asas

asas

sintah

sintah

MAHABA NIGARAGAZEEEE, MAHABA NIMALIZE

mahaba?
Mwanamke yeyote anayepata raha ya mahaba utamjua tu wala hainaga kificho yaani sura inakuwa imenawiri kiasi kwamba anajihisi yupo peponiiii kwa raha tele anazopata dada yetu Shamsa jino mpaka la mwisho mweeeh, mapenzi yana run dunia tena hii dunia yetu hii ya kizazi kipya watu wanaanza kuchakachuana mapema, hebu waangalieni katika nyuso za furaha, hapana chezeya mahaba weee Team stress free....

22 comments:

  1. hakuna lolote hapo...shamsa anamrusha roho aliekuwa baba watoto wake, hawezi kuwa na ney hata siku moja, pia hiyo ni movie tu wanafanya!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahaha kaa subiria movie itatoka soon. tafuta na popcorn kabisaa

      Delete
  2. Binamu binamu kawa wa kuzima taa na kuvisha pete heeeeeeeeeeeee na watanyoooka tu

    ReplyDelete
  3. mtavaa sana tu hizo pete za uchumba!!!! na ndoa hakuna, me nilivalishwa pete ya uchumba siku ya send off part lol...sikutaka usanii wanaume wa siku hizi ni ndorobo tu...pole sanaa dada wa pata Muonekano wangu kwa yaliyokusibu kama ni kweli...

    ReplyDelete
    Replies
    1. fafanua huo ubuyu wako watu tuelewe na tuchangie mada..unafichaficha nn na unatumia anony hamna anaekujua humu

      Delete
    2. Acha wivu mbona ww ulivalishwa, waombee wadumu na si kuwakatisha tamaa, ndo nyie nyie mnazikashfu ndoa lakini tunaona unaongeza watoto tu na uko ndani ya ndoa, mfyuu

      Delete
  4. hongera zake!!! haya tuwekee na yako ya mahaba nigaragazeee!

    ReplyDelete
  5. Ushoga wa mjini kaazi..mngemjua aliyempa data za hawara wa sembe mama mzungu wala msingeaminiii. Msululu wa mashosti ndio madhara yake. Kuwa na rafiki wachache mtakaotunziana siriiii, haya sasaaa. Kucheeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. yule siyo hawara ni gelo friend he he hee.. kwani huji yeye ndo awali? na awali ni awali tuu kumbw dini tu ndo ilisababisha waiwe muke na mume ila nafasi yake ya kwanza ipo pale pale hii inatitwa vumilia utazoeaaa kwa kijungu kile hata mie ningekuwa jamaa nisingechomoa mtoto mashallah shep shep kiuno nyigu reception imetulia aah tabu ya nini ukiona unabanwa sogeaaaaa…………. na kizuri kula na ….. he he hee usemi shoga angu alikuwa anaupa kipaumbele kweli sasa imekuwa kweli kweli mdomo unaumba duuh!

      Delete
    2. Huyo njiti ndoa yake imemshinda si heri arudi uarabuni kujiuza maana atachizika na maisha ya ma ex shosti wake hana hata kijumba anaishi kama digidigi haloooooooo. Kama hao mahawara ni wazuri sana mbona hawajaolewa wanaishiwa kufunuliwa marinda ya matundu yote na kuachwa uwiiiiiiiiii sometimes hata usome vipi na hata uishi ulaya miaka mia kama we ulizaliwa mburula utakufa mburula tu.

      Delete
  6. OOT: Samahani wapenzi naomba mnisaidie mwanamke mwenzenu sina uwezo na nahitaji kujikwamua kimaisha nina millioni zangu mbili tu nifanye biashara gani?? Msinicheke ndo uwezo wangu jamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. INGIA FOREVER LIVING INAPIPA MAMA..KILA LA KHERI

      Delete
    2. tembeza matunda

      Delete
  7. mfupa aliousindwa fisi huo

    ReplyDelete
  8. Kajiingiza chaka lenye chatu angoje kuliwa tu, chezea Neya wewe

    ReplyDelete
  9. Hamna kitu hapo wanatafuta kiki hao

    ReplyDelete
  10. Kuna kale kamsemo kadogo lakini kanamana na maumivu kibao, Ney wanyooshe tu na watanyooka,, wakijileta we nikuwanyoosha, wakafunge ndoa na baba zao

    ReplyDelete
    Replies
    1. kaka wewe ulivyo funga na baba yako, aiseee big up sana ms. fungus.

      Delete
  11. hilo ni dume la mbegu kila mtoto ana mama yake, mbona watanyoooka?

    ReplyDelete
  12. wew umemjuaje?? au ni wewe ndo umemwambia????????? ila mimi sikupendezwa na kitendo cha mrs sembe kufurahia mwanamke mwenzie atishiwe kuuwawa Lo!!! wanawake tuwe na huruma sisi tunachambana yanaisha habari za kuuana BIG NOOOO!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio ujifunze kufunga domo lako lenye matapiko, mkipigwa ndio mnakumbuka UANAMKE stupid woman. We maisha yako yamekushinda unakaliza toothicks zako umuumize nani na njaa zako, kwanini usijiue angalu uta punguza harufu mbaya duniani.

      Delete