asas

asas

sintah

sintah

DESIGN YA CAKE YA BABY SHOWER

mamboooooo haya

3 comments:

  1. Yani nikila hiyo cake ntaona ka namla mwanangu

    ReplyDelete
  2. Yani nikila hiyo cake ntaona ka namla mwanangu

    ReplyDelete
  3. Ubunifu mwingine haufai kabisa!! Sasa unapokuwa unaikata keki hiyo wakati unataka kuila si inafanana na kumkata binadamu mwenzio? Hizi ni nyakati za mwisho wapendwa, kuweni makini, Shetani yuko kazini tena anafanya mambo yake kwa ushawishi unaovutia ili aondoke na wengi maana muda wake uliobakia ni mchache mnoo. Ndugu zangu, huwezi kumwona Shetani kwa macho, tena anapokushawishi ili uingie kwenye mtego wake hukulaghai bila wewe kumshutukia, mteule kaa macho, usikubali kutumiwa na Shetani katika mipango yake ya uovu!!!

    ReplyDelete