asas

asas

sintah

sintah

Kwanini Lulu alifuta account yake ya Instagram?





Lulu amefunguka ni kwanini alifuta account yake ya IG  maana kuna wengi walitaka kujua na yupo tayari kukujuza
angalia video...

28 comments:

  1. Lulu nampenda nawezasema ni best kati ya waigizaji wa kike maisha yake ni private ndio maaba ana maendeleo makubwa umri wake na matendo yake ni vitu viwili tofauti na lulu alijifunza kipindi cha marehemu kanumba yani interview yoyote ya lulu napenda kuiangalia anajibu maswali kwa ufasaha na kwa kujiamini apo angekuwa michirizi.com angebwatukaje big up lulu utafika mbali

    ReplyDelete
  2. who gives a fuck and by the way who is she? anavoshika nywele utafikiri zake masikini anajitahidi kumuiga wema but you will never be her #gold digger sema ulitoka sababu moja tu ulishea mume na husna tatizo unajua ulichofanya billionaire wa watu passed away masikini RIP seki so acha kujisexisha with no reason

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona povu limekutoka sana bibie kulikoni

      Delete
    2. Hahahahahaha Anoy wa 11:05 kula tano, hiki kitoto sikipendi na nyota yake ya umauti mxxxxxxxxxxxxxxxiu

      Delete
  3. Mi siangalii mbona kufuta akaunt Ni jambo la kawaida Tu nalo Ni big deal???

    ReplyDelete
  4. Topic nilulu tutolee huyo mchina feki wenu kamsaidie kupiga kampeni Au kamfulie chupizake huko umlambelambe topic haimuhusu hii,akitukanwa mnakujajuu hakuna topic yake hapa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pyeeeeeeeeeeeeeeeee wivu tu unakusumbua mxxxxxxxxxxxiu, kama mchina na ww siukaweke mamayo ndo maana umepigwa pasi hahahahahahaha

      Delete
  5. Anajitahidi siku hizi na ngeli....niicee.Waandishi wengine viazi kabisa, ndo wenzie kina Sintah hawa, mtu kashakwambia ni movie yake ya kwanza kwa mwaka huu, toka mwaka jana mwezi wa tatu, we bado unauliza movie ya ngapi mwaka huu...like seriously??Hawa ndo wakuchapa makofi kabisaaa....

    ReplyDelete
  6. ila siku hizi kama simuelewi elewi huyo mtoto ameanza mashauzi kama alivyokuaga kipindi cha nyuma kabla ya msala wa kanumba, mana anavyoongea kwenye hii interview nimebaki hoi lulu nilieanza kumzoea alikuwa mtulivu sana kwenye interview ili huyu wa sasa mmmh. By the way ni kweli ana beef na wema? na ni kweli lile dongo lake kuhusu viti maalum lilikuwa la wema?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bongo movie wote hawampendi Madamme, labda auntie tu ndo naweza kumtoa, ila hao wengine wote wanamuonea wivu wema ana nyota kali, haka kaisrael kana nyota ya umauti ndo maana hakarefuki

      Delete
  7. MAENDELEO YAPI watu wengine kama hamjasoma vile maendeleo yapi eti private private my ass

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahahahaha vichambo vilimzidia baada ya kuua anajishaua private mxxxxxxxxxxxxxiu

      Delete
  8. Wewe chizi uliepotea njia ivi unaanzia wapi kumlinganisha lulu na uyo michirizi wenu yes ni gold digger uyo michirizi ni nani au ndio gold digger director lulu ni levo nyingine ka umri wake mdogo anajitambua na maisha yake kaweka private uyo chizi wenu asiyekuwa na haya kutwa kumtaja ck akili zake zinamtosha bibi mzima ila akili hana ana akili za kuvulia waume za watu chupi alafu team michirizi hamjitambui apo angekuwa wema mngesifia hasa mtutokee mnakere mnasifiaga na ujinga lulu juu endelea ivyo ivyo utafika mbali

    ReplyDelete
    Replies
    1. Povu limekutokaaaaa haloooooo lako hilo.,
      kama kijana ukiwa mzee utakuwa mchawi, na kama kijana wivu utakuuwa wema atabaki kuwa Wema

      Delete
    2. Povu limekutokaaaaa haloooooo lako hilo.,
      kama kijana ukiwa mzee utakuwa mchawi, na kama kijana wivu utakuuwa wema atabaki kuwa Wema

      Delete
    3. Hahahahahaha mtakufa na wivu jamani Wema atabaki kuwa Wema uwiiiiiiiiiiiiiiiii, tatizo nyotraaaaaaaaaaaaaaaa hahahahahaha, huyo lulu ana akili gani mamae kazi kuua tu watoto wa watu nyoko zake wallah, ana nyota ya umauti na wanaume washaanza kumuogopa, sijui atamuuzia nani huo mkundu wake ulotanuka marinda hahahahaha halooooooooooooooow

      Delete
  9. na wewe 12.41. unaakili za kuwavulia kina nani chupi? au unagawa kama mama uruma. hanith wa kike.

    ReplyDelete
  10. Simpendi huyu mwanamke basi tu mungu nisamehe ndo maana hata cjamfollow popote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sema Shetani akupende zaidi maana Mungu hajui chuki.

      Delete
  11. Hajui hata protokali za interview, kushika shika nywele kama anatongozwa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huwezi jua aisee maana Millard ni kiwembe balaa

      Delete
    2. Hahahahahahahaha eti milard ni kiwembe umeniua mbavu mdau

      Delete
    3. Atazijua wapi mtoto wa kiswazi uyu!

      Delete
  12. Bwana we tuwekee mambo ya Zarimond umeona vicomments Leo Sintah watu bwana Leo vidole vinawasha havijatumika Sana tehe tehe!!!

    ReplyDelete
  13. private au alikimbia matusi hahahahahahhahahaha eti interview what manners are those lmfao nyumba ulohongwa na mume ulomchakachua in the end it will haunt you abeggoooo

    ReplyDelete
  14. huyu mtoto ni zaidi ya mnavomjua ila mwisho wa siku ubaya utamrudia kwa jinsi alivofanyia waume za watu na wake zao, Mungu yupo hapa duniani na huko tuendako, wachawi na mapepo mtatutesa hapa duniani lakini mbele za Mungu nanyi mtapata haki zenu.

    ReplyDelete