asas

asas

sintah

sintah

LOWASSA, LOWASSA JAMANIIII NI NINI HASWA??



Kuna haja ya Le tamkozzzz ama tujiongeze wenyewe? Siasa ni mchezo mchafu wajameni hawa Chadema walikuwa busy kumchafua leo hii wamemkaribisha, ngoja niangalie hili game linaishia vipi maana najua lazima linaishia October tu hakuna pahala linapoenda

unalolote la kuongezea juu ya hili? huu ni uzalendo wa ukweli? ukishindwa A unahamia B? wanaaanzaje kumnadi? mazitoo na mabiggg

77 comments:

  1. at least leo umeongea sense ! big up Raisi Magufuli nunuaneni weeee kama vipapa but sisi Raisi wetu ni mzee wa Tingatinga poleni sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAKUNA CHA TINGA TINGA WALA KIRIKUU TUNATAKA KIONGOZI WA KUTUONGOZA KWA HAKI SIO KUJENGEWA KWA UFISADI PASIPO HAKI

      Delete
  2. AKILI KICHWANI MWETU WATANZANIA.TUCHEKECHE!

    ReplyDelete
    Replies
    1. MI AKILI YANGU INANIAMBIA LOWASA NDO MPANGO MZIMA

      Delete
  3. Yani huyo lowasa ni mpuuzi mi namfananisha na nkurunzinza...hivi anachotaka huko ikulu ni nini? Halafu mbona wakina membe wamekatwa yena wenye undugu na kikwete lakini hawajajiengua...yani mi simuelewi anataka tu kuchafua amani..halafu hao chadema ndo wamenitoka kabisaaaa...hivi hawa si ndo waliokuwa wanashabikia kwamba lowasa fisadi...sasa veepee

    ReplyDelete
    Replies
    1. MPUUZI BABAAKO NA MAMAAKO KWA KUZAA UCHAFU KAMA WEWE, ANACHOTAKA IKULU NIMADARAKA, KWANI MAGUFULI ANATAKA NINI IKULU? WAKINA MEMBE SI WASENGE WENZENU TU KUBAKI CCM NI UJINGA WAO, AMANI IKIBIDI KUCHAFUKA ITACHAFUKA TU SI KWA SABABU YA LOWASA, CHADEMA NDIO ILISHABIKIA MAOVU YA LOWASA LKN MADHALI KAENDA KWAO WATAMSAFISHA NA ATATUMIKA, ABAKI CCM KWA MASLAHI YA NANI BABAAKO?

      Delete
    2. Hamna haja ya matusi we anony was 701am.....wengi wenu humu amuelewi mambo kinagaubaga mnaropoka to. .....bora mnyamaze

      Delete
  4. UCHU WA MADARAKA, POLE LOWASA WEEE!! KAMA IPO IPO TU! BUT KAMA NO NO TU, HATA UKIHAMIA WAPIIIIIIIIIIIII!!!! NILIKUA TEAM WEWE BUT NOW NOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO. HUNA MSIMAMO NA HIVI UNA HASIRA UTATUMALIZA KAMA IDDY AMINI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. UTAJIMALIZA MWENYEWE NA MTINDIO WAKO WA UBONGO, HUKUWA TEAM LOWASA KAMA KWELI TEAM LOWASA UTAMFATA ANAPOENDA, HUACHI MBURU MATARI

      Delete
  5. Como kiboko ya k chafuJuly 28, 2015 at 12:11 AM

    We nawe si ulikuwaaa team l kanye fenes I hueleweki kama sigaraa kali

    ReplyDelete
  6. Mliambiwa ccm ya Baba ake kwanii mwacheni ahame bana ili ccm nao wapate fundisho

    ReplyDelete
    Replies
    1. CCM wapate fundisho kwani yeye ni nani haswa? aende zake mchumia tumbo huyo. miezi mitatu imebaki mtu unakimbilia chama kingine kutafuta uraisi kazi kweli kweli.

      Delete
    2. ETI WEEE KWANI SISIEMU NDO ALIPOZALIWA, HAWAACHI VILAZA?

      Delete
  7. kweli leo SHETAN MKUU LUCIFA KAWA MALAIKA? CHADEMA OVYOO. CREDIBILITY YENU IMESHUKA SANAA HAIWEZEKAN SAME PERSON MLIOMUONA MWIZ FISAD LEO AWE LULU, AKIJA KWENU HATAIBA? NYAMBAFFU BORA ZIMWI LIKUAJALO AISEEE CCM DAIMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. imeshuka kama vidogo!!! Mbatia alikua anasoma kwa aibu, eti yaliyopita si ndwele Mhh, wajinga kweli walisubiri apitishwe chichiem, ili wapate pa kuitukania kuwa wamemteua fisadi, limewashuka, sasa wanamchukua wao ili aonekane kaonewa. NAPITA TU MIMI

      Delete
    2. SIASA HAINA ADUI WALA RAFIKI WA KUDUMU NA NDIO MAANA HAO CCM WAKAMKATA LOWASA, NA WAO KWA WAO HAWAPENDANI WAMEJAA MAKUNDI, KWANI CCM BABAAKE AU MAMAAKE, NAONA POVU LINAKUTOKA KWA KUTAKA ABAKI CCM

      Delete
  8. Kwani kuna nini Ikulu? why ana ng'ang'ania kwenda huko kwa nguvu zote? yaani mpaka naogopa uwiii... CCM oyee Magufuli 2015

    ReplyDelete
    Replies
    1. IKULU KUNA HICHO HICHO ANACHOKITAKA MAGUFULI UKAWA OYEEEEEEEEE

      Delete
    2. Kwani hao walioanza kwenda ikulu walifuata nini!!? muache na yeye aende akaone kile ambacho wanamzuia asiende kukiona.. LOWASA OYEEE... Alafu acheni kutumia methali za Nyerere kwa manufaa ya ccm ahoo...

      Delete
  9. aende tu rais magufuli wabunge cdm

    ReplyDelete
    Replies
    1. JIDANGANYE TU MWAKA HUU HAMNA MAGUFULI WALA MAKOMEO, LOWASA MWANZO MWISHO

      Delete
  10. ikulu ikulu jamani hyata kwa kuchakachuliwa makufuri atatiga tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. TUTAONA, LABDA SI TRILLION MBILI ZA KUISAMBARATISHA HIYO CCM YAKO, LOWASA HELA TU, MAGUFULI YA NINI KUKOMELEA RIZIKI ZETU? W USHASKIA MAGUFULI, KWELI KUTAKUA NA PESA HAPO?

      Delete
  11. Fundisho??? Fundisho gani sasa yaani kwa hili aende akamuulize Augustino Mrema then akae atafakari, Yaani Full Kuchemka, Magufuli Oyeeeeeeeeeee, Watanzania Akili kichwani mwetu, Tumeshapata Jembe letu Magufuli acha ahangaikeeee ndio maanda Nyerere alishamshtukia huyo sasa Napata Picha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. PIA USISAHAU NYERERE ALISEMA WATANZANIA WANATAKA MAENDELEO NA WASIPO YAPATA KUTOKA CCM WATAYATAFUTA NJE, SO USIMTAJE TAJE NYERERE KWA KUDHANI WA KWAKO PEKE YAKO

      Delete
    2. acha unafiki kamshtukia nini!? ufisadi woote uliotokea baada ya lowasa kuondoka Nyerer alikuwepo... ahoo chama cha kuleana tz na kulithishana madaraka tumewachoka, mnatetea maslahi ya baba zenu. LOWASA JUU

      Delete
  12. NA NYIE HACHENI FITINA ZENU! OOOH LOWASA OOOH NINI NA NINI! KWANI MUHUSIKA MPAKA SASA HAMJAWAHI KUMTAMBUA WA RICHMOND!!??? HIYO ISSUE ILIKUWA NI YA KIKWETE WALA SIYO LOWASA! NA TANGIA LEO MLITAMBUE HILO! LOWASA HAKUHUSIKA NA LOLOTE LILE, SEMA TU YEYE ALIBEBESHWA ZIGO ZITO NA RAIS WAKE.! KAMA ALIHUSIKA MBANA HAJAWAHI FUNGULIWA MASHITAKA? MMEKOME BABA WA WATU, NA ANA UHURU WA KUKIHAMA CHAMA! NA WEWE SINTAH FUNGA FITINA ZAKO, NA LINI UMEKUWA KAMA MAMA WA KWA OBAMA??? HACHANA NA SIASA MAMA AU UNATAKA UTOWELE ROHO NINI?

    ReplyDelete
  13. Yaani Lowassa ndo amejipoteza kabisa kisiasa, huyu baba amejishushia heshima yake what is so special mpaka ang'ang'anie kwenda ikulu? CHADEMA na UKAWA woooooooote mmejidhalilisha wenyewe bila kujijua, ina maana miaka yoooote hiyo tangu upinzani umeanza tanzania ni kweli hamkuwa mmeandaa mtu wa kumsimamisha kama mgombea wenu?? Ni kweli Slaa/Lipumba mmekubali kumpisha lowassa asimame badala yenu?? Ina maana hamkuwa tayari kuwa viongozi wa nchi kama mlikuwa mnajiamini inakuwaje mnamuachia hiyo position Lowassa anayejiunga na nyie kisa tu ametoswa na CCM miaka yooote hiyo mmehangaika kwa shida kuhakikisha kuwa upinzania unapata nguvu leo hii mnaachia hiyo nafasi kwa mwanachama ambaye hajamaliza hata 48hrs kwenye chama chenu.

    Mimi nina kadi ya chadema lakini kwa hili hapanaaaaaa big no mmetuaibisha sana so mlikuwa mnajenga chama ili mje kumuachia lowassa au mlikuwa mnasubiri makapi ya CCM ndio mpate mgombea?? Na CCM ndio watazidi kudharau upinzania maana kama lowassa asingetemwa ina maana UKAWA msingesimamisha raisi mwaka huu. Shame on you UKAWA/CHADEMA. Slaa umejishushia heshima yako so hukuwa na nia ya dhati ya kugombea uraisi kwa maana nyingine hujiamini na ni mchumia tumbo ukaona kuliko uukose urais ni afadhali lowasa aingie ikulu ili chadema mpate nafasi sasa ya kula kuku kwa mirija. Nia sio kutetea wanyonge never ever. Afadhali CCM zimwi likujualo halikuli likakwisha kuliko nyie UKAWA/CDM. Sasa octoba akikosa sijui atahamia chama gani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ACHA UMBEA WEWE, MPINZANI WA KWELI ATATOKA CCM NA NDIYE LOWASA KUFIKIRI UWEZI, HATA KUSOMA UNABII UWEZI LO! MNAJIFANYA KUTUMIA METHALI ZA NYERERE MBONA HIYO MMEICHA AMA NENE!

      Delete
    2. Povu linakutoka as if unalipwa.kimbisaaa lowasa kimbisaaa

      Delete
  14. hii move ya lowasa inaeza ikamdharaulisha yeye kisiasa but its for our best, nchi yetu haiezi kusonga mbele bila serikali ya mseto....nachoomba ni ccm ichanganyike na ukawa kuunda serikali ili wawe wanalindana kila mtu mlinzi wa mwenzake, tutapata ufanisi na maisha yetu yatakua mazuri....hii nchi ina ela sana ila watu wachahce wanafaidi nyie mpo mnangangania ccm ccm, msimuhukumu lowasa mkitaka kujua usafi wake sikilizeni ile speech yake siku anajiuzulu, halafu jiulizeni maswali kabla ya sakata la escrow kwann waziri wa fedha william mgimwa aliuwawa (hakufariki natural death inavosemekana)
    kuna mtu mkubwa nyuma ya richmond na escrow na lowasa anajua siri nyingi ndiomana ccm hawajampa msiropoke tuuu, wanawake wasingeeza pata obviously na membe hakupewa koz ingemuirritate zaidi lowasa koz membe ni ndugu na ........
    akapewa magufuli ambaye yupo safi kabisa ila haimaanishi lowasa ni mchafu ila kuna watu walikua wanajilinda sababu lowasa angewalipua na ana hasira nao.....msiongee kwa hisia fuatilieni mambo mpate ukweli ata robo....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe wasema..... hawa wanadandia treni kwa nyuma tu hawa, endeleeni na ccm yenu sisi twasonga mbele na ukawa yetu..

      Delete
    2. Trillion 2 zitawanyoosha tu pimbi nyie

      Delete
  15. kuhusu RIchmond Bunge lilidanganywa na ukawa ulikiri Bungeni kuwa bunge lilidanganywa hazikua taarifa sahihi kuna ukweli uliofichwa na lowasa hakuulizwa kitu alibebeshwa mzigo kisiasa...hakufuraishwa ndio akajiuzulu

    ReplyDelete
  16. na akiwa rais L nyie mnaompiga vijembe mara eti kisa kahamia ukawa, mtafanya nini? mwache aende chama chochote anachokipenda! nakura ntampigia nshajiandikisha kitambulisho nnacho tayari nahesabu mwezi, wiki, saa, dakika na sekunde ifike octoba 25 nkapige kura yangu kwake aingie Ikulu fasta!!!!!

    ReplyDelete
  17. Sinta na ww kumbe zero brain tu, hiyo pic ni ya kutengenezwa ndorobo wewe

    ReplyDelete
  18. HATA KAFIRI SIKU AKIACHA UKAFIRI WAKE NA KUSILIMU HUPOKELEWA
    BIG UPS LOWASA, CCM WAMESHINDWA KUKUSAFISHA SISI TUTAKUSAFISHA NA UTATUMIKA TENA, BADO UNALIPA NA UTAMU UNAO

    ReplyDelete
  19. mwacheni anataka kurudisha pesa ake! te te te wala hana uchungu na nchi huyu, mimi no team yoyote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. HUJIELEWI WEWE KAA KIMYA!.

      Delete
    2. Kajambe ulale.

      Delete
  20. CCM MUTAKIONA CHA MTEMA KUNI MWAKA HUU, MNAPEEENDA KUCHAGUA WATU WA KUKULINDENI PINDI MUKIMALIZA URAIS

    ReplyDelete
  21. HONGERA LOWASA, WE SI MBAYA MAJI ULIOKUA UKIOGEA TU NDIO MACHAFU SAIVI TUTAKUTAKASA NA UTATAKASIKA

    ReplyDelete
  22. Hongera ukawa, kikwete makalio yanamcheza cheza huko aliko

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahaaaa.......mbavu zangu mie

      Delete
  23. LOWASA AMESHASEMA ATATUMIA TRILLION MBILI KUISAMBARATISHA CCM KWA UNYAMA ILOMFANYIA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio kasema..unashtaki ama?! Ndorobo ww

      Delete
  24. MWAKA HUU HAKUNA BAO LA MKONO WALA LA MBOLO LOWASA ATAINGIA IKULU WATAKE WASITAKE

    ReplyDelete
  25. HONGERA LOWASA SISI WA HUKU KAGERA TUNAKU SUPPORT KWA MIKONO NA MIGUU YOTE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ego inya kaishozi amubona kaijage mujuni

      Delete
  26. YOTE TISA JAMANI KUMI CCM HASWA IMEKUA CHAPWA WAMUACHE LOWASA ATINGE IKULU TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ccm imeloa ...theheheee wore kwa pamoja tucheze sankorooooo sankorooooo kama Lowasaaaaa

      Delete
  27. CCM MWISHO WENU UMEFIKA KWANZA MUMEPITISHA KATIBA MUNAYOITAKA NYIE SIO WANANCHI PILI MUMEMKATA MGOMBEA ANAEPENDWA NA WENGI, KINACHOFATA NI KUKUTISHIENI KWA KIVULI CHENU NA BARU MTATOKA TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mi mwenyewe sikua nataka kupiga kura wala kujiandikisha but for this lazma Nipige kura.lowasa atatufikisha tunapopotaka watz huu ndo muda wetu

      Delete
  28. NAWE SINTA TUKUULIZE UMENUFAIKA NINI NA CCM MKUNDU WEWE, NJOO UKAWA ANGALAU UWE BRAIN WASH

    ReplyDelete
    Replies
    1. Alimpata juma necha utawala Wa ccm.UKAWA najiunga bureeeeee

      Delete
  29. NINGEMSHAURI HATA WEMA NA TEAM WEMA WAHAMIE UKAWA MAANA CCM WALICHOWAFANYIA SIO HAKI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nnampango huo le me think plz
      Wema.

      Delete
  30. Team lowasaaaaaa...na mtuacheee

    ReplyDelete
  31. Team lowasaaaaaa...na mtuacheee

    ReplyDelete
  32. Hakuna cha maguful wala nn,,,, mwendo ni ule ule Lowasa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Magufuli...sisi ndo mafunguo lowasa umetukomesha.

      Delete
  33. LOWASA LOWASA LOWASA GO GO GO DADY, WE RESPECT YOU... EVEN GOD KNOW YOU BETTER, GO GO GO GOOOOOOO LOWASA......

    ReplyDelete
  34. hahahhahahahahahahah Mtasubiri Saaaaaanaaa, Hakuna wa Kuwapa Ikulu nyie! Magufuli Juuuu, Juuuuu, Juuuuuu Zaidi!!! Mtalowa wenyeweee subirini.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa sababu ccm ni wezi, mtaiba mpaka kura!! mawe yatawahusu safari hii kama Kenya. Bila Lowasa no piece" ( hayo aliyasema raia wa Kenya huku akipigwa virungu na polisi, bila Laila no piece) na ikatokea mpaka akapewa Uwaziri Mkuu chezea nguvu ya umma weee!

      Delete
  35. Kuna team lowasa apa znajibu kila msg..hahaha pole..kajiandikishe kwa bvr acha kujipa moyo apa utachukua inchi na wamasai wako.. naona nyie mmesimama bado ddm mnaota.. ngojeni ovtbr mtajua ccm ni baba ake au mkwe wake..hahaha nichek mie KINYAGO UKICHONGACHO HAKIKUTISHI.. CCM DAIMA . .. Mtanyooka tuu

    ReplyDelete
  36. Eti bila lowasa no peace kwanz yule kampeni atafanya mikoa mi 4 hamalizi mtampelek ujeruman wakasaidie ile parksons isipande ubongoni..maana his sick arf yuko very desparet na uraisi.. km amecha kitu pale magogon mwambie hakipati ng'ooo white house it belongs to Ccm Ukawa Mkajambe mbele

    ReplyDelete
  37. Eti ccm wezi nyie mnanunuliwa wezi mnakubali subirin jambazi awaibie adi magwanda apo ndio mtaelewA kwanini Kinana na mangula walitupa li fomu lake mdaula maan ata ddm hawakupoteza muda kulikata jizi .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuiba magwandwa tu ndio unajali!? mbona tumeshazoea kuibiwa escrow, gas, misitu, Rada, wizara kibao ni mizinga kila siku sasa anaeiba magwanda na anae filisi nchi nani ni tishio!? KARIBU NYUMBANI BABA LOWASA TUNAKUPENDAAA

      Delete
  38. KIDUMU CHAMA TAWALA

    ReplyDelete
  39. MAGUFULI OYEEE nywele nyeupe aendeni wodini akaugue pole ikulu sio wodini pale yanaingia matinga tinga tu.. matumaini pelekeni kwa wagonjwa ukawa

    ReplyDelete
    Replies
    1. CHAMA CHA WALAJI....

      Delete
  40. Magufuli mbele kwa mbele baba, Heri Zimwi likujualo, kuliko UKAWA hata ilipotokea hapajulikani leo UKAWA kesho utasikia UWAKA sasa nani anataka hizo biashara kafugeni ng'ombe huko Mashokolani IKULU nyie Big No! Chezea Ikulu weyeeeee hahahahahaha mtaumwa sana!! Waone!!!!

    ReplyDelete
  41. Sintah sura km unakunya mavi ya constipation,usipoangalia utakomaa umfikie mpare mwenzio yulee,bana nahii kimbalako nyampua unaogopa eeh siunajidai mwehu wewe achia comment mavi wewe

    ReplyDelete
  42. Mie sijawahi ona watu wa Ajabu kama UKAWA, MMemponda Nywele nyeupe weeeeeeeee mpaka basi eti saa hizi mnampakata jamaniii yaani hapo tu ndio mwisho wa akili zenu sasa ndio mnataka tuwape IKULU watu kama nyie. Walaahii nyie kuchukua nchi hii labda baada ya miaka 100 labda mtakuwa na akili komavu but sio sasa kwani hatujipendi, Hapana bado tunajipenda sana. CCM, CCM, CCM, Chama Kubwa, SHIKAMOO CCM, NAKUPENDA CCM kwa kutoyumba kwako sio leo haya MAZIWA nakuja kesho unaniambia eti hayakuwa MAZIWA lilikuwa TUI haaaaaaaaaaaaaaaa, Pambafuuuu!!!!

    ReplyDelete
  43. DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO
    DHAHABU HALISI HUJARIBIWA KWA MOTO

    ReplyDelete