asas

asas

sintah

sintah

IRENE UWOYA NA TABORA

I

Haya mwaka wa Uchaguzi , namleta kwenu mama Irene Uwoya ambaye amejitosa kugombea Ubunge wa viti maalumu mkoani Tabora wana Tabora mpo?? mpeni kura ya NDIYO , vijana tukiamua  tunaweza

15 comments:

  1. tangu mtangaze nia mnajisitiri balaaa yaan mnajionesha mko wastaarabu kweli, kumbe mapritender wakubwa....kila la kheri

    ReplyDelete
  2. nasubbri wema apate ubunge ili ufungiwe kiblog uchwara chako na mawivu yako

    ReplyDelete
    Replies
    1. HANA UWEZO HUOOO!

      Delete
    2. aliyekwambia Wema atapata ubunge ni nani? mfyuuuuuuuuuuuu kanye kule. Umejama kimenukaaaa

      Delete
    3. wema hawezi kuwa mbunge kamwee anafikiri ubunge ni instagram siyoo kisa anapapatikiwa na vitoto vya chuo anadhani kila mtu anajali upuuzi wake hivi ana uwezo gani wa kukaa chini na wabunge wasomi na kutunga sheria?
      manake hana tofauti na pfrosa maji marefu bure kabis.
      huyu ataliwa hadi na walinzi wa bunge na asiupte tuu manake bunge litageuka danguro.

      Delete
    4. WEMA KUWA M BUNGE HYO ASAHAU LABDA UBUNGE WA INSTA

      Delete
  3. Hilo Bunge litakuwa danguro naona malaya woteee wanataka wahamishie umalaya wao bungeni duh!

    ReplyDelete
  4. mmh jamani kila msanii anataka kwenda bungeni....wakasome kwanza jamani bunge letu linaelekea wapi ivi kweli std 7 mbunge na wenye madigirii wapo?

    ReplyDelete
  5. Nawashangaa watu mnavyoponda kuwa wasanii wote wanaenda bungeni mara standard seven tu na sio wenye madegree yao. jamani nyie wenye madegree kwani mmenyimwa kugombea huo ubunge/udiwani??? kila mtu anauhuru wa kugombea position anayotaka ilimradi havunji sheria ya nchi. Kuwa msanii haimaanishi kuwa huwezi kuwa kiongozi. Lamsingi ni viongozi wa chama kuwa makini na uchujaji wa hao watangaza nia baaaasi lakini uongozi sio degree, uongozi ni kipaji kama huna hicho kipaji hata uitwe professor bado tu utachemsha.

    Halafu nyie msiokuwa wasanii na mnajijua mnamadegreeeeeeee jitokezeni basi kutangaza nia, kama hamjitokezi acheni wasanii na std 7 wajitokeze nyie kaeni kimya msubiri 25/10/2015 mkawapigie kura wasanii na std 7.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeongea point sana yaani sisi watanzania kazi yetu ni kukosoa tu kama kitu unaona hukiwezi waache wenye ujasiri wa kuthubutu wathubutu siyo unakosoa tu wakati wewe hata kuthubutu huwezi
      !

      Delete
  6. kazi kweli kweli, nani kawambia huko kuna biashara huria

    ReplyDelete
  7. mmmh huyu ndo mbururaa nilisoma nae Uganda ata shule ilimshinda mapemaa and bora wema anaweza kujieleza lkn huyu pyeeeeeeeeee na CCM ina kazi kupata mburulaz wote wanakimbilia

    ReplyDelete
  8. Hawa wasanii waache ujinga kila mmoja anataka kwenda bungeni ili iweje!? kama maisha yamewashinda wamuombe JK awapatie ardhi huko bong'wa kabla hajamaliza muda wake.. hatutaki vilaza bungeni siye! "nonsense people" watukome..

    ReplyDelete
  9. malaya nyie hakuna ubunge

    ReplyDelete
  10. Wanadhani kama walivoivamia bongo move ndio watavolivamia na bunge katafuteni shule kwanza mamburula nyie.

    ReplyDelete