asas

asas

sintah

sintah

MAMBO MAPYA






Donald & Diamond Platnumz - Wangu - kichupa hichoooo , hebu kitizame na endeleeeni kunyooka mpaka mkae sawa


20 comments:

  1. ww hutakiwi kuwa hata bloger cz unaandika habar za domo tu mbn husemi ya davido na kiba...mtanyooka wewe this tym,,mxiuu sjui ulsoma diploma ya aina gan..uktaka bana ukitaka eka nataka tu uipate ww kama ww.afu shobo nyingi zari hana muda aseee ungekuwa dada angu wewe ningekkukana maana shobo chefuuuu

    ReplyDelete
  2. kawaida sana na dogo sasa anaanza kuanguka, ndio atakaa sawa

    ReplyDelete
    Replies
    1. utashuka wewe bwege utalala mlango wazi kwa kutaka dai ashuke

      Delete
  3. cheketua chekecha iko wapi jamani? kimyaaaaaaaaaa siisikii kabisa usiige tembo kunya utapasuka msamba

    ReplyDelete
  4. Kaza boot Kiba nafasi hizo zinajtokeza, mafanikio hayaji kirahisi rahisi tu,

    ReplyDelete
  5. sijapta kuona nyimbo mbaya kama hii.

    ReplyDelete
  6. yaani hapa ndo utajua kuwa huyu ana kipaji cha kukata mauno tu, kuimba zirooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

    ReplyDelete
  7. kiki zooote za Dai hapa kachemsha, nyimbo mbaya sana haina mvuto, wala haieleweki.

    ReplyDelete
  8. Huyu abaki tu kwenye kukata mauno, kuimba awaachie wenye sauti zao chaaaaaaaaaah

    ReplyDelete
  9. acha ushambeka we bi dada!!!!!!!! wewe ndo ulikuwa unaambiwa utanyooka naumbea wako kumuandika yeye kila siku wakati hakulipiiiii!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  10. akanyoshe kisimi cha .......yake maana kimejipinda

    ReplyDelete
  11. sasa wimbo ganiii huuuu>... Sinta maaafi yako kanye utawaze ulale... unalipwaga nae nini? alikuja sehem cku hiyo Dai akadai yy kuimba hawezi anatafuta helaaaa hoi hoi hoi waappp kiiiibbbbaaaaa

    ReplyDelete
  12. wimbo mbaya sanaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  13. domo umemuharibia donard wimbo na uswahili wako..yan nyimbo ya kistaarabu umeletaa uswazi wako.ni bora donald angeimba pekeake...

    ReplyDelete
  14. team domo leo mpo wapi

    ReplyDelete
  15. Mhh mbombo jilipo,big up to u daimond kamakawa pigakazi vitendo zaidi,nafanikio kwasana mgawa rizki si mungu?natunaokupigia kura niwengine kabisa nasiumepata sasa legooo kwauwezo wamungu tunaokupenda tutavote tu na Mungu hatatuacha inasemwa mimba tumboni sembuse wewe,wacha waseme ilasie kazi tu namafanikio uzuri mungu haongeki,nahapendelei husimamia haki,ukiwa hufanikiwi naunajibidisha jitizamesana lipo Tatizo ndaniyako lakujitakia mpaka uligundue ujielewe ulitatue ndio utafanikiwa na alielala usimuamshe endeleeni kutukana nachuki juu mtavuna mlichokipanda,wale wapenda maendeleo let us vote vote km kawa

    ReplyDelete
  16. kwa kweli diomond hana sauti kabisaaaa ya kuimba kabisa. msikilize kwenye hizo anazoita live zake hamna kitu ni anaporekodi vyombo vinasaidia kusawazisha. lakini tukubali tu ananyota na Mungu ameamua kumuinua basi. na Mungu akishasema Yesu!!!! hakuna wa kusema NO. kwa hiyo lililobaki ni watu kunyooka tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kaimbe wewe basi nahao shogazako wasingida,chuki zimewajaa mtabaki nyumasana kama mkomavuwenu alierudi tizii

      Delete
  17. yani domoo umechemsha duh! video nzuri ila sasa ulivyovua shati numeonekana kama gay flan hivi anaimbiwa na huyo sijui ronaldo yani haina haja ya kuweka huyu dada wewe tu umeonekana kama gay na huyo jamaa ni basha wako..sintah bania ila mfikishie ujumbe

    ReplyDelete