asas

asas

sintah

sintah

FASHION CORNER


Hii fashion ya kuacha ze mutindizii namna hii wajameni naomba inipite, je wewe??

7 comments:

  1. its much better hapo kulikoibi zari anavoacha limtumbo wazi......disgusting big....real kichefuchefu.as if itsher first preg....shame on u sinta unaeshindwa mshaur boss mavi

    ReplyDelete
  2. Maskini unamwogopa Zari ehhhh?? Huyu fashion ikupite sababu unajua hawez soma ujinga wako ila zari jana zile picha umeshindwa kukandia...unaanzaje kwanza!!!!

    ReplyDelete
  3. Ila mtindi wako wewe hauwezi... umelegea itakuwa noma. Ila kama mtu una my milk is standing.... poa kabisa!!!!

    ReplyDelete
  4. Sintah hujitambui Walai au kuna mtu anakupostia maana jana umepost ya Zari tumbo wazi, Kim maziwa yanachungulia kidogo na siyo kiivo unasema fashion ikupite......una bipolar ama? You need help ila nimegundua kwamba you are a very loyal friend kiasi kwamba mtu akiwa rafiki yako you only see the best in them and never the worst. The world certainly needs friends like you hivo ukiwa a nascist it gives more pleasure knowing even your friends see you just the way you do about your self! Please change don't be a candle lighting others paths while your are melting your life away, once they reach their destinations or get a brighter light they always blow you away.......learn girl, learn! its called humanity

    ReplyDelete
  5. WE SINTA ACHA KUJISHAUA UNATAMANI UACHIE MTINDI LAKINI MTINDI WAKO MWENYEWE KAMA CHUPA ZA GESI AU KANDAMBILI ZA CHOONI, MBONA ZARI HUJAMKANDIA KATIKA ILE PICHA YAKE YA KICHEFUCHEFU NA MTUMBO KAMA NDO KWANZA ASHIKE MIMBA YEYE DUNIANI

    ReplyDelete
  6. Hahaha hii blog maji kupwa maji kujaa..ndito na zee la michepuko walifiaga wapi cjui..wanansinya£

    ReplyDelete
  7. Eeeh lazima ikupite huo mtindi wote utauweka wapi.Hahahahah

    ReplyDelete