asas

asas

sintah

sintah

UNA NDIMU, LIMAO, AMA VINEGAR???

siku hizi ukiwa na baby lazima ajiweze
Habariiiii ya mujini, town na vitongoji vyake, siku hizi ukiwa na baby lazima awe na ankara sio  kila siku kupiga mizinga tuuu oooh baby naomba hela ya salon mara vile natakiwa kwenda ngomani inahuuuuuu? siku hizi wanaume wanajua pakujiweka shosti weeee si kwa matonya style hebu niishie hapo ...... je wewe mwenzangu unachagua nini kati ya ndimu, limaoama vinegar shosti mie nimechagua ndimu.....

86 comments:

  1. zari jana uwezo wa kumnunulia hiyo gari diamond!!!!!! wanavyojitutumua basi,kiruuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na ww upreview comment zako,, zari jana ndo nn,,nyoo

      Delete
    2. Gari ni ya Katshadebank, tena ameipost kwenye facebook yake siku kabla Diamond hajaenda kuliomba kupigia picha, hahahahahaaa. Na hata alivyoenda kuchukua kupigia picha aka video pic, jamaa alipiga picha akiwa na Diamond mpo hapo. Jana watu wamesifia eeh wakiambiwa ukweli wanakataa. Huyo Katsha ni mganda na yeye wanashindana na Ivan baada ya kutimuana kwenye group. Wanafanya biashara gani mpaka wanashindana kununua magari tuwaachie kina Pundaz ndio wanajua hahahahahaaaa.

      Mkome kuringishia vitu vya watu mmeona sasa baada ya Diamond kuringishia kuwa ni yake kapewa zawadi na baby mama kwenye insta yake imebidi mwenye gari aje juu mpaka masikini baby mama imebidi atoe tamko kuwa gari ni la Katsha, na huyo Katsha wala hana urafiki wala undugu na Zari hahahahahahahaahhaaa.

      Sintah leo umeumbukaje mwanawane, wacha tusubirie news kwenye red peper na Uganda online mtachambwa huko hahahahahahahahaa. Lakini poa tu hata Katsha nae alishadanganyaga kanunua ndege baada ya kupiga picha kwenye ndege ya watu I hope hatamind next time atamuazima tena.

      Delete
    3. Unaacha kuandika habari za maendeleo unaandika uwongo hahahahahaaa, kwani hujaona madam kaenda kuchukua fomu za ubunge? Au unaogopa atapata halafu itabidi umuite tu Muheshimiwa, sasa sijui utakuwa unamnanga nani kwenye blogu yako na shutup law ishapitishwa hahahahahahaaaa

      Delete
    4. Hapo ni nyumbani kwa Katsha hapo uwiiii, mnapenda vya bure wabongo si wanawake si wanaume wote mnapenda mtelemko. Gari ya Katsha hiyo na hapo ni home kwake.

      Sasa subiria wabongo washamjua mwenye gari watakavyokwenda kujazana kwenye page yake kujikomba na wengine kuomba kazi hahahahahaaa jamaa is rude na kiswahili anajua sana tu atawatoa baru sio mpole kama Ivan, yaani hapo msiguse kabisa huyo ni Don mwingine tena mwenye roho ya paka hahahahahahaa ngoja akushukie na wewe Sintah kama alivyoshukiwa Huddah kwa picha za uongo. Lakini angalau hapo Dai alienda na mwenye picha kapiga nae.

      Delete
    5. WE NAWE SHULE HUJAENDA HATA MAMA YAKO ANAKOSEA NA NDO ALOKUKOJOA . UKISOMA SENTENS UTAGUNDUA NI HERUFI GANI IMEKOSEWA SIO LAZIMA MTU AANDIKE BILA KUKOSEA . PITA NAWE KAA UPEPO HAPA USING'ANG'ANIE HUMU
      MFYUUUU. NYOO MWENYEWE

      Delete
  2. Yaani naweza amini lie white party wamepiga hela ndefu afu haya magari kama BMW,MERCEDES BENZ NA LAMBORGINI NADHANI UKO SOUTH AFRICA NI BEI RAHISI ILA UKIIMPORT HAPA BONGO NDIO BEI INAKUWA KUBWA.AM SURE ANAWEZA KUAFFORD KUNUNUA JAMANI MSIDHARAU ZARI KIHIVYO..

    ReplyDelete
    Replies
    1. MWAMAMKE YEYOTE ALOCHEZA PICHA ZA UCHU HANA THAMANI HATA KWA MUNGU SI ASHUKURU KAZALIWA NCHI ZILIZOPITISHATA WASANGE NA WASAGAKI WACHEZA UCHI . SASA TUMEHESHIMU KWANI YY MWALIMU WETU KIRUUUUUUU
      KUNUNUA WANAWAZA HATA KWA CASH AU MKOPO
      ILA MASHAUZI. YANAZIDI NA HUYU MKE NWENZIE SINTA NDO MPEPERUSHA HABARI

      Delete
  3. Ilikuwa ya kuazima acha kupaniki

    ReplyDelete
  4. Labda angenunuliwa nyumba ningenunua ndimu...sasa gari la kupewa utumie masaa kadhaa halafu urudishe kwa mwenyewe ndimu inahuu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. we hapo ulipo hata kiwanja huna ata kibanda cha kusingiziwa hauna unavyomshupalia mwenzako...kahhh

      Delete
  5. Haya sasa mwambie ailete kwenye Yale matope ya Tegeta...si kapewa zawadi!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaaaaaa etimatope ya tegeta

      Delete
  6. Sintah pole sana kwakuwa hujui kitu ingia udakuz uone pia nenda peg ya king ukasome tu Mara nyingi wandish huwa wana balance story kabla hawajaitoa ila wewe puga sana kucop na kupest from IG ndo zako kalagabao ni for shooting ya moto bend

    ReplyDelete
  7. Diamond anaharibu uhalisia wa muziki wa yamoto...nyimbo zao zinaendana na maisha halisi ya watanzania/Africa...sasa Ferrari na utanzania wapi na wapi! Hayo mambo ya show off zisizo na uhalisia awaachie waganda na wahaya...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asili mwamchie mmpoto..ata yamoto wanaweza kuimba afro pop kama diamond so wacha wafanye yao..its called versatility if it worked for him maybe it will also work for them..muache ajaribu..wewe kwenye maisha yako umeashajaribu mangapi? BEBE COOL MMGANDA AMEKUWA NOMINATED FOR THE VIDEO OF THE YEAR UPOOOO HAPO

      Delete
    2. Tokaa aaa. .shambenga..maskini wa akili na Mali...uhalisia wa tanzania ni nini.??chokoraa mmoja weee

      Delete
    3. HAHAHAHAHA Tanzania my foot mmekalia umbra na majungu na kukatishana tamaa ndio maana wasanii hawaendelei kwakuwa na mawazo finyu kama we mdau..waache watoke waende kuuza mziki wao nje..wakisikiliza watu kama nyie mliojaa umaskini kwakweli hawawezi kufika kamwe

      Delete
  8. Hiyo gari niya somebody De'bank best yake zari anapesa chafu msaouthafrican ndo kamuazimia diamond kwa video shoot Yawamoto band. Zari alimshukuru kwa Facebook page yake.

    ReplyDelete
  9. Umeandikwa kishambenga sana, mapenz ya kwel yapo moyon kwa mtu unaweza ukapewa dunia yote ila huyo mtu akawa hakupend

    ReplyDelete
    Replies
    1. maneno gutuuuu sinta baba wanao alishakuhonga hata bikini kweli roho inakuumaje

      Delete
    2. LOL!Sintah dada unajiabishia mno na wewe nae kudandia vitu tu hata hujui ili tu ukaseme kamsemo kako "kakulamba ndimu".

      Ndimu imekugeukia wewe team zarina chagudoa la kiganda!Nilikuwa nampenda Zarina kwel ila nina allergy na machagudoa.Mwanamke/Msichana yyte asiyejiheshimu hunitoka tu!nataman na mimi niwe na spirit ya wenzangu wazee wa levels baby levels(team levels).

      Haaha Da Sintah ni ni team Zarina Tlale.Banange usije kubana kakomenti kangu buree kisa nimemgusa shoga ako.

      Freedom of speech inanilinda bandugu! sasa wewe kisa team Zarina au Team flan uje hapa uanze kutukana ili nimuone Zarina anafaa.Kudadake kwao tu Uganda hakubaliki kutokana na tabia zake mimi ndo nimkubali,uwii nze mundekke munange!

      Delete
  10. naona umepewa kazi ya kuwaandikia diary ya maisha yao!!!! unalo babu!!!! tuwekee na yako na ulivyo navyo kila siku dai dai!!!!!!!!!!!!!!!

    mweee wewe dada kweli huna jipya na ndimu zako utalamba mwenyewe!!!!

    sina timu ila ni ujinga kuandika kila siku habari za mtu mmoja wakati kuna matukio kibao ya kijamii ya kujadili.

    Yule mtoto albino aliyetaka kuuzwa bahati nzuri akaokolewa, mtoto aliyechinjwa na baba yake wa kumzaa ambaye bado baba huyo anatafutwa ungeweka hata picha yake watu watoe ushirikiano kwa jeshi la polisi katika kumtafuta baba huyo!

    acha kujipendekeza na ndimu zako na malimao jilambie ndani kwako mwenyewe!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. huyu si mpaka akopi basi cop ila uweke na ubunifu wako nyoooo

      Delete
    2. nimekupenda bureeeee!!!!

      Delete
  11. hiyo ni picha tu hata mimi nina picha kama hiyo ya baby wangu au nikutumie uiwekee frame ndani kwako????

    ReplyDelete
  12. Message unayotuma hapa ni ya uongo kabisa; Zari hana pesa hiyo hata siku moja ya kumuhonga mwanamme gari la bei kubwa vile, ndiyo maana haishi kuja Tanzania kila wiki. Sasa hivi amepanga ki-apartment kimoja hapa Jbg kwa ajili ya kuwa na Diamond kwa sababu hawezi kumpeleka kwenye ile nyumba anayoishi na watoto wake ambayo ni ya mumewe wa zamani. Video ya Yamoto Band ilihitaji gari la bei kubwa ndipo Zari akajitolea kumwomba jamaa mmoja anaitwa Katsha kusudi atoe gari lake hilo litumike kwenye video ile. Hata Katsha mwenyewe hajamaliza kulilipia gari hilo, ila ilikuwa ni video shoot ya siku moja tu. Katsha anamchukia sana aliyekuwa mume wa Zari kwa vile wamekuwa wanashindana kwa utajjiri, kwa hiyo huwa anafanya kitu chochote cha kumfanya Diamond aendelee kuwa na Zari ili Zari asifikirie tena kurudi kwa mumewe wa zamani. Tunajua kila kitu; Sasa hivi Zari hana ofisi wala chochote kuliko tulivyokuwa tunamjua bosi wa ofisi kali huko nyuma. Magari yote anayopiga picha nayo ama ni ya kukodi au ni ya marafiki zake,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukweli au uhongo haipunguzi ugali wao je na wewe uling'ang'ania kujua ukweli wa mambo yao imekusaidiaje? na je kama ni kweli hauooni kuwa wamejitahidi kupunguza gharama za video kwa kupewa gari la bure ingawa kama gari wangekodi gharama ingekuwa ghali zaidi..muwe munajaribu kutumia akili kufikiria sio kuongea umbea tu..watu mna roho mbaya

      Delete
    2. yani mi ni mbeya mpaka nikajua pale jikoni si pa mondi wala kwa bizari lazima wamekodisha mahali kwa shughuli za shooting mwee!!! huyu kiandunje anajuaga uzuri kama fundenge hana hela izo wacha kumnunulia dai gari lake mwenyewe tu hana YES she used to have but not now !!! kama yupo happy its all important ila awache kuwafool watu kwenye mitandao hasa hasa mbururaz wanaomfagilia anacho kumbe hana jameni muwe mnafanya risachiiii hahahahahahaha am sure ndunje anajua ila atafanyaje kwa mfano??

      Delete
  13. Hhahaahahaha Sintah uakurupukaga afu unaishiaga pabaya hahahaha gari sio la Diamond ilo kapga pcha tu kudolishia mwsho wa cku mwenye gari kamzodoa hahahaha uyo Zari pakulala hana atapata hela ya kununua gari mxiuuuuu uboss lady kushnehi asubiri azae alee bac

    ReplyDelete
  14. bibi bomba kaamua kumuonga serengeti boys....hapana chezea kiuno hahahaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bora ahonge manake angehongwa mngechonga sana...times have changed women are more powerful and resourceful than men..tables have turned

      Delete
  15. hahaaa, ndio mkaona hii ndio njia ya kurudisha heshima baada ya kukosa tuzo? mbona kashakua expozd kua hilo gari sio lake bali ni la buddy wa Zarii?? bania ila habari ndio hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. yupi mtaaje na tuleteee picha wambea bhana kazi mnayo unajuaje kama si la kwake...mnachukulia zari pouwa sana bila kujua mambo yake nyie watu

      Delete
  16. vinegar utakula wewe kwa kuhangaika kuwatetea watu wasio na time na wewe

    ReplyDelete
  17. gari la watu hilo sio la domooo, pyeeee. grow up wewe andunje

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaishi nyumba mmoja na zari? au wewe ni secretary wake kujua ana magari kiasi gani mpk useme ana chupi ngapi na nguo ngapi..wabongo bhana..fanyenu ya kwenu kumshupalia mwanamke mwenzenu

      Delete
  18. hahaaaaa na wewe hua unampa nn baby wako???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anamfyatulia watoto kilasiku!Hhahha

      Delete
  19. utakula wewe mwaka huu iyo ndimu na vinega naona iyo nafasi unaililia kwa nguvu sasa kwa lipi kwa mfano gari la kukodisha kushutia video ama mfyuuuuuu get a life andunje

    ReplyDelete
  20. nitarudi baadae kuja kusoma michambo ulopewa live mana huwa unaitafuta kusudi izo ndimu vineger ukwaju mbirimbi limao mabungo kula peke yako hapana jipya bado kwa lipi kwa mfano see u baadae

    ReplyDelete
  21. Boss wangu Sintah mi sielewi kitu kimoja. Huyo Zari hiyo lambogin hana, halafu akamnunulie Diamond. Hivi ndio ule upendo wa kumpenda jirani kuliko unavyo jipenda mwenyewe? Maana gari Zari aliyobaki nayo ni Audi tu. Mengine yote yako kwa Ivan. Haya kila la kheri limeipenda hiyo, kumpenda bby kuliko unavyo jipenda mwenyewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaishi nyumba mmoja na zari? au wewe ni secretary wake kujua ana magari kiasi gani mpk useme ana chupi ngapi na nguo ngapi..wabongo bhana..fanyenu ya kwenu kumshupalia mwanamke mwenzenu

      Delete
    2. na wewe ni nani yake mpka uje ujibu. Funga bakuli lako. Mimi na wewe wote tumeshupalia ya watu. Unajifanya kupita kujibu kila comment. kataa ukubali Zari hana hela ya kununua hilo gari. Hivi unajua thamani yake? au mnadhani magari yenu ya usd 20,000. Nipishe usinipangie cha ku comment. Mbuzi weeeeee

      Delete
    3. MBUZI MWENYEWE UMESHUPAA NA YA WENZAKO UTAFIKIRI UNALALA KWAO MUONE KWANZA MACHO YALIVYOKUTOKA...SHENZEEE

      Delete
  22. SINTA INAKUHUSU
    NINGEFURAHI SIKU MOJA KUKUTA SINTAH UNAJIVUNIA NA KUJISIFU NA CHAKO.KWANI UNAFANYA MATANGAZO YA WENZIO WEWE YAKO YAMENYAUKA KAA MSEMBELE ( KILE KITAMBAA WANACHOTUMIA KAA PAD WASOJIWEZA)
    MIE SION JIPYAA LITAWAFANYA WATU WAPATE KICHEFUCHEFU LABDA WATU KAA WEWE MSOVIACHA VIKAPITA VILE MSOVIWEZA .
    NKIWA KAA MWANAMKE MWENYE UMRI SAWA NA ZARI NIMEDUMU MIAKA 11 SASA KTK NDOA MAMPA MUDAA .
    ALIACHIKA KWENYE WATOTO WATATU SEMBUSE DIAMOND MWENYE KIU YA KUTAFUTA UMAARUFU KUPITIA WANAWAKE ????!!!
    ANGALIA STORY YAKE ASJAWAHI KUTOKA NA MDADA KAMA YULE ALOMWIMBA NA TUKAMJUA KIMVIKI
    KAKA YETU ANAJUA KIDONDA GANI AANGUKIE
    WEWE OMBA UHAI UTAKUJA KUANDIKA HAPA WAKATI KIKIWANUKIA
    KWANI WANA JISHOW OFF MNO KUSHINDA HAO MATAJIRI WANAOONGOZA AFRIKA .

    ZARI WATOTO WATUTA ALOWALEA KWA MAPENZI YOTER WAMEMSHINDA KISAA MBOOO .UTADHANI KAIKUTA IMEKIKUNJIA JUU SIO IMENYOOKA
    TUPO TUTAYASOMAGA KIKINUKA
    ILA KILA LA KHERI KTK SAFARI YAO YA KUJIAHAUA

    ReplyDelete
    Replies
    1. cha urongo louis vuittonJune 17, 2015 at 11:48 PM

      wee louis vuiton kilamba mavi wa jini kisirani hii hotuba yako unemwambia yule mungu boss wako unayemtetemekea deile una miaka 44 mama zimaa kutwa kwenye mablog kusoma umbea na kujidai uko juu ulivyo muongo sasa unajisahau kila leo unaonekana bogus tu mumeo na wanao wana hasara.

      Delete
  23. SINTA INAKUHUSU
    NINGEFURAHI SIKU MOJA KUKUTA SINTAH UNAJIVUNIA NA KUJISIFU NA CHAKO.KWANI UNAFANYA MATANGAZO YA WENZIO WEWE YAKO YAMENYAUKA KAA MSEMBELE ( KILE KITAMBAA WANACHOTUMIA KAA PAD WASOJIWEZA)
    MIE SION JIPYAA LITAWAFANYA WATU WAPATE KICHEFUCHEFU LABDA WATU KAA WEWE MSOVIACHA VIKAPITA VILE MSOVIWEZA .
    NKIWA KAA MWANAMKE MWENYE UMRI SAWA NA ZARI NIMEDUMU MIAKA 11 SASA KTK NDOA MAMPA MUDAA .
    ALIACHIKA KWENYE WATOTO WATATU SEMBUSE DIAMOND MWENYE KIU YA KUTAFUTA UMAARUFU KUPITIA WANAWAKE ????!!!
    ANGALIA STORY YAKE ASJAWAHI KUTOKA NA MDADA KAMA YULE ALOMWIMBA NA TUKAMJUA KIMVIKI
    KAKA YETU ANAJUA KIDONDA GANI AANGUKIE
    WEWE OMBA UHAI UTAKUJA KUANDIKA HAPA WAKATI KIKIWANUKIA
    KWANI WANA JISHOW OFF MNO KUSHINDA HAO MATAJIRI WANAOONGOZA AFRIKA .

    ZARI WATOTO WATUTA ALOWALEA KWA MAPENZI YOTER WAMEMSHINDA KISAA MBOOO .UTADHANI KAIKUTA IMEKIKUNJIA JUU SIO IMENYOOKA
    TUPO TUTAYASOMAGA KIKINUKA
    ILA KILA LA KHERI KTK SAFARI YAO YA KUJIAHAUA

    ReplyDelete
    Replies
    1. kunywa novida mkuu bili kwangu

      Delete
    2. mtu mzima ovyo kukaa kwenye ndoa 11 sasa si tufanyaje nyooo? kuacha watoto kaanza yeye? kama wewe wateseka kisa watoto ni wewe acha mwenzio aishi maisha yake. mnakera watu wengine mfyuuuuuuu

      Delete
    3. Anony 5:50 sikupatii picha ulivyokuwa umekunja uso wakati unaandika hiyo comment.Khaa mtanganyika mwenzangu life is too short kuchulia hata mambo ambayo hayakuhusu serious kiasi hicho.Toa point yako usomeke sasa ny**** mara misonyo ya nini mtoto mzuri?Usiwe kama dada Sintah bhana

      Delete
  24. Wapi Ze la Michepuko leo

    ReplyDelete
  25. haaaa kwendeni zenu uongo mtupu huu,daimond kwa mashauzi looo!!ndio yaleyale kipindi zama zile eti zari anamagari kibao na nakumbuka sinta ulishawaigi mpost hapa miaka kama 4 au 5 iliyopita eti kutana na dada anayekimbizana na beyonce tukashikwa masikio kumbe magari sio yake alikuwa anayaadvertise tuu kwa kuweka plate number ya jina lake,tumewachoka na vituko vyao kila siku kutafuta kiki,anatafuta kiki kuikandamiza story kwamba amepata tuzo mbili kiba 6 kwamba kapitwa,ebu wakakojoe walale huko kwani wao ndio wakwanza kuendesha gari kama hilo?am not hating ila nimewachoka na mambo yao ya kutafuta kiki kila mara

    ReplyDelete
  26. Pyee!!!!
    Sio lake pyeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  27. SINTAH ACHA KUKURUPUKA MAMIII, MAKE SURE UNAUHAKIKA NA UNACHOKIANDIKA TRY TO BALANCE STORY KWANZA THEN NDO UANDIKE UNAKURUPUKA TUUU, ZARI HAJAMNUNULIA GARI DIAMOND BALI KAMPA CONNECTION WAPI PA KUWEZA KUKODI GARI KWA AJILI YA KUSHOOT VIDEO MPYA YA YAMOTO BAND PLS MADAM USIKURUPUKE, NI HAYO TUUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. isijkuwa ww ndio unakurupuka kwa maana sintah na ww sinta ndio yupo karibu na zari au? na hiyo gari kuonekana ktk shooting sio ishu kuonekana baada ya hapo inaweza kuja dar yote yanawezekana

      Delete
  28. kwani leo zeeezeta wa hum ndani yupo wapi aje namada zake ila sintah leo umeumbuka vibaaaayaaaaa aise acha kukopy na kupest wewe kuwa mmbunifu basi hebu aglia njinsi watu wanavyo pungua humu zamani sms mpk now zigekuwa 299 but siku hizi maana mada ni ya mashiko sasa mtu kashaiona ins katukana akija kwako anaikuta basi uwe unaiboresha basi huwa mnasema tusome na kupita hivyi watu wote wakipita bila kutupia neno AIRTER WATAKUZAMINI KWELI unapata wazamini becouse of sisi wadau au naongopa jamani ni hayo tu

    ReplyDelete
  29. Baada ya kujulikani kuwa ile mimba ni ya kaka yangu KATUNZI, step dad ahongwa gari. Je wakiachana atanyang’anywa? Je mwenye mtoto ambaye ni kaka KATUNZI akimdai mwanae, je atarudisha gari kwa muhusika!? Attention seekers wana mbinu nyingi sana!! Sasa sijui nani kamninulia nani!? Labda Ivan kamnunulia diamond. Lmao.

    ReplyDelete
  30. NIITE CHA UMBEYA: katika kuangalia angalia yangu ya kimbea nimegundua zari she cant handle wadada wazuri wawe karibu yake ndio mana huwaga apa watu mnamsemaga sintalioucs anajipendekeza ukweli yule mama anataka ashine yeye shoga zake siku zote utasema wabeba mabegi, sinta andunje ila ana kaface kazuri y lie, akiwa hajajiweka powder za mchina na kikongo anapendezaje kaface muangalie shoga ake sintah jakito eehh yani hamjui ingekuwa sii hii blog angeshampiga kibuti zamani ila inabaki bae mi sikurushi sana c unawajua watz wenzio watakutukanaaaa mi siku hizi nshazoea maneno zao lol, andu nae eeehh eeehh bae mi mwenyewe nishawazoea si unaona naachia comment wananichamba mpaka basi mfyuu, ona wale aliokuwa nao karibu salama j n madame rita, madame mrembo na mzuri ila ukimtazama usoni unajua ni bibi bomba kuliko zari so pale haoni comp, yani mi ninavowajua watz wanavopenda kujipendekeza weeeeeehh angekuwa ana utitiri wa mashoga wakuposti posti mipicha tu instaah atwari!!! SO MNOSEMA SINTAH ANAJIPENDEKEZA HAPANAAA NI KWA AJILI YA BLOG YAKE TU NDIO ANAMWEKAGA ILI APATE VISITOR SPONSOR WASIMKIMBIE N MAY BE ANA CRUSH ON DIAMONDPLATNUMZ YES MOND BIN LADEN, IT WONT COME IN SURPRISE ONE DAY IF SINTAHLIOUC DATE MOND BIN LADEN! MCHANA MWEMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwikwi kwi cha umbea hapo juu saa nne nipo kitandan tayri ila umenifanya nicheke kwa nguvu.Sintah ana kaface kazuri jamani ila mm nilikuwa napenda rangi yake ile ya zamani alikuwa anavutia zaid!hasa kwenye wimbo wa waoo mama waoo.

      We ni mrembo hasa dada!Ila una mambo ya kiswahiliswahili hapo chacha!

      Delete
  31. sintah dear, wanakulipa shillingi ngapi hao watu?? maana likitoka jambo tu linalo mhusu dimondo na zee tayari ushaliandika tena kwa madoido yotee....lol kuwa na akili nzuri na utumie blog yako kupublish mambo ya maana bwana. watu wengi sana wanatembelea blog yako basi fanya kuweka vitu vya maana even twice a week then ndo uweke na huu ushududu wako.
    love you + your blog though, kasoro akili yako tu na mambo ya kijingakijinga kama haya.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani mange analipwa shiling ngapi kila sku kumponda dai? ulishawahi kujiuliza hilo swal?

      Delete
  32. OUT OF TOPIC...................DA SINTAH SIJUI WEMA ALIKUKOSEA NINI?.ANYWAYS HAYANIHUSU ILA UNA MCHUKIA HASA ANY BODY CAN TELL.MAYBE ZAMARADI AJE AKUHOJI NA WEWE TUSIKIE STORY YAKO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ovyooooo wema katajwa wapi hapa kwenda zako

      Delete
  33. Lakini Ni Kwa nini muone mnawajibika kujibu kwa Lugha isiyopendeza? Si unyamaze tuu. Mnaweka chuki pasipostahili wenzenu wanasonga mbele.

    ReplyDelete
  34. Sintah na wewe unampaga nini baby wako??..

    ReplyDelete
  35. duh me ngoja nipite tuu leo maana siwezi kukushushua kbs mama yangu,ha ha ha ha ha ha

    ReplyDelete
  36. me ngoja ninyamaze tuu maana kukushushua mama yangu cwez,ha ha ha ha ha!!ila uwe na uzalendo kdgo mama ndimu zitakuludia ww

    ReplyDelete
  37. hiyo gari imeazimwa kwa kaka yake Zari ili ifanye video ya wimbo mpya wa diamond. Poleni msiolitambua hili.

    ReplyDelete
  38. hehehehe dah wabongo ukiwaingia kichwakichwa unaweza ondoka na presha mweh

    ReplyDelete
  39. HAJANUNULIWA HIYO GARI WAMEIKODI,KUNA WIMBO WA YAMOTO BAND WANAISHOOTIA VIDEO SOUZ SO HILO GARI LIMEKODIWA KWA AJILI YA HIYO VIDEO SO U HEARD?NOW U KNOW FOR MORE INFO TEMBELEA FACEBOOK PAGE YA ZARI NA KAMUEKA THE OWNER

    ReplyDelete
  40. Kazi mnayo cha ajabu nini kupewa gari au chuki zenu za kimaisha?Msio na bahati ya kupewa wala kutoa ndio mana mna shtuka.Mkologe cement mnywe.msio koga mkataka

    ReplyDelete
  41. naomba Zamaradi afanye kipindi na sinta asema Wema kamkosea nn anamchukia namna hiyo!

    na atalamba ndimu na mbilimbi sanaaaaaaa huyu sinta mwenzie anatarajia kuwa mheshimiwa mbunge!!

    Nabado mpaka timu dai mseme poooooo!

    gari we bidada limeazimwa kwaajili ya kurekodia wimbo wa yamoto band so acha kukurupuka eti baby kampa! ulikuwepo kwenye makabidhiano?????

    sina timu ila habari ndo hiyo!!!!

    ReplyDelete
  42. Wabongo wana tabu sana Dai wala hajasema kanunuliwa ye kapost picha tu Na kumshukuru Zari,wbongo wenyewe wakatafsiri ya kwao looh!

    ReplyDelete
  43. Yani watu wengine vichekesho sana,sasa mtu unapewa mashuka sijui mataulo,sasa mwenzangu hapo ndo umekuwa umehongwa au?mi nakuchora tu unavyojichekesha chekesha ,nimeshaona chats zako nyingi tu na mume wangu,ila yeye nshampa makavu yake,uwezo wa kukufata kukuchamba ninao sana ila sipendi kukuvunjia heshima yako...jst behave my lady

    ReplyDelete
  44. Message unayotuma hapa ni ya uongo kabisa; Zari hana pesa hiyo hata siku moja ya kumuhonga mwanamme gari la bei kubwa vile, ndiyo maana haishi kuja Tanzania kila wiki. Sasa hivi amepanga ki-apartment kimoja hapa Jbg kwa ajili ya kuwa na Diamond kwa sababu hawezi kumpeleka kwenye ile nyumba anayoishi na watoto wake ambayo ni ya mumewe wa zamani. Video ya Yamoto Band ilihitaji gari la bei kubwa ndipo Zari akajitolea kumwomba jamaa mmoja anaitwa Katsha kusudi atoe gari lake hilo litumike kwenye video ile. Hata Katsha mwenyewe hajamaliza kulilipia gari hilo, ila ilikuwa ni video shoot ya siku moja tu. Katsha anamchukia sana aliyekuwa mume wa Zari kwa vile wamekuwa wanashindana kwa utajjiri, kwa hiyo huwa anafanya kitu chochote cha kumfanya Diamond aendelee kuwa na Zari ili Zari asifikirie tena kurudi kwa mumewe wa zamani. Tunajua kila kitu; Sasa hivi Zari hana ofisi wala chochote kuliko tulivyokuwa tunamjua bosi wa ofisi kali huko nyuma. Magari yote anayopiga picha nayo ama ni ya kukodi au ni ya marafiki za


    Ha Ha Ha Ha Ha love u

    ReplyDelete
    Replies
    1. haahahahaha umeuwa thank u

      Delete
  45. Ndio keishapewa mapovu ya matako yatawatoka ad mnye mawe ndio ivyo mtatumia nguvu nyingi kuwaharibia ila ndio kwanza bby katoa ferali c mlisema kwao ni masikini sasa uyo kaka yake kazaliwa leo

    ReplyDelete
  46. sement utaikoroga mwenyewe na kuinywa huku umesimama uchi. nani mwenye shida ya gari la kukodi. kiki saa ingine inaboaaaaa

    ReplyDelete
  47. Hahaaa they wish attention seekers kick ndio zisha ishia hapo chezea nyota ya Madam weyee jamani kuwa maarufu sio kazi kazi nikubaki maarufu heheiyaaaaaa haya sasa hata zakuazima wanataka viononekane wanavimiliki lmafoo poyoyo mfuata mteremko nae nyumaa kaji blogisha kana kwamba hatulijui hilo gari once bibi kizee ali li insta la kaka ake loooool gari hizo now bibi yenu atakua anazisikia kwenye bomba labda kama IVAN amuhonge otherwise mmeishiwa newz asante yamoto band Kwaku mswetisha bibi bomba kulipa hilo gari na limbukeni kujifanya kazawadiwa fake life is really hard to maintain poleni malimbukeni wanjanja tuna wachora tu

    ReplyDelete
  48. ila watu mnagubu kasema tnx baby its finaly here kwamba zari ndo anajuana na owner wa gari kamsaidia kupata Hiyo gari kwaajili ya video ya yamoto band.ndo kamshukuru hajasema amenunuliwa yaan wabongo kwa kubadili story.

    ReplyDelete
  49. Kumbukeni kumpigia Vanessa mdee wizkid au davido kura kura yako muhimu you know!

    ReplyDelete
  50. WE NAEEEE GARI YENYEWE YA RICHGANG NA WASIWASI NA ELIMU YAKO WE ANDUNJE ETI YOU DO THE SEEKING YOU DO THE SEEKING MY BIG ASSS

    ReplyDelete
  51. Wasenge wakike nawakiume yamewatoka na bado mtafyonza mafyonzo marefu km jini kashikashi,ntombe nile nyie achatuwasome na stress zenu za mlo mmoja mtaishia hivyohivyo,bora Hata kichaa mwenzenu ameamua kwenda bungeni,wenye waume zenu bungeni kazi mnayovmshusha skirt kaingia akipitishwa atatomba bunge zima

    ReplyDelete
  52. Hahaha well said ndugu bungeni akaongee nini how to get drunk and sleep with married men.

    ReplyDelete
  53. ajipigie mwenyewe na bi sandra na rommy na bi matende zitatosha.

    ReplyDelete