asas

asas

sintah

sintah

MAGAZETU YETU BALAAAA


Kwa kutuongezea  basiiiii, daaaah

8 comments:

  1. mmm omotola cant Mingo na hyo Dai jaman......huyu dada anaeshima flan hiv kwenye jamii yake na anaclass flan hiv..........anaweza akawa jus rafiki wa dai ila sio mpenz hawez kumvulia chup dai.........omotola jaman shez next level aisee huwez kumringanishaa na zari, wema sijui joket.................only cheap girl/ women can go for dai

    ReplyDelete
  2. MAGAZETI YA UDAKU KWA UWONGO. HIVI KWA NINI HAMUWEZI KUANDIKA VITU VYA UKWELI. MMEZOEA KUANDIKA HABARI ZA UWONGO KUHUSU MASTAA ILI MUUZE MAGAZETI. NDIO MAANA MNAITWA WAANDISHI MAKANJAJA.. OVER.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ushaasema UDAKU, UDAKU tokalini ukawa na ukweli pyeeeeeeeeeeeeeeeeee

      Delete
  3. Huyu rose nilisema topic iliyopita kuwa analaana ya mwenyezi mungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Arudi tu huyo tapeli kwenye dini yake ya awali..shetani amemjaaa kwakweli bado hajapata wokovu

      Delete
  4. Huu ni uandishi mbovu kabisa. Omotola siyo aina ya cheap women kama akina Zari wanaoacha waume na watoto wao kumfuata Diamond. Omotola ni class nyingine kabisa, ataongea na Diamond vizuri lakini hawezi kuwa malaya wake fasta fasta kama huyu mganda aliyebeba mimba siku hiyo hiyo ya kukutana na Diamond kwa mara ya kwanza; sasa hivi nadhani kila mtu anajua Zari ni mwanamke wa aina gani.

    ReplyDelete
  5. Mbona hauongelei mume wake zari aliyemuacha na kuanza kutoka na wanawake wengine in public????? au nyie ndio wanawake ata umsikie mumeo anachepuka bado unavumilia tu...basi sio kila mtu anaweza maisha hayo nadhani zari aliweka wazi kwenye mahojiano kuwa hakuweza hayo maisha na ndio maana akasepa na ilikuwa raisi kuondoka kwakuwa hawakuwa na ndoa rasmi..yaani kuna wanawake anasikia kabisa mume wake ana mwanamke mwingine kamjengea na nyumba na ana watoto nae lakini anavumilia kwakuwa hana pa kwenda na anamtegemea mwanaume kwa kila kitu ila kama ungekuwa na kipato chako na maisha yako ya kujitafutia usingekubali kuvumilia hizo stress..POle mdau 12.36AM nahisi wewe ni type ya hii wanawake.

    ReplyDelete
  6. Mhh wabongowengine wanafikirigi kwakutumia matako,halafu mnachuki majungu mwanzo mwisho ndiomaana viongozi wenu wanawakomesha kalienimajungu namambo yasiyonamsingi,wao wazidi kupeana nchi nakuila nyie muishiekutukana huku,Umbea kufwatilia yasiowahusu shule zimewashinda,akili ndio mradi umekuja duniani usogeze wenzio.amkeni fanyeni yanayowahusu mtakufa mkipayuka nayawenzenu wao wasonga nyie stress zinawaua.wajinga ndiowaliwao,magazet yanaingizahela nahbr zauzushi,hasahaya yakijinga nanyie mnashabikia,Hebu fanyeni kaz tafuteni pesa ombeni na Mungu awatoe kwenye chuki nahali ngumu yamaisha mjali maishayenu yanayowahusu nanchi yenu,personal life zawatu achaneni nazo haziwasaidii.

    ReplyDelete