asas

asas

sintah

sintah

MAMBO YA MITANDAONI....



Wanaume huwa hawagombani, ni mwendo wa kazi tuu majungu kwenu msiojua kutofautisha kati ya jumlisha na msalaba

ndukiiii wote tucheze sankoro sankoro na dada sintah eeeeeeh 

19 comments:

  1. mbona kwa kiba hujasema hayo nyoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. aseme nini sasa kuhusu kiba? au kiba ana ugomvi na nani?

      Delete
    2. kwani dai alikuwa na ugomvi na davido?wewe 11:40

      Delete
  2. hii hainizuii kuvote kwa davido

    ReplyDelete
    Replies
    1. utajinye bibi hasira zenu mngezielekezea kwa wabunge wenu mliowatuma wawaletee maendeleo badala yake wanawatafuna deile huyo diamond mnahangaika naye buree mwenzenu anasaka tonge nyie hamlali kisa mnaburuzwa na malaya mmoja mtajamba moto mwaka huu na awards hazimuwekei ugali mwezani umesikia wee pimbi? kwani zile alizobebeshwa kiba kwa hisani ya mondi zimemshusha hata punje?? the answer is noo!! ndo anazidi kupata tenda ulaji umeongezeka maradufuuuuuuuu kama vipi kunya tikiti maji ili usichambe mchweeeeee…...

      Delete
    2. yaani kwa mahesabu ya haraka haraka tokea january imeanza hadi leo diamond ameshaingiza mil 400 na zaidi shoo zote alizopiga na nje na ndani ukiacha ile all white zari party ni sheeda kabisa..madam wenu hapo anahaha kutafuta hela ya kampeni mil 50 tu zinamtoa ushuzi..kweli acheni team wema wawe na frustations WALIBUGI STEP KUMMPIGA KIBUTI DIAMOND SAHV HASIRA ZOTE NDIO KAMA HIZO...ASHINDE TUZO ASISHINDE DOMO YUPO MBALI SANA..NA UHAKIKA ANGEKUWA BADO NA HUYO MAMA UBAYA ATA HELA YOTE YA KAMPENI ANGEMUTOLEA

      Delete
    3. Wakati ukuta...

      Delete
  3. kasema performing "AGAIN" jamani sintah hapo aongelei ku perform na diamond yani mi mara yake ya pili kuperform MTVMAMA acha kukuza mambo hata kama davido na diamond wana ugomvi we unadhani wangekataa kuperform??? hapo davido hamuongelei diamond anajiongelea yeye kama yeye, soma capture uelewe... usipotoshe watu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ALL IN ALL KAPOST PICHA NA DIAMOND KWAIYO NYIE MAHATER MIDOMO FYATUUUU MNAPENDA TU KUCHOCHEA UGOMVI

      Delete
    2. we nae cjui umesoma kayumba ya wapii... angekua anamaanisha yeye mwenyewe c angejipost pekeake... soma maelezo na picha.. sio maneno peke ake.

      Delete
  4. kasema performing "AGAIN" jamani sintah hapo aongelei ku perform na diamond yani mi mara yake ya pili kuperform MTVMAMA acha kukuza mambo hata kama davido na diamond wana ugomvi we unadhani wangekataa kuperform??? hapo davido hamuongelei diamond anajiongelea yeye kama yeye, soma capture uelewe... usipotoshe watu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ndio huelewi ameandika performing again LIKE THIS. That means kama alivyoweka hiyo picha yake na Dai.

      Delete
    2. A picture can speak a thousands words

      Delete
    3. watu wagumu kuelewa.... daa. walimu wako anony 12:33 mwalimu wako alikua na kazi sanaa aisee

      Delete
  5. Mashoga mavi mtajiju kamtongozeni davido mna mnanjaa na boss wenu michirizi,wanaume eeeh wanawake ziii mtajinyaa endeleeni kubebeana wanaume tu mpasiame marazi kwarahazenu,mgombane halafu mrudi muwe mashoga kwaaa.kampeni hoyeee hodii bungeni malaya wanataka kuuza nyapu huko wafungulieni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Njooo yamekufika haaaaaa vote for davido

      Delete
  6. hata wewe. WAKUJIAMINI. ni malaya tena malaya mpevu ulotoka kwenye uchi usokuwa na maji wala mikojo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Malaya mama ako na baba ako naukoo wakowote nakizazi chako chote utakachozaa ni malaya thrice kumabakoooo michirizi haoooo vigodorooo hao,nyoo yutawachamba tu masna hamna akili zimeshukia kwa tgo huko mnawashwa washwa

      Delete
  7. Hahahahaaa sasahivi eti wamehamia kwa jose oooh kaiomb team wema impigie kura kwikwikwiii bibi michiriz anahaha kwahiyo alitaka dai mpigie amrambe miguuu amsujudie ili amuombeee kura ?ama kweli wema kujiona mashuhuri kumbe chaka umechakaaa dai amekudelete kitambo hez doing just fine ila ww pumziko too much oooo namuongelea sababu naulizwa mxiiiii mbona maswali mengine ukiulizwa hujibu?mmfano kuhs kile kivulana ulicholala nacho mkapiga picha nyambaf alaf hiyo kauli mm sio mswahili unaipenda......kwani ww mzungu?

    Davido hawataki kawaumbua vibayaa mmezidi kuchonganisha wasaniii muwachonganishe hao wasanii washambawashamba sio wasaniii wanaojielewa nahuyo boss wenu viguuu fito pyeeeeee

    HABARI WANAYO HATERS

    ReplyDelete