asas

asas

sintah

sintah

MAPEPO YATAMAA YAMUANDAMA ROSE MUHANDO



Mmmmmh hii Dunia hii sasa hivi inayoendelea siielewi maana matapeli kila sehemu hivi huyu Rose Mhando tumuite tp la kimataifa ama local? maana si mara moja nimewahi kusikia kesi za Rose, yaani nina kesi yake ya kumuingiza mjini mama wa watu Mil 15 kwajina nina muhifadhi yaaani kweli hizi ni nyakati za mwisho sijui tumuamini nani katika hizi siku, na wale mapromota hamkomi tuuuu??? mtu mmeshasikia katapeli mara moja, mara ya pili bado mnamuita tu ktk show na mnamtumia pesa kwanza, huyu atakuwa ana pepo la pesa, haiwezekani anachukua pesa za  watu za show na haendi katika show na akijua yeye hiyo ni kazi yake mmmh si bure pepo linamuandama anakemea mapepo kumbe mapepo yanamuandama......

sasa basi nikisikia promota mwingine kaliwa hela na Rose sitoandika maana mtakuwa na kiherehere kilichopindukia muacheni hiki ni kipindi kigumu kwake....

17 comments:

  1. kwani umetumwa uandike mfyuuu zako

    ReplyDelete
  2. Naomba mshaurini na huyu mwana kondoo wa mungu, alietopea kwenye madeni/utapeli.

    ReplyDelete
  3. Nashangaa hata kwa nini wanamwita kwenye maonesho ya dini, na wao wana tamaa vile vile. Rose ni mfanya biashara ndo mnajua leo wadau mwe

    ReplyDelete
  4. Sijawahi ku comment hapa ila naomba nikushauri Sintah naomba usibebe vitu vya magazeti na kuvibeba kama yalivyo hasa kwa Mtumishi wa Bwana iwe kweli au Uongo Muombee tu Bwana aseme naye ila si kumuita majina mabaya kama haya,,, Huyu Rose unaemsema kama Tapeli wewe Binafsi amekutapeli nini??? Hivi tunavyoongea leo Nipo Nae Hapa Kigoma amekuja Kuhudumu Mkutano Mkubwa wa Injili sasa Hayo maneno makubwa na Magum mnayatoa wapi wapendwa,,, Muombeeni tu Mungu amsaidie! Sintah Nawe Mungu Akusaidie Katika kazi yako usipelekwe na Upepo wa Udaku!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Safi, Sintah akili zake ni pesa tu

      Delete
  5. Kwani hujui kwamba majaribu huwakumba zaidi wacha Mungu ili wapimwe imani zao? Then mwisho kabisa inajionyesha kuwa they are nothing else than human beings..wale walozama katika maovu hawajaribiwi wala nini coz dhambi kwao ni kitu cha kawaida zimewajaa adi zinafurika. So msihukumu mkaja hukumiwa nyie. Mwacheni Rose Muhando afanye yake kwani hakuna aliekamilika chini ya jua..

    ReplyDelete
  6. Acha waliwe hela kwani yeye wamemlia hela zake mara ngapi? Au unataka azembee kama Saida Karoli..Rose Muhando mshua huyo..watatia akili!

    ReplyDelete
  7. OOT; aonmbeni kuuliza, hivi chuo cha diplomasia kinatoa masters au ni postgraduate tu? snd is it reasonable or profitable kusoma degree then postgraduate diploma please naombeni ushauri wenu

    ReplyDelete
  8. Huyu hana tatizo lolote ila kuna watu wanataka kumchafua tu! mbona yeye anaendelea na kazi yake ya uimbaji injili kama kawaida. Hata wiki iliyopita alikuwepo kwa Peter Nyaga... Ila kuna watu wana mabifu naye tu!

    ReplyDelete
  9. Analaana ya mwenyezi mungu

    ReplyDelete
    Replies
    1. We cecilia feki, wewe ndio una laana ya Mungu + baba yako shetani... ushindwe kwa jina Kuu la Yesu Kristo..... hayo maandishi yako ulivyo mtaja Mungu (mungu means shetani) inaonyesha kabisa wewe si wa kundi hili ila umejipenyeza kwa kujiita ceci lo!

      Delete
  10. Hakuna cha bifu kuna kitu kimejificha nyuma ya pazia hicho ndio kinachomsumbua Rose, akiweka mambo sawa mambo yake yatamwendea vizuri tu.

    ReplyDelete
  11. Tuambie wewe basi ni kitu gani hicho kimejificha nyuma ya pazia!? basi ndio bifu hilo!

    ReplyDelete
  12. Nimeona Rose anataka kurudi kwenye dini yake ya zamani!! Ushauri wangu bi Rose jitathimini upya kile kilichokufanya uwe mkristo ni nni na sasa imekuwa vipi!? halafu kama ulikuja huku ukitegemea upendo kutoka kwa watu na si kwa Mungu wako aliyekuita I am very very sorry eee... Je Yesu uliyekuwa unamshuhudia kwamba kakuponya magonjwa, na kakujaza mapesa kibao na zaidi kakuheshimisha mbele ya jamii naye pia kakuchosha mamii!!? Please usimuudhunishe Roho Mtakatifu kwa maneno unayoyatamka!! Ninakuombea.... isije ikawa ni vyombo vya habari vinaongea uongo juu yako na si wewe..

    ReplyDelete
  13. Huyu rozi ni mfanya. biashara tu kwanza atubu dhambi zke mambo yamuendee vzur anaish kunyumba na kjana anaweza mzaa waziz wa kijana walutaka kuyaweka hadharan akawazima kwa kuwajengea nyumba fasta afu anajifanya mchunga kondoo wa bwana kama kipaj unacho imba ata bngo fleva mama

    ReplyDelete
  14. inasikitisha watu wamejaa wivu , upendo au kuchukuliana hakuna. Yeye ni mtumishi na ana majaribu na biblia inasema jaribu halikumpata mtu isivyo kawaida. Yeye hayo ndio majaribu yake na atayashinda. Biblia usihukumu kwani kipimo hicho watatumia dhidi yako.Mwanadamu apime kazi ya mwenzie ni Mungu tu atayepima kazi zetu. Tuwe na amani.

    ReplyDelete