asas

asas

sintah

sintah

VITUKO MITANDAONI

watu na shape zao, tuwaaacheeee
pasi ya umeme ama ya mkaa??

12 comments:

  1. Hawa sio wazima..

    ReplyDelete
  2. Acheni kucheka Maumbile ya Mungu , hakuna awezaye kuumba ! Mfyuuuuu

    ReplyDelete
  3. Hunan lolote shepu shepu...ache kumkosoa mungu

    ReplyDelete
  4. he he hee namuona nifah kimavi wa jf shost geuka tukuone basi mama wa lemba jekundu shangingi la jf hela yote ya kuhongwa unaishia kununua bundle jf 24/7 huna kazi wee changu tafuta productive thing sio kutwa kusaka mibolo tuu na kujidai uko juu kumbe fekeroo form 4 ndo mwisho wako na zero juu. mfyuuuuu
    na kule kwa jini kisirani kuna louis vuitton yani huyu mbibi ndo hajitambui kweli yupo nyuma kulamaba matapishi ya zile fito nilishalichambaga na lenyewe lilikuwa linashinda kwenye blog tuu likisubiria midole ya kijani mfyuu siku hizi linajidai liko busy baada ya kulinyamba halicoment mfululizo kama vile maza house ambaye hana shughuli. ila nifah kimavi huna shughuli shukuru anayekuhonga no wonder unaishia kuvaa maronya ronya grow up wewe maku. dinazarde mfikishie huyo maku maku ujumbe anajidai haingii huku manake yuko busy kuintertain miboo ya jf mfyuuu sikipendiiii ka period.

    ReplyDelete
  5. nifah kimavi na lukelo sakafu haooo wanaenda kuangalia show ya diamond naona shost umesaidiwa kibegi ha haaa kichekooo

    ReplyDelete
  6. Mnakosoa kazi ya mungu, haya bwana kumbuka kila mtu ana kipimo chake alichopimiwa. Na kazi ya mugu haina makosa..

    ReplyDelete
  7. Sintah endelea kuprove attitude yako in public. Kipengele cha kwny biblia cha 'tumfanye mtu kwa mfano wetu.....'naona hujawah kukisikia wewe. Wanavyokukosoaga miguu yako sikudhan kama ungewah andika hivi tena kwa public.Alf uzur wa Mungu ss.kila binadamu aliyemuumba humpa marafiki wa kufanana naye.na familia na ndugu watakaompenda..kwa elimu yako unayoringia bado hujajuaga tu kipi uandike na kipi usiandike???

    ReplyDelete
  8. Sintah endelea kuprove attitude yako in public. Kipengele cha kwny biblia cha 'tumfanye mtu kwa mfano wetu.....'naona hujawah kukisikia wewe. Wanavyokukosoaga miguu yako sikudhan kama ungewah andika hivi tena kwa public.Alf uzur wa Mungu ss.kila binadamu aliyemuumba humpa marafiki wa kufanana naye.na familia na ndugu watakaompenda..kwa elimu yako unayoringia bado hujajuaga tu kipi uandike na kipi usiandike???

    ReplyDelete
  9. hapa hata sicomment chochote naogopa kucheka watu! mweee.

    wapi MUM LINA huwa huyu mwanamke anaushauri mzuri sana napendaga sana kumfwatilia akishauri kwenye OOT

    ReplyDelete
  10. Sio swala la shepu, hivyo ndivyo alivyo, swalaa linakuja jinsi alivyoovaa sijui alikuwa anataka watu wampe antension, uwezi msema mtu au mcheka kwa jinsi arivyo, ndivyo arivyo, ila uvaaji wake hicho kisuruali tena cheupe na chupi nyekundu, vinavyoangaza mpka ndani mie hmm, lakini ndio maamuzi yake

    ReplyDelete
  11. Kwa kweli huo uvaaji siyo kabisa suruali nyeupe tena transparent halafu eti kachomekea, nadhani alitaka kuchekesha watu tu wamcheke ili apate pa kuwadundia

    ReplyDelete