asas

asas

sintah

sintah

VOTE VOTE MONDI BIN LADEN NA VEE MONEY



Kwa mara nyingine tena wa Tz wanaweza kuingia ktk kinyan'ganyiro cha tuzo na kwa sasa ni tuzo za MTV kinachotakiwa ni vote yako ili tuweze kutoboa usidanganyike kwani umoja ni nguvu utengano ni udhaifu sasa basi wapigie kura kila dakika ili tuweze kuwashinda wa Nigeria, unajua wa Nigeria wamekuwa nominated wengi ktk hivi vipegele inamaana kura watagawana si eti eeeeeh basi wakigawana sie tunapeta,,, VOTE VEE MONEY NA DIAMOND  fastaaaaaaaa ...... acha ushabiki maandazi usio na faida

33 comments:

  1. Nimelishwa ndimu hadi nimeota ulcers halafu eti ni-vote! Bila apology ha-vote mtu Labda niwe na file Mirembe...

    ReplyDelete
  2. Siyo Kwa vichambo vile aisee, maumivu yakizidi, na kile cha juzi Kati eti tunawapigia makelelele

    ReplyDelete
  3. hapa ni kuvote ka davido tu na v hela huyo domo mupigie wewe na wakwezo ndo hivyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata ukimmpigia huyo davido diamond anarudi nyumbani na tuzo baki na roho yako ndogo ya kunguni...ndio hivyo wameshanunua na nyumba south africa pasuka kabisa...hahahahahahahah

      Delete
    2. usiwe nnafiki nani kakwambia wamenunua nyumba?,kama hujui nyamaza cyo unaropoka kama umekunywa maji ya chooni

      Delete
    3. na wewe 4.17 am unazungumza ujinga, kanunua nyumba wewe inakuumwa nini mpaka useme usenge wako? jiangali mara mbili mbili fanya yako ya maendeleo maana utakapopata ukweli kwamba nyumba anayo utajisikiaje we bwege, mwenzenu kanyamaza wengine mnamwamwaja. pumbavu zenu

      Delete
  4. haya haya wapeni waendelee kula

    ReplyDelete
  5. sintha vote na wanao 2 na baba zao 2 mwambie na okwi akusaidie hata usipo iweka hii comment ujumbe ni wako tu umefika

    ReplyDelete
  6. kijana keshajimaliza mwenyewe huyu, kama mnabisha mtaniambia. Watanzania ndivyo walivyo we jifanye mjinga utawapata mpaka mwisho, ukilete nyondo ndo utawajua sawa sawa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. umejimaliza wewe, mkeo, mama yako na familia yako kwa ujumla. acha ushamba mjinga wewe

      Delete
  7. Mwenzenu Mie wa hapa local huko international mbona sipajui!

    ReplyDelete
  8. Nimeambiwa maumivu yakinizidi nimuone dr. na ndimu nimelishwa sana... kura akapige mama yake bi Sandra

    ReplyDelete
    Replies
    1. pumbavu we bi sandra kakufanya nini wewe chizi

      Delete
    2. Msenge ww mama wa watu amekufanya nini nyoooooooo

      Delete
  9. Nimeambiwa maumivu yakinizidi nimuone dr. na ndimu nimelishwa sana... kura akapige mama yake bi Sandra

    ReplyDelete
  10. mama tena kaingiaje humu

    ReplyDelete
    Replies
    1. waulize hao washenzi, huyo mama wa watu kaingiaje humu ndani? wawambie mama zao wamwache mama wa watu

      Delete
  11. Kura for what........ ajipigie domo zari na kichanga chao tumboni

    ReplyDelete
    Replies
    1. na wewe mpigie mkeo na familia yako achana na Dai hana shida na kura yako we chizi

      Delete
  12. Kura?? ya nini na sisi si wakintanahinal, labda waganda na bi sandra wampigie.

    ReplyDelete
  13. MPIGIE WEWE ANDUNJE NA FAMILY YAKO, ZITATOSHA.

    ReplyDelete
  14. kama sina kazi nitakaa home nichane nguo zangu kuliko kumpigia kura mtu anaejiona kama malaika, kumbe ni tandale line.

    ReplyDelete
  15. ajipigie mwenyewe na bi sandra na rommy na bi matende zitatosha.

    ReplyDelete
  16. Vanessa yes diamond asubiri kidogo....just did it for Vanessa and wizkid my money my spend ndio hivyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amekuambia nani ana shida ya kura yako

      Delete
  17. Vanessa yes diamond asubiri kidogo....just did it for Vanessa and wizkid my money my spend ndio hivyo

    ReplyDelete
  18. Wpumbavu utawajua tu ilatunaojielewa tunavote natutaendelea kumpigia kura,chuki zenu kwake ni mbolea kwani zamrutubisha vyema,uzuri anaetoa rizki ni mungu,kumshusha hamuwezi labda mungu aamue,najinsi mnavyoomba mabaya ndiomungu anamfungulia atafanikiwa mpaka mfe kwa hasira

    ReplyDelete
  19. mpumbavu wewe kibaraka cha Domo na yaya wa kumtawaza shangazi Zari. afrit usojijua, hatumpigiii kura kafie mbele

    ReplyDelete
  20. Kumamayo nipisheee choko wewe hujitambui achatuendelee kumpigia dai,chuki hazikusaidii nabadooo jambia angani huko shuzi likurudie mwenyewe.

    ReplyDelete
  21. Kumamayo nipisheee choko wewe hujitambui achatuendelee kumpigia dai,chuki hazikusaidii nabadooo jambia angani huko shuzi likurudie mwenyewe.

    ReplyDelete
  22. ajipigie mwenyewe na bi sandra na rommy na bi matende zitatosha.
    AMPIGIE NANI DOMO! HAMA KWELI SINTHA, ZARI,DOMO NYOTE HAZIMO KWELI! AU MMESAHAU NDIMU ALIZOKUWA ANATULISHA AKISHIRIKIANA NA WEWE SINTAH!!!!! HAPIGIWI MTU HAPA VOTE!

    ReplyDelete
  23. JAMANI DOMO ULITULISHA LIMAO/NDIMU KWA SANA SISI WATANZANIA UKATUONA SISI NDO HATUFAI, SASA ITAKULA KWAKO NA BADO TU. LABDA VOTE UPIGIWE NA MATENDE NA SINTAH WAKO. SISI SIYO WAJINGA KIASI HICHO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu lets try to be wise..hivi mnavompigia kura davido cjui wizkid are they representing Tanzania??,basi haters hamieni nigeria ambapo hamtapewa ndimu

      Delete