asas

asas

sintah

sintah

BREAKING NEWS ....BASATA YAMFUNGIA SHILOLE MWAKA MZIMA

mie niliona aibu nikaweka maneno lakini yeye mwenyewe hana habariii

Baraza la sanaa Tanzania limemfungia Shilole kipindi cha mwaka mmoja kutoshiriki katika sanaa yoyote hapa Tanzania, je kwa pics unazoziona hapo juu BASATA wamemuonea Shilole ama ana stahili hiyo adhabu ya mwaka?

ila naangalia upande wa pili wa shilling hela atapata wapi jamani maana yeye ndio baba na ndio mama 

unafikiri BASATA wampunguzie adhabu ama waiache hivyohivyo? hii yote ni kwasababu ya mavazi anayovaa

38 comments:

  1. Wala hakupenda aonekane ivyo uchi ilikua bahat mbaya wamfikirie jaman sa atafanys issue gan tena ya kumuingizia ela boyfrnd mwenyew ndo uyo af sintah unaonekana kama umefrahia hiv unaroho mbaya wew sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha uongo, huyu shilole anatabia ya kumwia mipombe mikali kabla ya kuingia steji hata his pica zinajieleza. Mwache akomeshwe

      Delete
    2. Sintha afurahi ili iweje kwa amfano ndo mumwambie ahache mibangi na mipombe hovyo show zote yeye ni kucheza laana tu mbona kina VANESA hawafanyi hivyo

      Delete
  2. Yaani mie leo naja na ya kwangu mwenyewe, nimeolewa ndoa ya 6 yrs now, sina ugomvi na mume wangu lakini tunaweza kulala kitanda kimoja ata 23 months bila kufanya lolote, anaonekana hana hamu kabisa, naona nina karibia hali ya hatari ata ya kuwa lesbian maana nimeanza kujipa raha mwenyewe kwa kujichezea, mnishauri nifanye nini? nilishaongeanae mara kibao anasema anajiona tu hivo, nitamvumilia mpaka lini? hii hali ni ya kudumu yaani sasahiv ini almost 2 yrs tunaishi hivo, nipeni njia ndoa inanishinda hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. POLE SANAA DEAR ILA MUMEO ATAKUWA NA MATATIZO, AU AKO NA MWANAMKE MWINGINE NJE? MSHAURI MWENDE MKAPATE USHAURI WA DACTOR AU AKAFANYIWE MAOMBI,,, UNAKOSA RAHA ZA DUNIA MAMA...ILA USICHEPUKE MAMA KUNA UKIMWI USIJEACHA WATOTO WAKO BUREEEEE

      Delete
    2. Pole na hongera kwa uvumilivu mimi nilishindwa kabisa yaani nliangukia kwa mchepuko...ila nashukuru nifanikiwa kutengana na huyu mwanaume acha tu nimekubali watu wanione watakavyoniona lakini maisha yakuigiza yamenishinda naupara na lala na uchi usiku mzima patupu nini maana ya ndoa bila tendo la ndoa....kukosa penzi kuna umiza jamani halafu mnapiga picha my hubby mwaka hajakugusa daah

      Delete
    3. Pole na hongera kwa uvumilivu mimi nilishindwa kabisa yaani nliangukia kwa mchepuko...ila nashukuru nifanikiwa kutengana na huyu mwanaume acha tu nimekubali watu wanione watakavyoniona lakini maisha yakuigiza yamenishinda naupara na lala na uchi usiku mzima patupu nini maana ya ndoa bila tendo la ndoa....kukosa penzi kuna umiza jamani halafu mnapiga picha my hubby mwaka hajakugusa daah

      Delete
    4. Hapo kweli unaweza sema una ndoa kweli?? Ndoa ni tendo la ndoa sasa kama hakupi haki yako na umeshamwambia hataki kutoa heri usepe huyo siyo mwanao wala ndugu yako ya nini kujifia na uchungu. Peleka kwa wakuu wa dini wabatilishe upate hazi zako kwa aliye serious na ndoa.

      Ingekuwa wewe ndio unamnyima unafikiri angekubakisha, sasa hivi ungekuwa divorced long time.

      Delete
  3. Huyo Shilole wakati ananunua hiyo nguo akujaribisha au alipewa tu? Pili maelezo ya Basata nasikia alipewa barua ya kujieleza akakaa kimya hukumu imepita anapiga kelele za nini, cha muhimu ajipange kwenda Basata kuomba radhi wayamaliza kuliko kuongea kwenye mitandao anaharibu badala ya kujenga.

    ReplyDelete
  4. Ndoa zina matatizo sanaaaaaa. Simple tafuta mchepuko wako atakulizisha na utasahau matatizo yako yote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hamna haja heri asepe tu dunia hii hujaandikiwa mateso, ukiyafuga mauchafu yake utaishia six feet under wanaume ni wasenge sana.

      Delete
  5. huyo aliambiwa aandike barua ya kujitetea hakuandika sasa wao wafanye nini. au akuelewa maana ya kuambiwa aandike barua kwa nini asipewa adhabu????

    ReplyDelete
  6. jamani waangaliage na miili ya kuvaa hizo nguo.. sasa shilole nae anataka kujifanya veemoney,mweeee.. apumzike tu huo mwaka!! nuu si yupo atabeba bango

    ReplyDelete
  7. MASIKUNI!!!
    HIVI WANAONAGA WOTE AU ?
    ILA KWA UPANDE MWINGINE NI FUNDISHO KWA WENGINE NA YEYE SHILOLE .
    WALIANZA KUKATA VIUNO WENGII BASI ILIPOFIKA KWAO NA HAO KHANGA MOJA SIJUI WAKAANZISHA MZIKI WA UCHI ULO WA MABAR MAKUBWA ULAYA NA THAILAND
    MTU ANAWATOTO HATA HIYO HELA NDO UKUACHE UCHI
    NDO AKOME

    ReplyDelete
  8. ANASTAHILI!!! PUMBAFUUU. MINYONYO YENYEWE YA KUWEKA NJE OVYOOOOOOOO!! MFYUUUUUU, HATA HUO MWAKA HAUMTOSHI, AONGEZEWE ADHABU ILI IWE FUNDISHO NA KWA WENGINE.

    ReplyDelete
  9. sintah sintah sintah sintah.pesa ndoi ni hivyo basi nuh mziwanda anakazi maana kuna nyingine nyingi wewe tuhabarishe tuuuu waache wajichetue ugenini kwa mabaya huku nyumbani wanarudi wametulia.mimi kama nuh kweli mama akinipa ladhi kweli kama kupenda basi jamaa ni SIGARA SM{SLOPE MASTER}

    ReplyDelete
  10. Hili ni kosa lake la pili, alishapewa onyo kali kwa kosa la kwanza kwa mambo hayo hayo ya kukaa 'nusu utupu'................hata hivyo wamemuhurumia, alistahili adhabu kali zaidi ...........

    ReplyDelete
  11. Anony 11.25pm hauko peke yako mpenzi. Mimi pia mume huu ni mwaka wa pili hajanigusa najitahidi kujisexisha yeye wala hana habari. Nikishika cm yake nakutana na msg za michepuko yake. Kuna msg moja nimeiona nikachoka kabisa mume kaandika kwa mchepuko wake "Leo NATAKA choose a place of your choice then after work we meet". Hiyo ilikuwa ni Jumamosi nikajua kumbe anataka huko ila kwangu hana hamu. Yaani jamani Ndoa hizi. Mume unamuona kabisa huyo anarudi anaoga analala saa hiyo hiyo anakoroma kwa raha zake wakati wewe unakuwa unamtamani yeye wala habari hana. Tena ukimuomba anakuambia ngoja nilale tutafanya asubuhi. Asubuhi ikifika kimyaaaa unapita mpaka Mwezi wala hajastuka. Nilikuwa nalalamika siku hizi nimeacha nikaanza kujichua. Baadaye nikaona nitakuwa addicted nikaamua na mimi kuanza kucheat, ila sio kwa kupenda, sasa hivi natiwa kwa raha zangu, Anarudi saa 7 usiku mimi nimeshinda natiwa wala hajawahi hata kuhisi kuwa na mimi siku hizi natiwa. Sasa sijui anawaza nini au anaona ni sawa tu maana siku hizi wala simuulizi tena wala siombi kutiwa naye kwa kuwa akirudi wala hana habari. Ila bado naona sio sawa nafanya tu kwa kuwa nakuwa nina feelings lakini im not a prostitute. Saa ingine nakaa nalia kuwa Ndoa gani hii sasa. Msinitukane dears naombeni tu ushauri wapenzi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dada umegusa sehemu ya maumivu ambayo nlikuwa nimesahau. Mi mwenzangu alikuwa mchepuko usio na soni, wanampigia simu ndani ya nyumba, hata usiku nikiwepo na anaongea nao. Yaliponizidi, siku hiyo nikamuuliza, hivi unavyonifanyia ? hivi unadhani hata mimi siwezi kufanya, mm alinicheki kwa Kebehi na madharau, halafu akasema mmh nani atakupenda wewe, kwanza watakucheka! Yaani asijue saa ile alipotamka yale nsneno ndio kanipa go ahead! Kaboss flani kalikuwaga kananisumbua hako hako nkaanza kuntabanjuka nako, japo baadae narudi home naanza kulia kwenye gari, nasema mimi si malaya Mungu nisamehe, japo mchepuko wangu nliendelea nao lakini rohoni nlikuwa naumia sana, na mara nyingi mchepuko akitaka kunipa pesa nakataa, huku rohoni najisemea mimi si malaya. Jamani hii mimbwa inaweza kukufanya ukaenda motoni. Hizi ndoa za miaka ya .com ni majanga tu

      Delete
    2. Mim wala siwalaum nyie wanawake wenzangu mim mwenyw nshajichokea mwanaume anarud uck akirud ndo kwanza anlala na lisurual anasema barid ukimgusa ugomv najikaza sina mchepuko

      Delete
    3. kwanini usiombe talaka ukawa na amani zaidi, au uonekane kwenye ndoa na wewe. piga moyo konde fanya maamuzi magumu.

      Delete
    4. File divorce haraka hapo hakuna ndoa tena ana dharau mwachie malaya wenzake wamtie magonjwa.

      Delete
    5. Dada Jana nilisoma comment yako pole sana....usiku ikajirudia tena I don't know why?? ila nikawaza sana why mume miaka miwili..nikapata jibu labda mume amepata maambukizo ya HIV anaogopa kukuambukiza. plse take this in a positive way, kapimeni afya u never know .

      Delete
  12. Anatutia aibu huyu mwanamke alijua kabisa hayo ya watu 10 sijui analea angejieleza kwenye barua sio kusimulia baada ya kuadhibiwa. Na km ni bahat mbaya pia angejieleza. Mshono wenyewe unajieleza alikusudia labda km alilazimishwa ifike mahali tuache kutetea ujinga.

    ReplyDelete
  13. wampunguzie ili show zake chafu uyu dada azina maadili ata ya kaungalia na watoto abadilike na ajifunze, ila watoto wasio na wazazi wana nongwa sana, akiulizwa mie yatima sasa ndio ukae uchi. liwe fundisho kwa wengine

    ReplyDelete
  14. Mbona poa tu,iwe fundisho kwa wengine,

    ReplyDelete
  15. Madai ya wanawake wenzetu walioko kwemye ndoa yanasikitisha kwa kweli Mungu awasaidie, ila napenda muwe mnatoa na historia fupi hao wanaume waliowaoa mlianzaje mpaka kufikia hatua ya kuoana maana waweza kuta ikasaidia kufundisha wasichana wengine ili tuweze kupunguza michepuko katika jamii zetu, zaidi sana mumkabidhi Mungu kwa maombi matatizo mnayoyapitia kwake hakuna lisilowezekana, sio wote ila tunasikia story kuna wengine mlienda kwa waganga ili muolewe kwa hiyo mambo kama hayo hayampendezi Mungu inabidi utubu maana Mungu anasamehe yote ni hayo tu nawatakia kila la heri

    ReplyDelete
  16. Yatima mwisho miaka kumi na nane

    ReplyDelete
  17. Poleni nimajanga ya ndoa,wengine tuliamua kubwaga majanga now tushasahau,ombeni mungu tu mvumilie.

    ReplyDelete
  18. Kimenuka shishi atangaza tukae chonjo na mabwana/waume zetu atawachukua manager basata wamemkata....anategemewa na watu wapatao 10(akiwamo nuhu malioo) mwaka mzima ye ale wapi???nuhu kuona kimechacha kamzukia le madam kamtongoza le madame kamrecodi kamtumi clip dougie master na mati wameisambaza hd kwa shishi shishi kuiskiza kazimia leaderz waungwana wampepea hadi kwake kufika nuhu kachezea mambata ya hayari na gari kanyang'anya na funguo kakabizi mezani hahahaaaaaahaa mjini kutamu

    ReplyDelete
  19. OOT: Earline Kanzar mke wa Ringia Martin/Baba michelle mbona bado unamcheat mumeo na Deo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah sio vizuri kuachia comment za dizain hii kama huna uthivbitisho bora zipotezeee,mtasababisha tafrani kwenye familia za watu..ukute alieandika hivi ni Malaya tuuu anaeiba waume za watu mfyuuuuuuu,kama ww msafi c ungewkwa ndani maninaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  20. OOT: Everline Kyara wa legho/rombo/moshi/kwimba ur stil cheating on ur boyfriend Beda Daniel

    ReplyDelete
    Replies
    1. M/mungu atamtilia wepesi

      Delete
    2. M/mungu atamtilia wepesi

      Delete
  21. Enter your comment...production managers pia walaumiwe kwa kutojali viwango

    ReplyDelete