asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Kama kawa ni jumatatu nyingine tumshukuru Mungu kwanza kwa pumzi, pili mwanawane weekend ilikuwaje? kuna mambo gani yalitokea hapo kitaani, mwezi wa ramadhani umekatisha mambo ama watu bado wanakula bata, mambo gani basi unayaona ya muhimu ambayo yametokea weekend na leo Monday tuyajadili?? huu ndio uwanja wako maalumu wa kujadili mambo yoteee ya kijamii na hususani yale tusiyoyajua tunayafahamu hapa maana wanajamii mbalimbali yanakuwa yamewakuta kwa namna moja ama nyingine

karibu sana katika OOTD...

Please maneno ya ajabuuu kuntu mwezi huu uheshimiwe....

93 comments:

  1. IG inawaka moto davido na wanaigeria wanavyotutusi,aibuu kwanini watu hawana ustaarabu?

    ReplyDelete
  2. Jamani hizi tabia za kuchanganya events sizimikii. Unakuta watu wawili wanafanya party moja, hapo mmoja ni graduation mwingine ni birthday. Halafu unakuta huyo wa birthday anafunika kabisa hadi huyo wa graduation hata atasahaulika. Hizo events 2 zinatakiwa kila mtu na yake, graduation ipewe heshima yake ati!

    ReplyDelete
  3. Kuna wimbi la wamama wa kitanzania wanakuja USA kufanya kazi za kulea watoto. Hawa wamama kulea hawajui, kutwa kwenye TV kazi kufokea na kufinya watoto wa wenzao. Wanawafundisha watoto matusi hadi wa kwangu nimeamua kuwapeleka daycare.! Iko siku nitawa-report kunako husika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahah Mwanangu kila nikienda kumchukua ananukia pilau, mpaka naogopa asije pata chronic sinus. Namhamisha soon

      Delete
    2. Ulitaka bya bei cheee nawewe watakusemea kuwa uliwatumia wakusaidie na ukawalipa pesa ndogo sana kukulelea wanao

      Funga bakuli acha wivu mnyonyaji wewe

      Delete
    3. Wala hawako cheap wana bei Kama nini...

      Delete
  4. Kumbukeni kupika na mboga za majani kwenye hizi futari, maana picha nyingi huko IG na FB naona vyakula vya wanga na meat tuu, sioni green!

    ReplyDelete
  5. MBURULAZ

    Hivi Sinta why nyie mademu mmejaa sana chuki na kuoneana wivu? Najua kila mara mnadai mi ZEE LA MICHEPUKOZ ni mkorofi but nyie wanawake huwa siwaelewagi kabisaa na najua MADIVISHENI 5 yatanitukana sana. Mifano

    1. Humu kwenye blog Sinta ukiweka topics mf kumsifia Zari basi itakuja MIDIVISHENI 5 itukane mpaka basi. Hivi hamuwezi kutoa pointi bila matusi?

    2. Wengi hampendi topics za maendeleo bali mnapenda topics za ushambenga kufumaniana kuibiana mabwana nk. Nina uhakika ile topic ya wanawakw wagombeao urais itadosa leo.

    3. Wanawake mbachukiana sana mf traffic demu akimkamata semu kwa kosa hata dogo hawezi kumsamehe bali atamgangania ile mby cjui ni wivu ye hana gari!

    Ndo nshasema hata mkichukia....

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mi nikiingia humu ni kukusoma Zee la michepukoz maana we ni kaka wa mapoint tu

      Delete
    2. Umedulia huna jipya...mpyee kajipange tena!! #sikupendi mungu anajua#

      Delete
  6. Ubuyu birthday ya Nacky mama mzungu ameumbukaje sasa? wenzake wanapendana malavidavi kwa kwenda mbelez salamu kwa instagram kuanzia Mwammy mpaka Zeze, kiko wapi alichosema wamegombana? stress nazo ni shedah

    ReplyDelete
    Replies
    1. wenzako hata hawana muda nae wanampuuzia. wanacheka tu. wanamwona kituko kama vituko wengine.

      Delete
  7. nimeamini mtoto wa mama ntilie utaishia kupepea mkaa nilijua sagura ni la mpito kumbe imekua profesional, mtoto shule ya ulaya badala ya kusomea kurusha ndege karudi mulemule kujitwika sufuria la maharage ya moto, nicheke mie penye miti hakunaga wakata mbao kwii kwii kwiii

    ReplyDelete
  8. Hamna cha Zaidi ya Mabucha ya KItimoto kudodaaa pyeeeee

    ReplyDelete
  9. Mgombea ubunge kurusha picha instagram na kuandika location Singida, kumbe hakujua kwa technology maandishi hayanyakui location ya Singida bali ya KIBAHA yaani kibaha hiyo ya nje ya jiji la Dar-es-Salaam.

    ReplyDelete
  10. Moto umemwakia wema sasa wanataka eti Chibu amuombe msahama kwa lipi hawasemu. Je yeye kamtenda mangapi? Kutangaza anamuacha yeye? Kuchepuka yeye, kutukana yeye, kumtamani na kumsrma vibaya yeye, kumtukania mama yake yeye mitandaoni, kutaja na jumlilia mume wa mtu ka vule wake yeye, kudanganya yeye,

    Wapige misele yao, Diamond harudi hata hakiwa single kesho kwako harudi kabisa tena umemtukania mamaake weye kaa kumfikiria akiwa na Zari tu.

    Ona anavyopiga kazi Diamond siku hizi, mnaona jamani? Kweli ulisrma anakuibia nyota kumbe wewe ulikuwa unataka kumuibia ukashindwa.

    Wema acha kujidhalilisha, Mondy ndio ameshamove on, tafuta lako unaria aibu wanawake

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe kama ni mwanamke ndio nyie mnayorudisha tz badala ya kustand my your fewllow women wanaodhalilisha mara katoa mimba mara kiporo mara malaya....na walimpenda kwa dhati umekuwa brainwash unamuatack mwanamke mwenzako..ndio maana wanawake wa tz tutaendelea kuzarauliwa na kupata kipondo sababu ni wanawake sisi sisi hatukemei udhalilishaji na uonevu wa wanawake...wewe angalia kenya wanawake wao walivyo impowered wamepiga kelele mpaka laws ziko in place kuwaprotect.... mijinga hii imeng'ang'ania wema wema mimi sina team wala ushuzi bali unataka wema apost diamond wewe unaweza post ex wako??? unafikiri current boyfriend wako atakuwa OK...alishawaambia anakubali sana mziki wa diamond saasas mnataka ampost ili iweje mseme anajigonga... vmoney ni rafiki yake na lazima ampost....PR team ya diamond imelalal.... ingekuwa marekani press conference fasta ingekuwa imeshafanyika na ameclarify vitu vyote kwa fans wake lakini wameamua kuzarau watu ambao teyari tunamatatizo ya uchumi, mawazo na hasira tele katika maisha yetu ya kila siku.... sasa inatokea yeye ndo anarushiwa hasira zote maana amezarau mnyonge anataka lambisha ndimu wakati kila siku tunakula mbilimbi hahahahah sasa ametengeneza vichaa... mwacheni huyu mshichana jamani..hayo manyimbo yake ya kumzalilisha si mngemwambia ayafute.... yeye mwenyewe si malaya tu.... wanawake tusimame tufight udhalilishaji...mimi sitavote davido wala diamond ni vmoney tu...

      Delete
    2. press conference my ass for what? kuna kitu gani cha serious hapo cha kuitisha press conference myuuuuuuuu jitambue. kwenye wimbo kamtaja mtu jina hayo ndo mambo ya kujishtukia hayo

      Delete
    3. yeye si ndo alimwacha Dai sasa ana neng'eneka nini. myuuuuuuuu team yake kucha kumnanga Dai as if alitakiwa akimwacha wema basi akae single tuuuu. eti si mzalendo kisa kachukua mwanamke wa Ug hahahahahahha ujinga mtupu

      Delete
    4. Na nyie wote ni mamburulaz ..... wema kaingiaje kwenye chuki za watu...kwani yeye mwenyewe si ndo aliyeharibu na kuwalambisha watu ndimu kwenye instagram... ni wema alikuwa anamwambia apost ujinga. sis yeey hakushukuru KMTA awards ni wema alimwambia aposti. sis yeye alituambia yatatupwelepweta au ni wema alipost..si mkewe alituambia yeye ni international zaidi na tusiwapigie makelele au ni wema aliandika hivyo... mwacheni huyu mdada wa watu... kuaribu kaaribu mwenyewe kumuingiza mwingine fasta halafu ni siye wanawake wenzake ujinga wa wanawake wa tz ndio maana wakenya wanasema hawajawahi ona wanawake mazombi kama sisis tumekuwa brainwashed na wanaume tumalizane wenyewe kwa wenyewe..wewe ona mwanamke mwenye maendeleo tz ambaye hana bwana utasikia mhhh huyo kalala na wanaume mpaka kafika hapo..yani hatujiamini kama tunaweza stupid kabisa

      Delete
    5. Wewe 12:38 hauna kichwa mie nisifie ujinga na nimeolewa leo nishangilie mwanamke anayeongelea mume wa mtu kama wake.

      Siwezi hata tabia zake siwezi kumshabgilia ukweli lazima wajinga mupewe kabisa.

      Upuuzi kwani alizaliwa na mondy hadi yeye ndio amuingilie kila kona. Penny muzungu mbona hana papara....habari ndio hiyibmtabaki kupiga domo kwa wanaija na hawaji kubeba limbukeni

      Khaaa tetea ujinga ssbabu nawe mjinga, ukweli utasemwa tuuuu

      Kutoa mimba ni hoja nzuri kuitangaza? Hana haibu eti hna boyfriend then unaingelea kuhongwa gari na babu unayechepuka nae shoooo aibu

      Na wanangu hawatamjua ujinga mtupu.

      Delete
  11. naombeni mnishauri nataka niende kusomea RECORD MANAGEMENT pale magogoni je hii course ni nzuri na inalipa kwenye mambo ya kifedha mana ndoto yangu nije nifanye kazi TRA, SUMATRA na EWURA mwenye uzoefu tafadhali niko seriously mana nataka nianze mwakani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mim mwenyewe naenda kusoma hiyo record,Ni Ni nzuri Tu mdau nadhan kazi Ni bahati na juhudi zako binafsi,,,,mim naingia mwezi wa saba unaokuja,tukasome kazi zinapatikana Tu mwayaa

      Delete
    2. huna option nyengine zaid ya records?

      Delete
  12. bora mwezi wa ramadhani umekuja matusi yatapungua humu ndani,maana watu walikuwa wanatukana matusi ya nguoni kabisa kisa ushabiki maandazi wa team,team team,na mkumbuke kuomba toba nyie wote mliotukanaga watu,kukosoa uumbaji wa mungu,kukejeli watu na mliowaikusababisha maumivu makali kwenye mioyo ya watu

    ReplyDelete
  13. sintah kuna mdada mimi nampenda anajiita Tasha Gal yupo facebook naomba uniunganishie tafadhali..kipindi cha nyuma niliona watu wanamponda huyu demu ila jamani mimi nataka kuwa rafiki yake nikiomba request wanasema hawezi kupokea request nyingine sababu zimejaa, sintah huyu demu nampenda sana nasikia alikuwa rafiki yake demu mmoja anaitwa Husna anajiita Huzlicious huko instagram ila waligombana kisa .....hahahahaha mimi na wewe hatujui naomba sana mwenye namba ya simu anisaidie maana nampendaje huyu demu kwanza jina lake halisi nani? anaishi wapi? anafanya nini?nataka kujua tu mimi ntakuwa na amani tafadhali sintah usibanie..Alafu nasikia huyu demu ndugu yake Wema Sepetu jamani uwii Sintah.....Kuna Tasha Gal na Vanessa Mawalla mimi hawa mademu nawapenda ile mbaya...
    ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. TASHA GAL PUMBAF sana we demu. Nyoko kabisa wewe yaani unataka attention ndo umeamua kutumia jina langu???!! wewe kama umedoda KAJAMBE MBELE sio kutumia jiba langu. Wapendwa huyu hanisi alieandika hapa sio mimi ni Tasha gal mwenyewe anatafuta kiki.

      Ili kuthibitisha mi nikiandika LAZMA chini ntaandika ITZ ME ZEE LA MUCHEPUKOZ but ye kachemka vby sana HAKUWEKA "ITZ" Mjue nyie MADIVISHEN 5 akili hamna mnanaswa kijiiinga.

      ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

      Delete
    2. 12:37

      Unalilia jina feki aaggh unatia aibu kalichukulie chwti basi na nenda mahakani kuwa wewe tu kutumia

      Hauna kingine hapi hata mb tabu unalilia jina

      ZE LA MICHEPUKOZ signed hahahaaaa

      Delete
    3. Unajicontradict mwenyewe.......#ckupendi mungu anajua#

      Delete
  14. Naomba kuuliza jamani hivi ni sahihi kwa mchumba wako kukuripoti kwa washenga jamani mnapogombana?Mchumba wangu alikua ana tabia ya kunishitaki kwa mama yangu kila tunapogombana nikampiga biti sasa naona kahamia kwa washenga na kikubwa tunachogombana ni vitu vidogovidogo sana ikiwa ni pamoja na kuniambia mm ni mbinafsi eti sababu nataka kununua gari eti kwanini tusichange tukanunua moja?YY kwa sasa anatumia gari ya rafiki yake ambae amemwambia ampe pesa amuuzie sasa yy antaka tuchange nae.Sasa jamani mm nilitaka kuona nina kiusafiri changu najua mambo ya kuanza kugombania gari moja ni majanga .Wajuzi nijuzeni je nina makosa?Ameshatoa posa bado mahari,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hilo janga usikubali kama unahitaji peace kwenye ndoa yako. Wanaume ni wabinafsi sana inapokuja kwenye mali za kushare, huwa wao ndiyo wenye last say kwa hiyo utaenda kwa ratiba yake na siyo yako

      Delete
    2. Wewe binti mnachanga mnanunua gari kwani wewe ni mke na mume?? Komaa never ever share your money with your fiancee kwa vitu kama Gari, kiwanja, nyumba nk, share labda kununua shuka na chupi thats only you can share. Kuwa makini haya gari litakuwa linapaki kwako au kwake au ndo mmeshaanza kuishi pamoja so mwenzio anaconsider huko kuishi pamoja kama ndo umekuwa mke wake halali?? zinavunjika ndoa na wanandoa wanadhulumiana ndo itakuwa wewe uliyetolewa posa, plz weka mbali na watoto agiza gari yako fastaaaaa tena wala usimshirikishe wakati unanunua wewe mpe taarifa tu kwamba umeshaagiza/umeshanuunua gari thats all.

      And from now you have to be very careful na huyo so called mchumba maana anaonekana anagubu, mwanaume aliyekamilika hawezi kwenda kushtaki kwa mama mkwe eti binti yako kakataa kuchanga hela ya kununua gari, halafu na mshenga nae atakuwa kiazi kusuluhisha kesi kama hiyo anatakiwa ampe live huyo mteja wake mwanamme gani tena kwenye uchumba unapeleka mashitaka ya kijinga hivyo kwa mshenga/wakwe. Take care bibie nenda kwa tahadhari.

      Delete
    3. Usijaribu hata siku moja kushare sijui costs za gari. Mkinunua ujue atataka liwe lake . Hicho ndio chanzo chakukumiliki kama ng'ombe wa maziwa. Wanaume ni maselfish sana usiombe. Hata kama katoa mwambie unataka yako mwenyewe kam ani kuazima sawa siku moja moja

      Delete
    4. Mie wa kwangu tulikuwa tukipishana kidogo tu atampigia mamangu kunistaki akiona mama hajachukua hatua anampigia mjomba wangu, washenga Ila kamwe hakuweza kumpigia baba yangu maana angempa makavu live. Damu nzito...Well, niliamua kumpiga kibuti na kum-delete mbali.

      Delete
    5. Haufai weye mke mbahiri ngoja apate wa kushare nae utakoma.

      Hauoni aibu kumwachia mumeo atumie ya marafiki, unachepuka, haumpendi subiri utamkoma soon utakuwa na mke mwenza

      ITS ME ZE LA MICHEPUKOZ

      Delete
  15. Nunua gari lako wenyewe

    ReplyDelete
  16. zeee sk hizi upepe umegeuka vibay haa ha haaaaaaa na bdo

    ReplyDelete
  17. zeezeta unasema wanawake wanochangia humu ni wapuuzi ni +wewe ndume jike kubwa jiga pia

    ReplyDelete
  18. Nunua gari lako huyo mwanaume atakunyanyasaa tuu

    ReplyDelete
  19. Pole sana dada kwa kugombana kwa sababu ambazo si zamsingi!!! Mwanamke siku zote unatakiwa kumsikiliza mumeo/mchumba na kushauriana kwa upole na upendo na sio kubishana!

    suala la kukushitaki ni kwa sababu inaonekana wewe ni mbishi hutaki kumsikiliza mawazo yake ili mshauriane kwa pamoja ndo maana anaamua kuwaeleza ili mfikie muafaka!

    jitahidi kumuomba Mungu akupe roho ya usikivu na uvumilivu maana hapo ni uchumba tu mnabishana!!! je ikifika mmeoana itakuwaje? si mtakuwa pwagu na pwaguzi??

    Tena nakushauri uwe makini vinginevyo atakuacha iwapo atawashirikisha marafiki zake watamwambia wewe sio mke mwema! mwanamke siku zote humtii mumewe na kumshauri kwa upole na upendo!

    MUM LINA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mum Lina huwa naheshimu sana ushauri wako ila leo hapana, huyu binti hana kosa angekuwa sio mnyenyekevu nahisi wala asingemshirikisha kuhusu kununua gari angeweza kununua gari lake mwanaume akabaki katoa macho.

      Pili huyu bado hajaolewa hata kama posa imetolewa sasa kwanini asijiachie dakika za mwisho mwisho aone raha ya hela yake?? je huyo mchumba anajua huyu binti alijibana vipi akadunduliza mpaka akapata hela ya gari now anataka kumlazimisha wachange halafu unaweza kukuta changa yenyewe mwanaume ana 2m na bint ana 8m zake then baada ya hapo binti hataendesha hiyo gari teeeeeeen mark my words.

      Mwanaume unayejiamini huwezi kwenda kulia lia kwa wakwe eti binti yao kagoma kutoa hela ya kununua gari. Huyo kijana anataka kutumia wazazi na mshenga ili kumlazimisha bint wachange hela.

      My dear utaanza kushare ukishaolewa dear wangu hata nyumba mtanyenga pamoja na maghorofa mtajenga pamoja. Muda bado upo wa kufanya vitu kwa pamoja.

      Delete
    2. MUM LINA kumbuka huyo sio mume wake huyo ni mchumba wake inakuwa vipi wafanye mambo yote hayo kabla hawajaoana, ikitokea uchumba wao ukafa inakuwaje kwenye gari?

      Delete
  20. OOT YANGU NI KUHUSU NYIE WADADA WA MJINI ZILIPENDWA

    NYIE WADADA MIMI SIWAELEWI KABISA, YAANI SIELEWI KWA NINI MNAPENDA SANA KUA PART ZA DRAMA ZINAZOENDELEA MITANDAONI NA MITAANI. YAANI HUA SIWAELEWI NYIE KINA SINTA,NORAH,MKE YA MZUNGU,LINDA, RAY C NA WATU WA SAMPULI ZENU. WHY DO YOU GUYS HAVE TO DO IT?KWA NINI HAMTAKI KUJIWEKA PEMBENI?KWA NINI MNAPENDA KUINGILIA MAMBO YA WATOTO? KWA NINI HAMTAKI KUKUBALI KUA MDA WENU UMESHAISHA?? BADILIKENI BHANA, WAKATI WENU USHAPITA. UKIBANIA POA TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. WE NAE VIPI LO!? ALIEKWAMBIA MUDA UNAISHA NANI? MUDA UNAISHA PALE UNAPOINGIA KABURINI TU, SASA MTU ANA MIAKA 35 AU 70 UNAMUAMBIA MUDA UMEISHA KWELI!! ACHA USHAMBA RAHA JIPE MWENYEWE KAMA HALI INARUHUSU LO... NDIO NYIE MKISHAZAA MNAANZA MALEMBA, MIGUO MIREFU KAMA BIBI FUI N.K. KULA RAHA MTOTO KUFA KWAJA ALA! NA ACHA USHAMBA VILE VILE MWE!!

      Delete
  21. mimi ni mwanamke na miaka 25, nina mpenzi ana miaka 30,sote ni waajiriwa sekta tofauti.tuna miezi mitano ya uhusiano.mwenzangu mshahara wake ni zaidi ya milion lakini bado anakaa kwa kakake,mi nina kwangu tayari.basi nikamshauri atafute nyumba,akajibu hadi aoe ndo atatoka hapo.basi nikamshauri ni vyema anunue kiwanja,anadai atafanya akioa,pesa yote anayopata haijulikani inapokwenda,nikamuuliza akadai anasomesha wadogo zake wawili wako sekondari,sa kinaconishangaza ina maana pesa zote zinaishia kwa ada? Majuzi kati akawa kafura nikamuuliza kulikoni anasema wadogo zake watovu wa nidham,mmoja kala ada mwngine kapiga mwalimu.wakati mwingine anashinda njaa anakula mara moja kwa siku,namshauri sio vizuri unaweza pata ulcers, anajibu hela yote nimetuma nyumbani bora ashinde njaa kwao wale.ukicheki wazazi wake sio wazee au wagonjwa,ana kaka zake wakubwa wanauwezo zaidi yake,lakini huyu ndo anajua kutoa,siku za nyuma nilipzta dharula pesa nilokua nayo haitoshi nkamwomba anisaidie,akajibu hana nikope mahali atanilipia,nkakopa nkamaliza tatizo,imefika muda wa kurejesha anasema hana hela,pesa hiyo katuma kwao yote.basi nikajilipia deni mwenyewe.anapenda kunywa bia kupita kiasi halewi hata chembe,akikosa hela yuko radhi akope bia,anyweshe marafiki,madai yake watamsaidia mbeleni,cha ajabu akiwa hana hela wala hawaoni.anapenda kuchamba wanawake wanene hadi inaboa,utasikia mwanamke wa hivi sio mzuri,niliboreka siku mmoja nikampa makavu live akakiri kutorudia kosa,ikapita wiki tuko nae akarudia tena,aona ni tabia yake.anapenda kuropoka ropoka wajue uwepo wake. Akiniona nimependeza zaidi anakuwa na hasira na maneno yanamtoka eti natoa wapi hela ya kuwa hivyo,namjibu nina mshahara,siwezi kujinyima kiasi hicho kama yeye. Mi nshanunua kiwanja,mwakani naanza ujenzi mwenzangu hana wazo.nimfanyeje? Maana hata ndoa anasema ajipange kwanza.vijana wengi wanataka kuleta posa nasita,maana nampenda huyu.sitaki kuwachanganya,naombeni ushauri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dada chapa lapa hafai huyo jamaa.Unless unataka pressure maisha yako yote.

      Delete
    2. kuwa makini sana na mwanaume wa aina hiyo. tabia anazokuonyesha sasa ukiingia kwenye ndoa zitazidi mara kumi. Atalala baa, hela nyumbani hataacha ukimuuliza atasema hana hela na familia atakuachia uihudumie. Kwa ujumla atakuwa mzigo kwako. Soma alama za nyakati na ufanye maamuzi sahihi

      Delete
    3. dada first and foremost hapo huna mpenzi una janga tu. huyo hela zote anamalizia kwenye pombe. shost kwanza nakushauri jipe muda kidogo wa kumbadilisha lets say six months after that ukiona habadiliki kimbiaaa usiwe kama mtoto wa form two asie na maamuzi mama wakati ni sasa hicho kituko chako hakina akili.

      second hata akitaka kukuoa kesho ukiona hajabadilika usikubali utakuwa kwenye ndoa ya kilio na kusaga meno so dont.

      Delete
    4. huyo mwanaume wako ana akili za kitoto na ni mwoga wa maisha. Akikuoa una hakika ataacha vitu hivyo hasa ulevi? nahisi ni wale wakwepa majukumu.
      Angalia mpango mwingine, utaongezeka umri atasema haowi mwanamke anayeelekea uzee kisha amekupotezea muda ungeolewa.
      Jambo jingine, una uhakika anakaa kwa kaka yake kweli?, asije akawa ameondoka huko ana mwanamke mwingine maana wanaume wengi wenye ahadi hewa kama hiyo ya kukulipia mkopo huweza kufanya lolote mda wowote maana anakuona umempenda sana.

      Delete
    5. hapo unadanyanywa..unatengenezewa mazingira ya kuja kuishi kwenye ndoa alafu ww uwe baba..hcho ndio kipindi cha ww kudekezwa..usipokuwa makini utajajikuta unaplay role zaake zote..kuanzia bills hadi kiberiti

      Delete
    6. POLE SHOGA VERO NILIJUA NIKO PEKEYANGU

      Delete
    7. Mmmmh mpenzi kimbia! !!! Huyo hata maendeleo yako atayachukia sana na anaweza kukufanyia visa huyu akiona unaendelea kumzidi. Acha upuuzi wa kusema 'eti nampenda' hivi utapenda ugonjwa weyeee! Wa style hii hawabadiliki my dear, so subiria more drama

      Delete
    8. Huyo ana sevu pesa na sio laza akwambie kila kitu chake cha maendeleoaana hapo unaonyesha unapenda pesa. Pia yeye anakupima na anajua hautavumilia utamkimbia haraka sana.

      Unashangaza miezi mitano ndio unafanya mambo ka vile ameshasena mutaoana duh, hatavhamjui na ndio maana kaamua kukusumulia shida shida hadi akujue.

      Wengi nyie mnatakaga kuharakisha maisha ya qatu bila fikra sasa utajuaje kama kwao wanakua kwa kusaidiana na kunyanyuana pia, ila kqa mie anakupima tu hata hiyo pesa uliomba unatisha jitegemeee na inaelekea sababu anapata zaidi ya milioni unataka ujue kila kitu chake na pesa yake hiyo ni tamaaaa.....anawekesha benki mwenzio Ingine.

      Badilika tabia acha kuomba omba

      Delete
    9. Nawashukuru san kwa ushauri wenu,mmenitia nguvu sana,acha niwape nafasia walio serious na maisha,namshukuru Mungu hatujashiriki ngono,,asante mum lina unaushauri mzuri sana,mara nyingi unawashauri watu vizuri.baadhi ya wanaume hawa ni shida,unapanga mambo mazuri yeye anakufanyia majanga.mbarikiwe sana wadau.

      Delete
    10. ONE WORD "KIMBIA" baki na tutakuambia we told you so

      Delete
    11. Sasa huyo ni mwanaume gani ambaye hajitambui, chapa lapa tafuta mwanaume mwenye kujitambua, kumbuka ukiolewa naye utatunza familia yake mpaka ukome kila siku atakua anakwambia sina pesa za kutuma nyumbani nikopeshe nitakurudishia ukimpa imetoka.

      Delete
  22. Kataa kuchagia, nunua gari lako mwaya hataki ununue gari ili awe anakuacha ndani anakwenda kupuyanga, Gari utalipanda siku ya kwenda kwenye sherehe. Usikubali nunua lako na yeye anunue la kwake. Mwanaume sio wa kumsikiliza kwa kila kitu, kuwa na maamuzi yako, kwasababu hela ni yako, pia ukizingatia bado ujawa mke wake, watalipanda wenzio shauri yako..

    ReplyDelete
  23. kila siku watu wanalia hapa,wamechangia gari na mwenzie afu anapangiwa masharti ya kuendesha.mara mwenzie likiisha mafuta analipaki,ukiweka anakunyanganya funguo.nakushauri nunua lako peke yako.mkishaoana kwa ndoa takatifu mtafute hela nyingine ndo mchangie gari,nimeshuhudia ndugu zangu na baadhi ya watu mkishachangia tu,mara nyingi mwanaume anakua na benefit sana.pili hakuna tabia mbaya kama wapenzi au wanandoa mkikoseana kidogo tu mnapeleka kesi ukweni au kwa wapambe,hii ni kwa wote mke au mme.yatatueni kwanza,labda kama yamekuwa makubwa sana kama mume kulazimisha tigo,vipigo,umalaya.ndo mwende ngazi zinazofata.sasa huu ni uchumba tu unashitakiwa je ndoani?! Mwambie hupendi tabia hiyo.mnajidhalilisha tu. Kingine angalia moyo wako unajisikiaje.utaweza kuvumilia? ni wanaume wachache sana wana utu inapokuja kushea gari.

    ReplyDelete
  24. naombeni mniambie ni dawa gani ya kuua vimende vidogodogooo maana vimekuwa janga jikoni kwangu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weka jiko lako ktk hali ya usafi, usilaze vyombo vichafu jikoni hakikisha jiko ni kavu kwenye masinki n.k, kausha maji maji yote jikoni hiyo ndo dawa mwaya.

      Delete
  25. Dawa ya kuuwa mende ni kuacha kuwa mchafu!!!!!!!!!!

    osha vyombo vyako weka kabatini na maji machafu mwaga. pia vyakula vinavyobaki lazima vifunikwe au kuwekwa kwenye fridge, fua dasta zako zisibaki na vyakula wakikosa chakula watakufa. nunua sumu ya mende uweke ili kuzibiti waliopo kwa sasa

    all the best urudi kutupa jibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. well said mdau, mende wanasababishwa na uchafu, kama vyombo vinatumika na kuachwa bila kuoshwa, mabaki ya vyakula kuzagaa jikoni lazima mende wazaliane sana. kuwa msafi jikoni kwako dada utaona matokeo.

      Delete
    2. well said mdau, mende wanasababishwa na uchafu, kama vyombo vinatumika na kuachwa bila kuoshwa, mabaki ya vyakula kuzagaa jikoni lazima mende wazaliane sana. kuwa msafi jikoni kwako dada utaona matokeo.

      Delete
    3. Kama unakaa kwenye apartment na jirani yako Ana mende mwambie na yeye awe msafi, otherwise watarudi tu hata uwe Msafiri vipi

      Delete
  26. Kwanza kabisa natanguliza onyo kwa atakaenitukana manake umu ndani mmezidi kutusi wenzenu as if nyie mko perfect. Kuna mwenzangu wiki zilizopita aliandika kuwa kampenda mwanaume aliemzidi miaka kumi mkaanza kumtusi oo acha kubemenda watoto..oh sijui nini na nini. Mwanaume wa miaka 27 tokea lini akaitwa mtoto. Ka wamwona mtoto mgee basi mwanao wakike wacheze kimamamama ndo uje utuambie humu kama uyo Mwanaume Ni mtoto au la. Mfyuuu. .sasa na mie kesi yangu ndo hiyo hiyo nina miaka 39 kuna mkaka wa miaka 27 kanipapatikia we adi nkaingia line. Hapo nilikuwa sijui umri wake. Kaja kunambia akati wote tumeshakolea. Kiumbo changu kidogo na ucheshi wangu ndivo vilivomvuta namie nkavutika. Ila bado hatujadinyana lakini tuko ktk process najua tu kuna siku tutatiana. Kwa upande wangu sio lazima anioe ila akitaka poa tu. Kitu kimoja tu mwenzenu naogopa nna tuziwa tudogoo afu tu lapa. Sasa nitaepuka vipi asitubinye? Au nitumie mbinu gani tutunetune..au nijihami kabla..na nilishamwambia kuwa nina watoto wawili..kwakweli ananipenda sana ila nikifikiria tu tuziwa nampiga chenga. Sasa nifanyeje mwenzenu miaka inazidi kwenda naogopa kufa na upweke..na natamani mautamu mwenzenu..pesa ya kutengenezea nidoz sina..dunia ya leo si ya jana wanawani. Suala la vijana kupenda waliowazidi umri limekuwa Ni kitu cha kawaida sana. Na humtokea mtu yoyote yule..coz watoto wa sikuizi wamekomaa kuliko watu wazima na viziwa vyao vimelala vile vile kwa kubinywa na wababa watu wazima. So msinizingue wala nini. Kama huna ushauri pita hivi achana na hii comment sawa. .

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyokooooo eti unajihami mapema. hivi nyinyi mimama mliolaaniwa mna noni lakini???? eti hutaki kutukanwa hahaha shenzi wewe kazi kuwaalaani tuu watoto wa wenzenu. tena huto tunyonyo hatutokaa tunyanyuke shoga ndo ntolee hio wewe mwache tu huyo mtoto akulale asepe mama.

      ukiona noma sana rudi kwa baba wa hao watoto ambae ndie muhuska mkuu wa tynyonyo twako kama ganda la muwa la juzi. malaya mkubwa wewe ambae umezalishwa ukaachwa leo unatafuta solace kutoka kwa katoto kako komaaaaa mbwa wewe

      Delete
    2. hahahahah nshakujua wewe nani ila pole yako.............mtu mzima ovyo

      Delete
    3. polee mpenzi ww kma mm lkn mm yangu yamelala kabisaa yaani nataka kufanya kazi nipate helaa nika weke breast implants maana ni aibuuu sijaolewaa na mapenzii sijawahi kufanya nina miaka 26. yaani nikipata tu peaaa yuleeeeee south kufanyaa boob job.nime choka aibuu ya maziwaa lapaa.

      Delete
    4. Nendeni mkachome sindano za kuongeza makalio ili yaumuke.

      Delete
    5. Anoni 7:22 tuliza kinembe icho na hiyo mishipa ilokusimama ka shina la mbuyu isije tupasukia umu tukapata kesi ya mauaji. Maanina zako wewe. Wivu hasira chuki zimekujaa Kisa bahati za wenzio. Wewe kama huna bahati ya kupendwa na vijana tuliza pasuko lako hilo ugulia kitandani kwako. Hapa utapasuka tu kwa kuvimba na hasira juu ya bahati za wenzio. Tuliza mnembe huo sawa.! Kujifanya unajua hujui lolote. Eti mimama, jimama ni hilo lilokuleta wewe duniani mwanamke mchungu ka nta ya masikioni...mfyuuu..umejaa gubu ndomana uko mpweke..kijana hutopata ng.o na wazee watakupita tu. akutake nani weye msura umekushuka na kukuparama ka k ya bikizee kwa chuki na roho mbaya. Shenzi taipu. Eti tunyonyo hatutokaa tunyanyuke..wewee 2015 hii bibi yatanyanyuka tu na tena kwa taarifa yako anayanyanyua huyu huyu unaemlilia na kumdindishia kisimi ihali humjui. Hilo lako ka limeishia na huna jinsi ugulia kimya kimya mama usitujazie kamasi umu ndani kwa kilio chako cha mbwa mwenye uchu wa ngono. Kenge mtaga mayai barabarani weye..na ulishaambiwa huna ushauri pita hivi. Kilichokusimamisha hapa Ni nini. Kimbelembele ka busha..Bibi wewe watu na bahati zetu tuwachee we kaa na gundu na gubu lako. Ungekuwa wa maana ningekupa huyu nliezaa nae lakini ptuu kaa ivo ivo ujichue wenzio waalee twala raha zetu kwa raha zetu. Afu koma kuvamia mambo yasokuhusu we kima mnya wima..mwanamke mchungu ka mchunga. .mxiuuuu! Koma kuwalaani wenzio..hizo laana zikurudie wewe na kizazi chako uso bahati wala hadhi..nyooo..mxiuuu! Bladful.

      Delete
    6. Shosti wa 11:18 pole mwaya ila wala usijali siku izi kila kitu kinawezekana. We ka ulivosema jifanyie kazi zichange nenda katengeneze South. Hawa wanaojifanya yao hayana matatizo wasubiri tuu. Mbona huwa hayakawii..Leo yamesimama kesho anashangaa imekuwaje tena hayataki kuwa straight. Wanawake miili kubadilika ni nature hakuna anaebakia kama teenager forever bishez..woote safari yetu moja. Na maumbile tumetofautiana pia. Wengine wakavu wengine wamelegea wale walolegea ni rahisi sana vitu kudondoka ka maziwa matako mashavu nk. Hiyo haina cha umri wala nini..ndomana madaktari wamejitolea kutusaidia kwa njia za surgery..Kina nicky minaj na kina Kim wamejiwahi mapema. .why not us? Tena waafrika tushukuru hatupati haraka makunyanzi ya uso. Naskia wenzetu wazungu adi sindano za uso zinawahusu kusawazisha ngozi ya sura. Mh! Kila mtu aishi maisha yake anavotaka tuache kukatishana tamaa jamani. Tulitoka kwa udongo tutarudi kwa udongo. Let us pray..

      Delete
  27. pole dada mwenye mchumba mwenye mshahara wa zaidi ya milioni halafu huoni matumizi ya fedha hizo!

    kwanza kabisa huyo si mume mwema kwako anakupotezea muda, maana mwanaume anayekupenda wakati wa uchumba hawezi kwambia ukope fedha ila atahangaika yeye akope akupe.

    Na isitoshe kitendo cha kukaa kwa kaka yake ni kuogopa maisha ya kujitegemea kwa kifupi ni bahili sana wa mambo ya maendeleo!

    Iwapo utakubali kuolewa nae ujiandae kutunza familia peke yako na yeye kuendelea na mapombe yake tena umeshanunua kiwanja ndo kabisa atakutegea na kujenga ujenge yeye aingie tu na virago vyake!

    nakushauri dada kimbia achana nae kungali mapema kabla ya matatizo mbeleni. Funga, sali muombe Mungu akupe mume mwema my dear

    MUM LINA

    ReplyDelete
  28. Wapendwa ktk jina la Bwana, mm ni mdada ambaye ninahuitaji wa mtoto , nahitaji kwa mtu yeyote mwenye ufahamu na tarehe za kushika mimba mnijuze maana mm kila ninapo hesabu nijuavyo naona patupu. Tafadhali wana janvini mnijuze nyie mnahesabuje?

    ReplyDelete
  29. Pole my dear Vero, huyo bwana kwanza naweza sema hana nia nzuri na wewe, kwani kusaidia ndugu ndio ashindwe kukusaidia na wewe , au ashindwe kuoa ? chukua taadhali hapo inaonyesha unapoteza muda wako bure, utakuja juta usijiangalie umri ulionao chukua hatu cku zinakimbia sana, na unapofanya yako kama kujenga usimwambie itakula kwako.

    ReplyDelete
  30. yaan wajameni mim nampendaga MUM LINA sana kwa maushauri yake yani hadi raha!!!

    ReplyDelete
  31. kero yangu jamani ni wale watu tunaowapa lift alafu wanakimbilia kukaa mbele, hivi kwanini unapoitwa kwenye lift sifungue mlango wa nyuma alafu me mwenye gari nikiona nnanafasi mbele ndo nikwambie ukae mbele, mtu anaona kabisa umejaza vitu vyako siti ya mbele lakini ndo kwanza anafungua mlango wa mbele anakuona unavyohangaika kuhamisha mizigo ili yeye akae lakini wala hajiongezi kwamba basi aende siti ya nyuma, aisee huwa nakereka sana, btw binafsi hata kabla sijawa na gari nilikuwa sipendi kabisa kukaa siti ya mbele unless mwenye gari aniambie manake najua unaweza kumkera mtu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na kuna wale unawapa lift anakuzungusha kila Kona ya mji Mara simama kidogo ninunue maziwa, Mara nachukua vocha chapchap. Basi atakuzungusha mji mzima kama unagombea meya wa jiji!

      Delete
    2. Acha roho mbaya mfyuu!

      Delete
    3. We ni mshamba ndugu, basi tafsiri ya kukaa nyumba yeye ni bosi na wewe ni dereva wake, ndio maana mtu mwenye busara uwa anakimbilia mbele unless umwambe mwenyewe kaa nyuma.... Kwa kuangalia tu mabosi wengi VIP huwa wanakaa nyuma na siyo mbele.... Nilishaona mtu alitoa lift na aliyepewa lift akakaa nyuma kwa kumuheshimu kwa vile alikua anamjua akamuachia gari aende nalo na baadae alirudishe kwa sababu mwenye gari alijiona just adriver na siyo the owner.. Kwa hiyo kwa muomba lift kukaa mbele ni protocol na siyo ubaya..

      Delete
  32. Dada uyo sio mume unajua ndoa aibadilishi tabia ya mtu ndoa ni kama daraja fulani mwanaume kama ni mchoyo ndoa aiwezi kumbadilisha kimbia fasta

    ReplyDelete
  33. Jamani mi leo out yangu iko kwa nyie wanawake.mbulula ivi inahusu nini mwanamke unampapatikia mwanaume utazani Mungu tena bora awe mume bf tu na nyie wenye tabia za kuamia kwa wanaume ndio kulazimisha ndoa ama utakuja uachwe na ivyo vinguo ulivyoviacha kwa uyo bf vikafanywa madekio na nyie wengine mnaolazimisha ndoa kufanya shoping mara mapazia mara mashika mara nguo mabinti wa cku izi mnajirahic ndio maana mnaachwa vibaya mwanaume co ndugu yako izo pesa za shoping c ununue ata kiwanja utamkuta mtu yuko busy mara cjui amfanyie bday bf wanawake wa cku izi amjiyambui

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huo ni umburula, mapazia ya nyumbani kwake nafanya shopping Kwa hela zake. Hata nguo zake hela iwe yake

      Delete
    2. Kunywa maji, tuliza nafsi" maana unafoka hata kuweka nukta unashindwa. Uandishi wako mbovu sana! Sijui unakimbilia wapi wee kima.

      Delete
  34. Leo niko na nyie mabinti kutwa mtu utamkuta anarusha mapc insta nenda kwake ni pa chafu utazani dampo la taka nguo kabatiti anafanya kuzisokomeza kuna binti namjua mashauzi mengi uchafu umemjaa kama bata

    ReplyDelete
  35. OOT jamani mwenye kujua file ya yule dada aitwae Rosemary pale Vodacom atupe udaku,nadhani ana kacheo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muulize Twisa atakuwa nalo

      Delete
  36. Kero yangu ya Leo ni juu ya wevi walio huck acc ya Hakika Nkya a.k.a HN/ kiboko yangu# kule instagram.

    ReplyDelete
  37. looooh habari ya huyo neyonce kumroga rumy insta ni balaaaa mfumua_makucha kamwagaaa aibuuuuuuu

    ReplyDelete
  38. OOT: kuna dada mmoja anafanya kazi benki ya exim anakaa kijitonyama karibu na polisi mabatini anaiba wachumba za watu na waume za watu narudi na jina kamili

    ReplyDelete
  39. Huyo hakika haache kumtukana mwenzie Kwa kutumia page fake, angekua anapendwa yeye mwanaume angeenda kuzaa mtoto wa pili na mzazi mwenzie?

    ReplyDelete
    Replies
    1. we poyoyo acha stress, mimba haichukui saa nzima kuingia kama alimtegeshea akidhani kuzaa watoto wengi ndo hati miliki ya mwanaume malaya ndo asubiri na ukimwi kama sehemu ya marupurupu yake.

      Delete