumechuma mali nyingi sanaaa siwezi zielezea na mm nime contribute parcent kubwa tu si ndogo.. Ninakuja kwenu wanawake wenzangu mnishauri maana juzi juzi nilimuomba tushare mambo ya kikubwa nikabembeleza kama dk 8 nzima mtu kimyaaaa , harespond nikamsemesha vipi bwana mkubwa mbona unauchuna jibu alilo nijibu liliniumiza sanaa rohoo hadi kesho ,,, eti akaniambie hata tuki dooo huzai so nimechokaa, jamani wamama nipeni ushauri nifanyejeeee?Nimezunguka hosp nyingi tu lakini no mafanikio.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama.mumeo hataki.kwenda hospitali ujue yeye ndie mqenye tatizo.
      Komaa akafanye sperm analysis

      Delete
    2. Mie wangu alinambia hivyo nikachepuka miezi 2 tu kibendi cha mchepuko kikaingia. Nikahamia kwa mchepuko kiroho safii

      Delete
    3. Mwambie ukweli kwamba umechoka na kama alikuoa kwa ajili ya watoto tu na si mapenzi basi umefikia uvumilivu wako.

      Na mwambie kabisa kama angekuwa anakupenda mngeenda hospital kuona kama mtapata suluhisho kuliko kukutukana maana kama matusi ata wewe unayo ila tu unampa heshima yake.

      Ukimaliza Nenda mwenyewe hospitalini maana inaweza ikawa si wewe mwenye tatizo au labda tatizo ni dogo sana.

      Na pia akikisha mali zipo kwenye majina yenu yote.

      Delete
    4. Ushaur mwingne mpnz ktk kutafuta mtoto jaribu kutumia pregnancy care huwa inaweka menstruation vzuri nauwezekano wakupata mimba nimkubwa..inavitamins nyingi...google pia kwamaelezo zaidi

      Delete
  24. Poleeeee sanaaa duu miez miwiliio.tuuu....

    ReplyDelete
  25. Zeee la michepuko ndo sinta ...that's ma OOT chunguzeni mtajanambia

    ReplyDelete
  26. Mwenzenu wanaume watu wazima wanaovaa hereni nawaona mashoga au ni ushamba! Unakuta mwanaume Ana miaka 50 anavaa hereni...si ushoga huo! Ndo yale yale ya akina Caitlyn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hao baadaye ndo wanakuja kusema I felt like a woman inside me. Tehtehteh

      Delete
  27. Msaada mwanangu wa miez sita amekataa kunyonya..na matiti yamevimba sana msaada dawa ya kukausha maziwa haraka

    ReplyDelete
  28. Hàa et zee la michepuko ni sinta,, kaz kwel kwel

    ReplyDelete
  29. JAMANI HUYU LINAH WALA ASIPOTEZE MUDA WAKE KULALAMIKA KWENYE VYOMBO VYA HABARI..TOKEA LINI WEMA AKADUMU NA MWANAUME WE HUYO NAGA ATAKAMUA HAPO AKICHOKA ATAENDA KWA MWINGINE..LINAH ANGETUMIA MUDA WAKE KUFANYA KAZI ZAKE ZA MUZIKI JAMANI ATOE SINGLE NYINGINE TENA MANAKE NI KAMA HAYUPO KWENYE GAME..

    ReplyDelete
  30. Wapendwa mimi ni jambo linanitatiza balaaa,
    Nina mchumba sasa muda wa kutangaza nia umefika ila wazazi wamegomaa, mamangu anasema kaota kwamba uyo si mume wangu na Mungu kamuambia kwamba mume wangu yupo ni mimi kufungua moyo ndo nitamuona uyo mume niliepangiwa na Mungu. Baba nae ni hayo hayo yuko mamoja na mama. Hapa nimedata imebidi isiwe siri tena nishirikishe ndugu wengine wakaongee na wazazi wangu. Dua zenu jamani na maonbi yenu nawaombaa ili hao ndugu zangu wakiongea na wazazi basi wakubali waniachie niende kwa amani.
    Muwe na wikiendi njema nitawaletea majibu mambo yatavyokuwa.

    ReplyDelete
  31. Pamp maziwa au weka cabbege mbichi kwenye maziwa yatakauka.

    ReplyDelete