asas

asas

sintah

sintah

MONDAY SPECIAL (ELECTION 2015)

Ikiwa mambo bado ni hot hot , kwa siku ya leo katika gumzo letu hebu tujadili ikiwa kama kijana wa taifa hili ambalo bado linajikongoja katika swala la maendeleo umejifunza nini kwa yaliyotokea week iliyopita kuhusiana na swala zima la mchakato wa kumchagua mgombea wa uraisi wa ccm


Hebu tujadiliane kwa kina na mawazo yako yataheshimika na kurushwa hewani...

28 comments:

  1. WEMA SEPETUNGA AUMBUKA!!

    MISS IN MY USHUZI aliekua akitegemea kuwa Waziri wa Michezo Lowasa akishinda aneumbukaje!!

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
  2. Watu wavivu hawana nafasi tena.. pale zenu makatibu wa wizara na mawaziri mizigo..greda linakuja

    ReplyDelete
  3. Watu wavivu hawana nafasi tena.. pale zenu makatibu wa wizara na mawaziri mizigo..greda linakuja

    ReplyDelete
  4. ZEE LA MICHEPUKOZ ina maana huyy Wwma na ubunge hatagombea tena?

    ReplyDelete
  5. Kwa ninavyojua wengi humu ni TEAM WWMA ambao wao wanapenda udaku tu stori kama hizi ni ngumu sana kwao

    ReplyDelete
  6. mfyuuuuu umbea tu umeambiwa kujadili swala la mchakato wa kumpata mgombea urais kupitia tiketi ya ccm!!!! wema kaingiaje hapaa>

    ReplyDelete
  7. Huyo Wema wenu bungeni watajilia hadi tigo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mada mada ndiomaana mlifeli shule nasasa mtafeli Maisha jadilini kilichowekwa simnatakaga mada zamaana nyie kumbe wanafiki tu hatavyamaana hamvioni mnajua majungu tu

      Delete
    2. anney nini mbaya kama huna cha kuchangia shusha gogo hapo sebuleni kama kawa ok baiii

      Delete
  8. kalale mbele huko huna akili kila siku una muota Wema2 utakufa umesimama sababu ya wema... hafu wewe sinta weka kitu kikiwa bado kiko hote sio kurudia wakati ushapita saivi watu wanajadili mengine zilipendwa wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona wewe kila siku huishi kulamba matako ya wema sooo kinakuwasha nini wewe unayejiona uko na wakati hi hi hih ih jipullizie dooom inzi wa chooni wamekujaa mxiuuu

      Delete
  9. WEMA NI KIPENZI CHA WATU NA UBUNGE ATAUPATA ILA SERA ZAKE ZITAKUWA KUTETEA

    1. BEI YA MADERA
    2. USHOGA
    3. VIGODORO
    4. KUIBIANA BF AU BWANA LISIWE KOSA
    5. WATU WASIFANYE KAZI SANA ILA WAZUGEZUGE TU
    6. ITUNGWE SHERIA MKIACHANA MSINUNIANE

    ITZ ME ZEE LA MICHEPUKOZ

    ReplyDelete
    Replies
    1. HILO UNALIJUAAA MOLA ATAMWANGAZIA HAKUNA MKAMILIFU ILA YY HAPO NDO UTAFUNGA DOMO LAKO KAA KUM.. YA MALAYA UNANIUZI KILA SIKU KUJA NA YA WEMA MAMA YKO ANAKUSHINDA NAYY ATAKUWEPO KATIKA SERAVYVKUTETEWA KWANI NAYE YUKO KWENYE HOJA ULIZOZITAJA ,
      WEMA NAKUOMBEA KHER WANAOKUTAJA KWA UBAYA WAJE WAIMBUKE ANA NFURHI HUKIBIZANI NA WAPUMBAVU KAA HAWA

      Delete
    2. DIAMOND HATULII KAKA PEMBENI YA PENI UTADHANI HAYUKO NA ZARI
      TUNASUBIRI SAFARI YAKO WANASEMAGA MWANAUME MALAYA HAACHI HUWA ANAPUMZIKA TUUU

      Delete
    3. You are such a bogus

      Delete
    4. Hahaha ha ha ha hah

      Delete
  10. mm nina wewe sintah, please work hard to improve your career uandishi wako ni zero jmn....yani kama hii mada ulivoipresent daah. work hard ata ukibania umeisoma

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe hapojuu ni miongoni mwa wanafiki,changia mada kazi kukosoa tu hunalakuchangia wewe mpenda udaku tu wajinga utawajua tu kachangie mada ya zari hukojuu umkosoe povu likutoke mana uko kwa ajili yavitu kama hivyo Sio hoja zamaana

      Delete
    2. mtoa ushauri mwenyewe hana career zaidi ya kulalwa na waume za watu ha ha ha ha ah jipangeeee

      Delete
  11. Afu we kile cheti chako cha DSJ unakitumiaje? umezubaa hujielewi hujisomi habari zako za kimbea mbeaaa wasomaji wako wambeambea ona sasa leo ume update zilipendwa tupu au huna bundle madam mpaka ufike ofisini uibe wireless ya watu jitahidi mama tumia kipaji chako vizuri cha uandishi wa habari ifanye blog yako isomwe na watu wa interest tofauti who knows inaweza ikakufikisha kwa majani ya kijani yenye mbolea nyingi ivi ule udiplomasia wako na mastaz yako unavitumiaje? maana hata upeo wa kufikiri ni LA SABA BII

    ReplyDelete
  12. Embu lets be logical jamani. I think we should focus on Wema but Magufuli au wengine waliogombea. Mimi nadhani ccm wamefanya vizuri sana kumchagua Magufuli. I hope akiendeleza juhudi zake hatimaye tutapata Tanzania mpya. Sema tu wananchi nasi tujiandae kumpa support kubwa tuache uzembe na uvivu tukiweza katika hayo tutaleta maendeleo. Si swala tu la kujiuliza nani atakuwa kiongozi ila pia ujiulize utafanya nn ili kuleta maemdeleo ndani ta Tz in five years. All the Best Magufuli.

    ReplyDelete
  13. SAFI SANA C.C.M, HONGERA KWA KUMPITISHA MZEE WA KAZI!! MAGUFULI OYEEEEEEEEEE

    ReplyDelete
  14. Hahaaaaa hayawee vilaza mpo,mimi nimejifunza kuwa ccm ni chama chakupeana madaraka nawasiotaka kushindwa,ilasafari hii mafahari wameminyana wenyewe wakatoana nyama wakaona kimenuka,wafanyaje bora wampe ambae hawakuwa wamepanga kumpa ambaye kwasisi wananchi nafuu yetu ni magufuli ilakwawao walipanga wampitishe membe,tuendelee kuiombea nchi yetu maana viongozi wengi nishida siowaadilifu natumsapoti magufuli apige kazi,huko bungeni kunahitaji panga lililomfyeka lowassa na membe,tuwapangue muanzie majimboni kwenu,kwawabunge wachapakazi wanajulikana nawarutubisha matumboyao wanajulikana kazi kwenu,Ila sintah ntombe nile unawaona topic nyingine kujadili imewashinda vitu vyamaana hawataki wao niujinga tu mtaendelea kufeli Maisha maana shule mlishafeli,watakuja watukane kwahasira hihihiiiiiii

    ReplyDelete
  15. Mi magufuli nampongeza na najua hatotaka ujinga hp viti maalum vitakatwa kupunguza matumizi mabaya ya pesa za serikali im happy kura yangu kwa muzee ya kazi mwisho vepe bibi njiti wa kwa obama ulikuja kimnya kimnya ulijua dr mwale ataingia top 5 nani sasa amchague uyo mwizi wa waume za watu na ulivyo na gundu wewe njiti kila unalofanya halifanikiwi poyeeee vipi umeleta ronyazi au ndio hali ngumu utabaki unawaonea wivu wadada wa mujini yao yanawaendea vzr kazi kwako paka la bar umechina ata kwa mzoga una afazali badilika c ulisema mwamvita uko nae poa mbona maneno yamekutoka kama chizi aloo habari unayo wenzako wanakula raha wana aset zao we endelea kuuza k usa ao sio size yako watakupwelepweta bure

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mtu mzima hovyooo. .uso haya wala kujua vibaya. Utakufa mdomo wazi kwa kufatilia wenzio. Unakupwelepweta huo m k wako ulorojeka ka papai bovu..mxiuuuu!

      Delete
    2. vp mwenzetu povu la kutoka anony 10.23am, shukuru Magufuli anakuepusha na ukimwi

      Delete
  16. ZEE LA MICHEPUKOZ NI WEWE SINTA MWENYEWE MBONA WEMA AKAKUKAA ROHONI HIVYO HUONI VIBAYA JAMANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. utajiju kama vp sepa

      Delete