asas

asas

sintah

sintah

MBONA BADO??? MTANYOOKA TU!



Hongera Dimondo kwa ushindi munene, mengine tukuwachiage mwenyewe, haaaa ila Dimondo naye yumoooo lakini havumiiii, mabig,,,, wangapi wameanza kunyooka??

104 comments:

  1. Huyu naye siku hizi amekuwa mjinga mjinga! Akanyooshe matege ya dadake kwanza...

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAAAAAA ISWAHILIII
      AKAYANYOOSHE YA MAMA YAKE BWANA
      ANAUSWAHOLI MWINGI NAYE UTADHANI KABEBA UFUNGUO WA RIZIKII

      SIUNAONA ALIKUJA KWA VISHONDO BI SANURA KILA KONA
      SASA KAAMINI USHIRIKINA HAMEONESHIII HATAAA
      ATANYOOKA MWENYEWE ASIYULETEE SIE
      KUNA MATAJIRI WATOTO KINA HARIRI HUKO KONONDONI WANAMILIKI MAJUMBA PEMBEZONI MWA BAHARI TENA SI NYUMBA
      ILA KINYAAAA
      NA USHAMBA FULANI NAOOO
      DUME KAA JOKE

      Delete
  2. Huyu naye toka amejua kutiana kizungu mdomo wake umekuwa hauna break. Embu mwambieni aachane na kunywa Jack Daniels, kiufupi haiwezi! Awaachie akina K!

    ReplyDelete
    Replies
    1. wala hanywi mkaka wa watu..by the way ana miaka 25 mnataka aact vipi?

      Delete
    2. A act ka bi SANURA

      Delete
    3. hiyo sura ni ya miaka 25 hiyo?Msyuuu acheni kuvamia miaka yetu

      Delete
    4. Hahahahahaha eti aact ka bi sanura hahahahahahah

      Delete
  3. hhaaahhahaahaaa sintah bwana!!

    ReplyDelete
  4. utanyooka ww mama kisebengo eti havumi lakn yumo mxiuuuuu wkt anakiherehere naona unamnyamba jokate

    ReplyDelete
  5. MNYOOSHOO

    Kwani huyo anaesema kadhalilishwa kawekwa video anakamuliwa au?ndio dai lazma aonyeshe unafki wahuyu jojo si alisema hakumpigia kura dai alikuwa anampigia kura davido ss anawashwa nn?eti dai mswahindio dai mswahili hajasoma km mnavyomsimanga ila ndio kiboko yenuuuuu jojo unataka watu wakubabaikieee,unajiona upo juuu ungeenda kulalwa na kibakuli tena kwenye nyumba aliyokuwa amewekwa na demu wake?pyeeee mnyoosho unakuhusu bibiwee umezidi shobo ww umeingia kichwa kichwa kwenye issue za teamz ukaungana na kiukawa chenu mkawa mnampigia davido uliona hata siku moja dai kakujibu?angalia ulivyotoa povu km unakata roho mimacho imekutoka eti umezalilishwa maviiii ulipo mpanulia miguuu nalipapalako lililotepeta kwa kusagana hukujidhalilisha??leo hiii ndio umedhalilishwa hujitambui ww nakumbuka wema alivyokuwa anakuchambaa ulipotembea na dai wema alisema ww mnafki huna ulokole wwteee kumbe kweli na utanyoooka tuuu ww na mambululazz wenzako

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha anyooshwe yeye na huyo timu kibakuli amekazana tuzo ya viuno utadhani wanayo hata moja. hizo za kili tuu kibakuli ashukuri mabifu yaliyoanzishwa na jini michirizi yakatapakaa kila kona akisaidiawa na yule mama jela vinginevyo kibakuli asingepata hata mavi ashkuru sana haya mabifu yamemnyanyua mnooo huu ndo ukweliii. jokatae umetisha hadi hilo bata vuzi kibakuli umevulia chupi kweli wee ni aka yako itabidi uitwe, nyama yao

      Delete
    2. Ndiyo tuzo ya viuno kwani uongo
      akanyooshe marinda ya mamake kwanza

      Delete
  6. aingie chumbani kwa bi sadra amufunue chupi yake anyooshnbe mkono mpk kwenye kisimi cha mama yake akinyosheshe kwa mkono akiona hakinyoki anyoshe na ulimi wake na vile ana domo kubwa kitanyooka tu ndo nishasema

    ReplyDelete
    Replies
    1. ww ni shetani ulaaniwe mkosa adabu ww

      Delete
    2. Maneno gani hayo, mama yake ameingiaje humu, jamani tuwaheshimu wazazi wetu sio vizuri, hata kama umesema. Mtu kama unajitambua uwezi andika mambo kama hayo mwogope mungu jamani. Mie sijapenda kabisa.

      Delete
    3. ni bangi au
      bac utachizika soon nakuomba uache huziwezi zinakupeleka bapaya

      Delete
    4. tena hana adabu mshenzi mkubwa dai kakufanya nini mpaka umtukanie mama yake wewe mbwa, na wewe si una mdomo hata ukiwa mdogo kanyonye na wewe kisimi cha mama yako kama una ona vizuri kutukana mama wa mwenziyo- nguruwe mkubwa

      Delete
    5. kua na staha 10;47 anoy

      Delete
    6. Hivi Sinta ni lazima comment kama ya huyo annoy hapo uiachie??? Mbona unaruhusu huyu mama anatukanwa hovyo hovyo??

      Delete
    7. SENGE HILIIII

      Delete
    8. Huna wazazi wewe huwezi mwambia mwenzio hivyo Una laana wewe ukiwa na chuki unaweza pata kichaa

      Delete
    9. Akanyooshe marinda ya mamake kwanza mfyuuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  7. Award ya Iyobo hiyo maana ye ndio hukata mauno hatari

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona hakupewa iyobo wee kumambegeres hujielewiii wewe na timu tembo wenzio kachambieni viwembe ndo kashapata tuzo ya mtv mpoooo? hata msemejee diamond kawa mtanzania wa kwanza kuleta tuzo ya MTVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV hutaki kunya tofali!

      Delete
    2. Kumambegeresi mwenyewe mxxxxxxxiu mtoto mdogo umekomaa hadi mavuzi, ndiyo hiyo tuzo ya iyobo kwani uongo, kafirane huko

      Delete
  8. wewe ni mnafiki sintah kua na staaha wewe... huyo diamond sio mungu ujue.. haya

    ReplyDelete
  9. Sinta huna jipya. Hebu chukua form ya kugombea ubunge kama shoga ako mtaa wa kati uachane na umbea.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hivi mmeona ubunge ndio kwa kupeleka watu wapuuzi walioshindwa kwenye maisha wakareview mikataba ya gesi??mxiuuuuuuu

      Delete
  10. I mada niliingoja kwa hamu ivi uyo jokate ana u clasic gani naombeni mniambie kati ya chibu na uyo malaya mzoefu nani mswaili jokate katembea na boyfrnd wa rafiki yake ambae ni wema lkn apo haikutosha katembea na adui wa x wake ili iweje anajitambua kweli alafu toka mnamsifia mbona sijawai ckia amepata mwanaume wa maana mwenye elimu mwenye pesa zaid ya ao vinuka mkojo bora ata wema anatokaga na watu wa maana japo wkt mwingine anateleza lkn uyo asiyekuwa na bahat cmuelewagi kabisa kuna kipindi alitaka kujiweka kwa millad akajua millad mjinga mwenzie na millad angetoka nae tungekunya chibu ungeandamwa baati mbaya kama co nzuri kajipenyeza kwa uyo ali kiba na suun atakuzalilusha tu na yeye wanaume uwa wana akili ivi unazani alikiba gana akili anajua humpendi ila unataka kumuumiza chibu sasa itakugarimu najic hunaga baati ya kukaa na wanaume sasa ivi yatakurud na inavyosemekana alikiba watu wanajitaid wampatanishe na chibu cjui wakipatana utaweka sura yako wapi kwanza kama elimu yako inakusaidia ayo ma team ulijiingiza ili iweje huna akili ulimuanza mwenyewe chibu acha akupe makavu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hyu binti Jokate anatakiwa kurudi na kuwaangukia wazazi wake, haswa mama yake. Anayofanya ni kinyume kabisa na mapenzi ya mama yake. Mama ni mtu wa ibada sana na ameshamkanya mtoto hasikii (haswa ilipojulikana anatoka na Chibu). Naona ameamua kumwachia Mungu ashuhulike naye, which is very bad. Hatokaa atulie huyu mtoto kama asipojirudi na kumrudia Mungu wake.

      Delete
    2. hata mie ningelia jamani nimsomeshe mwanangu hadi chuo kikuu halafu leo hii yupo mjini anagawa ovyoo mwishowe ati kimefall kwa mwanaume ambaye ana watoto kila kona ya jiji na kila mtoto na mamake fyokoooo BINTI SHTUKA ACHA UFALA!!

      Delete
  11. safi sana diamond mungu azidi kukupigania. endelea kuwakomesha team ushuzi wote wanaokuombea mabaya. wakale ndimuu wote wenye chili na wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mungu ampiganie daima adui zake warudishwe nyuma daima manake kuna watu wanapandia mgongo wa diamond kwa mabifu mavi, hawa Mungu tunaomba wazidi kuona mafanikio ya diamond daima na wasimfikie kamwe manke wanamnua mabaya cc the god must be crazy

      Delete
    2. kafiraneni huko

      Delete
  12. OOT: mwenye faili la mkaka anaitwa dani anafanya kazi pale Atc house alikua rafki ake na marehemu jimmy ,kama huna kaa kimya

    ReplyDelete
    Replies
    1. hhahahahaahaa me nimekaa kimyaa mdau

      Delete
    2. Tushakujua hupati file wala folder hapa unajikatiza katiza apa unafikiri hatukuoni ww na mi big tits yako mxxxxiiiuuu

      Delete
    3. DANI no zake no 0700 223344 ila tatizo lake ni GOVINDA

      Delete
    4. ha ha haaa shosti umeuaaa mbona wenzie watamtamchekaa? dani pulizz nendaga kalinyofoe hilo govindraa kwi kwii kwiiii

      Delete
  13. na awanyooshe tu mana wanajiona wao ndo wana nyota dunia nzima alaf wanatembea na watu ht wasioeleweka hv mtu km jokate ni wakutembea na vibongo fleva kweli
    hv hajioni ni muda muafaka kwake kua na mtu anaejielewa na kuishi na e permanently as muda co rafiki tena.
    yy na huyo mwenzie kujitia mabingwa wa kufanya kampeni ushuzi na vitimu vyao mbona msanii wenu nae kapata moja km nyinyi mabingwa wa kampeni
    wat goes around comes around na alinywe ht km chungu hakuna kumwaga

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani kaniacha hoi nilikuwa namuonaga top sanaa yani kaja kutoka na huyo mwenye sura kama the god must be crazy??! nimemgawa buree akwenderee. mbona angetulia angempata mtu wa maana na sio huyo mbongo fleva? ni kumuiga wema huko au? daah joketi kama unaingia humu aisee we kiumbe jiangalie upya thamani yako wee ni mrembo sio wa kutoka na hiyo rubish ya porini ndo mana imeambiwa ichunge tembo ha ha haaa JITAMBUEEEE!!

      Delete
    2. hahahaha ama kweli nyani haoni kundule
      sasa huyo chandromo na alikiba nani mzuri?
      kusoma hamjui hata picha tu zinawashinda kutambua
      nyie kweli wasenge baridi barafu inasubiri

      Delete
    3. Ww kweli hutumii akili uzuri ni pesayako narohoyako,unataka uzuri ukiutizama unakula unashiba Au?ndiomaana mnatizama ma handsome halafu maishia majuto,raisi wetu handsome ilakatiyawote yeye ndio kaharibu nchi kabisa na uhandsome,so hadsome Sio ishu maana huli ukashiba uzuri sikiru kamakichwani hakukosawa,rohoyako mbaya napesa pia Huna,mzuri brain kichwa na hela upo? Chibu all the best namungu azidi kukupigania nakukushindia mungu ndiokilakitu,watanzania Peter wa p square alihojiwa na millard ayo akasema tunafurahi kama daimond kafanyavizuri kapata tuzo,ameweza kuitangaza vyema Tanzania ifike wakati watanzania waache chuki msimtengenezee scandles ilimumshushe mnatakiwa mfurahie kwakuwa yeye ndiokafanya sisi tukawajua na dunia ikajua mziki wa Tanzania,niliuzunikasana mnaijeria kuonahiki kitu nakuiongea kuhusu sisi watanzania mjue wameshaona watanzania wengine niwapumbavu,ukiwemo wewe unaetaka kumshusha daimond kwauwezo wa mungu hatomshusha ilawewe nafamilia yako mtashuka nayeye atapanda,Acheni chuki haziwasaidii jalini yakwenu maishamagumu yatawabanguasana,sababu yaujingawenu,chuki,mtakuwa kamayule mkomavu wenu nachukizake yeanawachambua wenzie,wao wanasonga mbele kiuchumi.shauri lenu maana wengi nimasikio yakufa.chuki muache.chukizako hamisha kwenyekujikwamua kimaisha uone km hujastaarabika ukishapata hela negative thoehazina nafasi sasa hela mtapataje namnachuki mungu hakupi atakuacha anaendakumpa unaemchukia.

      Delete
    4. mwambie huyo ndo hao akifika miaka 35 anaanza kuhaha kujitangaza jaman natafuta mume kumbe those innocent and intelligent people umewaignore kutaka wakaka wazuri kwa show off alaf end of the day wanakutangazia papuchi yake imepinda
      ladies pls plan n build ure life leo co kesho muanze kung'ang'ana na waume za watu mana ure age mates wooote they are no longer single
      u heard muwe mnaingia kwa sinta kulearn co kushabikia na viwigi vyenu vya sharti kubanwa nyuma mana vikiachiwa vinacmama km steelwire
      ole vior

      Delete
  14. njoo lichukue kwangu chumbani aliliacha alipokuja kwangu na girlfriend wake!! ila uta.. kwanza nami nakupa file bureeeeeee bila masharti yoyoteeeee!

    waja lini nikusubiri home??? mi JUMA

    ReplyDelete
  15. NILISHASEMA NA NI NARUDIA KUSEMA TENA JOKETI NI WEMA WANNA BE..ANATAMANI WEMA ANGEKUWA NDIO YEYE..HOVYOO..WEWE DIAMOND ALIVYOKUWA NA ZARI SI ULIMFATA SINZA UKAENDA KUMPA HONGERA 2.JOKATE WEWE NI MNAFIKI SNITCH NA USEME UKWELI TU HUMPENDI WEMA..3 . DIAMOND ANGEAMUA KUKUDHALILISHA INAVYOTAKIWA SIDHANI KAMA UNGESIMAMA WEWE..WADAU KUNA VITU VINGI SANA VIPO CHINI YA CARPET SEMA DIAMOND ANAMSTILI TU HUYU CHEAP GIRL..UMETEMBEA NA ..
    1.CHID BENZ KIPINDI CHARM USTAA WAKE
    2.MWANA FA
    3.AY
    4.KIMEI BABA NA MTOTO
    5 . DIAMOND
    6.KIBA
    YANI HAO NI WACHACHE. .HLF UNASEMA UMEDHALILISHWA NA HAO WALIOKUVUA NGUVU YAKO YA NANI? SMH!!!WALAH
    KIFUPI WEWE NI KUDEM CHA WASAANII WA BONGO FLEVA..HAYA NUHU KAGOMBANA NA SHILOLE NENDA NA KWA NUHU..HOVYOO..HEBU JIHESHIMU KAMA MAMA YAKO ALIVYOKUKUZA MXXM

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu tutolee ushuzi hapa wewe umetembea na wanaume wangapi mnawaona mastar tu kwa vile mambo yao yako hadharani nyie msiojulikana mnajiona wasafi hakuna mkamilifu hata kama huyo Jokate anajitongozesha huyu bloger wenu anayewaanika wenzake mbona hamtupi list yake shenzi type

      Delete
    2. na bado kikatiwa na hasheem thabit kikajidai ati kilimpenda kuliko wanaume woote kumbe ni hela tuu hakuna lolote. zamani alikuwa anafanya ufirauni wake kwa kificho akaona wema anazidi kumfunika kwa uchangu kimeamua kujitokeza hadharani umkome diamond cha wote wewe au ulidhani davido anakuhitaji? na wewe nenda kagombee ubunge ili muwe viburudisheo vy waheshimiwa.

      Delete
  16. hiyo award ampe IYOBO. ni ya mchezi bora, haina mshiko.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwambie babako aje aichue maana inawauma mnoooo ati haina mashiko wakati mnableed kabla ya siku sio wanaume wala wanawake wote mnaumwa na matumo ya period. kipindi hiki ndo mnajua haina mashiko eeh? alivyoleta tatu mlihara moto kumbe mnaumiagaaa ndo mana mlikuwa mnampigia davido ati mumshushe mondi . nawaambia nyie mbwa koko mondi hashuki ng'oooo huyu king tembo anasubiri mwenzake afyeke msitu yeye apite kiulainii. kiba zamani bwana siku hizi amenyamba ka nyapu ya bi kizee!

      Delete
    2. Kama nyapu ya mamako ilooza imejaa mavuzi ka msitu kajambe mbele we mbwa koko usojua kubweka kazi kufirana tu lione

      Delete
  17. Domo alidhani atapata 3, ndo maana kawa na hasira sana na jojo, kapata ya kukata viuno na shangazi jiiiiiiiiiii. wamebakia kuogelea kwenye swimming poll.

    ReplyDelete
    Replies
    1. he he hee ati ya viuno huyo kibakuli wenu ana ipi ya kiintanashinale? na alokwambia ni ya kukata viuno nnani? bibi wee tuliza nyapu yenye gono chini hajarudi na tuzo auuu? maneno ya mkosajiii mlidhani atarudi patupu ili mpige makofi na hizo nyapu zenu mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuu kikweli tuzo hii imewauma mnooo ati timu mavi ati ya mauno haloo kama hamjui kitu si mgogle nyie kuma vibuyu? halafu kuma mmoja kule ndo alianzisha huu usenge ati ya viuno ndo kuma zote mnaishia kufata upepo nyoko zenu mbona kibakuli anakata mauno hajapewa the god must be crazy sura mkomao.
      tena ashukuru bifu alilomchezea diamond ili arudi upya vinginevyo angebaki nyuma ka mkia wa mbwa silipendi jini kisirani lile linamtia mwana wa mwenzie nuksi na tuzo halitapata hata ya viono mamamye zenu tima kibakuli

      Delete
    2. humpendi kwani umesikia alikiba anakupenda khaaaaaaaaah hebu jitie midole huko mkunduni ujinuse kwanza muone msura wake kama wa sintah, eti sura mkomao na huo chandromo ataitwaje kama kiba sura mkomao hahahahahaha hebu uwe unafanya research kwanza ndo unaandika, sio unaharisha tu hapa

      Delete
  18. Uyo jokate ameshindwa kuuza izo wivin zisizo na soko sasa anatafuta kiki ivi wakiwekwa yeye na chibu nani yupo juu kwanza ata cmuelewagi yupo yupo anafanya kazi gani mnamsifia ana u clasic gani alafu mkitaka mjue ni malaya et video alichukuliwa na bikra wa kisukuma ndio akamtumia chibu mwaka jana kwaiyo mlimtumia mkiwa na maana gani mlimdedicate nani kama sio wema yani wema kuwa makini na uyu malaya asiyekuwa na baati

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani umesikia ye ndo katuma, si huyo bikira msenge ndo alotuma ili afirwe na chandromo, usipende kuropoka kabla haujapiga mswaki nyoko

      Delete
  19. Mi ninalo ILA nakaa kimya

    ReplyDelete
  20. Millad ulifanya la maana kwa uyu malaya mwenye kovu tena team mavi walichukua video ya bday ya milad wakaanza kutoa sifa mnazi milad amjui uyo malaya wenu mjiulize kwa nini ni mzuri ana elimu lkn hana mwanaume wa maana yani pamoja na kupata dili na wachina hakuna mwanaume mwenye shobo nae wanamjua malaya mzoefu na ukome kutongoza wanaume chibu mwenyewe ulijitongozesha acha akupe makavu ulimuanza acha amalize

    ReplyDelete
    Replies
    1. malaya wanajuana, inaonekana naww ni malaya mwenzie hahahahahahaha mnauzaga pamoja eeeh maana umetiririka hatari

      Delete
  21. haya haya haya!!!! ndio wataisoma hiyoooooo!!! ya Diamond!!! kama walidhani ni ya msimu basi watasoma namba mwaka huu ndio kwanza oktoba mambo huko!! kwenye vingele sita; lazima kusalimu amri tu hapo; imetoka hiyo ikirudi pancha; lazima kukubali matokea hata kimoyo moyo inaruhusiwa. Hongera kijana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapovu yanakutoka hahahahah umelipwa bei gani kwani eti???????????

      Delete
  22. MSHAURI WA CHAMA CHA WALIOACHWA NA DIAMOND( CHAWADITA)July 21, 2015 at 2:53 AM

    hata mimi nakubali kabisa katika madada wanaoitwa mastaa bongo hakuna mswahili na malaya mbovu kama kidoti, maana sasa hivi bikira zote tatu zimetoka kuanzia ya mbele, nyuma, na mdomoni. yaani kabinti hakafai kabisa kanavyowapanga ila namshukuru mungu kuweza kumtoa chibu kwa huyo matron wa corner bar. yaani chibu katika sehemu ulowahi kuteleza ni hapo tu mara mia hata Rehema Fabian. kidoti ni chagulaga kabisaaaaa, sasa kaamua virusi vyake ampe askari wa wanyama pori. maana dalili za virusi ni mafua yasiopona.

    ReplyDelete
    Replies
    1. unauzaga nae kuma eeeh? maana malaya wanajuana hahahahahahahaha

      Delete
    2. MSHAURI WA CHAMA CHA WALIOACHWA NA DIAMOND.July 22, 2015 at 4:44 AM

      habari ndio hiyo aendelee tu kumtoa roho mlinzi wa tembo na twiga, maana jinsi watu walivyomsahau akaamua ajitangaze ktk daladala kwamba yeye ndio mlinda wanyama maarufu lkn chibu bin laden haitaji matangazo hata vipofu wanamjua. kidoti mwanamke mbovu ever kuwahi kutokea ktk malaya maarufu, yaani watu wanamtumia kwa dharura wakiacchana au kugombana na mademu zao halafu baadae anapigwa chini ndio maana mpaka leo hajawahi kumuweka bwana Wake hadharani. ni huo ukimwi alionao ndio kabisaaaaa hampati mtu, hata mr nice hakubali kutoka na kidoa.

      Delete
  23. Kazi yako wewe ni kuchekelea wanawake wenzako wakidhalilishwa haya bibi Karma is a bitch lets watch n see. Na huyo shost wako wa hiari Bibi MATENDE ndiyo akuone ulivyo mnafiki umesahamu ya DIAMOND ARE FOREVER wewe na huyo Jojo mlivyokuwa mnachelea Wema kudhalilishwa?? Leo umemgeuka umemleta humu adhalilishwe lol kweli ukshangaa ya Musa utayaona ya Firauni. Kweli wewe ni Jin Kash kash huna chembe ya haya. Ipost ukimind ipotezee ila msg sent and delivered.

    ReplyDelete
    Replies
    1. matende mamakoooooo wema mkundu wako ana nini huyo michirizi wenu zaidi ya kuuza nyapu mjini? sasa hivi anataka akagawie wabunge manake soko kwishney na ubunge hapati kinachompeleka huko ni kimoja tuu kuvua chupi baaassss mfyuu zenu mnaosapoti haya mahrage maji mara moja.

      Delete
    2. Wewe umevua chupi mara ngapi umeona chupi ya Wema tutolee shobo chuki zimekujaa nenda basi na wewe ukatangaze nia uvue chui mjaa laana ww unamchukia mtu hata kumjua humjui malaya uliyekosa kiii wewe rudi tena nikupe za uso mamaeee

      Delete
  24. Endelea kuwanyooooooosha tu, zingine nomination 7, jamani keep voting zote zirudi nyumbani.

    ReplyDelete
  25. sinta we ni mbayaaaaaa yan unawauwa watu kimya kimya kama JK

    ReplyDelete
  26. Diamond aendelee kuwanyoosha tu yangu macho na watanyooshana kwenye hicho kipengele cha best male EAST tuzo za AFROMAMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. akamnyooshe mamako na mamake

      Delete
  27. Amvotie Nani?wakati anatunyoosha

    ReplyDelete
    Replies
    1. watamvotia hao hao wasenge wenzie

      Delete
    2. Poor u wadada msiojielewa,Hebu ombeni mungu kwanza achenichuki Acheni visasi tizama katika maishayako umekwama wapi work hard omba mungu hatokunyima,hizochuki ndiozinawachelewesha mjue mtapaukasana namtatukanasana,na Maisha yatazidi kuwapiga vibao namikosi juu hamjalogwa mnajirogawenyewe nachukizenu,by the way nimefurahi kwa daimond kurudi na tuzo nahizo nomination zingine tutavote tunaopenda maendeleo kazabuti mungu awe Nawe daima nakila uliombalo likawe kama utakavyo nawanaokunenea vibaya mungu awarudishie yawarudie navizazi vyao.mungu asimamie watanzania wanaojielewa,wasionachuki na watafutaji azidi kuwainua nakuwabariki daima.amen

      Delete
  28. Hawa wanawake hawadhalilishwi ila wanajizalilisha wenyewe tuacheni unafiki wanawake wezangu, na bado watanyooka tu

    ReplyDelete
  29. Joketi na bado utanyooka tu, mnafiki mkubwa wewe umeona, wema kakuingiza mkenge nawe umeingia sasa unabwabwaja hovyo, kakuachia zigo la mavi unanuka kila sehemu malaya we unatafuta kiki kwa nguvu, mambo ya wema na diamond waachie wenyewe washazoeana, wanadhalilisha kesho wanarudiana na mahaba mazito, pole we, hata km unamchukia diamond kukaa kimya kungepungukiwa na nini ngoja akuonyeshe mtoto wa Tandale na bado utanyooka tu

    ReplyDelete
  30. malaya joketi hana lolote huyu kazi kuuza nyago ili biashara yake ya nywele itangazwe na hao wachina wake

    ReplyDelete
    Replies
    1. malaya wanajuana inavoelekea unauzaga nae mkundu eeeh hahahahahahaha

      Delete
  31. Diamond katembea na mastar wangapi? mbona wako kimya mdomo umekuponza kujiingiza kwenye makundi ya malaya wenzako ndio hicho kinachokukuta sasa na bado utakojoa umesisimama mwaka huu na kidoti safari hii kitakaa ......................

    ReplyDelete
    Replies
    1. wivu utakuua we mbwa
      malaya mamako wanauzaga wote kuma na inaonekana ndo anaekuhadithiaga habari za kidoti

      Delete
  32. Nyinyi si term kweli mbona hakumuwezesha mwanamke mwezenu Vanessa kushinda,

    ReplyDelete
  33. na ile aliyopewa kiba kwenye ktm ni ya nini jamani, niyakukata mauno au yakukata nyago za joketi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ile ya kukata makalio Na ukuni!

      Delete
    2. Ile ilikuwa ni tuzo ya kumkatikia mamako wakati anamfira

      Delete
  34. Jamani mwenye file la huyu mtu anayeitwa mpoki mwambulukutu anipe looh kama huna usichongoe kimdomo haahaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anazibua mitaro mitaa ya mbezi namba zake ni 0756 1000000000 ila ni tapeli balaa

      Delete
  35. sinza ze mchonganishi kama kawa

    ReplyDelete
    Replies
    1. mchonganishi sana huyu bikizee kazi kuficha watoto tu

      Delete
  36. Comment yangu umeibana mbona ya kutukanwa mama wa watu umeiachia tena Na jina katajwa ngoja niende insta kwa esma Na Chibu niwaambie waje waone ulivyomtukana mama Yao Na wewe ndiye zee la michepuko unamtukanaga Wema looh aibu yako! Siku yako itafika Kama ndugu yako acha kutukana watu kwa mgongo wa freedom of speech Na hii pia ibane lakini ujumbe utafika.

    ReplyDelete
  37. Mbona mliacha kuvote na tuzo kapata, maneno ya waumbukaji hayo na bado tutawanyoosha tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. atanyoosha marinda ya mkundu wa mamako

      Delete
  38. yuuiikpo=]trftyguyikipoovgghy

    ReplyDelete
  39. Mfuta Viatu Vya BossladyJuly 21, 2015 at 7:42 AM

    WATANYOOKA TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. watanyooka mama zenu, tena watanyooshwa marinda ya mikundu

      Delete
  40. Hahahah mtoa mafaili unaniangusha bana hahaha elezea vizuri basiiii nitakupa zawadii nipe vituzz

    ReplyDelete
  41. Jojo kicheche balaa, anatembea na kifanyakaz chak kimoj ivi kinaiywa charlz anakihonga pesa za askari wanyamapori, kweli kadinywa ma charls na mwanae mike kimei uyo mchafuu haswaa akajambe mbele ukoo..ndio masn kce alikudinya akasep alijua kidemu cha wote ata mzee machache alikupa mafua yake akakuacha huna mia sijui vikianza utakuwa wajitibiaje

    ReplyDelete
    Replies
    1. kicheche ni mamako maana anakuwaga pamoja na kidoti wakati wanauza mikundu upo hapo we kisebengo

      Delete
    2. Team zari/team DIamond weng wenu na wasiwasi na elimu zenu.Ata kwa team Wema pia mtu mwenye akil zake timamu hawezi kuwa followers ww hawa watu.Hakuna aliye perfect ila hawa kutwa ni kutafuta au kujitengenezea scandal wenyewe.

      Basi mimi naonaga kule insta teams hizi ni students,waendesha bodaboda na wengineo.Manake English hawajui masikini wanapiga broken ile mbaya.Inatia huzun wanakurupuka wanaenda kutuabisha watanzania na viinglish vyao vilivyopinda kwenye pages za watu.Dah mnatutia aibu watanzania wenzenu.Basi kutokana na hasira ya kushindwa kujielezea kwa English wanaishia kuwaporomoshea matusi watu kwenye page zao.Yan vinanitia hasira mim utakuta Fu...k na matusi mengn wanayoyasikia kwenye movies.Msyuuu

      Nasema hivyo kwa sababu watu wanaojielewa hawawez kufanya ujinga wa kutusi watu kisa teams.Halafu team Diamond wanajifanya hapo juu kulalamika katukanwa mama Diamond huku wenyewe kutwa kutukana mama za watu.Ndo mana mm huwa na imagine kuwa hawa vya matusi ni hawana elimu au wameungaunga mpk kuipata.Au hawana malezi mazuri au pia ni watu tu wapowapo.Ndo ninavyowaona kwenye akili zangu.


      Team no one.

      Delete
  42. Mnaosema dai kapata tuzo ya kukata viuno mbona nyie tngu muanze kukata viyno kila gest amjapewa tuzo na bado mtanyooka tyuuu

    ReplyDelete
  43. Tukakate viuno vya nini bibi wewe na tuna elimu zetu hahahahaahah education bibi tunafanya kazi zinazokubalika hata kwa Mungu kipato halali si za kukata viuno hasa kwa sisi Waislam ni kurufu kubwa hata kusikilia tu mziki nini kukata viuno hahahaha education bibi upoooooooooooooo

    ReplyDelete
  44. Hayabana mmetukana sana,mkavote kwa davido,mmekuza mabifu,hayawale tulio vote kwa daimond tuendelee ku vote nahz zingine,ile tumeona dee hyohapo karudinayo,pamoja namabayayote waliomtamkia nawanayoendelea kumtamkia,lets vote vote for him msibishane nawafamaji Acheni watukane waendelee kutapatapa,let us vote kwawingii wakatiwao wanatukana sisi tu vote,Vanessa Hongera wewe nimshindi kazabuti pigakazi zinazokuja utachukua tu epuka chuki na team zakijinga ninuksi.wenyechuki wasiopenda maendeleo wakimbie kama ukoma.kidoti all the best ilakilamtu huvuna alichopanda,huwez panda mchicha ukavuna zabibu.siwezikukutukana mimi ni binadamu tu usiongozwe naushabiki

    ReplyDelete