asas

asas

sintah

sintah

SOKOMOKO



Jamani pale Wema anapolaumu wakina kajala na wengineo kuiba baby wake je yeye kamfanyia nini Lina? na wakati Linah na Wema wanafahamiana na alikuwa anamuona Lina akiruka madebe na huyo Nangari

NB
Hivi kwanini watu wanabanana hapo hapo katoka huyu kaingia yule, katoka yule kaingia huyu hii Chain jamani jamani kuna mtu atapona kweli mbona nahisi kama myonyoro mrefuuu sana???

80 comments:

  1. thats non of my fuckng busnes.

    ReplyDelete
  2. WEMA SEPETUNGA WHY HUITHAMINI HIYO USED PAPUCHI YAKO?

    MADIVISHENI 5 NA VISHIKWAMBI wamekua kila kukicha wakinitukana kuwa mi nina wivu na Wema eti labda amewahi kuninyima Kiboksimamyoa ndo maana namnanga ila HANA MAKOSA!

    SIMCHUKII WEMA HATA KIDOGO. SHE IS A VERY BEAUTIFUL GIRL NA ANA NYOTA KALI YA KUPENDWA.

    KINACHONIUZI ni BEAUTY WITHOUT BRAIN NA VISHIKWAMBI ambao ni TEAM WEMA na MIRAFIKI YAKE USHUZI!

    WEMA NI KIOO CHA JAMII na wasichana wadogo likuki wanamuiga kila afanyacho hapo ndo ninapochukia. Ukiwa kioo cha jamii usifanye UNGESE mf
    1. Kupigwa mti na Jimmy kwenye gari Sinzamori
    2. Kupigwa pumbu na Mr. Blue kwenye ghetto la Masela kariakoo huku washkaji wakipiga chabo
    3. kwenda na TID ZNZ kisha kupigwa mapicha ya uchi hadi yatokee magazetini
    4. Kuharibu winscreen ya gari ka Kanumba kwa mawe
    5. Kuliwa denda live na mshkaji wa Charlz Baba Tcc club hadi varangati likafanya shoo ivunjike
    6. Kumtukana mama yake matusi ya nguoni mahakama ya Kisutu
    7. Kuswekwa ndani SEGADANCE
    8. Kuwa anatiwa na Jumbe mtu wa ngada
    9. Kuwafurumushia matusi ya nguoni dada zake hadi akaswekwa Kijitonyama police post siku 2
    10. Kwenda kujichora Mlimani city eti kumtuza Ndomo wkt waliishaachana
    11. Kwenda kumfuata ndomo wkt yupo na Penny hadi ikatokea WATUACHE TULALE
    12. Kurudiana na Ndomo licha ya kupigwa kibuti
    13. Kutlrudiana urafiki na watu waliomwibia Ndomo eg Kidoti na Penny kisha kuwavalisha madera
    14. Kupenda mbo mambo ya kijingajinga eg vigodoro
    15. Kuiba waume za watu eg Mcongoman, CK na STEVE MCHINA (Huyu ndo huwapeleka waTz wengi kwenye maduka China ya bei nafuu kwani ameishi kule for 30 Wema akapata quickie hadi mke akaja juu Wema akaseoa China fastaaa)
    16. Kuwa na Louis Manna wa BBA hadi wananyegeshana jukwaani na wakaenda wote hotelini. Huyu Louis ndie ALIYEPIGA MTI NDANI YA BBA HOUSE kidemu kinaitwa MIRA ON INTERNATIONAL TV kama nabisha nyie DIVISHENI 5 EBU MGOOGLE
    17. Kumuibia mwenzake BF wake ie Nagar. Eti VISHIKWAMBI vinasema Lina aliishaachana nae..Tumbaf nyie....Wema ndo wakula makombo? Hamna wanaume wengine hadi amuibie mwenzake? Shwaini
    18. Kulewachakali mtoto wa kiislam wakati wa firsts ya 2012
    19. Kujikojolea jukwaani ye na mwenzake wkt wa fiesta huku vyupi vimejaa mikojo na kulazimika kwenda Idara ya habari kuwaomba radhi waTz
    20. Kutouthamini mwili wake na kuruhusu kushikwashikwa majukwaani na vitoto km Ommy Dimooz, Idrissa na wengine wengi

    MADIVISHEN 5 NA VISHIKWAMBI walinilaumu sana hawajui mini naona mbali zaudi yao. Mtaa wa 2 dada mtu akiemvumbua nao amewekauzi na kumpa vidonge vyake kisawasawa maana amemvumilua sasa kachoka na mamia ya followers WAMEMTUKANA SANA WEMA KWA MATENDO YAKE MAOVU NA WENGI WAMEJITOA USHUZI WA TEAM WEMA

    USHAURI

    WEMA YOU ARE A BEAUTIFUL GIRL AND VERY, VERY TALENTED

    1. RUDI SHULE
    2. ACHANA NA MARAFIKI USHUZI
    3. FUTILIA MBALI VISHIKWAMBI VIJIITAVYO TEAM WEMA
    4. ACHANA NA VIGODORO
    5. ENDELEA PIA NA KUIGIZA AS YOU ARE MY FAVOURITE ACTRESS IGIZA NA AKINA V. VICKERS UTAFIKA MBALI
    6. ITHAMINI PAPUCHI YAKO TAFUTA MKAKA CLASSY mwenyekazi ya maana

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. Gazeti lote Hilo mbona hata 50 hawafiki kafilwe mbele na mwaka huu utauchambia mote ukuuguze mkundu na mavuzi na bd anafanywa sana uende I endelea kuchoga

      Delete
    2. Mimi nilikuwa Team Wema na nimemshabikia muda mrefu but sasa ninejitoa rasmi m

      Delete
    3. ZEE USIMSEME BURE WEMA HILO NI TATIZO LA MADEMU WA SINGIDA NA WAHAYA

      Delete
    4. ZEE LA MICHEPUKO nilikua naona ni chizi tu but we mkaka leo nimekuelewa kwakweli hao wote Wema sio class yake

      Delete
    5. Jamani wema sio lazima kila mwanaume kwenye tasnia ya filamu aujue mwili wako..mbona umeshuka bei hivyooo Miss Tanzania..yaani umeshuka bei mpk unatembea na watu wasio na mbele wala nyuma sasa hao washiriki wa big brother na huyo nangari watakusaidia nini kimaisha? manake sio kiakili wala kifedha..

      Delete
    6. Sanamu la michelinJune 8, 2015 at 2:20 AM

      Wee kuma mayoo wee madem wa singida unawajua sana eeh? Kwa sababu ni wazuri mashallah kujilinganisha na wewe sanam la michelin mfyuuu.. everyone is bloody individual, stop ur assumption and stereotype. Div 5 utawajua tu the way they express themselves. Utukome madem wa singida wewe.. tuliumbwa jumatatu.... Mazafanta

      Delete
    7. Am ready for warJune 8, 2015 at 2:31 AM

      Nilikuwaga sikupendi zee la michepuko cz ulikuwa wampondea WEMA saana ila ss nimekuelewa unajua nyakati zingne anahitaji kukosolewa sifa bila kukosolewa hatojua kama anakosea.Khaa wee dada wee nilikuwa nakutetea Wema ila umenimaliza nguvu,nyege gani hizo jamani??au una pepo la ngono mwenzetu??kama wataka mkomesha Dai wanaume hawakomeshwi kipenzi.Kwani ww ndo wa kwanza kuachana na mtu??

      Move on lakin huku ukiangalia status yako.Ona ss unavyojiabisha?k yako haichoki jamani?hebu think twice beautiful this is too much and u r starting to lose some of us cz of ur childish behavior!

      Wat's wrong with u??cant u settle down???You're a disgrace Wema,na hasira na wewe utadhani ndugu yangu.Akifanya ZARI wamwache usiige kwani nan hajui waganda walivyo??mganda anaweza date na shem wake wa damu kabisa bila kusutwa nafsi."Nimekaa nao kwao for good 12 yrs tangu nikiwa mdogo ndo mana naongea hivi"Sasa gal don't forget that u r a Tanzanian na hutakiwi iga maisha ambayo hayana uhalisia wetu.

      Delete
    8. Zee umeuaaaa

      Delete
    9. kwa mtu mwelewa atakuwa mekuelewa ila wale vilaza watabaki wanakuponda. Wema akizingatia ushauri wako atafika mbali sana.

      Delete
    10. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 3:53 AM

      ahhahahhahhahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa we mngese zee la mamako unafurahisha we na andunjeeeee mxiiiiiiiiewwww na hao matahiraaaa wenzio hapo juu jaman wanawake nyie inawauma nn harta akitembeaaa na mkoaa wote wa dar inawahusu nn ,mama zenu mpaka sasa hivi wanagongwa kwenye vilabu vya pombe na walevi

      Delete
    11. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 3:56 AM

      we zee la michepuko mamma ako mwenye ukoma na kifafa cha uzazi si umtaje huyo anayetembea akiwa anavuja usahaaambona humtaji hapa fistula inamuulia huko kijijijn kuma ww kila ukiamka wema wema anakula kwako,anavaa kwako?

      Delete
    12. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:02 AM

      na nyie wanawake wachafu koga mnaomsapoti zee la michepuko najua wema kawazidi kwa kilaa
      1.wananuka papuchi hamna hata hela ya kubadilishaa hata chupi
      2.mmeolewa alafu nyie ndo magoli kipaaa mnashangaaa wema ana maishaa na nyumba nzuri wakati mmeolewaa mmeishiaa kupanga
      3..mmezalishwaa mtaani hamnaa hata mtaji mmebaki kuwa magolikipaa
      4.hamnaa kazi yaa maana zaidi ya usecretary mradi na nyie mnakazi kazi kugongwa hovyo na maboss halafu hampewi hata elaaaa

      Delete
    13. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:12 AM

      halooo una kazi we sintah kujifanyaaa zee la michepuko tuwekee picha za jma pale fish markrt yaaan nilikuona kama msukule jaman khaaaaa

      Delete
  3. i knew hii story itatoklezea apa sintah blog tu leo yani lazima hahahah uwiii. i love madame as namjua vile BUT for this alipotea njia walai yani karudi nyuma mara elfu 1000 apa karata yake amepoteza kabisa kama ni mtu wa takwimu apa ameporomoka picha iyo imempotezea umarufuuu, yani ule wakati ukisubiri madame atakuja na bonge la project to remember inavuja picha kama hii kweli jamanii!! wat so specially ukishatomboka ujiselfie kweli jamani mbona vijana mnapotea aaahhrrg nimemgawa bure madame wenu, kwa zari siendi ila na hapa kwa madame sikaai ng'oo ntashabikia tumbo langu mfyuuuu very disappointed!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. wala hatutaki watu kama nyie mliokuwa mnamtukana zari matusi ya nguoni na kumdhalilisha pia..nyie watu wanafiki sana team wema ..mna matusi mnooo mpk mnakera..bakini uko uko kwa kahaba wenu wa taifa anayependa kujidhalilisha..yaani huyu dada domo alimu upgrade sana baada ya kuwa na domo na skendo zake nyingi zilipungua sahv naona karudi alipotoka wazungu wanasemaga "back to the hold habits"

      Delete
    2. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:03 AM

      wote wawili wanafki nyie team wema mlikuwa makipa au mabeck??????

      Delete
  4. in other hand huwezi fananisha hii case na ya kay vitu viwili tofauti kabisa anduje, kay was best friend wa wema which lina not just kujuana tu haiwezi make me ukiachana na boi wako ati mi nisimdeti kama nitavutiwa nae ila mengine as i comment before ni ujinga siwezi mpangia madame man wa kudate nae ila YYYYYYYYYYYYY kweli marafiki waliokuzunga wana meaning sana kwenye maisha yako bff ana date mkata mbuno tu expect nini tena mfyuuuu yani madame kajambe mbele

    ReplyDelete
  5. Wewe zee suntah elewa hivi Lina na wema hawakuwahi kuwa marafiki hata sk moja hata hawajawahi kuvaa sale na pia si kila anaye piga picha na wema ni boy wake kumbuka wema ni acter kama cheni ni ndefu jua Pana utamu mwambie na baba yako akafanye hata ukivania comment nishakupa ya moyoni

    ReplyDelete
  6. si nilikuwa nashangaa hujaweka hii topiki, thought umekuwa...kuma wewe!hivi kumbe lina na wema ni marafiki kama ilivokuwa wema na kajala??????nyau wewe...learn how to realte things

    ReplyDelete
  7. Tatizo la mademu wa kibongo ni kwamba hawajitambui haswa hawa wanaojiita fake stars (bongo muvi) na asilimia kubwa ya madada wa mjini nao ni sheeder. Sielewi kwanini mademu wa kibongo wako useless kihivi.

    ReplyDelete
  8. Tatizo la mademu wa kibongo ni kwamba hawajitambui haswa hawa wanaojiita fake stars (bongo muvi) na asilimia kubwa ya madada wa mjini nao ni sheeder. Sielewi kwanini mademu wa kibongo wako useless kihivi.

    ReplyDelete
  9. mbona we nazari mmeshea bwana hauweki humu tuone hihihi......let her enjoy..its her choice not uas

    ReplyDelete
    Replies
    1. zari sio rafiki yake jamani ni sintah anampamba mbona jana ilikuwa birthday ya SINTA na Zari hajamuwish kwa insta

      Delete
  10. acha unafki andunje weweeee huyo Kombo alikuwa free agent for nearly three months tatizo liko wapi tatizo lenu nyie mapimbi ni kutafuta kick zisizo na kichwa wala miguu ilimradi mjulikane mpo kwenye kadamnasi.mnapenda sana kumchafua binti wa watu, picha za IG party wanaume wote walikuwepo leo anatembea nao mshindwe wote mnaomnyooshea vidole.

    ReplyDelete
  11. Ngoja siku mmoja aje atangaze anangoma watu watakavyopata wehu mjini APA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Am ready for warJune 8, 2015 at 2:15 AM

      Mimi nampenda Wema ila uhakika na afya yake anaujua yy mwenyewe.Na kama ana ngoma it means Jojo anayo,Penny anayo,Lulu anayo,Zari anayo,Diamond anayo and the list goes on!

      Jamani jamani hebu tuwaelemisheni wadogo zetu wanaowaona huko instagram na kuwatamani.Hawa wote hawana mfano wa kuigwa na wadogo zetu kwakweli ingawa tunawapenda.Angalau Jojo anajaribu kuepuka spotlight cuz anajua si sifa hayo mambo kwa tamaduni zetu za kiafrica ila sababu she is famous,hana jinsi ya kuepuka mambo yake baadhi kujulikana.

      Jamani jamani jamani ukimwi utaisha kwel Tanzania??Unajua niwaambie kitu kwa tabia hizi ambazo tunaziona kwa mastaa wetu ndo ambazo pia ziko mitaani??Imagine na bado mwingine anapata Ukimwi kutulia hataki anataka kuusambaza si uuaji huu jaman??Hivi watu hawajui kuwa karma is a bitch eeh??unaweza kuta ukimwi aliosambaza mtu kwa makusudi huohuo unarejea kwa watu wake wakaribu.

      Guys tupendane,wa kwenye ndoa kuweni waaaminifu,wito kwa vijana wa kike na wa kiume jaman tutulie,tupimeni afya,ata mtu ukikutwa na ugonjwa si mwisho,Ukimwi hauui sikuhizi,tulindane,tupendane,sisi sote ni ndugu.Dada Sintah cuz nimemtaja shoga ako Zari isiwe chnzo cha ww kubana comment yangu.HALI INATISHA JAMANI HEBU NYIE BLOGGERS MUWE MNAELIMISHA SIKUMOJAMOJA SI TU KUCHOCHEA UZINZ NA KUFURAHIA UZINZI.

      Delete
    2. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:05 AM

      baba ako mama ako ana ngoma wametangaza?au mnasubiriaa tu wemaa mngese wee kwani ye wa kwanzaa???

      Delete
  12. Nyoko zako sintah, mbona ya zari husemi mnyororo wake. wivu wivu tu au unamtaka Nagari ?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tunaomba uje na list ya wanaume waliotembea na zari kabla hajaolewa na ivan na uje na facts na evidence sio hisia tu...uwezi kumlinganisha zari na wema hawa wamepishana miaka nane na ni wanawake wa rika tofauti..wema needs to change msipende kutetea ujinga.."Respect is just minimum..niggas fucked up and you girls are still defending them" lauryn hill...wanaume ni washenzi ni muhimu wanawake tukajiheshimu jamani..ukiiangalia hiyo list ya wanaume waliotembea na wema utagundua karibia wote ni marafiki wanaojuana.

      Delete
  13. SINTAH HUNA JIPYA BASI KILA ALOPIGA NAE PICHA BWANAA AKE TUTAJUAJE KAA NI FILM .MAMA ZENU WALIZAA KULA MTT NA BABA YAKE HAO WALIKUWA WANABADILI RANGII TU AU WALIKUWA MALAYA EMBU TUPISHENI NSHACHOKA NA HADITH ZA WEMA WEMA UTADHANI NI HELA NDO TUNAISAKA KILA KUKICHA .
    LETE STORYY ZINGINEEE AU ANDIKA ZENYE UHAKIKA UMEKUA KAA DEBE TUTU HIACHU KUPIGA KELELE NYOOOOOO
    MWANA HIZAYAAA WEWE MISS MANONGI UZEE UNAKUMALIZA HATA MUME WA KUFAMANIWA HUNA
    UKIIBANIA ILA NSHA KUPWELENDAA NA NIMEKUBAMENDAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. we utakuwa umeng'olewa kisimi wallahi hebu toa stress zako humu kajifilie mtaroni

      Delete
  14. We nawe kumaaaaaa
    Huna haya we SINTAH . Chokoraaaa mkubwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani wewe huko chini una nini, CHUNGU?? mama yako je ha ha ah ah funza utawajua tu

      Delete
  15. Huyu papuchi yake sio tamu aiseee ingekua tamu angekua ashaolewa,Malaya WA kutupwaaaaaa,ndio maana wanamsema Ana HIV
    Zee la michepuko ukujeeeee nichekewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. We unayemtukana mwenzio ivyo ebu jiangalie unamuita mwenzio malaya wakati na wewe unafanya ivyoivyo au kwa vile wewe sio star,shoga unajiongezea zhambi tuu,maana unamchukia mtu ambae hajakukosea wala hakujui zhambi ya kwanza,ya pili unamtukana mwanamke mwenzio bila sababu,mwanamke badilika acha kuwa mswahili kutukanatukana watu ovyo,unapata faida gani unavyomtukana mtu,jiheshimu mdau...

      Delete
  16. Hivi jamani wadada wenzangu mnawezaje kuvumilia mapenzi ya mbalii,yaan Nina miezi kama mi3 na nusu sijaduu hapa nilipo Nina nyege balaaa,mwanaume yupo nje,miaka inazidi kwenda Tu utafikiri nasomea udaktari,kumpenda nampenda Sana nae ananipenda lakin kukaa nae mbali nachokaa,nahisi upwekee,nishachoka kulala peke yangu natamani wenzagu walio na Waume zao karibu,hapa nilipo nna hamu kumsaliti siwezi,kujichua kumenichoshaa aiseee.
    hebu nipeni mawazo nifanyejee,nyie mnawezaje kumudu hii hali,huko alipo anaweza vumilia kweli kutodu na Ni mwanaume,nahis sijui Nina mkosii,japo tunawasiliana kila siku,matumiz hunitumiaa,lakin je hizo pesa ndio zinaniduuu aaaaaarggghhhhhh mpaka najichukiaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usimsaliti mtu kisa nyege Good men are hard to find,tafuta extra curricula activities Mazoezi jiandikishe Gym hata kama ww mwembamba kama betina,au Join ile zumba class tafuta project ambayo itakukeep busy ukirudi usiku unalala kama zigo,afu jifunze kutoiwaza mbooo kila saa kila siku.
      Ilinikuta mpenzi alienda kusoma miaka miwili no returning miezi sita kidogo nipate ukichaa nkaamua kama hapo juu,akarudi salama baadae na ndoa juu.TAKE UR MIND OFF DIRTY THOUGHTS PUT THEM SOMEWHERE USEFUL !!!

      Delete
    2. kumbe unasemea boifurendi aah nilizani mume, any way dawa ya kuacha zinaa si kwa wengine ata uyo umuitae mpenzi funga dada saum inatakatisha so kama si muslim waislam wakianza kufunga anza nao saum ni dawa pia huondoa maradh ngenye na upuuzi mwingi pia kujitakatisha haya karibu kwenye saum

      Delete
    3. how old r u,again???? poleee huna lakoo

      Delete
    4. shoga nawe nae unajiendekeza,yaan miezi 3 na nusu tuu kinembe kinawasha,looh mwanamke utaweza kweli vumilia ukiolewa mumeo akienda kikazi mbali kama miezi 6,nina mwaka sijatiwa na kweli huwa ninanyege ila kwasababu sijapata atakayenifaa tangu nimtimue mwanaume niliyemuona hanifai,jipende mwenyewe sio kutiwatiwa ovyo,anyways jikeep busy na kazi na mambo ya jamii,akili yako focus kwenye maendeleo na kaa mbali na story za mapenzimapenzi na mafanya mazoezi kila mara.

      Delete
    5. muulize huyo jamaa yako na yeye anawezaje bila kuduuuuu

      Delete
  17. Jamani nimemmiss Irene Uwoya... kajituliza mdada wa watu.. no more scandals

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:06 AM

      lack of opportunity sio katuliaaa hayupo tena kwenye ramani hahhhhaha lolz

      Delete
  18. http://www.williammalecela.com/2015/06/zari-za-boss-lady-anaishi-nyumba-moja.html

    ReplyDelete
  19. yani hili liWema kwa kweli me kashanichefua kbs yani ajielewi kbs anataka nn?zile story za Wema anatongoza dogo dogo naanza kuamini nilikuwa namteteaga sana ila ss hv kashanivunja moyo wangu wote yani bora niwe team Tunda tumpe chart na mama yangu wa hiari Sintah ht km ana skendo ila anajieshimu me nilidhani Wema ndo atamprove Diamond wrong ila Diamond ndo yupo juu kila cku anaonesha bila Wema maisha yanaendlea tena mafanikio yanaongezeka zaidi na zaidi yani Wema unaboa upo very cheap ujielewi kbs km ww ni super star ebu nendeni page ya Aunty muone picha aliyowekwa eti kavaa khanga anamsuka Aunty twende kilioni mxiuuuu Wema achana na marafki ushuzi ww ni level nyingne kbs u can stand alone trust ureself hao watu ulionao karibu wanakutumia Luis anatafuta fame Tanzania kupitia ww,Wema Wema ebu jitambue jmn tunaanza kuamini maneno ya Diamond kwa kweli hii ndo walk to remember#be wema fanya wema kwa kufanya ujinga wako mxiuuuuu unaboa sana ww mwanamke Martin ana kazi sana wala hpo aclaumiww manager wake!!...nitaludi badae bado na hasira na ww Wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:07 AM

      huna undugu naye kimaaweee asikuchefue mama ako anayezaa mpaka sasa hivi wakati ana mtoto mkubwa kama ww aje kukuchefuaa wema?

      Delete
    2. mtu anayekimbilia matusi kapanik, jipange upya lasivyo utakufa bado student ha ha ha ha

      Delete
    3. yani maku hili liko busy kutetea ujinga nilidhani ana akili kumbe zimeganda mavi hadi dadake wa hiyari kamchana manake ni zigo la misumari penye ukweli lazima watu waseme na sio kujidai unamfeel kuliko mamamke mzazi nyoko wewe umezidisha misifa na wala hainpgoi grow p bitch! mwanafunzi chizi

      Delete
  20. Hivi kinaniuma nini hata akifa kwa ukimwi si ndugu zake ndo wataumia we zee wala havi kuhusu wewe sintah nyoyo zako nature akikupata bikila mbona mpk alikuumbua kwa umalaya wako wa kujitogozesha wote humu ndani ni Malaya tu cos hajabikiliwa na huyo ulonaye kama vipi sintah mwambie baba yako akamfanye wema

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:08 AM

      nashangaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ndugu zao wanasuguliwa mpka na matejaa wao kimyaa ila ya wemaaaaa midomo kama mikundu

      Delete
  21. ACHENI UNGESE MWANAUME HAIBIWI TENA KM VP LINA USIMRUDUE

    ReplyDelete
  22. HUYU TOKA AACHWE NA DAI ANAHANGAIKA KWELI MASKINI NDIO ANAPOSHUSHA PR YAKE ANGEJUA ANGEKUWA BUSY KUTAFUTA PESA KIBIASHARA HALALI AKAPAMBANA AWE TAJIRI ATAFUTE NA MTU WA MAANA AMBAE HATA HANA UMAARUFU NA ASIMUEXPOSE YAAN WATU WAONE TU KATOKA KAINGIA TATIZO HAYA MATIMU YANAMPA NA KUMTIA UJINGA WATU GANI MWENZENU AKIKOSEA HAMUMSHAURI NYIE BAYA MISIFA ZURI MISIFA HUO SIO UPENZI MZURI NYI C TIMU WEMA AKIKOSEA FASTA MNAINGIA INBOX MNAMPASHA ATUENDI HIVYO LKN HATA ATEMBEE NA MATAIRA NYIE MNAMSIFIA TU WAKATI ANAPOTEA NA KUSHUSHA PR YAKE NYIE SIO WAZURI KWAKE MNAOMTETEA MTU HADI ANA SIFA MBAYA KTK TAKWIMU ZA MAMIS WOTE WALIOPITA ETI MNAMPENDA SIO VZR LAZIMA MUWEMNAMSHAURI VZR YAAN KWA JINSI ANAVYOPENDWA NA ANGEKUWA ANATABIA NZURI YAANI ANGEZID KUWA NA MAFANIKIO NA UMAARUFU MKUBWA LKN WAPI STAA WA EAST AFRIKA TU TENA WA SIFA MBAYA NA NZURI CHACHE JAMANI SINA TIMU ILA NAMPENDA WEMA JARIBUNI KUMUONGOZA YOU KNO SHE IS STILL YOUNG SO ANAWEZA AKACHANGE NA KUFUTA PASTS ZAKE LKN ONLY KWA TABIA NZURI NI KINYWA KISAFI HANA HATA SIFA MOJA YA KUWA MTT WA KIISLAM WALA WAKIKRISTO HATA RAMADHANI ASIFUNGE ANAJISHINDISHAGA NA NJAA TU TENA KWA HILI WANAOSHINDA WENGI KWELI KAMA UNAUJUA UISLAM. KIFUPI HAYO NI MAISHA YETU VIJANA SIMLAUMU YEYE KWENYE HILO. ILA TABIA LAZIMA ABADILIKE WEMA ILI KUKAA VIZURI KISTAA ANAWEZA AKAWA NA VITUKO VYA KAWAIDA ILI AANDIKWE MAGAZETINI LABDA HE WEMA KAVAA NDALA SUPERMARKET AU KAPANDA BAJAJI YAANI ADVENTURES NA VITU KA IZO MINAMPENDA NA NAAMINI NDUGU ZAKE WANAUMIA SANA ESP MAMA YAKE.
    PLZ WEMA READ THIS AND CHANGE

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwanafunzi wa nditoJune 8, 2015 at 4:10 AM

      sasa mma ushauri mbona mumeo shogaa hujamchange<???bora wema kuma anatoaa yy mwanamke je mumeo mwanaume anayeliwa tigo kama zee la michepuko tusemejeee???

      Delete
    2. Pyeeee ahahahahaha nashangaa huyo anoy 12:28Am wamwambia wema atafute hela apambane awe tajiri hata yeye ana roho atii, na tajiri pia atamani kutiwa,kila mtu anamaisha yake,ana mwili wake na papuchi yake so just let her use it as much as she can, if possible use yahs like her mxuuuuuuu, wema wema everyday like national anthem agah let her life she chosen that kind of life to live, who are you to judge her by the way, are you her mother or?
      and yo Sintah Everyday yah talking about wema in here why cant you talk about yah self just mind yah own business hahahahaha and yah medicine is mam wa tatu heheheh hehehehe kuntu

      Delete
    3. Hapo Wema pamoja na uhuni wake wote ali fall in love mweee mwache ahangaike

      Delete
  23. Alipotoka Wema akaingia lady Madona haikua mbaya kwako au pia there is no chain,lakini kwa Lina kuingia Wema unachonga,hv Sintah kwa nn unamchukia Wema kiac hicho?amekufanya nn kwan?Hapa mjini kila mtu na maisha yke,mbona ww huulizwi baba wa mtt wako wa sasa?Et unajiita msomi msomi mavuzi!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kumbe kinawauma Wema kuachwa solembaaaa eeeh

      Delete
  24. OOT, wadau naombenii ushauriii, mwenzenuu nina ndugu zanguu haoo,mwanzano wala hawaku ni saidiaaa etii leoo nime ajiriwaa sector muhimuu hapa nchiniu wana anzaa kujifanyaaa kunijuaaa sana na ni ndugu wa damuu. ni wafanyaaje kiukweli rohoo ina umaaa kuwa saidiaa niki kumbukaa walivyo ni nyanyasaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo ndugu zako hao ht ufanyajaje ht kwenye kabati glass ugongana pia kaeni chini muyamalize yaishe ucweke kinyongo ndo Mungu anazidi kukupa baraka zaidi,ndugu wa damu ndo kila kitu

      Delete
    2. Samehe ila usiwe mjinga kaa nao mbali, hao ni ndugu JINA, ukikosa kesho utajizika mwenyewe.

      Delete
  25. anduje si utuletee ya dar live yaliyojiri juzi juma nature na christian bella walivokonga nyoyo za washabiki eeeehh anduuujeeeee banange tuletee bana

    ReplyDelete
  26. Pole sana wewe mdada mwenye ndugu kukususa, ingawa roho inauma kama ni damu yako naomba uwasaidie ila kama ujazaliwa tumbo moja tupa kule..watu wa dizaini hiyo wanakera mno

    ReplyDelete
  27. MISS MICHIRIZI AKA VIMIGUU FITO UNALO HILO BIDADA

    ReplyDelete
  28. OOT; wadau kwanza naomba msinichambe maana siileti hii mada kwa ubaya au kiumbea,dida ni mwanamke mwenye maendeleo sana na ni mwanamke wa kuigwa kwenye swala lla kutafuta,nilitaka tuu kujua ni kweli hizo hela anazipata kutokana na utaftaji wake ama kuna vitega uchumi vingine maana anavyobadilisha magari,big up sana kwake nia yangu ya kujua ni kwamba niendelee kujipa moyo kwamba mwanamke anaweza akatafuta hela zake kialali na kuwa na maendeleo bila hata kumtegemea mwanaume na nisikate tamaa kwa kumuangalia dida yupo single na anafanya vizuri au ndio yes inawezekana lakini sio maendeleo yote yanapatikana kihalali,maana khaaaa dida ni noma kama ni duka tuu la vitu na utangazaji ndio mafanikio yote hayo basi ni mmoja kati ya wanawake wakuigwa,sinta usibanie hii

    ReplyDelete
  29. Achana nao wavimba macho hao, siku ukuwa una pesa watakutenga vilevile,
    tena ukae mbali nao wanaweza kukuangamiza ndugu wengine sio.

    ReplyDelete
  30. JAMANI ACHENI KUHANGAIKA NA WEMA YULE NI MTU MZIMA WA MIAKA 27 ASHAURIKI...SIO MTOTO MDG YULE..KAMA ANA NYEGE KIASI HICHO BASI NI ZA KWAKE..MUACHENI MDADA WA WATU..AKILI YAKE ANAIJUA YEYE MWENYEWE..

    ReplyDelete
  31. HAHAHAHAH KAMA WEWE ULIVYO FORWARD...WHO CARES..HUYU MTU MZIMA HAFUNDISHWI TABIA NZURI AMESHAKOMAAA HIYO NDIYO NGOZI YAKE JAMANI

    ReplyDelete
  32. Huo same mnyororo si ndo Zari kaunga tela au? Halafu Aliduu kwanza ndo kupima baadaye...

    ReplyDelete
  33. Sio kweli jamani mbona mko hivi udaku tuu mpaka mwisho

    ReplyDelete
  34. acheni kumfatilia maisha yake kila anachofanya mnamzodoa sasa mnataka afanyeje jamani!!! kila mtu na mambo yake, mbona watu wanatabia mbaya tu hamsemi... acheni hizo jamani.

    ReplyDelete
  35. msitake promo na viblog vyenu uchwara nfyuuu mtasubir sana we mamagovinda

    ReplyDelete
  36. mpumbavu wewe Linnah bado anampenda huyo mwanaume aache ujinga wake hake kaachane naye mbona diamond aliachana na wema week tu kampata zari haikuwa shida

    ReplyDelete
  37. tu...uwezi kumlinganisha zari na wema hawa wamepishana miaka nane na ni wanawake wa rika tofauti. ha ha ha cha ufupi njoo na list ya wanaume hao kama hatujawajaza dar express m :ass-kicking:

    ReplyDelete
  38. wee dada kweli una bif na Wema hivi msululu unaotaja wewe wa kwako hujioni?
    alafu eti watapona kweli hii kauli ianzie kwako kuanza na marehemu mpakanjia kule kimara korogwe alikua anakufata anapack gari kwenye saluni pale anakusubiri jiulize jee wewe mzima?!! tatizo tunakujua ila wewe hujijui chunga sana au tutoe picha zako?

    ReplyDelete
  39. HIVI HAPO JUU KWENYE HIZO PICHA, WANACHEKA AU WANACHEKANA? MI CJUI

    ReplyDelete