asas

asas

sintah

sintah

MNYONGE MNYONGENI.....HAKI YAKE TUMPE FAIZA



Haaaaa Faiza bwana, ulikuwa hujui eeeh?? jamani naomba leo nimpe pongezi Faiza kwa kujitambua aisee, big up unaanza kuwa na akili kubwa, unafikiri sie tunavyojinyamazia na  mambo yetu tunayaweka uvunguni mnatuona wajinga?? wadada wamujini hawana maana, kwanza wakijua lako watalianika mpaka, kama umewajua haya kama bado endelea kuwa nao na bado watakuliza tuu faiza 
jitulizie kwako na baby wako (kama unaye)

mimi nilishawahi kumsaidia mtu na nikajitoa muhanga kwaajili yake loooh shukurani yake hata mateke ya punda yana afadhali tangu hapo nimejifunza kukaa nyumbani na my family..... binaadam shukurani ni nehi papaaa haswa hawa kimbelembele front na tangu nilipojiepusha aaaah mambo mswanooo nateleza  kila kitu kinaniendea pouwa.....

faiza kaa umlee mwanao nyumbani achana na ushabiki mandazi wa mitaani wanakudanganya

29 comments:

  1. MTAZAMO WANGU KAFILIA ,KWANI ALIKUWA HAYAJUI HAYO MPK ALIVYO TEMWA NA MR SUGU??
    HILI NI KIFO CHA MFA MAJI KUTAPATAPA HAACHI
    MFANO DEVOTA DIVA ANAMARAFIKI WENGI WA MJINI WANAFANYA PART WANAALIKANA KIPI MLICHOSIKIA ??
    SHAMIMU MWASHA ANAWATUKANISHA KIBAO NYUMA YAKE KIPI MNASIKIA ?

    FAIZA ULICHEZEA SHILINGI CHOONI MDOGO WANGU ULIJIDANGANYA NA WEMBAMBA UKIJIANGALIA TUMBO HUNA UKAJUA UTAITINGISHA BAHARI WAKATI MAWIMBI HUYAWWZI
    ULITAKIWA UJIULIZE ULIPOZALIWA KUNA MAISHA GANI ,
    MMEZALIWA WAMGA??
    MNAISHI VIPI DODOMA ?
    FAMILIA YAKO INAENDESHAJE MAISHA ??
    ELIMU ULONAYO ITAKUSIMAMISHIA MAISHA

    WEWE UNAWASEMA WADADA WAMJINI WAO WANAISHI NA AKILI KICHWANI HAWAPOST VITU WANAWAZA WATAFUTE VIPI WAWE GEMUNI
    WEWE ENDELEA KUWAFIKIRIA ETI WANAMABQANA WENGI HAYO NI MANENO YA MKOSAJI
    USGAFULIA MDOGO WANGU,HUWEZI KUTAKAYISHA KWA SAWA YA MADOA
    KIPANGE UPYAA

    HUKUJUA UTAMPA VIPI SASHA MAENDELEO
    VYOTE ULIVISAHAU UKACHANGANYIKIWA MWANZO NILIJUA UMEWAHIWA NA MWISHO NIKAGUNDUA ILIJIAMINISHA
    WEWE USIWALAUMU WASICHANA WA MJINI
    ULINUNUA NEPI KUIGA WAJINGA WENYE PESA ZAO MAJUU KUINGIA NAYO KWENYE BIRTHDAY "WE SI ULIJINADI KAA MNYAMA HAYAWANI ASOJUA ZURI WALA BAYA.

    LEO RAFIKI AKIKWAMBIA NIPELEKE KWENU DODOMA NAHAKIKA HIWEZI !!!
    WEWE NDO ULITAKIWA UIWEKE FAMILIA YAKO JUU

    HAO WADADA WA MJINI 70% FAMILIA ZAO ZINANYUMBA BINAFSI DAR WAKITIMULIWA NA MABWANA WANARUDI KWAO HAWALIPO KODI
    WEWE NI MAJANGA TUUU NA UKITAKA URUDI KTK LEVO ACHA KUANDIKA INST ,FACEBOOK NA MITANDAONI KAA KIMYA JIPANGE BILA HIVYO UMEKANYAGA BOMU LA KUTUPWA NA MKONO

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani hivi uantumia kinywaji gani uje unywe we mwanamke umemaliza kila kitu uyu faiza alijifanya sintofahamu na kutaka kiki za nguvu na kujitoa ufahamu na kwa taarifa yako tu urafiki wa mujini kwanza lazima mtu ajue una income gani sasa wewe faiza ukilala kuamkia kwenye hotel kula chips na piza maskini ya mungu, kutwa kazi yako ni kuandika pumba instar sasa kwa style hyo nani anakutaka urafiki, na nikukatishe kauli hao wadada wa mujini wenye mabwana sita wongine wana kazi zao za maana wana nyumba zao na wanaendesha maisha yao binafsi FAIZA unafanya kazi wapi wewe kwa mfano? je mjini unajishugulisha na nini? te te te. kama marafiki wamekumwaga ni kutokana na matendo yako mtu na akili zake aongozane na wewe kutwa matako nje jipanage upya mama aujachelewa. SINTAH BLOG FOREVER BEIBE

      Delete
    2. Yani sijui dada au kaka hapo umemaliza kila kitu njoo kwetu ufturu nitalipa, uyu demu aliliingia jiji kwa pupa na akajua style ya kutoka ni kufanya vituko na vituko vyenyewe ni kukaa uchi, akajifanya lady GAGA umeona sasa yaliyokukuta, utatafuta mchawi FAIZA.

      Delete
    3. ulieandika hapo juu na hao waliokusupport wote hamjamuelewa faiza,hizo nguvu ulizotumia kuandika hapo bora ungeziifadhi uzitumie labour kusukuma mtoto

      Delete
  2. OOT: Jamani nna rafiki yangu kwao wana maisha mazuri tu,ana boyfriend mwenye kazi nzuri tu kwa nnavofahamu mimi na huyo boyfriend ana nyumba yake anaishi hapo peke yake,sasa cha kushangaza kaenda kukaa geto kwa marafiki wa boyfriend wake,yani hiyo nyumba wanakaa wanaume tu,na anawapikia na kuosha vyombo,hataki kujishughulisha na kwao hataki kukaa na huyo boyfriend anaenda eti kumuona hapo geto,naombeni mnisaidie nimshauri vipi rafki angu ili asione kama namuonea wivu,maana sio siri anapotea na wale wakaka wanamdharau sana ila wakiwa mbele yake ni kumchekea! Samahani kwa gazeti

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kachukuliwa msukule huyu anahitaji maombi haraka sana. Ila on serious note kama wazazi wake wanachukulia poa we mwache wembe uumkate ndio atatia akili vizuri.

      Delete
  3. OOOT mm jameni wajuzi mniambie nataka nunua gari kama mlivyonishauri wadau kuhusu kutochangia na mchumba nimepokea ushauri wenu sasa nataka kuagiza gari choice yangu na uwezo wangu ni kati ya Spacio new model,Raum new model,Allex au ist sasa kati ya hizi ipi ni durable zaidi na fuel economy?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wengine man out za bongo msi0tuchoshe, gari si uende show room bana sasa gari ulitake wewe sie tukup[e ushauri ina mana uko kote huna watu wa kukushauri, marufuku kuja na out za kingese hapa

      Delete
    2. IST iko vizuri sana ni Model ya Vitz (kwa upande wa mafuta) ambayo mafuta ya 30 elfu unazunguka karibu week nzima

      Delete
    3. IST ni nzuri, ukiweza pata ya 1300 cc utafurahi matumizi yake ya mafuta. Hata yenye cc 1500 nayo hainywi sana mafuta. IST za kuanzia 2007 to 2015 zina muonekano mzuri ila ndiyo zina cc 1500 kwenye juu.

      Delete
  4. Mimgeni hapa kwahio wewe faiza mashoga ndio waliokushauri utembee utupu Au uachane nasugu kheee mabig!!!!!!!!!!!!loading.......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uyu dada ana stress za maisha jamani muacheni tu, sasa na wewe lile babu la kizungu limekuacha FAIZA yani wasichana mnaniachaga hoi kununua viatu mpaka mabwana kwa nini amuwezi kusimama wenyewe, faiza mama tafuta kitu cha kufanya mbona elimu yako sio mbaya hili jiji waaachie wenye bahati na jiji

      Delete
  5. Hongera sinta kumbe umejitoa makund ya wadada wa mjini, safi sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah anajielewa na kujitambua hongera sana sintah kuwa urafiki na ndugu zako na mama yako basi achana na urafiki wa mjini auna kichwa wala mkia. we love u our CEO

      Delete
  6. Mungu baba msaidie huyu dada kachanganyikiwa . Ni mwenye macho na alichelewa kuona.Faiza utatangatanga mpaka lini jamani tulia .
    Maisha yako yako mikononi mwako, yawenzako yanakuhusu nini? Kwani ulishindwa nini kutafuta mabwana wengi ukawa kama wao
    Unashaaa sasa ??Sijui kwanini mkiachwa na wanaume mnachanganyikiwa waoneni wenzenu wanatulia na maisha
    Umejivuruga usishindane na mwanaume wakati ulipotoka unapaona maisha yenu na unaona ndugu zako wanavyoishi
    Rudi MPUNGUZI AU DODOMA UKAJIPANGE MY LOVE DAR UMEPAINGIA VIBAYA

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahhah mdau umenichekesha sana na yeye si anajifanyaga wa kutumai uyu kuachwa kubaya jamani asikwambie mtu hahhah, faiza vipi trip za kujirusha zimeisha hili jiji ukiliingia kwa pupa lazima ukae nawaonea hurruma hao wenye mabwana sita waliojiweka karibu na wewe siku ukishavuta sembe lako auchelewi kuwaanika rudi dodoma ukalime zabibu

      Delete
  7. Ww apo ulie sema Lina diva wale wanasemana mpaka basi wanafki ukiwa Ina wana chekeana utadhani wanapendana asikundanganye mtu Ila Ndo mambo ya mjini wana Ficha wasionekane wamegombana Ila nikweli mjini Hamna ushoga kabisa nibora ukae peke yako wana penda maisha makubwa ya sio kua na uwezo nayo na wana ishi kwa mi kopo

    ReplyDelete
    Replies
    1. SASA KUKAA MWENYEWE SIMAAMIZI YAKO NANI ANALAZIMISWA AWE NA SHOGA KAA SIO MNAYATAFUTA WENYEWE .

      Delete
  8. Et kina diva used hao umemuona alivyozeeka uso hata37hajafika,hiyoyote nikukimbilia usionauwezo nayo.wengi wamezeeka nyuso tu group lao jaq ndio kabisa nabora anavyosali mtoto mmoja tu mtumzima huyu mmetumikasana kwakukimbilia Maisha,et watoto wa mjini hayayaaaa tupisheni huko,ishi uwezavyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. mexicana kula buku wangu kumbe unalijua lile group feki eeh?? yani ni wanasemana hakuna mfano halafu jack ni ana wivu hataree no wanda kimejizeekea sura huyo diva kwa majunguz hajambo mzungu choka mbaya basi wanataka wamaintain majina mujini wameolewa lakini wanacheza nje cup kinoma kuongezea hela za biashara bora sara kaamua ajizalie zake kwa raha zake manake kachoka kusutwa deile. na yule mwingine ashura yule kajichomeka kwa group kulazimisha wala hawampendi ni anajigonga jamani nyie wamama tulieni mlee familia zenu na biashara zenu mambo ya mujini muwachieni shamiyoo na mrs machache ndo washika dau kwa sasa nyie mpaka mdundulize he he hee mtauza sanaa ili muonekane mpo juu lakini sura zimegoamaa… punguzeni mipombe huwa inaleta makunyanzi ni hayo tuuuu wadada wa mujini fekerooooo….

      Delete
  9. Well said Sintah umenena dana me nakupenda Wadada wa mujini ni hataree sana, mtu kila siku anakwambia muende Kujirusha mwenzio ana hela wewe hela kuunga unga jamani urafiki wa makundi ya wasichana wa mujini acheni

    ReplyDelete
  10. SINTAH UELEWEKAGI WEWE LEO UNAMSIFIA FAIZA WAKATI JUZI UMETOKA KUMUANIKA HAPA USIJIFANYE NA WEWE UMEKATAA URAFIKI WA MUJINI SEMA UMEISHIWA, NA KINA PENI HAWAKUTAKI WAMEKUJUA WEWE MNAFKI WENZIO HAO WANAYOYOMA HEBU KAJAMBE MBELE MASHAUZI YANATAKA PESA WEWE PESA HUNAAA. ATA UKIBANA UTAISOMA KIMYA KIMYA

    ReplyDelete
  11. Ina maana kajiacha mwenyewe maana hapo kajidescribe yeye mwenyewe!! Kwa kizungu ana multiple personalities huyu anajidhani yuko kundi jengine kumbe yumo humo alipopataja. Ushaumwa na nyoka,ukiona unyasi unastukajeeee??? Eti mabwana kibao, tofauti ya hao wenye mabwana kibao na wewe ni ipi? Au kwa kuwa wewe unafanya one time,unalipwa na kusepa? Unachekesha umati kwa tunaokujua. Lavutachi Manjano mna beef gani???

    ReplyDelete
  12. Faiza umeuza papuchi na kundu lako miaka ya 1999 mpaka leo bado washea mabwana unajipya ungekuwa mzuri ungesha tulia wewe wa enzi za joel lol

    ReplyDelete
  13. Unajipya wewe muza K joel ulikuwa ukitiwa na wachina ata 10 kwasiku asie kujua nani? Unajifanya ujijui eh? Kweli Malaya wa Magot unajichoresha tuliza mshono bibi

    ReplyDelete
  14. Jamani Faiza ana bonge la nyumba Dodoma tena mara nyingi analitupiaga IG.

    ReplyDelete
  15. Kwenda zako usidanganye watu ww faiza unajifanya anonymous eti unanyumba Dodoma nyokoooo uitoe wp ?wadogo zako wanahangaika hawana mbele wala nyuma kwenu si airpot dodoma ww ?ulikimbia kwenu sababu ya shida na wazazi wako walikufukuza kwa umalaya wako hukutaka kuishi kwa maadili wakati wazazi wako waislam nyumba uitoe wapi kulipia ada ndugu zako tuuu ulishindwa?unamatatizo mnooo nausipo omba familia msamaha utazidi kuumbuka

    ReplyDelete
  16. Nyumba dodoma ambayo auishi? Unauza kuma joel miaka ya 20 alafu ujarudi ukapumzike ulipi jenga unaishia kupanga dar? Wacha umalaya tazama na umri wako fanya ata kazi za house girl kulinda heshima yako bibi wewe

    ReplyDelete
  17. Afu wewe sintah na nuru the light mnajipendekeza sana kwa huyu dada au ni ndege warukao pamoja tabia zinawafanana maana kutwa kumpa airtime bila sababu za msingi uandika ivi hili mmupe airtime kwenye blog zenu kwani hamna vya maana vya kuandika? Mange mbona hakai kumjadili huyu dada? mtu mzima atatoa video ya kutukana huyu ni wa kumfikiria, sintah nakupenda ila ningekuomba uache kumweka humu huyu dada ni kuongezea umaarufu kunuka tu lea mtoto wako na tuwekee mambo ya maana, yule mwenzako nuru the light alitoa mimba huku bongo kizazi kikaaribika hawezi kupata mtoto kwahiyo acha ajifariji kwa kuandika mashoste wake vizuri wewe lea wanao achana na dungayembe linachanue pole kwa gazeti lakini. nakupenda sintah

    ReplyDelete