asas

asas

sintah

sintah

EMANUEL MBASHA ATAENDA LUPANGO?


Mambo yanazidi kuivana si kuchachuka na kesi imemkalia vibaya Emanuel Mbasha daaah tamaa za kimwili hizi za mara mmoja zinaweza zikakuletea madhara ona sasa anavyoajibika mbele ya jamii iliyomzunguka, hivi wanaume wakitaka lao muda huohuo lazima litimie ama ni kujiendekeza tuu??

26 comments:

  1. daaah we mama ni mnafiki sijapata kuona mungu nisamehee kukuita mnafiki ila sintah umezidi wewe si ulikuwa wa mwanzo kumtetea huyu na kumkandia mkewe wewe sintah na simwengine nilikua nikijaza comment humu kumtetea florah ama ungalie upande mwengine wa shilingi wala huna habare daaah shame on u ati now ndio unaona ukweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????

    ReplyDelete
    Replies
    1. sintah huwa hajielewi mama... anakurupukaga tu kama anatokea usingizini.

      Delete
    2. mdau wa kwanza Sintah ameona ukweli wengi wetu tulibabaika hatukujua Mbasha amebaka ukweli uko wazi hakuna haja ya kumtusi Sintah mkemee huyo mbakaji Mbasha

      Delete
    3. Kila mpanda ulaghai mavuno yake ni fedheha, jihadhari na manabii wa uongo kama Mbasha mbele za watu anajifanya mlokole mpenda kanisa kuimba kwaya na mpenda familia yake, kwa ndani ni mbwa mwitu mkali

      Delete
  2. Tender apewe mwingine nyie muiwekee kijiwe cha kuijadili na mkomeeeeeeeeeeeeeeee (in Gwajimas voice) pyuuuu yanawivu hayoo
    dada nanii asante sana sana dada mrembo ukumbi ulinogaje hata kama mama sijui nini na nini lakini kazi uliifanya dada ...asanteni kwa kumnyamazia huyo kichaa inaonyesha jinsi gani mnampuuzia ndio maana anatapa tapa haelewekagi.hana analolisimamia kuanzia post,make up mpaka biashara..mara hiki mara kile basi mvurugano..mwishoni anaishia kuwa ka kinyago.hahaha habari anayoo(in diamond voice) .ataandama watu mpaka mtoto wake mdogo afikishe miaka 18 atashangaa watu wanampuuzia tu atajikuta anachanganyikiwa mpaka ataweka post ya mmewe tumjadili kiruuu
    mdau wake origino

    ReplyDelete
    Replies
    1. unamuogopa nini....mbona povu limekuja kukutokea huku siunde ukaandike kwake kule...mfa maji haishi kutapatapa....

      Delete
    2. We nae mkundu unakuwasha! Mambo ya kule unayaleta huku... Inahuuu! Mxxuuuuuu!

      Delete
    3. unamfumbia nani sasa si ukamweleze kwenye blog yake mana sidhani hata kama anapita huku mfyuuuu zako na umbea wako paka shume weeee

      Delete
    4. huyo msukule karudi dar kimoja si unajua ndoa ya kchina imeCHINA kwelikweli mashauza hakuna hela ngumu. Sasa aliyekuwa anamuona Mungu mtu hana habari naye wacha imuume kachanganyikiwa atakula wapi jamani, ukichaa umeshampanda.

      Delete
    5. haloo haloo shosti mpaka ataomba poo mwaka huu chezeya wadada wa mujini

      Delete
    6. Wadada wenzangu hakuna silaha kali kwa mgomvi wako kama kukaa kimya na kumuonyesha matendo, mtaa wa bee anapewa za uso hatare akichungulia ig analo la uso akirudi twitter anapewa la tumbo aingine facebook mamaaweee anakomaje

      Delete
    7. tatizo lake yule nyau ukimchamba kwenye blog yake anablock ip address basi mie nakujaga humu na jf nachambishaaaa kama kweli haogopi vichambo kwa nini anablock ip address? aliniblock nikamtafuta best IT in canada akanifungulia fasta.. naona yuko vacay bongo si mnajua huku ni summer shule zinafungwa kirefuu miezi mitatu hivyo ni kujiachia tuuu kwenda unapotaka kama una makaratasi yako fresh.

      Delete
  3. Wewe mtoa mada wa 15.07.2015 saa 1:11Am kama kweli wewe ni mdau wake origino kama ulivyodai mbona huo mchambo wako usiende kuutoa kwenye blog yake unakuja utolea huku kusikomuhusu?na wala si ajabu asiuone.wewe nadhani ujitambui kama ni mdau wake au adui yake.Think before you talk.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kule anabania nimemchambishaaa mbele nyuma kaibana, huku anakuja kwa saaana tu anaisoma hii mzuka unampandia kwake kule, wewe ndio ujitambui msukule wake unakuja kumtetea humu nakupa la uso na wewe na bosi wako mtajamba cheche

      Delete
  4. ile ishu ya mama mzungu pale dar free market mbona chengachenga ila duuh dada anapenda ugomvi hatari

    ReplyDelete
    Replies
    1. hakuna mtu muongo kama mdada story ameipindisha ilivyokua ni tofauti wala mume wa shamim hakuwepo lokasheni ametafuta ugomvi ajulikane yupo mujini

      Delete
  5. Sijawahi kuona mwanamke mwenye wivu kama yule.. alitaka apewe yeye kupamba ukumbii hahhaahhaaaa!!!! shindwaaaaaa....

    ReplyDelete
    Replies
    1. ashindwe na alegee amefulia choka mbaya

      Delete
  6. Yule ni malaya na malaya atabakia kuwa malaya so msije jiangaisha na muza papuchi isiyomkuwa na siko ndio manake arudi kwao ata pakugikia ana , kabakia kujilazimisha kuishi pale alipo kuwaga housegirl theeeetheeeteeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwii kwii kwii shouger mbavu zangu mie kwii kwii

      Delete
  7. Housgerl tokea lini akawa mama mwenye nyumba? Anaishi alipokuwa ana fuanguo za maboss wake .kweli maisha ya marekani magumu nishidaaaaaraaa

    ReplyDelete
  8. Hana wivu na mtu tatizo akili zenu fupi ongeeni issue ya Mbasha mmalize mwambieni CEO wenu awaweekee ya upambaji kikubwa pale kaongelea kupeana kazi mwenye nacho anaongezewa ndio Bongo ushabiki unawapoza sana wa Tz

    ReplyDelete
    Replies
    1. weewee marichui kajambee kulee mbona ulifeli mtihani wa kuingia secondary baba yako akakubeba ukaingia kwa kujuana? tuondolee brain mgando yako

      Delete
    2. Matenda yooote makubwa yaliyofanyika siku ya mkutano nyie mmeona la upambaji wa laki tano? yule aliyeleta magari, chakula malazi posho hamkuwaona? chuki binafsi itawaua

      Delete
  9. watz ni mbururalaaz jamani...hasa wa humu

    ReplyDelete
  10. we naye acha unafki sinta. we c ulikuwa unamtetea kipindi cha kesi ya gwajima ? sasa hivi unamruka?

    ReplyDelete