asas

asas

sintah

sintah

CCM IMEAMUA 2015-2020 MGOMBEA URAISI NI JOHN POMBE MAGUFULI......

safari ilianzia hapa ndipo pakaleta shidaaaa haaaaaa

ikaja swala la tatu bora, wakina mama oyeeeeeee
CCM tukapata Jembe, tingatinga
Hongereni sana mama zangu Amina na Asha Rose kwakweli nyie ni wakina mama wa kuigwa kwani mmethubutu na mkaweza kuwashinda njemba zote zile? CCM oyeeeeee Kidumu Chama cha mapinduzi ..... CCM mbele ..... Eeeeh Mungu msaidie mgombea huyu ashinde na apate japo mapenzi na tasnia ya burudani na michezo ili iendeleee zaidi pale ilipoachwa na  Raisi Jakaya Mrisho Kikwete

4 comments:

  1. Baba fanya kazi hayo mambo ya tasnia ya burudani na michezo achana nayo shughulika na sekita muhimu kwanza kuna afya,viwanda,utalii na madini huko ndiko tunakopigwa changa la macho na mafisadi.

    ReplyDelete
  2. Yaan wewe Sintah Michezo na Burudani umeona vya maana sana!! kweli wewe kilaza kajambe mbele, Huyo ni mzee wa kazi sio wa michezo upo hapo?? Tunakusubili Magufuli safisha Wizara zote zinazonuka kwa rushwa na wasiofanya kazi PIGA CHINI kuna wasomi kibao hawana kazi.

    ReplyDelete
  3. Sintah habari zimepoa wewe ndo unaleta! Mablogger wenzio walikuwa wanatuhabarisha every minute. Habari kama hizi siyo za kusubiri hadi Monday...uandishi na ublogging wa hot events kama hizi waachie wanaoweza

    ReplyDelete