asas

asas

sintah

sintah

D BANJI AMLALAMIKIA DIMONDO KWA KUZUNGUSHA KUFANYA COLLABO


Mambo yamebadilika, si Dimondo kujitafutia wasanii wa Nigeria tena sasa wenyewe wanamtafuta kufanya naye collabo, D banji ambaye amesema ni mambo ya hapa na pale ambayo Dimondo anayakwamisha mpaka wasifanye collabo lakini yeye yupo tayari, hebu fikiria mpaka  Coco master yupo tayari kwaajili ya Mondi wewe nani ukatae kwamba Mondi hayupo International? na bado mtanyokkka tu tena mtanyooka sanaa tu...

22 comments:

  1. WATANYOOKA TU...

    Ndo nshasema!!

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
  2. eeeeeeh Sintah tumechoka na hizi habari ya Dimondo na zari na mituzo yake huna nyingine. Tafuta umbea mjini banaaa acha kulala hovyo.

    ReplyDelete
  3. wanefanana lakini

    ReplyDelete
  4. Sintah naomba kila ijumaa wekaga OOT: jamani mimi nikiwa kama mwanamke mwenye mume wangu wa ndoa, naumizwa sana na anachokifanya mjelajela wa mtaa wa pili anachomfanyia, Shamim,najua unasomaga hapa nakuombea kwa mwenyezi mungu akupe nguvu na ujasiri wa hali ya juu uweze kuvuka salama katika shari hii ya wazi anayokutafutia huyu binti, huyu binti hajui uchungu wa ndoa sababu hajaolewa hakuna dini hata moja inayokubali ndoa ya bomani kwaiyo to me hana ndoa kabisa, Shamim ilinde ndoa yako na wala usiumizwe na maneno ya watu waliojaa chuki, jazba na choyo, wewe ndie mwanamke hasa na ndio maana ukawekwa ndani huyo anaetangazwa atabaki kuwa hawara tu na mwisho wa siku ataachwa tu, nakuomba shamim amka usiku sali rakaa zako 2 kila siku mshitakie mungu kwa huyu mwanamke anachokufanyia na In shaa Allah utapata majibu ambayo wote sisi tutayaona kama tunavoona anavokufanyia wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. ata mimi inaniuma sana, sielewi shamim amewai kumkosea kitu gani kikubwa. dizaini yeye mwenyewe ndoa yake imemshinda huko sema hatuna data tu...alafu anaonea madagaa kambale anawaacha kama yeye ni mwanamke kweli si aget back at january makamba aliemlaza selo mbona anaogopa...nyoooo anaboa sana

      Delete
  5. Namungu azidi kumnyooshea diamond afanikiwe jinsi atakavyo,wanajitahidi kumtukana kumshusha lakini hawataweza mungu ndio mpaji mtashukanyie ye ataendelea kupanda tu mnyooko.com.watajaa watukane hapa waache kupanda mabasi kwenda kumsapoti huyo mgombea wao,jazeni mabasi muelekee kumsapot boss wenu dee msimtukane mnapoteza mda shabikizake namungu tunamuombea natunapeta all over....et hanasauti wafamaji mtatapatapasanaaa kabla yakufa mtanyooka,mtapauka,mtachukiasana,kiroho mbaya flani hivi dee lazima azidi kutoboa.msapotini mwenzenu huko simnaumoja nyie kajazeni mabasi ya shabib hayamapya mkamsapot mwenzenu,kutukana Sio ishu namkitaka mafanikio apite chuki zitawadodesha,sasa endeleeni nachuki zenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. vipi mwenzetu usiye na chuki mbona mapovu yanakumimimnika nawewe unachuki naye ndo maana umeyatoa marefu

      Delete
    2. Sasa chuki itokewapi,tumempata magufuli asie namakuu,daimond katuletea tuzo pamoja nakumtukanakote badokatuwakilisha sawia mashabiki zake,vichwa vizuri vinahamia chadema,ushaona kunamjingayoyote anaendakugombea chadema Bila pass mark yakueleweka?zari anatuletea mtoto mashabiki wake tena anazaa na bby mama ambae mzuri kupitawote nahela anayo,sio ntombenile,chuki inatokawapi akaaa kamsapotini mwenzenu huko,namsome gazeti la nipashe ccm namamboyao wanataka wampitishe mtuwenu,hivi kweli ccm imegeuka chama cha mburulaz kiasi hiki?

      Delete
  6. Mi pia namwombea shamimu wala usiumie kwa uo ujinga mumeo c wa kwanza kutoka nje ya ndoa uyu chizi ata kwenye gazeti moja wamemuandika anaumwa uchizi c alikuwa anasema mbuta nanga ni chizi sasa yeye ndio chizi no 1

    ReplyDelete
  7. NA NYIE FUNGENI MABAKURI YENU! KA COMMENT KWAKE KWA MUKE YA MUZUNGU! MSITULETEE UCHONGANISHI KWA SINTAH WETU. NYAMBAFU! KAMA ABDUL NI CHUPI MKONO? MWATAKA SISI TUFANYEJE SASA! MKOME KABISA KUWA MNAJICOMMENTISHA KWA HUKU. MWAEGO SINTAH TWENDE KAZI!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kule harushi comment so tutacoment humuhumu kama hutaki usiingie humu

      Delete
  8. Wanaomsifiaga mama mkomavu wa kwa Obama most of them ni wanafunzi wa o level na ma house girl .wanaijitambua wote hawasapoti uchiz na ujinga wake .mwenzentu kapigika life ngumu tumuonee huruma ukichanganya na ugonjwa baci taabu

    ReplyDelete
  9. Tukicoment kwake anabana dawa ni umu shamimu mwendo ni uo uo wanasema jibu la mjinga ni kukaa kimnya kwanza watu wameshamchoka hana jipya anatafuta kiki chezea vibao vya mr abdul vimezubua ukichaa

    ReplyDelete
  10. MSHAURI WA CHAMA CHA WALIOACHWA NA DIAMOND.July 24, 2015 at 4:18 AM

    NA WANYOOSHWE TU MAANA HAWANA ADABU, HATUNA ULAZIMA WA KUWA ASKARI WA WANYAMA PORI NDIO TUWE MAARUFU. KUHUSU HUYO FLAT SCREEN AU MOTOROLA BAPA WA U TURN HAKUNA HAJA YA KUUMIZA KICHWA SABABU ULIMWENGU WOTE UNAJUA KAMA ANA LAANA YA MAMA YAKE MZAZI. PIA ALICHANGISHA PESA KWA AJILI YA WATOTO YATIMA HALAFU AKAZITAFUNA ZOTE, AKACHANGISHA NYENGINE KWA AJILI YA KUNUNUA VIFAA VYA WATOTO WENYE MAHITAJI MAALUM PIA AKAZITAFUNA ZOTE SASA PIA ANA LAANA YA MUNGU. HALAFU ANA LAANA YA MARAFIKI ZAKE ALIOGOMBANA NAO WAKATI NDIO WALIOMSITIRI KIPINDI HAWEZI HATA KUKODI TAX, MBAYA ZAIDI ANA LAANA YA SERIKALI KWANI KILA SIKU AMEKUA AKIONGEA UPUUZI KUHUSU RAIS WA NCHI TENA KWA WATU AMBAO SIO WATANZANIA SASA SIJUI KWA FAIDA YA NANI. NA WATU WA SEMBE AMBAO AMEAHIDI KUPAMBANA NAO WANASEMA WANA ZAWADI NZURI WAMEMUANDALIA YEYE NA FAMILIA YAKE HIVYO NI SUALA LA MUDA TU ILI AKABIDHIWE.

    ReplyDelete
  11. OTT, ETII JAMANIII WADAUU MWANAUMEE MUME ANZAA RELATIONSHIP HALAFU ANA KWAMBIAAA GIRLFRIEND WANGUUU WA ZAMANII ALIKUAGAAA MREMBOO SANAAA. WW KAMA GIRLFRND MPYAAA UTAFANYAAJEE???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pambafu zake chapa ngumi ya pua mwambie arudi kwa huyo mrembo.

      Delete
  12. Sijapita huku muda kidogo ni vipi mbona comment chache au ndiyo mtindo wa siku hizi?

    ReplyDelete
  13. LAZIMA TUWANYOOSHE

    ReplyDelete
  14. watake wasitake, watanyoka tu

    ReplyDelete
  15. adabu itawashika mwaka huu lazima wanyoke

    ReplyDelete
  16. Wewe unamuogopa eeh maza Fanta,kujishaua kote kule nakukosoa nakutukana wenzie kumbe ubunge anautaka,rohombaya ndiomaana amepauka nakukomaa km jiwe la chumvi,atachambwa tu km anavyowachamba wenzie na hizo genyezake hizo dildo zake hazimsaidii maana anahasira za nyege,na kichaa cha ndoa juu,namwanaume wakitanzania atakaemlala yule nuksi kisirani hatakaa afanikiwe popote maanalile nijini mkausho.anachotukaniawenzie nini kama anamtaka abdul siaombe tu amfanye km atakubali,ndio akome kujishaua pesa ikikata hakunarangi utaacha kuona hku kichaa ahahaha km mbwa kichaa alieshikwa uchungu.sintah usibanie achatumpake tumbili yule manasurayake kama tumbili naonawamezaliwa pamoja.

    ReplyDelete
  17. Sintah hongera Sana kwa kusikiza maoni naona umeyafanyia kazi bora comments chache lakini za kistaarabu watu wanaruhusiwa kukosoa lakini si kwa matusi naona watu wanashangaa mbona comments chache,wamezoea kutukana bora uwabanie hivyo mpaka wanyooke!

    ReplyDelete